PDA

View Full Version : sao mà nhiều người yêu đoen phương thế!

lsb_anh_van_cho_em
16-05-2003, 10:34
[color=blue]tôi có một người bạn trai , bạn ấy đem lòng yêu một người nhưng tình cảm đó như chôn giấu , người con gái anh ấy yêu lại ko hề biết anh ấy đang yêu cô ta !cô ấy đang yêu một người phương xa ?anh ấy muốn gửi tới nàng đó 1 cánh thư !!các huynh đệ ơi có nên gửi cánh thư mà anh ta viết này ko????????[color=blue]

lá thư tỏ tình đó!
chào trái tim phương xa !
chắc có lẽ là em sẽ bất ngờ về cánh thư này của anh dành tới em!có lẽ em vẫn biết anh chưa hề gửi 1 lá thư nào cho aivậy mà nay lại gửi những dòmh tâm sự cho em chắc sự bất ngờ và sự băn khoăn trong em là nhiều lắm!
anh và em đã là bạn của nhau lâu rồi ;anh và em cũng đã hiểu rất nhiều về nhau!anh ko biết em nghĩ gì về anhvề con người anh như thế nào. nhưng với anh và trong trái tim anh thì em luôn là người bạn thân nhất của đời anh, khi anh vui em cùng sớt vui, khi anh buồn em làm vơi đi nỗi buồn ; em như nguồn sống nguồn hạnh phúc của đời anh !!!!!!!!!
tái tim anh như gắn liền với nhịp đập của trái tim em mà anh đã ko hề biết !ngày qua ngày nỗi nhớ trong anh cứ tăng lên và tăng lên nhiều lắm ;
bỗng dưng anh nhận ra rằng anh đã yêu!! :D anh vô duyên quá phải ko em?có chút tình cảm mà chẳng dám thổ lộ cùng ai? cứ giữ kín trong lòng ! nhưng giờ đây, ngồi nhớ lại buổi đầu anh và em wen nhau ôi sao mà nó thân thương da diết với bao nhiêu kỉ niệm !ngày đó anh và em cùng nói chuyên trên "lương sơn"thấy em và anh có những sự suy nghĩ rất giống nhaucho nên mong muônkêts bạn đã làm anh là bạn của em. anh vui vì là bạn của em nhưng anh chẳng biết tại sao nữa mà anh buồn!!???
chắc anh mang "tình yêu thầm kín" hay tình đơn phươngvới em!anh đã yêu em từ lâu nhưng anh chẳng dám nói ra : anh sợ em phải đau khổ nghĩ suy và đứng giữa 2 con đường ?với anh thì tình yêu dành đi là vô tận mãi mãi chẳng bao giờ đổi thay!!!!!anh nghĩ rằng người anh yêu được hạnh phúc là anh đã rất hạnh phúc rồi !anh luôn cầu cho em có được người tình như tôi đã yêu em !nhưng có biết đâu rằng "anh ko buồn vì em ko yêu anh mà anh buồn vì em ko hiểu được tình cảm của anh dành cho em!!!!!anh biết rằng em đã có nửa trái tim, nửa phương trời riêngcủa mình !nhưng anh thấy lo lắng chohp của em !chính vì thế mà anh mới gửi những dòng tâm sự đầu tiên mà cũng là cuối cùng này tới em_người con gái mà a nh yêu thương nhất !
em này! chắc giờ đây em sẽ hiểu đc tình cảm của anh dành cho em !có lẽ là em sẽ giận hờn ko bao giờ còn gặp mặt anh nữa!nhưng anh chỉ có một mong ước nhỏ là "em nhận dc ra rằng tôi đã yêu em"anh ko mong đợi tiếng yêu nơi trái tim em mà anh chỉ mong được lo lắng cho em , ở bên và làm cho em hạnh phúc nhất đời anh!em oi! anh thấy tình yêu giờ đây của em ko có cơ sở vững chắc!người đó là người ở xa em; " xa mặt cách lòng "anh ấy nói yêu em nhưng biết đâu rằng ở bên đó nơi xa em anh ấy lại nói lời yêu cùng người khác?anh ấy đâu chia sẻ cùng em chứ>?em ah đùng vì những lời này của anh mà xa người bạn trai đó !vì biết đâu người ta cũng yêu em thật lòng như tôi đã yêu em! anh ko muốn klà kẻ làm tan vỡ tình yêu của người mà anh yêu quí nhất !
em phải cố gắng gìn giữ hp nhé!anh luôn ở bên em!nhớ em nhiều
yêu em mãi !

các huynh đệ ah có nên gửi ko zậy? cuộc tình của bạn tôi có đầy sóng gió ko?

lsb_anh_van_cho_em
20-05-2003, 19:46
ko ai cho tôi ý kiến sao? giúp tôi với!

hoang phi hong
20-05-2003, 20:05
giúp cái gì khi ông viết dài như vậy, thì đứa nào no' chỉ cần nhìn cũng đủ chán rùi hãy viết ngănnlái một chút đi cho người ta nhìn dễ đọc mới có cảm tình nghe chưa vậy.

LsB-a LiTtLe GeCkO
20-05-2003, 21:32
Cảm giác đầu tiên khi bé chips đọc bức thư đó bé chips thấy "cảm phục " tấm lòng của STDMD , hãy gửi bức thư đó cho người mà bạn yêu thương , bé chips tin rằng cô gái đó sau khi đọc bức thư này sẽ không giận gì STDMD đâu , mà trái lại , cô gái đó sẽ cảm thấy rất vui , rất hạnh phúc khi có 1 người bạn như vậy . Đôi khi để làm được 1 người bạn tốt của nhau cũng khó lắm STDMD à ,trong khi bạn luôn được ở bên cô ấy vậy hãy " che chở " cho cô ấy những lúc cô ấy buồn , những lúc cô ấy cần có 1 người ở bên . Chúc cho tình bạn của hai người thật là đẹp, đẹp hơn mọi tình bạn có ở trên đời này .
Đọc đến đây thấy nhớ " người phương xa " của mình quá :cry:

lsb_anh_van_cho_em
22-05-2003, 16:50
cảm ơn chip nhưng đó là bạn tôi , tôi hỏi giúp bạn tôi thôi!chip hiểu lầm tôi là khổ cho tôi đó ! nhung chip ơi ! gởi thư đó tới nàng có ổn ko? hay là lại cô ấy ko thèm nhìn mặt bạn tôi thì khổ đó?