PDA

View Full Version : Hiệp độc pro giúp em với!!

anhhuy4696
12-01-2012, 07:23
tình hình là con HĐ của em lên cấp 48 rồi nhưng không biết làm sao có thể thu phục được Oan Hồn.các Nhân sĩ giang hồ có thể giúp em không vậy.:(:(

Con Hủi
29-02-2012, 09:23
Bạn phải học Tà Linh Đại Pháp, và có trị tà linh là 4.1 hay 5.1 gì ấy, bỏ chơi mấy năm rùi nên ko nhớ dõ nữa. Muốn cho tà linh nên cao thì tăng max thân pháp. Hoặc mặc đồ + Thân Pháp.

BeoQya_1993
29-03-2012, 18:57
Bạn phải học Tà Linh Đại Pháp, và có trị tà linh là 4.1 hay 5.1 gì ấy, bỏ chơi mấy năm rùi nên ko nhớ dõ nữa. Muốn cho tà linh nên cao thì tăng max thân pháp. Hoặc mặc đồ + Thân Pháp.

BeoQya_1993
29-03-2012, 19:16
ừ đó cũng biết được thị hiếu của gamer Việt Nam cần một cái gì đó về sự đổi mới, một cái gì đó hấp dẫn hơn một cái nhìn khách quan về game đua xe. Nếu NPH nắm bắt được những điều đó thì nên suy nghĩ kỹ khi bắt đầu tung ra những ván bài mới về thể loại này. Bằng những hình ảnh về Ghost Rider liệu có NPH nào dám đưa một game đua môtô về VN hay không, đây sẽ là một sự quyến rũ mới cho các tay đua và giới gamer đam mê tốc độ hiện nay. Trong thời kì GO bị cấm giấy phép. Bạn có mong chờ một game đua môtô về Việt Nam hay vẫn là lối chơi xe 4 bánh.