PDA

View Full Version : Photoshop CS 8.0

Hộ pháp thiên vươ
05-06-2004, 23:18
Chào các huynh đệ !
Cho tại hạ hỏi một chút được không ? Tại hạ có cóp được chương trình Photoshop CS 8.0 , trong đó có sẵn bản crack ( có số serial ) , nhưng khi install thì nó báo là " số seri này đã sử dụng , bạn phải nhập số seri khác " , tai hạ có search vào các trang web và bạn bè , ai cũng đưa số seri giống y chang số seri trong bản crack của tại hạ
Hông hiểu sao cùng số seri mà ai cũng install được trong khi tại hạ và thằng bạn cũng dùng mà không được
Nếu huynh đệ nào có số seri khác số seri này thì cho tại hạ xin nha
1045-1756-2071-0999-3438-3575

LSB-Kaiser
06-06-2004, 02:11
Bạn vào chỉnh lại thời gian trong máy thành năm 1990 đi sẽ Install được .
Cái PTS 8.0 này nó bắt chỉnh lùi lại mấy năm , Kai ko nhớ rõ lắm... thôi thì cứ chỉnh lùi về chục năm cho chắc .

Hộ pháp thiên vươ
06-06-2004, 04:32
Bạn vào chỉnh lại thời gian trong máy thành năm 1990 đi sẽ Install được .
Cái PTS 8.0 này nó bắt chỉnh lùi lại mấy năm , Kai ko nhớ rõ lắm... thôi thì cứ chỉnh lùi về chục năm cho chắc .

Vậy cho mình hỏi chút nữa nha , số serial vẫn dùng như số serial mình đưa đúng không ? hay phải dùng số khác ?

LSB_Vô tình tiên tử
06-06-2004, 19:52
Vô tư đi. Số serial đó vẫn xài được mà. Lần sau cứ thử làm hết cách đi ròi hãy hỏi. Vọc vi tính mà lười thử thì không ổn rồi. :P :P :P

Nhân tiện Bổn tiên tử lưu ý huynh đệ đã post nhầm chỗ rồi. Bổn tiên tử bỏ qua lần này và chuyển bài sang Đồ hoạ. Lần nữa là nhận một thẻ đó.

-=sin=-
07-06-2004, 06:40
hì hì hì hiện nay cái Photoshop CS có thể nói là một cái soft khó chơi á :) có nhiều tay crack nổi tiếng phải mấy lần chơi nó mới thành công được. Muốn use nó thì phải dl về sau đó lúc install thì bỏ serial vào. Lúc đăng kí thì phải lấy cái phone code bỏ dzô để nó send lên Adobe Server để mà lấy một cái ID product về thì mới là ok được. Còn chỉ bỏ serial bình thường trên net vào thì theo sin biet chỉ xài được tối đa là vài chục ngày :-/

Hộ pháp thiên vươ
07-06-2004, 06:58
hì hì hì hiện nay cái Photoshop CS có thể nói là một cái soft khó chơi á :) có nhiều tay crack nổi tiếng phải mấy lần chơi nó mới thành công được. Muốn use nó thì phải dl về sau đó lúc install thì bỏ serial vào. Lúc đăng kí thì phải lấy cái phone code bỏ dzô để nó send lên Adobe Server để mà lấy một cái ID product về thì mới là ok được. Còn chỉ bỏ serial bình thường trên net vào thì theo sin biet chỉ xài được tối đa là vài chục ngày :-/

Xem ra Sin rành về tin học nhiều quá ha , mình thì tự ngồi máy mà mò thôi , chẳng có sách vở gì hết ( lười đọc :D ) , mà trước giờ cũng phá banh 2 cái máy rồi ( tự học mà :)) ) . Photoshop mình cũng không biết dùng nhiều , mấy cái như Layer thì mình chịu . Àh mà theo như cách Sin nói thì phải qua nhiều bước mới dùng được , nhưng mình thấy bạn của mình cũng dùng chung chương trình này ( ăn cắp cùng 1 máy ) mà nó dùng được mà mình khộng dùng được , máy nó báo số seri has expired . Nó bắt phải đưa số seri khác , thật khó hiểu , nếu Sin đã cài chương trình này thì giúp mình với ha ( chương trình này lúc install nó đã không cho cài vì nói số seri không đúng ) . Giờ chỉ còn cách dùng Word để vẽ 8-|

-=sin=-
07-06-2004, 07:01
Hờ để mai Sin viết một bài về install cái này cho bro. Nếu bro ở VN thì ra comp soft or mấy cái software shop mua cái CD về là xong mà :)

Hộ pháp thiên vươ
07-06-2004, 07:04
Hờ để mai Sin viết một bài về install cái này cho bro. Nếu bro ở VN thì ra comp soft or mấy cái software shop mua cái CD về là xong mà :)

Mình đang du học bên Ukraina , nhưng mà chương trình chắc giống nhau thôi , chỉ cần giúp mình cách cài đặt sao thôi .
Số seri thì mình có rồi 1045-1756-2071-0999-3438-3575 , chỉ cần Sin hướng dẫn cách cài thôi , thanks

bibi
07-06-2004, 13:44
Tôi nghĩ bản 8.0 này chưa hoàn hảo có thể do người crack nó chưa đc tối & do chương trình đc bảo mật tốt vì vậy nếu bạn cài thành cồng thì chỉ dùng đc vài hôm là chương trình bị lỗi. Tôi nghĩ đợi 1 thòi gian nữa mới sài đc cái này :)