PDA

View Full Version : Tình Yêu Có Phải Là Một Trò CHơi Không.......!

Trang : [1] 2

Cool
15-05-2003, 09:05
Khi đông đến hoa tàn trong gió
Lá rụng buồn còn thắm màu xanh
Chỉ màu trắng tuyết về rải nhỏ
Cả con đường len giữa cành khô

Kỷ niệm ơi sánh bước bên ta
Nhớ để quên rồi quên để nhớ
Theo cuộc đời theo vòng luẩn quẩn
Mắc hồn ta vướng vội tơ trời ...
cho anh xin làm cơn gió thoảng
nhẹ hôn lên suối tóc em yêu
để vỗ về mơn trớn nâng niu
trong mỗi lúc tình nồng

trên thế gian ai là người giỏi toán
giải cho tôi bài toán của tình yêu
giả thiết rằng tôi yêu người ấy
chứng minh rằng người ấy cũng yêu tôi

Tình yêu đâu phải là trò chơi vậy mà sao ta lại phải nhập vô cái trò chơi đấy làm chi.
Tình yêu đâu phải là kẻ trộm vậy mà nó đi vào Tim ta lúc nào không biết đến khi nó ra đi sau khi em đánh cắp trái tim anh,lúc đó anh mới hiểu là anh cần em đến chừng nào sống trên đời này mà thiếu em khôngbiết anh có thể tồn tại đuợc nữa hay không hic hic hic. Yêu Em Yêu Em chọn Đời yêu em.

bảo bình
15-05-2003, 10:50
tình yêu đâu phải trò chơi
tình yêu là cõi thiên đương nhân gian
tình yêu đâu phải là gian
tình yêu chỉ giết tâm hồn ta thôi

ta yêu em để mà đau khổ
để sầu để nhớ để tương tư
để say chút rượu quyện men tình
và cho ngày mai thôi không tỉnh

bảo bình
15-05-2003, 10:52
tình yêu quả thật không phải là trò chơi nhưng tình yêu là một cuộc hành trình ,và bạn sẽ đi được bao lâu trong cuộc hành trình đó là tuỳ bạn

đây là chân ngôn do BB này tự phát biểu đó ,chẳng biết sai hay đúng

Cool
15-05-2003, 13:44
tình yêu quả thật không phải là trò chơi nhưng tình yêu là một cuộc hành trình ,và bạn sẽ đi được bao lâu trong cuộc hành trình đó là tuỳ bạn

đây là chân ngôn do BB này tự phát biểu đó ,chẳng biết sai hay đúng

Anh yêu làn môi thắm
đưa anh vào mộng vàng
Anh yêu tà áo trắng
ngát hương mầu hoa nắng

Anh yêu vầng tóc rối
có hoa vàng ngại ngần
Anh yêu và yêu mãi
yêu em và yêu em ...

công nhận tình yêu không hẳn là 1 trò chời nhưng mà nhiều người đã lợ dụng nó mang TY ra làm trò đùa hic hic .lam` cho nhiều trai tim nhỏ bé phải chịu đâu khổ hic hic như vậy có đáng không thạt sự tôi cảm thấy hổ thẹn khi những người mang TY ra làm chò đùa hic hic (Buông lắm)

hoahongdaygai
15-05-2003, 14:03
Tình yêu ư?Ai mà có quan niệm tình yêu là một trò chơi thì đấy hăn là một quan niệm hoàn toàn ngớ ngẩn.Và người ấy không bao giờ có thể có một tình yêu đích thực cả.Bởi tình yêu đích thựckhông dành cho nhưng người đùa cợt với tình yêu.Và những người ấy sẽ chỉ gặp đau khổ trong tình yêu mà thôi.Hỡi những người muốn được yêu hãy tôn trọng ty va tôn trọng quy luật của nó.Đừng bao giờ đùa giỡn với tình yêu.Bởi tình yêu là con dao hai lưỡi đấy.

Cool
15-05-2003, 15:38
Tình yêu ư?Ai mà có quan niệm tình yêu là một trò chơi thì đấy hăn là một quan niệm hoàn toàn ngớ ngẩn.Và người ấy không bao giờ có thể có một tình yêu đích thực cả.Bởi tình yêu đích thựckhông dành cho nhưng người đùa cợt với tình yêu.Và những người ấy sẽ chỉ gặp đau khổ trong tình yêu mà thôi.Hỡi những người muốn được yêu hãy tôn trọng ty va tôn trọng quy luật của nó.Đừng bao giờ đùa giỡn với tình yêu.Bởi tình yêu là con dao hai lưỡi đấy.

Nhưng cũng không hẳn vậy vì nhỡ khi họ bị đau khổ trong tình yêu trước lên họ mới hận tình yêu họ mới mang tình yêu ra làm trò đùa họ mới trả thù tình yêu nhưng như vậy cũng không lên vì làm vậy sẽ lại có nguời lại phải đau khổ như mình cũng phải lâm vào một hoàn cảnh giống mình nếu như làm như vậy cũng không đúng nếu như bị ngã rồi thì ta lại đứng lên nhưng đã đứng lên rồi thì đừng bao giờ để ngã lại nữa vì ngã mà đứng lên thì ta đã hiểu ra mình sai lầm ở đâu cần sửa và không để cho nhưng buớc chân của ta lại vấp vào đó một lần nào nữa......Hãy để cho tình yêu là tất cả là hạnh phúc là niềm vui và là tình yêu của đôi lứa.......hãy sống trong tình yêu bằng cả con tim mà niềm tin vao nó.

cobemayman
16-05-2003, 09:49
ty ko phải một trò chơi.nếu ta đùa với ty thì có lúc ta phải nhận hậu quả từ chính nó.mm luôn luôn nghĩ về ty như vậy để tự răn đe mình.

Cool
16-05-2003, 12:21
ty ko phải một trò chơi.nếu ta đùa với ty thì có lúc ta phải nhận hậu quả từ chính nó.mm luôn luôn nghĩ về ty như vậy để tự răn đe mình.

Tất nhiên rồi reo qủ nào ăn trái đấy mà em........... lên ta chúng ta đừng bao giờ mang chuyện đó ra mà đùa giỡn.......mong răng ngày cang nhiều nguời nhận thức đuợc trong chuyện tình cảm anh cũng mong muốn một ngày nào đó mình hay mọi người không phái khổ sở về chuyện tình yêu nữa.......MM em đừng quên lời hưa với anh nha ........(không biết bạn MM thế nào nhể)

Cool
19-05-2003, 12:46
ta với người không duyên và không nợ
xin chớ đừng tạm bợ đến với nhau
đê linh hồn hai đứa phải khổ đau
khi biết được mình dối nhau để mà sống

trái tim tôi đã không còn chỗ trống
để người vào và hy vọng tôi yêu
người về đi ,trời đã sắp đổ chiều
tôi không tiễn không nói nhiều chi nữa

chuyện ngày xưa hai đứa mình chất chứa
đã tan rồi theo những giọt mưa xuân
tiếng " chia tay " tôi nói chỉ một lần
đừng níu kéo tôi chả cần,người hỡi

câu yêu đương thôi chớ đừng nhắc tới
tôi quên rồi cùng với bóng hình ai
vùi tất cả vào mồ mả đắng cay
tôi cầu chúc đời người - đầy hạnh phúc

sông có khúc thì đời người có lúc
buông bên nầy để vụt đuổi bên kia
tôi van người đừng rơi lệ..thành tia
cho tôi phải khóc giữa khuya ân hận

lsb_ha son
19-05-2003, 17:28
tình yêu là sức mạnh guíp ta thêm có nghị lực để sống, va f làm việc. tình yêu ko phảu là chò chơi.

Cool
20-05-2003, 09:21
tình yêu là sức mạnh guíp ta thêm có nghị lực để sống, va f làm việc. tình yêu ko phảu là chò chơi.

Tình yêu nó có bao gồm rất nhiều ý nghĩa đâu hẳn tình yêu là sức mạnh cho nguời này đâu hẳn......đôi khi nó cũng là một thứ thuốc độc là 1 con dao la` một lỗi đau vô vàn không thể xoá nhoà đuợc trong tâm trí của một ai đó.Có thể TY đối với ha_son nó là rất đệp nhưng có khi đối với nguời khác nó lại là một thử thách đầy trông gai ........nói chung là TY nó muôn màu muôn vẻ con nguời không thể nào có thể nhận xét đuợc nhất là bằng mắt.........!

cobemayman
21-05-2003, 09:02
Tất nhiên rồi reo qủ nào ăn trái đấy mà em........... lên ta chúng ta đừng bao giờ mang chuyện đó ra mà đùa giỡn.......mong răng ngày cang nhiều nguời nhận thức đuợc trong chuyện tình cảm anh cũng mong muốn một ngày nào đó mình hay mọi người không phái khổ sở về chuyện tình yêu nữa.......MM em đừng quên lời hưa với anh nha ........(không biết bạn MM thế nào nhể)
EO ƠI!HUYNH NHỚ DAI THẾ.MM KO GIỚI THIỆU CHO HUYNH NƯA ĐÂU NÊN ĐỪNG CÓ NHẮC.

Cool
23-05-2003, 12:22
hic hic hic hic hic ......MM ơi là MM hic hic thế em quên thật đáy à hay là em cố tình quên vậy hả em hic hic em làm vậy thật là buồn đấy MM à khóc lè bắt đền em đó MM

cobemayman
23-05-2003, 16:09
hic hic hic hic hic ......MM ơi là MM hic hic thế em quên thật đáy à hay là em cố tình quên vậy hả em hic hic em làm vậy thật là buồn đấy MM à khóc lè bắt đền em đó MM
úi!xin đừng.mm hổng thích nhìn thấy nước mắt đâu.thui để mm về kiếm xem có bà chị nèo mới bỏ chồng sẽ giới thiệu cho huynh liền hà.

LSB-VanThang
23-05-2003, 20:06
Tình yêu không phải là trò chơi. Nếu đã là trò chơi thì đó không phải là tình yêu nữa. Xem chuyện kết hợp giữa hai con người là một trò chơi thì đó chỉ là một trò chơi chứ không phải tình yêu.
Thạch huynh đệ thất tình hay sao mà có vẻ bi quan thế? :D Chúc huynh đệ sớm tìm được tình yêu thực sự!

Cool
24-05-2003, 11:30
[quote="cobemayman"
úi!xin đừng.mm hổng thích nhìn thấy nước mắt đâu.thui để mm về kiếm xem có bà chị nèo mới bỏ chồng sẽ giới thiệu cho huynh liền hà.[/quote]

oài hic hic không có đâu MM à hic hic muội định kiếm gái có chồng cho huynh à hic hci nhỡ khi bị rớt của thèng đi truớc thì sao chả có dại đâu hic hci hic ( vừa cuới xong vè nhà sáng hôm sau ra toà ly dị luôn hic hic ) anh chưa điên em MM à) em coi có cô bế nào mà chưa chông thì em giới thiệu cho anh nha :lol: hi``ii cảm ơn muội MM nhìu kha` kha`

Cool
24-05-2003, 11:42
Tình yêu không phải là trò chơi. Nếu đã là trò chơi thì đó không phải là tình yêu nữa. Xem chuyện kết hợp giữa hai con người là một trò chơi thì đó chỉ là một trò chơi chứ không phải tình yêu.
Thạch huynh đệ thất tình hay sao mà có vẻ bi quan thế? :D Chúc huynh đệ sớm tìm được tình yêu thực sự!

cảm ơn về lời khuyên của LSB-VT nha thật sự tôi cũng không phải là đang thát tình hay là bị vuớng mác gì về chuyện tình cảm vì can bản tôi đã nhìn và chứng kiến nhiều về vấn đề này lên tôi mới gưỉ tới mọi nguời suy nghĩ và tâm tư của tôi cùng mọi nguời bạn luận và xem xét những tình cảm của mình với mọi nguời và đạ biệt là với chính nguời mình yêu thương..Tôi mong muốn không có ai phải rơi vào hoàn cảnh bị tình yêu mang ra làm trò chơi, mong là như vậy........xin cảm ơn.....

cobemayman
26-05-2003, 09:36
hí hí hí!đùa TS huynh một chút vậy thui.mm hổng có ý dì đâu nhưng thú thật với huynh là mm toàn chơi với con trai ko hà.ít bạn gái lém nên việc giới thiệu cho huynh mm ko có hứa trước đâu nha.

Cool
26-05-2003, 13:29
hí hí hí!đùa TS huynh một chút vậy thui.mm hổng có ý dì đâu nhưng thú thật với huynh là mm toàn chơi với con trai ko hà.ít bạn gái lém nên việc giới thiệu cho huynh mm ko có hứa trước đâu nha.

hic hic hic thế sao MM lại nói sẽ giới thiệu cho huynh làm chi MM nói thì MM phải dữ nấy lời chứ hả hic hic MM làm anh buồn đó hic hic....

lsb_ha son
06-06-2003, 09:44
Thế thach sanh các hạ đang ế bồ ah` là con trai sao ko tự mình đi tìm người mình yêu thương mà phải nhờ cobemayman vậy, đấy có phải là phong cách của cá hạ ko vậy?tình yêu đến với chúng ta rất nhanh huynh chỉ cần chịu khó vận động một chút đi gặp gỡ bạn bè thì nhất định tình yêu sẽ đến .chúc các hạ mong có bạn gai thấy các hạ muôngười khác giới thiệu bạn gái tui thấy các hạ chắc đã biết yêu rồi.

Mèo Mù
15-06-2003, 21:45
chậc, ca ca à, ca ca nghĩ TY là 1 trò chơi ư? vậy thì ca ca sẽ trở thành 1 nhân vật trong trò chơi đó rùi, để vt nói cho ca ca bít nha, ca ca nên tự tìm cho mình 1 ý trung nhân chứ đừng nên nhờ mm, mm mà tìm thì chưa chắc hợp với ca ca đâu à. khi nào ca ca tìm được thì thông báo cho vt 1 tiếng nha để vt chúc 2 ngừi sớm ly tán và ca ca lại tìm ngừi khác để cuối cùng đầu bạc răng long, he he

Cool
25-07-2003, 10:05
Thế thach sanh các hạ đang ế bồ ah` là con trai sao ko tự mình đi tìm người mình yêu thương mà phải nhờ cobemayman vậy, đấy có phải là phong cách của cá hạ ko vậy?tình yêu đến với chúng ta rất nhanh huynh chỉ cần chịu khó vận động một chút đi gặp gỡ bạn bè thì nhất định tình yêu sẽ đến .chúc các hạ mong có bạn gai thấy các hạ muôngười khác giới thiệu bạn gái tui thấy các hạ chắc đã biết yêu rồi.

khi` khi` râ6t chi' khi' rât' đáng mặt anh hùng khi` khi` thuởng cho 1 cái huân chuơng nếu như tiu có trong tay lúc này khi` khi`

Cool
25-07-2003, 10:24
chậc, ca ca à, ca ca nghĩ TY là 1 trò chơi ư? vậy thì ca ca sẽ trở thành 1 nhân vật trong trò chơi đó rùi, để vt nói cho ca ca bít nha, ca ca nên tự tìm cho mình 1 ý trung nhân chứ đừng nên nhờ mm, mm mà tìm thì chưa chắc hợp với ca ca đâu à. khi nào ca ca tìm được thì thông báo cho vt 1 tiếng nha để vt chúc 2 ngừi sớm ly tán và ca ca lại tìm ngừi khác để cuối cùng đầu bạc răng long, he he

khi` khi` từ ngày mình ra đi đến lúc về hình như có rất nhìu thay đổi thì phải không biết có phải vậy ko nhỉ hi`i`...!
Nói chung là đã là con trai ta không lên nhờ vả để tìm nguời yêu chúng ta hãy tự tìm nấy hạnh phúc cho mình cho chính bản thân mình như vậy tôi tin chắc sẽ cảm thấy hạnh phúc hơn và mong muốn cái hạnh phúc đó sẽ không bao giờ rời xa mình ...! (xin hết xin cảm ơn)

Nhoc_con
26-07-2003, 16:00
Với em , dù ko cố tình coi tình yêu là trò chơi nhưng mà những cái em nhìn thấy thì tình yêu như một trò chơi trẻ con . Khi hoà thuận thì nó vui vẻ , nhưng khi ko hoà thuận thì có thể đánh nhau ngay đc . Đứa trẻ này thích chơi đồ chơi này nhưng đồ chơi này lại chẳng phải của nó . Còn cái là của nó thì nó ko thích . Tình yêu luôn luẩn quẩn thế đó . Rõ khổ !

oishi_mican
27-07-2003, 01:52
Tình yêu là một trò chơi không hẳn dã là sai nếu bạn hiểu biết một cách đúng đắn về nó

Cool
27-07-2003, 09:27
Với em , dù ko cố tình coi tình yêu là trò chơi nhưng mà những cái em nhìn thấy thì tình yêu như một trò chơi trẻ con . Khi hoà thuận thì nó vui vẻ , nhưng khi ko hoà thuận thì có thể đánh nhau ngay đc . Đứa trẻ này thích chơi đồ chơi này nhưng đồ chơi này lại chẳng phải của nó . Còn cái là của nó thì nó ko thích . Tình yêu luôn luẩn quẩn thế đó . Rõ khổ !

hi`ii quả là một tình yêu rất trẻ con h`i`i`nhưng mà cũng không kém phần romatic h`ii`....tình yêu nó kgổ à hi`i khổ nhưng mà cũng không ít nguời muốn khổ vì nó đấy hii`i`ii anh còn muốn khổ nữa lè hi`i`...!

Nhoc_con
27-07-2003, 09:51

hi`ii quả là một tình yêu rất trẻ con h`i`i`nhưng mà cũng không kém phần romatic h`ii`....tình yêu nó kgổ à hi`i khổ nhưng mà cũng không ít nguời muốn khổ vì nó đấy hii`i`ii anh còn muốn khổ nữa lè hi`i`...!
Khi yêu vào ai cũng trẻ con , ai cũng dở hơi cả mà thôi . Ai bảo yêu kiểu đó là yêu kiểu trẻ con nào . Tình yêu có kiểu hả? Các bác kể cho em nghe với . Em thích nhất khi yêu mà cãi nhau , đầu tiên cãi nhau một trận khẩu chiến thật to vào , căm thù nhau cũng đc rồi yêu nhau he he chứ em ghét cái kiểu chỉ có yêu và lãng mạn lắm , chán lắm , em thích cãi nhau , cũng là một kiểu tình yêu trò chơi đó he he he

Cool
27-07-2003, 10:05
Khi yêu vào ai cũng trẻ con , ai cũng dở hơi cả mà thôi . Ai bảo yêu kiểu đó là yêu kiểu trẻ con nào . Tình yêu có kiểu hả? Các bác kể cho em nghe với . Em thích nhất khi yêu mà cãi nhau , đầu tiên cãi nhau một trận khẩu chiến thật to vào , căm thù nhau cũng đc rồi yêu nhau he he chứ em ghét cái kiểu chỉ có yêu và lãng mạn lắm , chán lắm , em thích cãi nhau , cũng là một kiểu tình yêu trò chơi đó he he he

oe ơi sao em không thế hic ihc yêu nhau nguời ta chỉ mon sao đuợc như thế thôi em à hh`i``ii cãi nhau zoài chàng đến làm lành nàng thờ ơ coi như không biét chàng lại càng phải to thải độ ăn năn hối cải hi`i`i...nói chung là khi yêu chúng ta nếu có thể cái nhau đuợc thì chứng tỏ đó là cang yêu nhau h`i`i(nhưng mà em cũng đừng lên áp dụng quá nhé không thì khổ đó )

Nhoc_con
27-07-2003, 17:53
ko , em chẳng bao giờ thích cãi nhau cả , em chỉ thích giận vu vơ mà thôi , chứ cãi nhau đùng đùng chán chết đi đc . Yêu cái kiểu dỗ dành , lãng mạn ghét lắm , có lẽ là vì em chẳng bao giờ biết giận ai cả . Tức thì quát cho một trận là xong hết . chẳng vấn đề gì cả?

Mèo Mù
27-07-2003, 20:53
Nhoc con à, mỗi ngừi có 1 kỉu iu khác nhau, co thể bạn không thich như thế nhưng ngừi khác thì thích. còn khi yêu thì ngừi thông minh sáng suốt đến đâu cũng sẽ hoá thành kẻ ngu kẻ khờ thôi, yêu wá hoá dại mà :wink:

Cool
28-07-2003, 14:05
h`i`i`i`i đúng thế mỗi nguời khi yêu có cách yêu khác nhau không thể nào giống nhau đuợc nhưng mà con gái noi chuyện tình cảm đàm phán thế này thì làm sao ma thông cảm cho nhau đuợc có khi lại bị lộ hết tẩy thi` làm sao mà tán gái đuợc hichic chết mình ngu quá cơ h`i`ii..!

Mèo Mù
28-07-2003, 16:59
ặc, vậy huynh vẫn muốn tán gái nữa cơ à. chậc mà ngừi ngoài cuộc bao giờ chả sáng suốt hơn ngừi tong cuộc, cho nên vt luôn cho mình là 1 ngừi ngoài cuộc để mà có những q uyết định hơi pị sáng suốt khà. còn huynh muốn làm ngừi trong nhìu cuộc à, vậy thì hơi pị rắc rối nha, các pà động mẹt nhau thì sao nhờ??? hờ hờ zui ra phết

oishi_mican
30-07-2003, 09:20
Hay đấy nhỉ, thế nhưng tình yêu kiểu gì thì cũng có bao giờ theo ý mình đâu.Tình yêu mà mình muốn theo sự sắp sẵn thì còn gì gọi là tình yêu nữa!!!

Cool
30-07-2003, 11:41
ồ qúa đúng hi`hi`i nếu mà theo ý mình thì chẳng bao giò có nhưng cuộc tình éo le những cuộc tình co những cốt cục không tốt đúng không nào h`i`i (mà cũng chẳng do ý trời) cái chính có hạnh phúc hay không là do chính bản thân mình mà thôi...

Mèo Mù
30-07-2003, 16:33
đúng vậy hạnh phúc nằm trong tầm tay của chính bản thân mình, nhưng bản thân mình có biết nắm giữ nó hay không thôi.một khi ta không trân trọng cái hạnh phúc đó thì nó sẽ từ bỏ ta

Cool
31-07-2003, 08:37
hi`i`i`ii những mà có những nguời có hạnh phúc trong tay rồi mà vẫn đánh mát đó thôi ....có phải chăng như thế là họ không biết yêu hay là họ không tôn trọng tình yêu chỉ coi tình yêu chỉ đơn thuần là 1nghĩa vụ hay là 1 trò chơi....!

Mèo Mù
31-07-2003, 16:05
có những ngừi có ty trong tay, họ cũng biết yêu nhưng cách yêu của họ lại khiến ngừi khác hiểu lầm và khiến cả chàng hiểu nhầm và họ đánh mất cả TY, TY không chỉ cần 2 ngừi iu nhau mà còn cần cả cách xử sự với nhau, cả sự tôn trọng lẫn nhau nữa . Nếu ngừi nào chỉ coi TY là 1 nghĩa vụ hay 1 trò chơi thì ngừi đoá mãi không coá hạnh phúc

Cool
02-08-2003, 13:52
Tinh yeu la 1 con dao 2 luỡi nó có thể quay lại làm ta bi dau hoặc có thể quay sang nguời kia làm cho nguời kia bi đau nói chung tình yêu nó cũng có nhưng mặt trái của nó và ơ bất kì nơi đâu mọi lúc mọi nơi và mọi trốn lúc nào cũng có tình yêu sinh sôi và tàn lụi hi`i..

_MetallicA_
09-08-2003, 09:58
cac bac biet khong :
Tin ban la mat vo
Tin vo la mat ban
Mat ban la mat vo

Mèo Mù
09-08-2003, 15:46
trời ơi nói vậy thì chắc trên đời này đàn ông bnào có vợ cũng không tin bạn mất, vt thấy 1 khi đàn ông đã có vợ rồi thì không tin vợ còn tin ai đây? tin ngừi dưng à, vt là vt không đồng ý như vậy đâu

Cool
12-08-2003, 13:52
Khi` khi` khi` đúng zoài hi`ii tin ai giờ nhỉ ho``io`ioiôo...thôi tôi về tôi tin vợ tôi cho xong khi` khi` dại gì ma` không tin vợ mình..vợ mình là nguời san se buồn vui cùng mình hạnh phúc kho khăn mình mà không tin vợ thì tin ai (chănngr nhẽ lại tin cô bé hành xóm à hii`iii)

Mèo Mù
12-08-2003, 16:44
Thạch ca ca nếu huynh lấy vợ mà không tin vợ lại đi tin cô hàng xóm là có vấn đề nha, kỉu nè cô hàng xóm nói gì huynh cũng không làm trái ý đâu, cẩn thận vợ huynh nó xẻ huynh làm vài mảnh may áo chơi đoá nha :wink: . mà khi nào giới thiệu vợ huynh cho vt nghen, quả này bắt nạt vợ huynh phát coi

lsb_ha son
15-08-2003, 16:58
thchj sanh là người có kinh nghiệm làm sao mà bị bắt được chứ nhỉ đúng ko . ai mà vớ được vô tình muội thì sợ nhỉ "sé xác luôn"

Mèo Mù
15-08-2003, 17:10
đúng vậy, ai mà làm chồng vt thì nó khổ, nhưng mà khổ trong sung sướng nha . nó chỉ khổ nếu nó lăng nhăng mà thôi, còn đâu thì vt cưng hơn cả cưng con nữa :wink: :wink:

LSB_Doan cong tu
15-08-2003, 19:37
đúng vậy, ai mà làm chồng vt thì nó khổ, nhưng mà khổ trong sung sướng nha . nó chỉ khổ nếu nó lăng nhăng mà thôi, còn đâu thì vt cưng hơn cả cưng con nữa :wink: :wink:
gì cơ muội nói gì cơ huynh hơi ngạc nhiên nha sư muội ,huynh vẫn cứ muốn làm chồng muội muội nghĩ sao cà ,nếu đồng ý hãy nói với huynh nha.

Mèo Mù
15-08-2003, 20:48
ặc, huynh ơi gương pikachu vẫn còn đó muội đâu dém đi theo vết xe đổ của tỷ ý . vt chả dại làm chồng huynh đâu, dễ sợ lém

LSB_Vô tình tiên tử
28-08-2003, 12:45
Tình yêu chưa và không bao giờ là một trò chơi cả.

Những người nào chỉ vì gặp những thất bại trong tình yêu mà quay sang thù hận thì người đó cực kỳ ích kỷ. Họ chưa nhận thấy điều tốt đẹp của tình yêu đâu. Họ chỉ tự làm khổ chính mình, và rất khó kiếm được một tình yêu thật sự.

Cool
12-09-2003, 16:34
ơ hi``ii sao 1 thời gian vắng bóng hi``ih mọi nguời có rất nhiều bài viết gửi đến mình hi`i hay qua hi`i` điều đó chứng tỏ bài viết của mình đuợc bà con rất chú ý hi`i xin cảm ơn xin cam ởn khi` khi` ...!

Thangtaitu
24-09-2003, 10:19
ai bảo tình yêu là trò chơi .tình yêu ko phải là trò chơi mà là1 thứ trời cho

Cool
24-09-2003, 10:31
T/Y chỉ là trời cho thôi nhưng mà như thế cũng quá đủ để làm cho 1 trai tim phải đau khổ và cô đơn đó...