PDA

View Full Version : Đã ai từng khóc vì người yêu mình chưa

yêu cầu xóa nick 1
01-10-2002, 16:15
Đã bao giờ bạn khóc vì người mình yêu chưa ?

LSB-KỳCôngKỳThủ
01-10-2002, 16:35
Tình yêu là mật ngọt, mà cũng là trái đắng... vậy thì thử hỏi nếu ai đã từng yêu với cả tấm lòng mình lại chưa có những đêm trường rầu rĩ khóc than lo sợ cho mối tình có thể vỗ cánh bay xa chứ TTL huynh?

LSB-NuHiepSiTinh88
01-10-2002, 17:11
trời huynh nói mà muội buồn ngủ quá. nội dung ngắn gọn nhé. muội chưa biết khóc vì ai bao giờ. đời là thế

luong dien nhan
01-10-2002, 18:36
Đệ cũng chưa....cùng lắm là buồn vì người đó thôi.Ti vì cuộc sống của người ấy đâu có gì trắc trở,đâu có gì phải buồn bã.Bạn ấy sống ấm no hạnh phúc lắm....Như vậy đệ cũng vui....!

LSB-ThienThanNho
01-10-2002, 21:54
Có những lúc nói là nam tử hán thà đổ máu chứ không đổ lệ. Nhưng có ai dám chắc rằng con trai chưa bao giờ đổ lệ vì người yêu mình chưa nè. Còn TTN này đã có một lần (hic hic lời thú tội trước bình minh nè)

LSB-Tiểu Nữ
02-10-2002, 15:27
AI HỎI MÀ DỐT THẾ NHỈ , MỘT CÂU HỎI QUÁ THỪA
CÁC VỊ NÓI THÌ DỄ NGHE LẮM , HÃY THỬ TƯỞNG TƯỢNG NHÉ , CÁC VỊ YÊU NGƯỜI TA BẰNG CẢ TRÁI TIM CỦA CÁC VỊ ( NÊN NHỚ LÀ PHẢI YÊU THẬT SỰ , YÊU = CẢ TRÁI TIM , KO DỐI TRÁ ) VÀ MỘT NGÀY KO XA , NGƯỜI YÊU CỦA CÁC VỊ PHẢN BỘI LẠI CÁC VỊ ( KO CẦN BIẾT CÓ CHUYỆN HIỂU LẦM TRONG ĐÓ KO ) THỦ HỎI CÁC VỊ CÓ AI KO ĐỔ LỆ KO , HAY CHỈ BỞI CÁC VỊ VÌ CHÚT TỰ ÁI MÀ KO DÁM NHẬN ĐIỀU ĐÓ VỀ MÌNH .
CHUYỆN ĐÓ CHỈ SAY RA KHI CÁC VỊ CHƯA YÊU THẬT LÒNG MÀ THÔI

LsB-DuongGiaDeNhatBao
02-10-2002, 15:43
Bổn thiếu gia trước nay đỉnh thiên lập địa, đi không đổi tên, ngồi không đổi ghế... đít luôn dán giường... chưa biết thế nào là khóc vì người yêu cả hmmmm... hỏi câu này thật làm mất bản sắc anh hùng Lương Sơn quá mất đi thôi.

LSB_TraChanh
20-10-2002, 22:37
LsB-DuongGiaDeNhatBao nói dối

LSB-Quan Thắng
20-10-2002, 22:38
Nói chung khóc cho người mình yêu là không có gì đáng xấu hổ cả

Sư Tử Trắng
20-10-2002, 23:10
bỗng thấy trong tim nhỏ máu đào <------------ đây nà khóc = tim nà
mà sao cú thấy kêu hợp nhau hoài à

LSB-HoChiMinh
22-10-2002, 01:36
Người trong sơn trại hay kẻ lạ nào vậy Trà cô nương? Chớ có để kẻ gian trà trộn vào phá hoại rồi cô nương lại mang tiếng như nàng Mỵ Nương đấy nhé :D :lol:

LSB-NguyenTieuThat
23-10-2002, 10:10
oa oa oa oa oa oa oa oa, khóc cho ngập luôn lương sơn bạc, :bawling:
Đếm sơ sơ mình cũng ngậm đắng nuốt cay cho nước mắt chảy vào tim đến 3 lần!

lucky
26-10-2003, 18:28
tại sao lại phải khóc vì ui nhỉ ??
nó là cái gì mà lại khiến mọi ngươi phải khóc ???
nó chỉi là một thứ đơn giản như đan cái rổ ,thui mà ??? :roll: :roll: :roll:

bibi
27-10-2003, 02:43
đơn giản như đan cái rổ mà nhìn lâu mắt toet rồi nước mắt cũng chảy đó bạn (như thế k phải là khoc sao ???)

LSB-Dieu
27-10-2003, 11:20
chậc...ngày xưa ĐT đã từng nghĩ cực đoan khi thấy con bạn khóc rằng:" việc gì phải khóc vì một thằng con trai!"...thế nhưng rồi đã có 1 ngày ĐT phải khóc vì 1 người ra đi...con tim không thể không khóc vì tình yêu đã mất cho dù kiêu hãnh đến mấy! đến bây giờ thì nỗi đau thành không thể khóc mà là trái tim luôn khóc!

lanhdien_cuongtu
27-10-2003, 11:25
Khóc vì người mình yêu nghe có vẻ hay đấy. Tại hạ thì chưa tựng như vậy nên muốn thử lắm. Có muội nào có thể làm cho huynh khóc được ko vậy?

Bệnh Quan Sách
27-10-2003, 15:35
Tại hạ cũng muốn khóc lắm nhưng ko thẻ đc hình như nươc măt nó đi đâu hết ấy , nhưng đêm ngồi nhớ lại kỉ niệm mà muốn khóc cực kì nhưng ko hiểu tại sao ko khoc đc !!!!

thuylinh
27-10-2003, 19:52
theo mình nghĩ:," CHỈ CÓ AI YÊU VỚI TÌNH YÊU CHÂN THẬT MỚI THẤY DAU KHI MẤT MỐI TÌNH DẦU"
mình cũng vậy , minh rất yêu anh ấy nhưng thật ko may anh ấy dã di rất xa rồi , khi mình hiểu ra thì dã quá muộn , chính vì vậy mình dã khócc rất nhiều , dến bây giờ mình vẫn còn yêu anh ấy.

bibi
27-10-2003, 20:16
Khoc cũng chỉ là 1 biểu lộ của tâm ly tình cảm mà thôi vì thế trái tim mình cảm nhận đcj điều gì & thể hiện nó ra bằng tình cảm đó mà...

LSB-Akazumi
28-10-2003, 14:17
Mình cũng muốn khóc lắm chứ nhưng không hiểu tại sao không khóc được.Mình có một cô bạn cũng ở trên LSB này,cô ấy yêu kẻ khác rồi bị hắn bỏ rơi,mình rất buồn .Mình rất yêu cô ấy nhưng cô ấy lại khóc lóc vì cho rằng hắn ta bỏ cô là do cô ta không chung thuỷ.Điều này thì tôi không biết nhưng có một người vẫn rất chung thuỷ với cô.....

Mèo Mù
28-10-2003, 15:12
tôi không hiểu, tại sao tôi phải khóc vì anh??? liệu anh có xứng để cho tôi khóc không đây thì tôi không biết nhưng có 1 điều tôi biết rằng tôi đã khóc, khóc vì những lời anh nói, nó vô tình hơn cả tôi....và lúc đó tôi biết rằng anh quan trọng với tôi lắm....

LSB-Akazumi
28-10-2003, 17:45
Khóc ư? nhiều lúc buồn đến nỗi không khóc được cơ.Tình yêu là thế đấy
Đời người đâu phải bút bi
Thay lòng đổi dạ mỗi khi hết tình

LSB-Dieu
28-10-2003, 21:35
không khóc được âu cũng chỉ vì khóc quá nhiều rồi hoặc vì nỗi đau quá lớn đến nỗi con tim khô cạn không khóc nổi luôn! tình yêu cũng vết dao đâm vào tim------> 1 là đau đớn oà khóc, 2 là nhỏ máu! vậy thôi!

Bệnh Quan Sách
29-10-2003, 06:45
khóc ko phải cách của con trai!!! nhưng những giọt nước mắt của tình yêu thì cũng đáng lắm vậy thì sao đệ đây ko nhỏ nổi một giọt khi nàng ra đi mặc dù lòng rất đau đớn

...
01-11-2003, 22:23
Tôi chưa khóc vì chuyện đó bao giờ .... có đôi khi cmả thấy khóc được là tốt mà cố ko được : )

lanhdien_cuongtu
02-11-2003, 12:56
Muội có muốn khóc thủ một lần ko? Làm bạn gái anh đi rồi tha hồ mà khóc

LSB-Akazumi
02-11-2003, 13:02
Con trai không khóc ra ngoài mà họ khóc ở trong lòng!
Tâm sự của người trong cuộc....

TrieuPhiYen_213
02-11-2003, 13:15
khóc thì sao chứ
buồn thì ai cũng nên khóc . khoc vi người minh yeu thi sao , chẳng sao cả
''''' giọt lệ này cho anh hay giọt lệ này cho em khi mộng ước ko thành ?????????''''

Hac Long cong tu
02-11-2003, 13:26
Nếu nói đến tình yêu mà không nhắc đến nhũng giọt nước mắt thì tình yêu đó chỉ là giả tạo mà thôi, khi con người ta bắt đầu yêu thì họ đã phải đương đầu với những khó khăn mà tình yêu đem lại và những giọt nước mắt nó biểu hiện cho niêm vui trong tình yêu và cũng là nỗi buồn nỗi đau khổ trong tình yêu...

...
02-11-2003, 17:30
Huynh hay đưa ra những lời đề nghĩ hay thật , mà phần lời bao giờ cũng thuộc về huynh .... tôi ko thích thử . Nếu huynh có giỏi thì ....

luu thuy
02-11-2003, 17:52
Ai yêu thật sự thì huynh tin chắc là ít nhất 1 lần
khóc vì người mình yêu.
Khi yêu thì không chỉ có ngọt ngào mà còn có cả CAY , ĐẮNG, ĐAU ĐỚN.........
và khi người ta thật lòng thì.........
Nhưng khi người ta vượt qua đc thì nó mới thật sự cảm thấy hạnh phúc

LSB_Vô tình tiên tử
02-11-2003, 21:00
Còn muội thì đã khóc quá nhiều. Bỗng một ngày muội nhận ra rằng: Không nên khóc vì những gì không thuộc về mình, không khóc vì sự lừa dối. Khi ta quá yêu một người, khi người ấy nhẫn tâm bỏ ta đi, khi trái tim ta đã tan vỡ vì người ấy ta không còn có thể khóc được nữa. Muội quên cảm giác khóc vì tình yêu rồi, cho dù là hạnh phúc hay đau khổ

bibi
04-11-2003, 13:07
Khóc để làm gì nhỉ??? Có lẽ k khóc thì tốt hơn!!!!!!!!!!1

DOAN DAO HIEP SI
15-11-2003, 11:40
chưa bao giờ đệ khóc vì ai cả trừ khi người đó "tử" còn không chỉ có đệ làm cho người ta khóc thui :twisted:

lanhdien_cuongtu
15-11-2003, 11:45
Huynh hay đưa ra những lời đề nghĩ hay thật , mà phần lời bao giờ cũng thuộc về huynh .... tôi ko thích thử . Nếu huynh có giỏi thì ....

Huynh giỏi mà thế huynh phải làm sao hả muội. Nói nốt ý của mình đi cho huynh dễ hiểu

Anonymous
15-11-2003, 12:19
Chúng tôi là tập đoàn trộm đạo nên không bao giờ có chuyện khóc vì người mình yêu đâu haha

Anonymous
21-11-2003, 11:38
Làm trai ở trên đời đầu đội trời chân đạp đất làm gì có truyện khóc vì người yêu được cơ chứ. Bộ bạn đã từng khóc vì người mình yêu à.