PDA

View Full Version : GỠ RỐI TƠ LÒNG

LSB-dep_trai_lang_tu
24-04-2003, 23:36
Bây giờ ai muốn biết về kiếp trước yêu ai,kiếp tới thích gì,tiền vận,hậu vận,tình yêu,khúc mắc tình cảm.
Nếu bạn yêu ai đó,chán cơm thèm đất thích nghe kèn vì bị bồ đá,muốn người gửi cho người mình yêu mà lại lên xe hoa với kẻ khác lời chúc tốt lành"khi nào li dị xin đừng quên anh(em)" thì cứ đến đây,tại hạ sẽ hết sức giải quyết nhu cầu cho.
Muốn cho tình cảm đôi lứa không nhạt phai thì bùa chú tình yêu(bùa này là một sản phẩm Hi-Tech)đảm bảo không có ai có ngoài tại hạ ra
Cần một lời khuyên hoặc tư vấn vế cách cố tình gây thương nhớ có hậu quả cho đối tượng(làm cho đối tượng gục luôn sau phát chặt đầu tiên không thể phục hồi)rất tốt cho mối tình có hậu

LSB-LâmXung
25-04-2003, 00:17
đẹp trai lãng tử có vẻ thích môn bói toán nhỉ ??? Tại sao không bói cho LX này một quẻ đi ???

LSB-dep_trai_lang_tu
25-04-2003, 00:33
ầy ừ,đây là 1 trong những sở trường của tại hạ mà
các hạ muốn biết về cái gì
họ tên,ngày tháng năm sinh
các hạ khai đầy đủ vào
(ai muốn tư vấn,cứ hỏi tại hạ,free hoàn toàn)

LSB-Mat_naDH
25-04-2003, 10:32
Có phiếu bảo hành ko dấy huynh.Mà chỉ cần khai mỗi tên,ngày tháng năm sinh thôi hả huynh?

LSB-dep_trai_lang_tu
25-04-2003, 21:35
người đẹp cứ yên tâm,bây giờ người đẹp gửi tin nhắn cho huynh trong đó có đầy đủ như trên huynh sẽ gửi lại cho người đẹp những gì người đẹp muốn
cuộc sống,tình yêu,tương lai,quá khứ......

Godmother
29-04-2003, 00:42
tưởng làm sao,vào thấy anh quảng cáo về bói toán nghe chẳng có hiểu gì,mồm miệng dẻo quá,ai cũng người đẹp hết,thế thầy bói xem số cho người thì số thầy ra làm sao rồi,lên lương sơn đã tìm được tỷ nào vừa ý chưa thế nhỉ,có rồi thì để em còn chúc mừng,mà bùa hi-tech là bùa gì mà lạ vậy hả anh

LSB-dep_trai_lang_tu
29-04-2003, 02:02
ầy ừ,thì tất nhiên là số thầy thì phải theo em rồi mà
mà thắc mắc về bùa chú tình yêu ha,đó là bùa Hight Quality Technology đây là bùa chú công nghệ cao đó,mới nghĩ ra chưa có áp dụng được ở đâu để thử cả nên cũng chưa biết công dụng với tác dụng phụ ra làm sao cả,hì hì

lam_sung
29-04-2003, 14:29
Đúng là không hổ danh ĐTLT chút nào cả có cái mỏ dẻo quá , lại còn phát minh ra cái bùa công nghệ cao chứ (Hi-Tech) ah ah , bởi vậy cho nên đến bây giờ ĐTLT vẫn còn cô đơn , có muội nào trong Lương Sơn chịu làm phu nhân của và món bùa Công nghệ cao xin ủng hộ huynh ấy nha chớ để huynh ấy bỏ nhà đi bụi thì nguy to .

LsB-a LiTtLe GeCkO
29-04-2003, 16:29
có công hiệu thiêt không đó anh LSB-dep_trai_lang_tu , nếu có thì cho em chips mấy' cai' nhé' , he he , cang` nhiu` càng công hiệu mờ :finger:

LSB_Doan cong tu
29-04-2003, 20:19
ê bói cho tại hạ một quẻ đi ha.

LsB-a LiTtLe GeCkO
29-04-2003, 20:31
ê bói cho tại hạ một quẻ đi ha.
thế đoan cong tu thích bói về gì nào ? Về tình duyên thì thích bói sao nào ? :roll: Để chips bói cho , bé chips đang tính mở 1 cửa hàng cạnh tranh với anh LSB-dep_trai_lang_tu nè , hì , nếu anh LSB-dep_trai_lang_tu có nhã hứng thì hợp tác cùng em ko ? :wink:

LSB-dep_trai_lang_tu
29-04-2003, 21:05
ầy ừ,lâm xung nói thế nào,godmother là bạn gái tại hạ đó muh,chủ yếu là tại hạ muốn giúp cho mọi người biết tương lai,quá khứ,tình duyên thôi muh
còn bé chip muốn mở cửa hàng bói hả,huynh đồng ý hai chân hai tay luôn,nhưng mà làm free đó,không biết bé có muốn làm không vậy nì
đoân công tử muốn bói về cái gì nhỉ,nếu muốn,nhắn tin thông báo hồ sơ lí lịch cho tại hạ,tại hạ sẽ giúp cho các hạ như ý

LsB-a LiTtLe GeCkO
30-04-2003, 13:57
ầy ừ,lâm xung nói thế nào,godmother là bạn gái tại hạ đó muh,chủ yếu là tại hạ muốn giúp cho mọi người biết tương lai,quá khứ,tình duyên thôi muh
hé , giới thiệu công khai đó hả anh LSB-dep_trai_lang_tu , hoan nghêng nghen
còn bé chip muốn mở cửa hàng bói hả,huynh đồng ý hai chân hai tay luôn,nhưng mà làm free đó,không biết bé có muốn làm không vậy nì
đoân công tử muốn bói về cái gì nhỉ,nếu muốn,nhắn tin thông báo hồ sơ lí lịch cho tại hạ,tại hạ sẽ giúp cho các hạ như ý
tất nhiên là free rùi , nhưng mà bé có thắc mắc , đã nói cùng cộng tác sao anh LSB-dep_trai_lang_tu lại đi đánh quả lẻ thế , hì , chưa làm ăn gì đã vậy sao 8-)

Trở về lương sơn
03-05-2003, 15:53
ê mấy đứa trẻ kia , định mê hoặc bá tánh đó hả có biết rằng kinh doanh mê tín dị đoan là tội gì kô ?
con trai kinh doanh là tội án tử hình , còn chíp con thì phải làm vợ người khác
mà người xử án ở đây lại là tui , vậy chíp con phải làm zở tui rùi ?
về nhà nấu cơm cho phu quân ăn .

:roll: :roll:

LSB-dep_trai_lang_tu
04-05-2003, 03:06
vậy chíp con phải làm zở tui rùi ?
làm zở là làm cái gì thế,các hạ công nhận là can đảm đó,nói ngọng mà đi tán gái thì không biết sẽ như thế nào đây
thôi không dám suy nghĩ nữa,chỉ biết cầu chúc cho các hạ tai qua nạn khỏi

Trở về lương sơn
04-05-2003, 09:34
vậy mà đã đỏ đâu ? thế mới cần đi bói love cua tui ra sao ?

LsB-a LiTtLe GeCkO
16-05-2003, 20:15
"Cảnh báo " trước làm chồng tui không có dễ đâu à nghen , đang là bạn thì ráng làm bạn tốt đi troveluongson , U cứ thấy bé chips hiền mà bắt nạt . Tình hình làm ăn , mở dịch vụ bói toán của bé chips và anh ĐTLT xem ra ít ngườ ghé thăm nhỉ , người ta toàn nhờ mình gỡ rối mà không nhờ mình xem có " cô nương " hay vị " hảo hớn " nào đang để ý đến người ta không ? Chậc chậc , bà con mại dzô xem 1 quẻ không lấy xiền nào :wink:

Trở về lương sơn
16-05-2003, 20:47
hì hì !! sao Bé lại nói thế TVLS vẫn đang cố gắng không để làm bạn tốt của Bé mà . TVLS thấy Bé hiền như vậy mới bắt nạt chứ dữ thì hổng dám đâu à nha .
chuyện làm ăn của hai vị xem ra có vẻ không được như hai người dự tính nhỉ ? để tui thử mở hàng xem thế nào nè
tui mà đã mở hàng là đắt khách liền à .

lsb_ha son
17-05-2003, 08:42
đẹp trailang tu huynh ko sợ công an bắt sao mà mỏ bói toán . có linh nghiệm ko vây.cho dẹ xem một quẻ nhé

lsb_ha son
17-05-2003, 08:46
ha_son muốn nhờ chip cô nương bói một quẻ về tình duyên có được ko?

Trở về lương sơn
17-05-2003, 09:27
ui chà sao tui mở hàng xem ra có vẻ đắt khách đây nhỉ ? mọi người sao chưa bói đi , còn chở gì nửa !!!!!!!!! hi hi hi hi h i h

bupbeha`nhkha^t
26-05-2003, 10:02
hi` hi`,DTLT cho một wẻ nào.mừh tui muốn đánh đòn có địch rùi ,các bác chi em phải làm thế nào đi

Trở về lương sơn
26-05-2003, 13:50
mọi người bắt đầu muốn xem quẻ bói của mình rrồi sao không thấy ai chịu xem cho mọi người nhỉ . ĐTLT đâu rồi mau bói đi chứ , làm mọi người chờ hoài à . không biết tình duyên của tui như thế nào nhỉ ?

LSB-dep_trai_lang_tu
26-05-2003, 22:55
Như đã nêu ở trên(trang 1)
có gì thắc mắc về love,muốn biết tiền vận,tài danh thì nhắn tin cho tại hạ
HỌ VÀ TÊN
NGÀY THÁNG NĂM SINH
GIỜ SINH(A.M hoặc P.M)
NƠI SINH(VIỆT NAM,JAPAN,....)
sẽ cho biết đầy đủ
miễn phí nhưng muh có thể thoả thuận nếu có ý định bồi dưỡng 8-)
địa chỉ tài khoản nhận bồi dường là director chip2stars

Thiet Long
27-05-2003, 10:53
ôi con người tài hoa
anhmua ở đâu đấy
giá cả ra sao đây mách cho em zới em đang rất cần mà

LSB-dep_trai_lang_tu
29-05-2003, 22:56
ôi con người tài hoa
anhmua ở đâu đấy
giá cả ra sao đây mách cho em zới em đang rất cần mà
chẳng hiểu các hạ nói cái gì cả,tại hạ là người làm về chiêm tinh,còn muốn gỡ rối thì hỏi chip2stars hay các manager khác trong công ty gỡ rối tơ lòng đi

Anonymous
20-11-2003, 15:12
Nếu huynh thực sự là bói giỏ vậy có bao giờ huynh bói cho mình chưa, và nếu bói rồi và thấy đúng như những gì huynh nói thì hãy bói cho đệ nhé, nhưng phải đúng cơ đệ mới cần và nhớ là không công đó.

LSB-dep_trai_lang_tu
22-11-2003, 13:30
Chuyện nhỏ như con thỏ thôi mà,huynh nếu có nhu cầu tui sẽ làm ngay,chỉ cần huynh cho biết chút ít thông tin về huynh(gửi qua tin nhắn)là tui sẽ xem cho huynh được thui,nếu mún xem tướng người,tướng mặt,tướng tay,tướng chỗ ấy ấy cũng có(gửi ảnh của huynh cho tui la okia)