PDA

View Full Version : mua domian không die

o0o_AlexMack_o0o
07-05-2004, 15:21
Nếu bạn xài CC để mua domain thì www.networksolutions.com sẽ là nơi tốt nhất cho bạn chọn.
Nó có chức năng Private, đảm bảo khi domain reg xong ko bao giờ die(khi mua nhớ check vào)
Đặc biệt domain còn được bán với thời hạn 10,100 năm... đảm bảo xài tới già !!!
bài sưu tầm bởi :(comando)

Hảo Hán Hè Phố
08-05-2004, 17:53
Pác cho em hỏi bác có con CC nào live ko cho em một con để em mua cái nhờ mãi chẳng thấy bác nói gì cả

HAND from...
08-05-2004, 19:56
Nếu bạn xài CC để mua domain thì www.networksolutions.com sẽ là nơi tốt nhất cho bạn chọn.
Nó có chức năng Private, đảm bảo khi domain reg xong ko bao giờ die(khi mua nhớ check vào)
Đặc biệt domain còn được bán với thời hạn 10,100 năm... đảm bảo xài tới già !!!
bài sưu tầm bởi :(comando)

khi bạn mua domain hay bất kì cái gì ở trang này lên khai báo ở mục email là một email khác..không lên dùng mail yahoo hay hotmail..vì như thế bọn nước ngoài nó sẽ check CC-------------->khó mua trót lọt...còn việc post CC hình như không được phép thì phải..nếu thích thì hảo hán hè phố có thể sang trang www.thetindungland.net để tìm nhé :)

LSB_conan
09-05-2004, 08:37
trời ....
cc bây giờ hiếm lắm .
khó mà có thể hic hic ...vô mấy chỗ đó die hết rồi còn gì ...

HAND from...
09-05-2004, 08:54
trời ....
cc bây giờ hiếm lắm .
khó mà có thể hic hic ...vô mấy chỗ đó die hết rồi còn gì ...

Bạn nói vậy thì chỉ còn cách là tự mình hack shop lấy mà thôi..nếu không thì bỏ tiền túi ra mua các host trong nước<--------------cái nì củ chuối lém

o0o_AlexMack_o0o
09-05-2004, 09:03
chậc dùng hót nội hả? cái nì chán lém nghen chịu bó tay thôi! dùng cc mua chùa không dễ thì thui
cái chính là cc lấy kiểu gì?

HAND from...
09-05-2004, 09:08
chậc dùng hót nội hả? cái nì chán lém nghen chịu bó tay thôi! dùng cc mua chùa không dễ thì thui
cái chính là cc lấy kiểu gì?

luật của Box không cho dạy làm hacker..bạn thông cảm sang bên hacker học cách bẻ thẻ nhé

flame dragon
09-05-2004, 10:17
ở LSB ko cho post mấy bài về cc đâu mọi người
add nick golddragon1552010 vào
ra ngoài YM tui cho vài con mà xài!

Hảo Hán Hè Phố
09-05-2004, 13:52
Oài đc vậy thì thank ông anh em ép liền