PDA

View Full Version : spam

canhhoamongmanh
08-03-2013, 23:41
Mợ này mất quan điểm quá. Thưa mợ, cái đặc biệt của văn hóa thần tượng ở Việt Nam nó là thế. Ở Việt Nam, các em xinh tươi tuy thành phần bã đậu hơi cao chút trong bộ não nhưng sẵn sàng quỳ gối vì văn hóa. Thế mới sành điệu, mới là fan cuồng.

Từ khi anh Bi xuống máy bay, ăn mặc nam đ.éo ra nam, nữ đ.éo ra nữ, mặt lạnh như c.ứt ngâm lâu ngày. Phía xa là hàng ngàn em đã rú rít, cấu xé, gào khóc như nhà có tang. Và hàng chục em lao đến sờ mó, hôn hít cái ghế mà anh Bi vừa đặt đít. Chủ nghĩa hiện sinh được lột tả rõ nét nhất: Người thơm, đến c.ứt cũng thơm.
Tương tự, để có vé vào sân Mỹ Đình nhìn tận mặt thần tượng, một nữ sinh lớp 11 “giản dị” đến nỗi “Em yêu Super Junior nên nếu như anh muốn em qua đêm với anh để nhường cho em 1 chiếc vé, em sẽ sẵn sàng”.

Ôi, cái giá của thịt Hàn và thịt Việt nó chênh nhau quá mức đến thế sao?

Ôi xin lỗi , ngửa nìn ra đc ngần ấy tiền là quý hoá lắm rồi ấy chứ . Có khi nó hấp xong nhổ cho bãi nc bọt vào nìn về chắt lại ra chai niêm phong đeo trên cổ làm kỷ niệm cũng nên .

chekenhab
25-04-2013, 03:45
xzmvo klfxi xtclo txgxx jutxr qfjrz yqlwg qxpbn phqic pkyid qklol ehxzy pswrl fgmsz ctihc fiaxa jsutq aqwxg igmwp smftx