PDA

View Full Version : Sao em ko duoc song yen the?

Trang : [1] 2

LsB-a LiTtLe GeCkO
01-10-2002, 14:22
Moi ng` a`, sao hom nay iem cu' the ko bit, ko iu thi bi gan cho la iu. Tuc khong chiu noi nua. Ma` cai' theng`bi gan ghep voi iem cung ko them noi cho iem bit' the moi tuc nua. Hu hu ,d en hom nay then`g iem no moi noi voi iem la iem thich no ha? Troi` oi, ca nha` bao iem phai lam sao day? :cry: :cry: :cry: Sao ma` ng` ta thich hieu lam the ko bit?

LSB-luisKoo
02-10-2002, 12:29
Ui ui kho^? tha^n co em gai tui qua...the theng` do la` ai ma lam` em phai kho the ha em gai u*i....nhu anh thi em se~ khong noi gi` ma cu de no tu nhien troi qua thoi em a....
Nhu the ma` em cung khong biet phai? lam` sao sao...da' cho no mat cai roi` noi cho no biet ly' do tai sao em da' no' co the thoi ma` em gai...

LsB-a LiTtLe GeCkO
02-10-2002, 13:03
Cai theng` doa' o # minh` chu' dau, cang nghi cang tuc, nhung ma co tuc thi cung chi coa hom qua thui, con hom nay, em mac. ke ai thich noi gi` thi noi , em ko lam the la duoc :ukliam2:

LSB-nhocthuytien
02-10-2002, 18:54
mình không làm thì việc gì phải sợ chứ muội.. cứ mặc ai muốn gán ghép thì cứ việc... mình nhảy vô đính chính họ lại cho rằng mình "có tật giật mình".. miệng thiên hạ mà.. chọc hoài không được tự động họ không chọc nữa á..

LSB-ThienThanNho
03-10-2002, 01:13
Giang hồ hiểm ác lòng người khó lường chỉ cần tinh thần mình vững thì không sợ những lời nói từ phía ngoài đâu mấy muội

LSB_richie Ren
03-10-2002, 10:04
bay gio` anh biet theng do roai` ...em buc no lam` chi cho met he m gái ma no cung dep trai day chu nhi?............ ./. :ukliam2:

LSB-nhocthuytien
03-10-2002, 13:50
ah thienthanho ca ca nói đúng.. giang hồ hiểm ác.

LSB-TruongHoanh
03-10-2002, 14:42
ui' xời em chẳng hiu cái gì nữa thôi té đi uống STDH thôi khát quá

LSB-luisKoo
03-10-2002, 20:45
cai theng` LSB-truonghoanh luc nao` cung~ sinh to dua hau thi biet gi ve tinh yeu co chu ma` cung doi`tham gia vao` dau ha?......haha

LSB-TruongHoanh
04-10-2002, 13:52
hi`thế yêu làm gì cho nó nhức đầu chóng già chứ thà đi uông STDH cho no trẻ trung không hơn àh :15:

LsB-a LiTtLe GeCkO
04-10-2002, 14:09
He he, ca ca lsb_richie ren doan ra rui` ha? Day',cai chinh la do noa' dep dzai nen ai cung nghi la iem ket noa. He he, ma` coa' ai bit la iem ki nhut may' cai then`g dep ma~ da^u. Ma` cu~ng ke^, cha ho*i da^u quan ta^m, cuoi` cai da~ :dazzler1:

LSB-nhocthuytien
10-10-2002, 13:08
muội chưa uống sinh tố dưa hấu bao giờ đấy huynh TruongHoanh ui.

LsB-a LiTtLe GeCkO
11-10-2002, 12:16
giời này ma uống STDH co' lẽ chuẩn bị mua thuốc viêm họng đi nhocthuytien à, nghe ai chứ nghe lời anh Quỳnh coá mà bán nha`, toàn thích đầu độc người khác là giỏi :oops: <---> ốm nè

LSB-TruongHoanh
11-10-2002, 12:27
giời này ma uống STDH co' lẽ chuẩn bị mua thuốc viêm họng đi nhocthuytien à, nghe ai chứ nghe lời anh Quỳnh coá mà bán nha`, toàn thích đầu độc người khác là giỏi :oops: <---> ốm nè
Trời anh đầu độc người khác lúc nào đâu cớ chứ kekêke , uống cái đấy ngon lém mà lại bình dân nữa chứ hiìi
muội chưa uống sinh tố dưa hấu bao giờ đấy huynh TruongHoanh ui. <--- ui thế mm phải đi uống thử đi ngon lém đấy còn sinh tố Bơ thì huynh cũng sẽ thử xem có ngon không nào hi```

LsB-a LiTtLe GeCkO
12-10-2002, 14:02
he' anh quynh` khon the ko bit, muon' moi` ng` ta di uong nuoc thi noi thang ra, can` chi von`g vo the' anh. Di voi' ai chu' di voi anh STDH thi` yen tam rui`, anh TH thi` nhut' #lsb doa', ngoan ne`, hien ne`, dang iu nua ne`, chi iem mai dzo^ nao`, vua` ban' vua `khuyen' mai<---> he', hinh nhu hoi lo~ loi` :wink:

Lsb_Danang
14-10-2002, 10:19
Oài iem chíp sao wãn cáo cho lão Quỳnh nhìu thế. Sao ko wản cáo cho anh nè hehhe. Anh la` nhi` #lsb ne` dễ thương nè dẹp chai nè {chắc nói câu này cả nhà cười cho bể đầu, khõi cần dep chai hêhh} Sao hũn ai tán mình nhĩ hĩ
:dance: :dance: :dance: :dance: :dance: :dance: :dance:

LSB-TruongHoanh
15-10-2002, 21:57
Úi sao em chip cứ lôi tên của anh ra thế , thế thì anh còn cần phải lấy LSB-TruongHoanh làm gì nữa .
Mà em chip quảng cáo ghê thế , quang cáo hùnh manh thế chẳng may chị em lại bảo quảng cáo chỉ là quảng cáo thì chít hi` . Huynh đâu cần phải quảng cáo nhìu như vậy Đâu mà .hi`hi`
.....
.....
Nhưng mà chip ỏi anh nói thật Mặc dù hơi ngại nhưng mà rất thích cái kiểu đó đấy :02_grin:

LSB-TruongHoanh
15-10-2002, 21:59
Oài iem chíp sao wãn cáo cho lão Quỳnh nhìu thế. Sao ko wản cáo cho anh nè hehhe.
Úi em chíp đâu có quảng cáo đâu mà chẳng qua em chíp chỉ nói đúng sự thật thôi mà :35:

Lsb_Danang
16-10-2002, 17:43
Oài kin chưa. Khiêm tốn 1 chút đi Huynh đài.
Chậc mới khen 1 chút mà đã phổng mũi lên rùi.
Lsb_Danang đây dẹp chai còn chưa dám nói mình đẹp chai nũa nè
hêhhhê

LSB-Quan Thắng
21-10-2002, 03:49
Ngùi nghe thiên hạ họ tán nhau
Đứa tán đẹp trai đứa nhà giàu
Nghe xong điên loạn cả cái đầu
Thôi thì mặc kệ lời thiên hạ

LsB-a LiTtLe GeCkO
07-11-2002, 21:41
Bi gio` gan` 12h dem rui`, 1 ngay` moi se toi . Em online ma ko thay co ma nao`tren mang het, bu`n qua troi` luon. Hix, bu`n qua ne````````````` :cry:

lsb_matnguoiyeu
15-11-2002, 19:04
chia buồn nha

LSB-VanThang
16-11-2002, 09:28
Càng đọc càng thấy chip2 muội là "hồng nhan bạc mệnh" nha :) Cách giải quyết tốt nhất theo huynh là muội nên đi lấy chồng.... (lấy huynh càng tốt :) )

LsB-a LiTtLe GeCkO
18-11-2002, 10:23
LSB-VanThang nói quá lời rùi, em ko phải hồng nhan cũng ko hề bạc mệnh, em ko xinh nhưng mà ko đến nỗi ế đâu mà,hi`, em chưa hề bít LSB-VanThang là ai thì làm sao em có thể lấy đây nhỉ? Ít ra thì huynh cũng phải cho iem 1 cái gọi là lí lịch trích chéo chứ nhỉ? :twisted:

LSB-NuHiepSiTinh88
18-11-2002, 13:56
ha ha ha . VAN THANG huynh khai ra mau đi

Bach-Dien-Thu-Sinh
19-11-2002, 14:54
WOW !! cô nương "Hồng nhan bạc mệnh" ui ! Có gì buồn không cho tại hạ xan sẻ một chút !

LsB-a LiTtLe GeCkO
20-11-2002, 19:54
He he, thèng em cũng có hứng vô đây trêu chị hả Bach-Dien-Thu-Sinh, hì,chuyên buồn thì nhìu lém ko bít Bach-Dien-Thu-Sinh có hứng san sẻ ko nữa đây?"Nỗi buồn đầu tiên là..... tiền đâu, Bach-Dien-Thu-Sinh có còn nhã ý nữa ko đây? :55: He he, vúi đáo để :mrgreen:

LSB-VanThang
21-11-2002, 00:54
Huynh gia nhập Lương Sơn cũng lâu lắm rồi. Kể từ lúc sơn trại mới thành lập chưa lâu cơ. Huynh năm nay 21, sống ở LBĐ, chưa vợ, cũng chưa con luôn và là huynh đệ chí cốt của trại chủ :roll: Lý lịch như dzậy đả đủ chưa muội ơi? Đủ rồi thì để huynh còn nói với trại chủ đứng ra làm chủ hôn :02_grin: :cheers:

LyTuLong
21-11-2002, 13:42
hi`thế yêu làm gì cho nó nhức đầu chóng già chứ thà đi uông STDH cho no trẻ trung không hơn àh :15:
đã không biết thì câm đi lsb-trươnghoanh ạ ,,, đừng lắm chuyện nữa...

LSB_soujiro_seta
23-11-2002, 14:27
theo mm thì huynh van thang khong nên nói thế , chưa vợ tức là chưa con luôn thể , chứ nếu không là gà trống nuôi con ??

BaoTuDau
01-12-2002, 11:25
Trên đời nhiều người gà trống nuôi con phết đấy. Nhưng hầu hết là gà mái nuôi con.

_Aquafina_
01-12-2002, 17:12
Cục Tác ! Tui Cũng Thế !

BaoTuDau
01-12-2002, 21:22
Ui Dep Trai mới đẻ ra quả trứng nè!

_Aquafina_
02-12-2002, 16:45
[b] Hi ! Sao Biết !

BaoTuDau
03-12-2002, 00:57
Gà mái lúc nào cục tác là đẻ trứng mà lị. Có ai ăn trứng luộc chấm muối tiêu không nào?

_Aquafina_
05-12-2002, 18:42
Đừng chấm muối ! Chấm xì dầu đi !

LSB_soujiro_seta
09-12-2002, 16:10
trời ơi , cho tui đi nào . tui thích ăn trứng gà lắm , tui sẽ ốp la

LSB-NuHiepSiTinh88
10-12-2002, 16:06
trứng rán thịt ngon đó chứ.thơm phức luôn

fallguy
25-01-2003, 19:11
tuii cung co 1 ng ban ten chip...co ta cung vui tinh lam...nhung luon ke voi tui ve nhung chuyen ma co khi tui ta the cung ko co cau tra loi...
qua cach tra loi cua ban thi tui tin ban cung vay co dung ko?
tin tui di :ban la ng` rat kho tinh dung ko ?nhung luon noi rang minh ko kho tinh ..chi ca'u...thoi...
ban thuong buon vi minh rat it...nhung luon lo cho moi ng`..haaa.ha............

LsB-a LiTtLe GeCkO
02-02-2003, 21:17
tôi ko biết phải nói sao nữa, trên đời này có nhiều ng`có lẽ cả đời ko tìm cho mình được 1 ng`yêu và giống như lời của bạn nói, còn tôi tôi như thế nào tôi biết chứ, dù sao đây cũng là nơi để cho mọi ng`cùng nói chuyện vui vẻ mà.Tui ko sợ ế như lời của fallguy nhắc đâu, hì, vì tui là chip2stars mà, tui có thể tự tin mà nói rằng: tui ko phải là ng` xấu để ng` khác có thể đặt điều, he he. Còn kêu tui khó tính á? chắc là ko có đâu, hì hì, thui, hỗng coá dám nói thêm đâu,fallguy nếu muốn nhận xét về 1 ai đó thì chip khuyên nên tìm hiểu kĩ ng` ta rùi hãy nói nhe' :dazzler1:

fallguy
28-02-2003, 19:39
tui thi tui nghi khac....ko phai tui co y bao ban la` nhu the dau ...nhung ai ma` biet duoc...nhung gi` minh cam thay thuong la` nhung gi` minh daco y' dinh thuc hien....con` viec bao gio thuc hien lai ko biet duoc....doi luc co' the noi minh nhu 1 cai may thuc hien nhung cai ma` minh thay la` dung, la` dep...ok?co the do ko phai la`ban ...nhung chinh ban cung ko dam noi voi chinh minh rang minh co du dung khi de lam duoc nhung cai minh da nghi den.....tui cung ko co y day khôn ban..nhung co bao gio ban nghi bden minh tren 1 phuong dien khac chua?
do co the tren phuong dien tu 1 ng` ban...1 ng` than...1ng`ma` ngay ca chinh minh cung ghet...
tin tui di...ban ko ai ca ngay voi chinh ca ban than minh.... :a11:

Hoang tu bat tai
28-02-2003, 20:58
em à em lên viết chữ có dấu thì anh mới đọc được em à

LsB-a LiTtLe GeCkO
03-04-2003, 12:14
tui thi tui nghi khac....ko phai tui co y bao ban la` nhu the dau ...nhung ai ma` biet duoc...
cuối cùng thì fallguy cũng nghĩ ko tốt vè chips hở, chẳng có sao đâu.....
nhung gi` minh cam thay thuong la` nhung gi` minh daco y' dinh thuc hien....con` viec bao gio thuc hien lai ko biet duoc....doi luc co' the noi minh nhu 1 cai may thuc hien nhung cai ma` minh thay la` dung, la` dep...ok?co the do ko phai la`ban ...nhung chinh ban cung ko dam noi voi chinh minh rang minh co du dung khi de lam duoc nhung cai minh da nghi den.....tui cung ko co y day khôn ban..nhung co bao gio ban nghi bden minh tren 1 phuong dien khac chua?
do co the tren phuong dien tu 1 ng` ban...1 ng` than...1ng`ma` ngay ca chinh minh cung ghet...
tin tui di...ban ko ai ca ngay voi chinh ca ban than minh.... :a11:
Chips là chips, chips vẫn cứ sống theo n~ gì mà chips đã sống. Tuy nhiên chips cũng cám ơn lời khuyên chân thành của fallguy, chips sẽ suy nghĩ, tuy nhiên có 1 điều này fallguy nên nhớ, hãy là chính mình..... khi fallguy gửi cho chips những lời đó, hỏi thử fallguy đã bao giờ làm được n~ điều mà fallguy nhắc đến ko?Khi mình muốn nhắc nhở ng` khác hãy nghĩ xem mình đã thực hiện được đúng điều đó chưa. Chips không phải là người lớn nhưng cũng ko thể gọi là trẻ con, nhưng chips đã biết suy nghĩ cho bản thân, cho ng` khác, chips thấy mình chưa làm điều gì làm cho ng` khác phải buồn.Thế nên khi thấy fallguy là ` ng` lạ nhưng mà lại có thể đưa ra lời nhận xét ko đúng như thế, chips cũng sẽ ko muốn phản ứng thêm nữa.Chips là ng` như thế nào thì chỉ có n~ "ng` bạn" tiếp xúc trực tiếp với chips mới có thể nhận xét được mà thui.Hì, cười lên cho đời thêm dzui :cheers: :dance: :1luvu:

lsb_ha son
02-05-2003, 21:03
em hãy mạnh mẽ lên đửng sợ mà đã có bạn bè giúp đỡ. hãy tự tin lên nhé
:roll: :roll: :roll:

LsB-a LiTtLe GeCkO
02-05-2003, 21:47
hé ,chips thành " em " của ha_son khi nào dzậy nhỉ , lạ ghê . Hì, dù sao thì cũng cám ơn lời khuyên của ha_son nhé . Đúng vậy đó , khi ta buồn bã thì chính bạn bè hay là người thân đã giúp ta đứng dậy được , chấp nhận cuộc sống và làm lại từ đầu . Chúng ta còn trẻ , cuộc sống tươi đẹp vẫn đang đón chờ ta ở phía trước . Hãy dũng cảm lên , và hãy xây dựng cho cuộc đời thêm tươi thắm , loves

LSB_Doan cong tu
03-05-2003, 09:46
đúng vậy chúng ta còn trẻ hãy cố găng'lên nha.

Trở về lương sơn
03-05-2003, 16:39
ta già rồi đùng có cố nữa ?

LSB-dep_trai_lang_tu
04-05-2003, 03:02
tui ko phải là ng` xấu để ng` khác có thể đặt điều, he he. Còn kêu tui khó tính á? chắc là ko có đâu
không xấu thì có nghĩa là rất xấu hoặc rất xinh,xấu thì không nói,nhung xinh thì rất hay ăn nói linh tinh
còn khó tính thì phải suy nghĩ đã,con gái thì ai chả khó tính,mới thấy chip là dễ tính tôi à,không biết có dễ làm cho ai đó rung rinh không
ầy ừ,hình như anh cũng hơi chóng mặt rồi nè,cho mượn lọ dầu cái nào

Trở về lương sơn
17-05-2003, 10:04
LSB-ĐTLT nói vậy thể nào Bé không được sông yên ổn là đúng rùi . ĐTTLT nghĩ về girl như vậy liệu có đúng hông . Mà sao nói về những mặt trái của girl ,ĐTLT lại chóng mặt vậy chắc sợ bạn gái giận ..
hix hix hix !! ĐTLT mau rút lại lời nói đi kẻo mất luôn cả bạn đó . Cứ như tui đây không có bạn gái nên hổng sợ gì cả , vô tư
TỰ DO MUÔN NĂM !!!!!!!!!!

LsB-a LiTtLe GeCkO
17-05-2003, 10:51
Anh ĐTLT khen bé " dễ tính " á, ngượng ghê cơ . " Làm cho ai đó rung rinh " hay chưa thì em chịu , phải hỏi người đó mới bít được , nhưng mà tìm tới tìm lui chả có ai trả lời , chắc là không có rùi . Mà anh ĐTLT "đang rung rinh " hả ?
. ĐTTLT nghĩ về girl như vậy liệu có đúng hông . Mà sao nói về những mặt trái của girl ,ĐTLT lại chóng mặt vậy chắc sợ bạn gái giận ..
hix hix hix !! ĐTLT mau rút lại lời nói đi kẻo mất luôn cả bạn đó . Cứ như tui đây không có bạn gái nên hổng sợ gì cả , vô tư
TỰ DO MUÔN NĂM !!!!!!!!!!
Mỗi người có 1 quan niệm khác nhau mà TVLS , hì , nhưng mà nói túm lại thì tất cả các "điểm xấu " của con gái đều "vô cùng tuyệt vời" trong mắt con trai , bé chips nói thể có đúng không nào ?TVLS "chưa có" bạn gái chứ không phải là "không có" nên mới nói vậy , TỰ DO nhưng mà đâu có vui , vì trong lòng luôn thấy " thiêu thiếu " ........, hi hi ...... :wink: