PDA

View Full Version : Trưng cầu ý dân về việc type Vô địch hắc quyền.

Lucabarazi
22-02-2011, 19:03
Nếu bạn là fan của Long Xà Diễn Nghĩa thì chắc cũng đã từng đọc qua Vô Địch Hắc Quyền,truyện này có mở đầu gần giống với Long xà.
http://luongsonbac.com/forum/lstq.php?do=doctruyen&t=134320837&page=1&ipp=10
đây là link truyện trong lương sơn bạc.
Hiện giờ ta rất muốn type bộ này cho anh em coi, ở các diễn đàn khác cũng không thấy người khác lấy truyện về, thứ nhất là do truyện cũng khá dài hơn 670 chương, thứ hai là chủ yếu là file ảnh nên ko diễn đàn nào lấy.
Vì thế, hôm nay ta lập topic này, thứ nhất là khảo sát dân ý xem có nhiều người đồng ý type bộ này ra để đọc ko,nếu ai đồng ý thì thanks sau bài viết này, càng nhiều người thanks thì chúng tôi càng có động lực để type.
Thứ hai, nếu đồng ý thì cũng mong có 1,2 anh em gì đó phụ ta type bộ này, vì trong vip văn đàn bộ này đã ra full, nếu như có nhiều người thì sẽ giúp cho việc type nhanh hơn (lưu ý chỉ tuyển trong bộ Vô địch hắc quyền) và yêu cầu tối thiểu nhất là khoảng 3 ngày 2 chương hoặc là 1 tuần 4 chương.
Nếu ai có hứng thú với ta trong việc type bộ VĐHQ này thì gửi tn cho ta trong diễn đàn. Sau 2 ngày nữa sẽ xem lại kết quả.
Thanks to watching.

Lucabarazi
23-02-2011, 07:38
Èo, không có ai ủng hộ việc type bộ này ra à, chỉ cần ủng hộ về tinh thần thôi, không cần phải giúp đỡ cũng được. Chứ nếu ko ai ủng hộ thì type bộ này ra làm gì đây hả trời ?

Holmes
23-02-2011, 09:24
Ta ủng hộ tinh thần này. Đang đọc bộ PLPS , đọc đến quyển 3 rồi. Đọc xong ta sẽ type phụ cho. Khoảng 4 ngày nữa đi.

Lucabarazi
23-02-2011, 10:15
ủng hộ thì cũng thanks ta 1 cái để mọi người học tập theo chứ.

lsb-tuninh
23-02-2011, 11:01
chưa đọc long xà và cũng chưa đọc hắc quyền dù sao cũng thanks 1 phát

Dragonkingxx
25-02-2011, 17:14
Bác cho 1 ít review về nội dung đi chứ nói ko tbif hơi khó

Lucabarazi
26-02-2011, 17:13
Truyện kể về 1 thằng sinh viên bình thường, nhưng có 1 sự say mê đối với võ thuật truyền thống Trung Quốc, tự tìm thấy chính mình qua các cuộc đấu hắc quyền. Lấy võ nhập thánh. Nếu muốn biết rõ chi tiết coi vài chương có sẵn trên Lương sơn bạc, có thể tìm chức năng tìm kiếm cụm từ : Vô Địch Hắc Quyền

Dịch Thủy Hàn
09-03-2011, 12:55
Ủng hộ cho bác, bộ này mềnh xem cũng khá lâu rồi, mấy chương đầu thôi vì mấy chương sau ko xem đc tại vipvandan, bây h bác type ra cho bà con cùng thưởng thức thì quả là công đức vô lượng :D

Tò.Tí.Te
21-04-2011, 18:50
bộ này còn tuyển typer ko nhỉ :D.... còn thì ta đăng ký 1 slot