PDA

View Full Version : Ý kiến về truyện BSVGPT

caocaolatre
27-01-2011, 12:42
Chào quản trị diễn đàn!

Mình repost lại bài này vì lần đầu post ở mục thắc mắc, bạn LSB-phucket đã hướng dẫn mình post sang đây.

Mình là người đang edit truyện Băng sơn vương gia phế thiếp. Hiện này thành viên BạchNgọcHồ đang post truyện mình đang edit ở mục Lương sơn thư quán trong diễn đàn các bạn, nhưng chưa có sự đồng ý của mình, và bạn ấy cũng chưa để lại lời nhắn nào để mình biết là truyện mình đang edit được mang sang đây.

Mình hi vọng các bạn cho ngừng post truyện này và gỡ hết các chương truyện của mình đã được bạn BạchNgọcHồ đã post.

Mong sớm nhận được câu trả lời của các bạn.

Thanks!

P/s: vì chưa đủ bài viết nên mình không thể post link cụ thể, các bạn có thể liên lạc trực tiếp vào nick chat : chipcon_yue

-----------------------------

Các bạn đã comment bên bài post kia thân mến, mình không post truyện bằng tiếng Hoa cho nên các bạn muốn copy mà không cho mình lên tiếng thì vui lòng copy tiếng Hoa - nếu các bạn muốn.
Đây là bản dịch của mình, và mình cho rằng mình muốn bản dịch xuất hiện ở đâu là quyền lợi và mong muốn riêng của mình. Ở đây, xin các bạn xem lại, mình post bài này với tinh thần hợp tác đôi bên, vui vẻ chứ không phải gay gắt hay bài xích gì thành viên đã post truyện mình hay diễn đàn luongsonbac cả.

Truyện này chỉ được mình post tại wp Đạmtìnhcư, 360 plus của mình Yuriilovekail nhưng chỉ 2-3 chương, watpat là bản convert không phải bản dịch.

Một lần nữa, chờ câu trả lời của các bạn! :)