PDA

View Full Version : Thảo Luận Mạn đàm về game VLTK, bản hiện tại.

LSB-phucket
24-05-2011, 10:23
Chào các gamer,

Quởn quá vào đây mạn đàm về cái game VLTK 1, thu phí, của NPH VNGame, 1 game đã 1 thời khuynh đảo GO của VN nhưng nay đang trên đà tàn lụi. NPH bèn tung chiêu mới nhằm thu hút gamer và thổi phòng cái túi tiền bằng cách cho ra cách bộ đồ môn phái mới chẳng hạn như đồ Huyền Viên mà các opts hơn hẳn đồ HKMP BK +6/+7, đồ Tữ Mãng và Kim Ô.

Nay lại bàn về cách ép các món đồ Tữ Mãng vì hiện tại event tháng 5 này là nhằm phục vụ ép TM.

Chắc các gamer đã biết công thức ép các món TM. Quá dễ.
Chắc các gamer đã biết tỷ lệ thành công khi ép đồ TM. = Random <-- 80% nhiều lúc cũng miss đấy.
Chắc các gamer đã biết NPH cho các gamer dịp "trùng tu" đồ TM nếu không vừa ý. (tốn thêm 20 tiền đồng hoặc 40 tiền đồng, 1 ngày 5 lần cho 1 nhân vật)

Vậy làm sao để chơi game vltk 1 thu phí ........ tùy hứng của mõi gamer.
Tỷ lệ ép vũ khí TM là miss kinh khủng. Hên xui với cái %. Theo ý mình không nên ép vũ khí bây giờ. Chúng ta hãy để giành vật liệu để ép đồ TM mà +1 vào chiêu 9X của mõi môn phái
thí dụ: môn phái Đường Môn = ép đôi giày
môn phái Côn Lôn = ép bao tay

Sau đó, ép từ từ từng món khác và tránh luôn ép 2 cái nhẫn. Vì sao? 7 món TM có thể kich hết 3 món khác còn lại. Như thế gamer có thể sở hữu 1 nhân vật vừa ý với túi tiền vừa đủ.

Nay, nếu các opt của TM gamer không vừa ý, chịu khó vào Kỳ Trân Các, tốn 20 tới 40 tiền đồng để trùng tu. Các gamer chú ý, cái này tỷ lệ cũng hên xui nhé.

Chơi nhưng không quá đam mê. Chơi nhưng không tốn quá nhiều tiền.

thachphathien
08-07-2011, 15:39
mình thì nghỉ 3 năm nay rùi. chơi cáinày hại người quá ( dio mình quá đam mê )

giờ ở nhà chăm lo cho vợ con thôi.

bác còn dư acc kéo xe nào ko xài cho mình mượn lâu lâu chọt chẹt 1 tí dc ko?

LSB-phucket
08-07-2011, 17:25
Cai được rồi thì mình cho 1 lời khuyên chân thành ...... đừng quay lại cho dù là chọt chẹt.

Mình chỉ có 1 acnt chính và 2 acnt phụ để hút máu, mà 1 trong 2 acnt đó là của bạn Hủi nên không cho ai khác được.

lalang45
09-07-2011, 23:24
nói chung là hay:):):):):):):D:D:D:D:D:D
nhưng mà chơi lâu thì chán8-)8-)8-)8-)8-)8-)8-)

Cửu Kiếm
10-07-2011, 17:18
bên thu phí cho đệ hỏi bây giờ một bộ tử mãng khoảng bao nhiêu KNB vậy , định chơi lại VLTK :D . Huynh nào pít chỉ đệ với .
Huynh đệ nào chơi sever Dược Sơn thì pm 8-)

LSB-phucket
10-07-2011, 17:44
Đồ TM của DM hiện giờ khoảng 6KNB, ngon hơn thì 7KNB
Đồ TM của VD thì chênh lệch 0.5KNB nữa

Cửu Kiếm
10-07-2011, 17:47
Uk thanhx huynh nhiều đệ định chơi lại đường môn bên sever Dược Sơn giá vậy cũng ổn rồi có gì thi xong cao đẳng đầu tư chơi lại

LSB-phucket
11-07-2011, 13:47
Thôi, đi luôn đi, đừng quay lại làm chi. Thi xong thì phải học lên nữa. Ít nhất cũng 4 năm.
Đầu tư vào đại học coi bộ có lý hơn.

Cửu Kiếm
11-07-2011, 19:05
Dạ pít gòi nhưng mừ hùi lúc mê lắm nên giờ cũng chơi lại chút mơi mốt gì học xong đại học ròi chơi típ , chắc có vợ cũng còn chơi game nữa quá

Con Hủi
12-08-2011, 23:42
Cả bang ngồi đợi BC nên để đi săn boss, đợi mãi vẫn ko thấy nên giờ G thì xắp đến. Một TL mạnh dạn nhấc alo nên nhấn nhấn "oh...oh... đợi chị xíu, em cứ chia toa độ cho anh em đi, chỉ cho con uống sữa đã nó quấy quá" ko biết là uống sữa gì? Chuyện thật 100% vì Hủi là người gọi điện.

lazyduck88
13-08-2011, 22:36
Cả bang ngồi đợi BC nên để đi săn boss, đợi mãi vẫn ko thấy nên giờ G thì xắp đến. Một TL mạnh dạn nhấc alo nên nhấn nhấn "oh...oh... đợi chị xíu, em cứ chia toa độ cho anh em đi, chỉ cho con uống sữa đã nó quấy quá" ko biết là uống sữa gì? Chuyện thật 100% vì Hủi là người gọi điện.

thiệt luôn àh........kinh vậy
cũng may đi bộ đội nên nghỉ vl dc 2 năm ùi.18/8 này về ko pít có quay lại hông nữa :(
mà có ai biết đứa nào bán acc ts3 rẻ rẻ chút hông mua để giành :D

LSB-phucket
07-09-2011, 12:53
Hiện giờ chiêu 150 sắp ra, làm bao anh hùng chán nản, acnt TS3 chắc giờ cũng rẻ vì nhà nhà bán acnt. Nhanh tay nhanh chân đi nào.
Hủi,
con TL lâu lâu vào ăn điểm KN free ....... !! vẫn đc giữ gìn!!!

kuagaikythuatso
31-03-2014, 15:40
lâu ko vào đây, Box VLTK bỏ hẳn lun rùi hả trời, bùn nhỉ, thấy trống vắng sao sao ấy :((