PDA

View Full Version : [YulGang] Big Update bà con ơi!! Xin mời Vào xơi!! :D

liknight
24-05-2012, 15:11
SAU SEVER MỚI LÀ GÌ???? BIG UPDATE CHO CẢ NHÀ LUÔN!!! QUÁ ĐÃ BÀ CON ƠI!!!!!

ttp://a4.sphotos.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-ash4/303053_237191196331567_237181319665888_748495_6042 48409_n.jpg
Ở Phiên bản mới: Thăng Thiên sẽ giúp các Các Bạn bước lên một đẳng cấp mới... với diện mạo hoàn toàn mới và sức mạnh mới :D

Với việc nâng mức level tối đa lên 120, Tụi mình sẽ có cơ hội thử nghiệm sức mình với các nhiệm vụ khó khăn của hệ thống Thăng thiên 1. cái này để vào game phấn đấu thăng thiên xong rồi tìm hiểu chứ h... :D mình vẫn chưa biết gì về mấy cái nhiệm vụ hết... T.T

Hệ thống kỹ năng và Khí công hoàn toàn mới sẽ nâng tầm chiến đấu của các nhân vật Thăng Thiên lên tầm cao hơn. Đặc biệt, không còn giới hạn bởi các lớp nhân vật, các Hiệp khách Thăng Thiên có thể học cả khí công của các lớp nhân vật khác! vụ này đã thiệt nè... mà mình nghĩ là không học hết được skill của lớp nhân vật khác đâu vì như vậy mình nghĩ sẽ mất cân đối khi học được hết thì nhân vật trở nên toàn diện làm mất cân bằng cho các Class khác... mà cái này mình thấy giống bên Lineage2 nè... giống cái vụ Subclass áh... :D cũng bị hạn chế rất nhiều trong ví dụ như 1 class chỉ có thể học skill từ mốc nào đó và sẽ không được học 1 số class... Bla... bla... bla nhiều lắm.. hihi

Cùng với việc nâng giới hạn level và đẳng cấp mới, Thung Lũng Hổ Xám xuất hiện – Có thêm đất cho Ae mình cày cuốc Hớ hớ hớ :D

Để bước vào đựơc MAP này, các Hiệp Khách cần phải đạt cấp độ 115 và đạt mức Thăng Thiên 1, khi đó cánh cửa tại Thung Lũng Hổ Xám sẽ mở ra để các Hiệp Khách khám phá vùng đất mới và có cơ hội thử sức với các quái vật mới.

Đây là NPC trong Thung Lũng Hổ Xám:

Và Đây là Monster:

Với phiên bản Thăng Thiên, các Hiệp khách như bước qua 1 cảnh giới khác với cơ hội sở hữu những Vật phẩm mới phù hợp đẳng cấp của mình: Vũ khí mới đầy mạnh mẽ với hình ảnh đặc trưng và ấn tượng, trang phục và kiểu tóc Thăng thiên rực rỡ, thanh thoát khác hẳn các lần thăng cấp trước.

Và đặc biệt, sự biến đổi vũ khí của Đại phu từ Trượng sang Phiến (Quạt) chắc chắn sẽ khiến các Đại phu của chốn Giang hồ hiện tại háo hức với phiên bản mới Thăng Thiên này. ( cái này hôm trước dự đoán “có gì mới sau new sever” ae nhà ta toàn tưởng đâu ra lớp nhân vật mới :D hihi)

Và cuối cùng là chức năng mới trong game tuy không đặc sắc lắm và ắc hẳn các gamer ta đều biết nhưng không kém phần bảo vệ Acc của chúng ta dâu đấy...

Và cuối cùng xin chúc cả nhà chơi game vui vẻ...!!!
Cả nhà thông cảm e không được phép pót link nên các bác chịu khó thêm chữ H trong chữ http để xem hình nha... :D

karinuzumaki
25-05-2012, 14:33
thanks nha bợn chủ thớt, mà không biết có ai thăng thiên chưa nhĩ

sayxin_dikonoi
25-05-2012, 14:39
thông báo thêm giúp bợn chủ thớt bên cạnh update, NPH còn ra hàng loạt chuổi sự kiện hấp dẫn khác như
+ hổ trợ cao th, chào mừng thăng thiên, thăng thiên nhận quà... và nhiều sự kiện khác nữa các bác có thể tham khảo qua link:" hix không post link dc " vậy thì các bác vào hk.dzogame rồi chọn "[Hot] Chuỗi sự kiện mừng Big Update" để biết thêm chi tiết nha :D