PDA

View Full Version : câu đố không hề bậy

Anonymous
30-04-2003, 19:43
đố các bạn biết bộ phận nào quan trọng nhất của phụ nữ VN
câu thứ hai:có một thằng da đen đầu đội mũ phớt đen,tay cầm batoong đen.người mặc bộ vét đen.mat đeo cái kính đen.chân đi đôi giày đen,trời không trăng không sao đèn đương không thắp sáng hoi co mot cái otô ko bật đèn chạy qua làm sao lại ko đâm vào .

acquyvohinh
30-04-2003, 19:49
chao cac bác tui là acquyvohinh viết lên câu đó này mà quên chưa nhap sơn mong các bác đính chính hộ

jiaofu16
30-04-2003, 23:09
Quan trọng nhất của phụ nữ VN là cái đầu
ko đâm phải vì răng người da đen trắng

acquyvohinh
01-05-2003, 17:46
hahha.....sai rồi..các bác đoán lại đi bởi vì đã là câu đac biêt làm sao đơn giản thế được

LSB-dep_trai_lang_tu
01-05-2003, 18:11
dễ ẹc,đố củ chuối.com.lom com quá
quan trọng nhất là hội phụ nữ
còn ban ngày thì đâm vào làm sao

acquyvohinh
01-05-2003, 20:04
hihi quả xứng danh đầu lĩnh xin có lời khen ngợi nhe'.thế còn câu : thúc đít ,moi gan,đánh mạn sườn la hành động gì?mơi các bác

Linh Hồn Chết
11-06-2003, 11:13
điều quan trọng nhất. đói với tất cả mọi nguời là bờ vai. hì(tôi chép cả câu trong báo nhớ) bờ vai la cái quan trọng nhất. bởi đôi khi trong cuộc đời chúngta luôn cần 1 bờ vai để nương tựa ma trút lệ. vì bạn la bạn của tôi tôi hi vong bạn luôn có đủ bạn bè và có đủtình yêu để bạn luôn có 1 bờ vai mỗi khi bạn cần.người ta có thể sẽ quên đi nhưng gì bạn nói .quên đi những gì bạn làm nhưng người ta sẽ ko bao giờ quên đi sự đồng cảm .sẻ chia vui buồn trong cuộc sống