PDA

View Full Version : huuuuuuuuuuuuuuuu con tui thi do dep trai !!!

LSB-Tế Công
01-10-2002, 12:06
sao tui đẹp trai , con nhà giàu ,học xém khá ,còn vui tính nữa chứ sao vẫn không có bồ ,huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling:

LSB-nhocthuytien
01-10-2002, 13:32
nội cái cách nói chuyện cũng đủ phải xem lại rồi nói chi là việc tại sao không có bạn gái...

LSB-TruongHoanh
01-10-2002, 14:41
sao tui đẹp trai , con nhà giàu ,học xém khá ,còn vui tính nữa chứ <---- chính vi` như thế na`y ma` mới mong muốn người iu mình na`o la` phải xinh xắn , hiền dịu , nết na, phong cách .... thế nên đến bây giờ chưa có la` cũng đúng thôi :15:

LsB-a LiTtLe GeCkO
01-10-2002, 21:49
Rieng nghe noi den the thi` chip day cung cha can`, tieu chuan cua mi`nh the nao`nhi? Chac chan' la loai may cai ma ca ca noi rui`, con gai bi gio` ko thich ng` nhu the dau. Hoan my qua, cha ai iu dau, tot nhat la moi cai nen bit 1 chut thui. Dep dzai lam gi`, sau nay` iu ve` no' lo cho sac dep con` hon ng` iu , hoc gioi lam gi`, suot ngay` cam cui ben ban `hoc rui len lop mi`nh ......... Noi chung , hay la chinnh min`h thi khi do, cha so e' dau :mrgreen:

LSB-Tế Công
02-10-2002, 17:35
trời ơi !!! zậy tui phải làm sao !!! zậy để tui về nhà đặt bom cho nhà mình chỉ còn hai tầng thôi ,rồi rạch mặt cho xấu đi chút ít à ,rồi không học hành gì nhiều nữa hì ,vậy liệu có được hông !!!

LSB-nhocthuytien
02-10-2002, 18:42
khiêm tốn một chút thì cần thiết lắm đấy tongthong_vietnam

LsB-a LiTtLe GeCkO
12-10-2002, 14:25
Nhi`n cai nick da ko muon lam quen rui`, con trai chi ma` ra ve? the nhi? The nay` ra duong duoc cac iem ngam ma thui, chu' lam` wen thi` cac iem y' chay dai`. Cho ko cung cha ai them` dau. he', leu leu :a6:

Lsb_Danang
14-10-2002, 10:30
Oài oài tổng thống cơ àh. mà Việt Nam mình lam giè có tổng thống cơ chứ. Chác lão này mạo danh rùi . Biệt danh mà còn mạo nhận thi` ...... chả biết ba hoa đến thế nào nửa bà con coi chừng bị lừa nhé
:15: :15: :15: :15:
Àh há !!! tui đây cũng chưa có người iu nhân tiện tự giới thiệu luôn ai muh wen thì nhào dzô. Anh dây xí trai lém cở như Quách phú thành tho^i :dance: :dance: :dance: :dance:

Sư Tử Trắng
19-10-2002, 21:06
è hay là thùng rỗng kiu to

Bất Ảnh Vô Hồn
20-10-2002, 18:05
Noi chuyen nhu zday ma` doi` co' bo` moi la` chien la. co' that :a6:

LSB-Quan Thắng
21-10-2002, 01:23
Con trai mà thiếu khiêm tốn thế thì cả đời chẳng có được một tình yêu thật sự

Sư Tử Trắng
21-10-2002, 13:04
TSLT em à chắc là him đẹp theo kiểu
đẹp trai lai mỹ
hiếm có khó tìm
nhìn lâu giống nhật
nhìn thật gần giống thằng dở hơi

LSB-nhocthuytien
22-10-2002, 13:54
Con trai mà thiếu khiêm tốn thế thì cả đời chẳng có được một tình yêu thật sự

muội đồng ý với huynh nè

Bất Ảnh Vô Hồn
22-10-2002, 19:11
de cung dong y zdoi ti nè

LSB-Quan Thắng
23-10-2002, 03:40
zay là đồng ý zoi huynh gùi . anh chai hiểu em đó

LSB-Tế Công
03-12-2002, 14:17
:wink: ok !!! để rồi coi !!!

_Aquafina_
05-12-2002, 18:36
hừ ! chú lazy boy ở Lào về àh !

cobemayman
07-12-2002, 15:36
trui ui!con trai ma đep bây giờ ngoài đg đầy rẫy.thiếu gì mà phải tự khen minh đẹp vậy?kiêu quá ko kiếm đc người yêu là phải rồi.

LSB-Tế Công
08-12-2002, 10:15
hì !!! zạ thưa các bậc tiền bối ,em có bạn gái rùi !!! :15: :15:

cobemayman
09-12-2002, 08:28
CÓ BỒ RỒI SAO CÒN VÀO MÀ KÊU CÔ ĐƠN VẬY?MUÔN LỪA CÁC SƯ HUYNH SƯ TỈ HẢ?KO ĐC ĐÂU NHA.

LSB-Tế Công
13-12-2002, 13:42
thì thử xem các bậc tiền bối có ý kiến như thế nào thôi !!! cảm ơn đã cho ý kiến !!! :15:

LSB_TraChanh
13-12-2002, 20:42
trùi ui
Đồ ..........đồ...........lừa đảo

LSB-Tế Công
15-12-2002, 13:49
:vio6: úi giùi ui !!! sao nói tui là đồ lừa đảo ghê dzậy người !!!

LSB_TraChanh
15-12-2002, 20:38
tongthong_vietnam thử coi lại mình xem, và cũng hỏi mọi người thử coi có đúng như vậy ko ?

yêu cầu xóa nick 1
18-12-2002, 10:02
[scroll:3acb5617c2]tôi không biết hình như đúng rồi thì phải hêh h[/scroll:3acb5617c2]

Bach-Dien-Thu-Sinh
18-12-2002, 11:29
sao tui đẹp trai , con nhà giàu ,học xém khá ,còn vui tính nữa chứ sao vẫn không có bồ ,huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling:

Bó tay !!!

LSB-Tế Công
18-12-2002, 13:28
úi giùi ui !!! làm gì mà keo zữ vậy người xin một chút ý kiến thôi mà !!! :bawling: :bawling:

Anonymous
18-11-2003, 13:24
qua cách nói của bạn thì bạn không có bồ là đương nhiên thôi vì bạn hay khoe quá mà, bớt khoe khoang hơn đi nhé.

Bạch Đế
06-05-2005, 23:01
tui thấy mẹt TTVN rùi , trong topic của GKM , nhìn cũng cool đó chứ

babylove
07-05-2005, 09:36
đây mà là rắc rối à ?Tôi chỉ thấy như là viết để khoe ấy .Nhưng bạn à ! Những gì bnạ nói không phải tiêu chuẩn để yêu mà nó cũng không phải tiêu chuẩn để ghét .Bạn chưa có bạn gái có lẽ vì chưa có ai hiểu bạn .Hoặc một nửa của bạn đang rong chơi đâu đó .hãy chờ đợi bạn ạ .Một ngày nào đó người ấy sẽ đến với bạn mà thôi .

cocacola-009
07-05-2005, 10:47
đây mà là rắc rối à ?Tôi chỉ thấy như là viết để khoe ấy .Nhưng bạn à ! Những gì bnạ nói không phải tiêu chuẩn để yêu mà nó cũng không phải tiêu chuẩn để ghét .Bạn chưa có bạn gái có lẽ vì chưa có ai hiểu bạn .Hoặc một nửa của bạn đang rong chơi đâu đó .hãy chờ đợi bạn ạ .Một ngày nào đó người ấy sẽ đến với bạn mà thôi .oạch....chắc tình yêu nó như quả bóng ý à , thích thì chạy theo ,còn chán thì cho nó một đá.Thế là xong

.::Hận Thiên::.
07-05-2005, 11:23
Thằng Ku tế công này ai mà mê được ,con trai hông ra con trai ,khí phác hổng có ,cả thàng Mãnh hổ nữa ,pó tay .Con nào yêu hoạ có điên .pê đê cũng nên :D

Tư Mã Nam Phong
07-05-2005, 14:27
Thằng Ku tế công này ai mà mê được ,con trai hông ra con trai ,khí phác hổng có ,cả thàng Mãnh hổ nữa ,pó tay .Con nào yêu hoạ có điên .pê đê cũng nên

ê ku TP , anh mày không đụng chạm gì tới ku nhá ,nếu ku thích chơi thì anh mày sẵn sàng , hãy đợi nha :cuoilon:
Gởi QL : Tui không câu bài nhá , có người đụng đến tui nên tui nói thôi àh , QL cũng xem lại lời của ku TP này nhé , xúc phạm đến thành viên như thế mà chẳng có một lời nhắc nhở , cảnh cáo àh .

LSB-Tế Công
07-05-2005, 16:29
Thằng Ku tế công này ai mà mê được ,con trai hông ra con trai ,khí phác hổng có ,cả thàng Mãnh hổ nữa ,pó tay .Con nào yêu hoạ có điên .pê đê cũng nên
Thằng nay bố láo , mày nói với ai đó ! Thằng cho' như mày không có tiếng nói ở đây nghe chứ ! Bố lão , không góp ý thì thôi cấm gây sự nhé , tao chưa chửi mày nên mày ngứa muốn nghe chửi nên mới chọt bố hả !
Trâu bò chứ không phải người cứ khoái nghe chửi hả , bỏ LS về nhà kiếm cái lười cày mang sau lưng mà làm con Trâu con Bò đi cho rồi nghe thằng kia , còn không thì về nhà bố , cứ mỗi buổi sáng vẫy đuôi chào bố bố cho khúc xương mà ăn cho qua ngày ! Thấy người lạ nhớ sủa là được , đừng có để làm cho rồi mà con vô dụng nữa nhé ! con me mày , tao chửi mày đo :cuoi1:

To QL : tui thấy nó post bài này chướng mắt lắm rồi , cố nhịn để đến gần 1 ngày mà không thấy vị quản lý nào xoá phạt thẻ cho nó , nên tui bực tui mới chửi ! <== nếu có phạt thẻ tui thì phải treo nick nó , vì tôi không phải là người gây chuyện nên nhớ điều đó , nó dám xúc phạm danh dự tôi trước

.::Hận Thiên::.
07-05-2005, 18:10
To QL : tui thấy nó post bài này chướng mắt lắm rồi , cố nhịn để đến gần 1 ngày mà không thấy vị quản lý nào xoá phạt thẻ cho nó , nên tui bực tui mới chửi ! <== nếu có phạt thẻ tui thì phải treo nick nó , vì tôi không phải là người gây chuyện nên nhớ điều đó , nó dám xúc phạm danh dự tôi trước Thằng này điêu như đàn bà ,viết có 6 tiếng mà bảo là 1 ngày pó tay.
Ông mà có danh dự thì tui xúc đi lâu roài :cuoilon:
Xương thì tự mà gặm ,không cần cố làm vẻ cho người khác nghĩ mình không phải ăn xương di ,ai cũng biết ông hổng phải bt rồi mà :cuoilon:

To QL :không muốn chửi nhau ,cây muốn lặng mà gió chẳng dừng ,nhờ xóa hộ mấy bài luôn

LSB-Tế Công
07-05-2005, 18:19
Ông mà có danh dự thì tui xúc đi lâu roài
cái này và cái này
To QL :không muốn chửi nhau ,cây muốn lặng mà gió chẳng dừng ,nhờ xóa hộ mấy bài luôn
Rất là mâu thuẫn với nhau ! thèng này chắc mỏ mày nhọn hả , chỉ biết đi nói khía thui à . Tao là người thật thà :D tao nói thẳng luôn cóc cần nói xiên xỏ mày gì cho mệt ! Đồ con chó :cuoi4:
==> cây muốn lặng mà gió chẳng dừng câu này tao nói mới đúng , vì sao tao phải chửi mày , chỉ vì mày đụng chạm danh dự tao trước ? Vì danh dự của tao mà tao phải chửi mày , nếu không chửi mày thì chẳng khác gì tao ko có danh dự ! Nghe chưa

vạn linh
07-05-2005, 19:32
[QUOTE=LSB-Tế Công]sao tui đẹp trai , con nhà giàu ,học xém khá ,còn vui tính nữa chứ sao vẫn không có bồ ,huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu : Tại sao Tế công huynh lại có thể đem theo quả mìn chi dzạ? , định làm nổ diễn đàn này à.