PDA

View Full Version : Tuyển Người Yêu

romeomustdie
05-05-2003, 14:34
Chào các hảo hán và chư vị Huynh đệ .
Đệ tên là Romeo , không phãi là thằng Rồmeo gì gì bên Italia đâu ! đệ lấy tên này vì đệ cãm thấy " Romeo must die " , nay đệ đăng tin này lên đây mong quý huynh đệ giúp giùm " giang hồ gặp nạn ai nỡ từ nan "
Chẵng là sơn trang của đệ mấy năm nay thiếu bóng hồng nên mất đi nét đẹp vốn có của nó và con tim đệ dường như đã hoá đá do trúng phãi đòn nội công "thất tình chưởng" do đệ tử phái " em không yêu " đánh trúng vào mấy năm trước, mấy hôm nay đột nhiên trong người đệ bổng thấy sao lạnh giá từng cơn, nhờ thần y " lương tâm tình yêu " mới biết là cần phãi có một hồng nhan tri kỷ mới có thể hoá giãi được chất độc của "thất tình chưởng" vậy mấy huynh đệ thương giùm "tuổi trẻ cần yêu " mà tìm giúp cho một hồng nhan để đệ có thể sớm hồi phục nội công, nếu ai mà tim được cho đệ thì đệ hứa xẽ trã công hậu hỉ, quên ! thần y nói hồng nhan phãi có những đặc điểm sau đây mới có thể giúp đệ.
Chiều cao : từ 165 cm đến 170cm
Màu mắt : nâu hoặc đen (không bị cận hay viễn , loạn thị)
Màu tóc : nâu hoặc đen tự nhiêu (không dùng thuốc nhuộm)
Gương mặt : sáng sủa , thanh tú
Răng : trắng đều
Màu da : sáng tự nhiên (không dùng các mỹ phẩm làm trắng da)
Trình độ võ công : tốt nghiệp lớp 12, nói nghe hiểu được 2 tiếng ngoại ngữ
Tính tình : dịu dàng, thông minh, một xíu nhõng nhẽo (khi cần)
Sở thích : đọc sách, du lịch, ca nhạc và phim
dzậy mấy huynh có thấy em nào giống như dzậy thì báo cho đệ biết nhé
Sơn trang của đệ là : [email protected]
Hân hạnh chào đón mấy huynh .

ly thủy tinh
05-05-2003, 21:02
Đệ vẫn chưa có ai hết à?
Có cần tỉ tìm giúp giùm đệ không hả?

romeomustdie
07-05-2003, 12:56
Sư tỉ ơi ! nếu đệ có hồng nhan rồi thì còn nói chi nữa !!!

ly thủy tinh
07-05-2003, 15:16
Tội nghiệp đệ quá chừng!!!
Vậy tiểu chuẩn chọn người yêu của đệ là như thế nào, nói đi để tỉ tìm giúp cho.

romeomustdie
07-05-2003, 16:21
Bộ sư tỉ không đọc hết những gì đệ ghi hả . tiêu chuẩn tìm hồng nhan đệ noí rõ lắm mà ........

NTT_Langtuaotrang
07-05-2003, 17:08
Giới thiệu cho chú một người, đó là Trà Chanh , đầu lĩnh ở mục Phiếm luận đàn í , em nó biểu sư huynh tìm người iu cho , mà thằng nào nó cũng bảo không vừa ý, chú cố gắng cưa nó xem , may ra ... chú được người iu , anh thoát nợ, ke ke ke , giúp nhau nha , cảm ơn trước.

ly thủy tinh
07-05-2003, 19:42
Sao mà tiêu chuẩn của đệ cao thế không biết nữa, coi chừng ế à nha.
Thôi đệ thử giúp huynh lang_tu_ao_trang thử xem, nếu được thì tỉ khỏi tìm giùm đệ nữa, nếu không thì tỉ sẽ ráng giúp đệ vậy.

cobemayman
10-05-2003, 17:09
kiểu này đảm bảo là ế.đảm bảo ông thần y này bịp bợm roài.

lsb_ha son
11-05-2003, 10:16
với căn bệnh của đệ là phải tìm được đại mỵ nhân mới chữa được có cần ha)_son ta giúp đỡ ko.

LSB-nhocthuytien
11-05-2003, 15:26
ha_son huynh, hehe... theo mm thì huynh cũng không có một bóng hồng, thế thì huynh giúp người ta kiếm làm gì.. huynh đi kiếm của huynh đi àh..
chà chà.. điều kiện tìm người của ROMEO không khó lắm hen.. đợt vừa rồi có thi "hoa hậu việt nam qua ảnh" đó.. chắc cô hoa hậu thì là vừa ý với ROMEO ta rùi àh..

LSB_Doan cong tu
11-05-2003, 15:32
hihi đại mỹ nhân mà đến chắc đệ chạy mất dép thui.

LSB-nhocthuytien
11-05-2003, 15:37
có phải không Doan Cong Tu, hay là chạy ra để lấy đà chạy vô đó?

lsb_ha son
11-05-2003, 16:30
nhocthuytien ah. huynh ko cần kiếm bạn gaí cho mình mà huynh muốn là người đem lại hạnh phúc cho bạn bè mình nhìn thấy bạn mình vui la niềm vui lớn nhất mà huynh mong chờ. còn đối với mình có chậm chut s cũng ko saocả . bạn bè là trên hết mà.

romeomustdie
15-05-2003, 13:29
Mèn ơi ... kiểu này chắc chết mất .... tui đâu có cần đại mỹ nhân đâu nè ... chỉ cần hơi một xíu dể thương là được rùi mà ... Ý mà ẻm hoa hậu VN vừa rùi học ở trường Gia Định chứ gì lớp 10A23 , đẹp ! đừng có mà làm tui bị ám ảnh nha , ở ngoài dung nhan nói thiệt tui là ban giam khảo tui chỉ chấm cho mổi một điểm thôi ! ... xin mấy huynh, tỉ nghi lại mà thương giùm đệ ......

LsB-a LiTtLe GeCkO
16-05-2003, 13:28
Mèn ui , tiêu chuẩn có ít dzậy thui sao, đã có nhu cầu thì đòi hỏi cao 1 chút cũng đâu có sao , vì tăng lên hay giảm đi cũng hổng có ai thèm làm girl-friend của huynh đâu romeomustdie . Mà chắc gì kiếm được cô người yêu như thế đã sướng , suốt ngày lo giữ người yêu rùi lo chiều lòng nàng , nghĩ đến cũng mệt lắm rùi . Vậy sao không tìm cho mình 1 cô nào đó "vừa " thôi nhưng mà có thể thành bạn đời của mình và chung thuỷ với mình mãi mãi

lsb_ha son
16-05-2003, 20:07
sợ gì mà ko dám mơ đền đại mĩ nhân chứ chưa thử sức sao biết .

saothangchin
08-06-2003, 14:12
Romeo a`, tỷ cũng thấy mọi người nói đúng đấy.
Nếu cứ theo tiêu chuẩn mà đệ đặt ra thì ...e rằng đệ phải sang Italy mà tìm người iu thôi.

Ngoc dien mi nhan
08-06-2003, 19:27
muội ko fải đại mĩ nhân,
chỉ là ngọc diện mĩ nhân mà thui.
^_^
có được hông dzậy?^_^

lsb_ha son
09-06-2003, 16:12
muội ko fải đại mĩ nhân,
chỉ là ngọc diện mĩ nhân mà thui.
^_^
có được hông dzậy?^_^

Cứ miễn lsf mĩ nhân là đệ đấy tuyển hết kể cả"Ngoc Diệm my nhân"nhưng tuyển nhiều mỹ nhân quá ko quản được mà hị ghen thì chết đó đệ ah`.

thongcheWellington
09-06-2003, 17:56
Này huynh tiêu chuẩn của huynh cao quá đấy ,thế lỡ tìm được người nhưng huynh không đủ tiêu chuẩn của người đó thì sao.

lsb_ha son
09-06-2003, 21:06
Tình yêu ko có tư chuẩn nào cả , chỉ biết chúng ta gặp nhau và thấy hợp và yêu nhau thui chứ lấy đâu ra tư chuẩn chứ.

thongcheWellington
10-06-2003, 14:56
Phải tìm hiểu về người đó đã rồi mới iu chứ .Thấy người nào thích mà cứ xáp vô coi chừng có ngày gặp nữ tặc đó huynh.

Ngoc dien mi nhan
10-06-2003, 15:46
ngọc diện,hỏng fải ngọc diệm đâu hạ sơn đại ca.nghe giống hoả diệm sơn quá hà ^_^

yen thanh
20-06-2003, 16:08
muội thấy ha_sơn nói đúng đó đừng đặt tiêu chuẩn nhiều ,
miễn là hợp nhau là được rùi

thongcheWellington
20-06-2003, 20:11
Có lẽ tỉ nói đúng đó nhưng vẫn có 1 số tiu chuẩn nhất định chứ ít ra cũng phải đạt 1 vài tiu chuẩn chứ.

keo sat thu
08-07-2003, 14:58
Tình yêu đâu phải là thứ có thể mua được. Tình yêu xuất phát từ trái tim của mỗi người. Nếu huynh cần một tình yêu chân thành thì hãy tự tìm đi. Huynh sẽ gặp được người mà huynh mong muốn.

Never
08-07-2003, 15:04
Tình yêu mua được ..chỉ bằng một túi kẹo ..em đã từng thử