PDA

View Full Version : Mình xin 1 cái acc Kiếm Thế chơi zui nào!!!!=((

Hukaxin
04-05-2011, 11:50
:(Có ae nào cho mình mượn 1 cái acc Kiếm Thế chơi zui với được không?Mình mới mất cái acc FF 3 T_T!
Mình cần mượn cái acc FF3 hoặc FF4 5 6 càng tốt!Mong ae giúp đỡ mình!
Ai cho mượn thì send thư vào hòm thư của mình hoặc PM nick Y!A :Thanhhunghp07 Của mình nha!
Mình Tks Nhiều Lắm!!!!!!!!!!!!!

Hukaxin
04-05-2011, 17:54
Hix! 2pic này lập ra ế ẩm wá?T_T!!!!!Không ai ủng hộ mình cả!!!!!!!

cong danh
04-05-2011, 22:11
sao k kêu mượn luôn acc ff 8 9 10 luôn đi:T mất thì đi mà chơi lại k thì bỏ $ ra mà mua acc chơi...gian hồ hiểm ác có biết ai là ai đau mà cho mượn....nói k phải nghĩ xấu chứ lỡ lấy acc ngta đi lừa tình hay trộm cái gì thì có bố bảo con cũng k dám đưa.

Đi chỗ khác mà xin ở LSB này k có đất để cho chú lừa tình các a đâu.

Hukaxin
05-05-2011, 07:31
Sax!Nếu lừa = dog!Em mượn thiệt anh bảo lừa hả??????><

trocdaisu
05-05-2011, 10:54
sao k kêu mượn luôn acc ff 8 9 10 luôn đi:T mất thì đi mà chơi lại k thì bỏ $ ra mà mua acc chơi...gian hồ hiểm ác có biết ai là ai đau mà cho mượn....nói k phải nghĩ xấu chứ lỡ lấy acc ngta đi lừa tình hay trộm cái gì thì có bố bảo con cũng k dám đưa.

Đi chỗ khác mà xin ở LSB này k có đất để cho chú lừa tình các a đâu.

Anh Congdanh ơi còn nick Chân Đơn kim bài nao không cho em xin 1 acc:L

cong danh
08-05-2011, 01:59
Sax!Nếu lừa = dog!Em mượn thiệt anh bảo lừa hả??????><

Xin lỗi chú cho a nói thẳng nhé:D chú có biết tại sao tháng nào a cũng có 2 ức 1 cách đều đặn k:D vì quán nét gần nhà có thằng nó lừa tình siêu lắm....tháng nào cũng bán cho a 2 ức đều đều e àh;) chú nghĩ a lên cái ff 9 là vì đạp card àh:cuoilon: là nhờ a mua $ vạn của nó đó e:cuoilon: mấy cái chiêu lừa cũ rích đó thì chú đi chỗ khác xin đi nhé . Mà theo a biết thì 1 acc ff 6 7 8 nó bán cũng rẽ thôi mà chú mua mà chơi di nhé.
P/S : thằng nào lừa tình mả chả thề là = dog hả e:cuoilon:

cong danh
08-05-2011, 01:59
TDS : a k có dk CDKB nữa nên k còn e.... ;)

bachhoquyson
19-11-2011, 17:14
hay qua do
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp