PDA

View Full Version : Hiệp Thư Các chiêu mộ nhân tài !

Trang : [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14

Lăng Độ Vũ
31-12-2010, 00:22
"Ai cũng chọn việc nhẹ nhàng, gian khổ hãy dành phần ta."

Nhằm có thể đem nhiều chương truyện chất lượng cao miễn phí hơn nữa đến cho mọi người, nay nhóm Hiệp Thư Các mở ra chủ đề này, chiêu mộ thêm những anh hùng hào kiệt, nữ hiệp anh thư còn đang ẩn mặt ngoài kia giúp chúng tôi một tay. Nếu huynh đệ tỉ muội là người yêu thích đọc truyện và tự thấy mình hội đủ các điều kiện dưới đây, xin đừng do dự, hãy viết ngay một bài đăng ký vào nhóm Hiệp Thư Các.

+++

1. Điều kiện đăng ký làm dịch giả

Nếu huynh đệ:
- đã trên 18 tuổi và dưới 81 tuổi.
- là người lấy việc chia sẻ cho người khác là niềm vui.
- có khả năng dịch, biên dịch truyện.
- là người nói được làm được.
- là người có điều kiện lên mạng đều đặn.
- là người thích làm việc trong nhóm.
- muốn đóng góp cùng nhóm Hiệp Thư Các chúng tôi xây dựng Lương Sơn Thư Quán thành thiên đường cho những ai thích đọc truyện.

... thì huynh đệ có thể viết bài theo mẫu sau:

Tên truy cập diễn đàn:

Vào chủ đề này. Sau đó hãy dịch thử chừng 5 chương truyện chưa có trên mạng internet hiện nay rồi gửi vào mục Thủy Đình Kiếm Luận. Nếu thấy khả năng dịch của huynh đệ tốt nhóm Hiệp Thư Các sẽ mời huynh đệ vào nhóm.

2. Điều kiện đăng ký làm "thập chỉ thần cái" (đánh máy những file ảnh thành text):
Hiện có rất nhiều truyện hay nhưng bởi vì lý do là file ảnh nên chúng tôi không gửi tiếp lên. Đây là việc rất đáng tiếc. Nếu huynh đệ muốn giúp chúng tôi chuyển những file ảnh thành text để có thể tiếp tục gửi các truyện đang tạm ngưng đó lên cho các huynh đệ cùng thưởng thức, thì mời xem các điều kiện ở dưới, nếu tự thấy mình đủ điều kiện mong đừng do dự mà hãy gửi bài viết đăng ký vào chủ đề này.

- Trên 18 tuổi và dưới 81 tuổi.
- là người lấy việc chia sẻ cho người khác là niềm vui.
- Có khả năng đánh máy bằng mười ngón.
- là người nói được làm được.
- là người có điều kiện lên mạng đều đặn.
- là người thích làm việc trong nhóm.
- muốn đóng góp cùng nhóm Hiệp Thư Các chúng tôi xây dựng Lương Sơn Thư Quán thành thiên đường cho những ai thích đọc truyện.

Nếu đủ các điều kiện trên, huynh đệ hãy gửi một bài viết theo mẫu sau:

Tên truy cập diễn đàn:

vào chủ đề này. Nhóm Hiệp Thư Các sẽ gửi cho huynh đệ chừng 10 chương truyện là file ảnh để huynh đệ đánh máy lại thành text, đánh xong huynh đệ hãy lập chủ đề lấy tên của truyện đó và gửi vào mục Thủy Đình Kiếm Luận. Nếu thấy khả năng huynh đệ đánh máy tốt chúng tôi sẽ mời huynh đệ vào nhóm.

Tôi sẽ được gì khi tham gia nhóm Hiệp Thư Các ?

Trang web Lương Sơn Bạc là một trang web phi lợi nhuận, và mục Hiệp Thư Các cũng như vậy. Chúng tôi làm việc một cách vô vụ lợi, chỉ có duy nhất một mục đích là đem niềm vui đến cho những ai thích đọc truyện.

Trân trọng,
Nhóm làm việc Hiệp Thư Các.

majchealjatxe
01-01-2011, 13:24
Phản đối, cực lực phản đối. Tại sao lại có điều kiện trên 18 tuổi ở đây. Chả lẽ DG nhất định phải trên 18 tuổi à. Dù bít 18 là mốc trưởng thành, có các điều kiện thích hợp ( tự lập, tài chính, thời gian...). Nhưng ko có lý do gì lại ko cho phép người dưới 18 tuổi cả ( em 16 :( ). Tất cả đều vì đam mê, <18 nhưng đáp ứng đầy đủ các điều kiện trên thì sao. Mong nhóm HTC xem xét lại điều này

Long Phi Vũ
01-01-2011, 20:07
Nếu bạn đồng ý thì LPV sẽ send qua mail cho bạn mấy chương để dịch thử. Có thể là Convert hoặc VietPhrase, mong nhận được hồi âm sơm của bạn.
Lưu ý: HTC có nội quy riêng rất nghiêm ngặt. Nếu bạn cảm thấy có thể đáp ứng được thì rất hoan nghênh.
LPV

Lucabarazi
06-01-2011, 20:53
Tên truy cập diễn đàn: Lucabarazi
Lý do tham gia diễn đàn: theo dõi các bộ truyện yêu thích.
Có khả năng đánh máy nhanh (theo ý kiến của đệ thôi) nên muốn đảm nhận vai trò đánh máy từ file ảnh thành chữ.
Nick YM boyfriend_not_as_boyfriend nếu đc huynh đệ gửi file để test thử khả năng của mình.

Lăng Độ Vũ
06-01-2011, 21:40
Tên truy cập diễn đàn: Lucabarazi
Lý do tham gia diễn đàn: theo dõi các bộ truyện yêu thích.
Có khả năng đánh máy nhanh (theo ý kiến của đệ thôi) nên muốn đảm nhận vai trò đánh máy từ file ảnh thành chữ.
Nick YM boyfriend_not_as_boyfriend nếu đc huynh đệ gửi file để test thử khả năng của mình.

Rất vui khi nhận được bài gửi của huynh đệ Lucabarazi, tại hạ đã gửi 10 chương truyện là file ảnh vào tin nhắn cho huynh đệ. Huynh đệ thử type xem thế nào nhé, cứ từ từ type thôi không cần cố đâu, lúc nào type xong thì gửi lại vào tin nhắn cho tại hạ.

htt
08-01-2011, 01:18
mình nhận đánh truyện vũ thần nhé
ko thấy ai đánh truyện đó cả mà mình thích truyện đó
mình chỉ chat nhanh chứ nếu đánh chữ thì cũng chưa biết đc
cứ send cho mình rồi mình báo cáo tiến độ cho
email:[email protected]
p/s: 1.làm sao để tăng cấp trong LSB
2.L$B:là gì vậy,dùng như nào
3.làm sao tăng điểm và cũng dùng như nào luôn :D

j2hoaivi
08-01-2011, 02:39
Lăng Huynh off rồi thì phải .

majchealjatxe
08-01-2011, 17:45
Tên truy cập diễn đàn: Majchealjatxe
Lý do tham gia diễn đàn: Tất cả vì đam mê...
Có khả năng viết văn tốt ( theo lời cô giáo day văn nhận xét-ss), đã tìm hiều về dịch thuật truyện tuy nhiên chưa có kinh nghiệm. Lăng huynh send cho đệ vài chương để dịch thử nhé. Tốt nhất là thể loại Tiên hiệp, bối cảnh ma fáp( giống DMV) hoặc Võng du, chú trọng pk, tình tiết giống tặc đảm( ko fải tự sướng giống TL1TT và PLKS). Còn nếu không có thì cũng không sao, bộ nào cũng được, chủ yếu để thử tay nghề và lấy kn. Đã từng gửi tin nhắn cho Long Phi Vũ nhưng không thấy hồi âm nên post vào đây...

Lăng Độ Vũ
08-01-2011, 18:22
mình nhận đánh truyện vũ thần nhé
ko thấy ai đánh truyện đó cả mà mình thích truyện đó
mình chỉ chat nhanh chứ nếu đánh chữ thì cũng chưa biết đc
cứ send cho mình rồi mình báo cáo tiến độ cho
email:[email protected]
p/s: 1.làm sao để tăng cấp trong LSB
2.L$B:là gì vậy,dùng như nào
3.làm sao tăng điểm và cũng dùng như nào luôn :D
Truyện Vũ Thần tại hạ chưa lấy thêm chương mới nên chưa gửi ngay cho htt được. HTT thử đánh tạm mấy chương truyện khác trước được không?

Còn L$B là đơn vị tiền tệ trong LSB, dùng để mua đồ (hoa, cỏ, cung, kiếm,... http://luongsonbac.com/forum/ishop.php? hoặc dùng để đổi nick, làm màu nick,... http://luongsonbac.com/forum/thuongquan.php?
Muốn tăng cấp bậc trong diễn đàn cần phải có điểm, cấp gì cần điều kiện gì trong này có ghi http://luongsonbac.com/forum/faq.php?faq=vb_faq#faq_rank_faq_item
Muốn có điểm thì phải viết bài có chất lượng, người có quyền thưởng điểm đọc thấy hay sẽ thưởng điểm cho huynh đệ. Huynh đệ đủ điểm lên cấp rồi cũng sẽ có quyền thưởng điểm.
Tên truy cập diễn đàn: Majchealjatxe
Lý do tham gia diễn đàn: Tất cả vì đam mê...
Có khả năng viết văn tốt ( theo lời cô giáo day văn nhận xét-ss), đã tìm hiều về dịch thuật truyện tuy nhiên chưa có kinh nghiệm. Lăng huynh send cho đệ vài chương để dịch thử nhé. Tốt nhất là thể loại Tiên hiệp, bối cảnh ma fáp( giống DMV) hoặc Võng du, chú trọng pk, tình tiết giống tặc đảm( ko fải tự sướng giống TL1TT và PLKS). Còn nếu không có thì cũng không sao, bộ nào cũng được, chủ yếu để thử tay nghề và lấy kn. Đã từng gửi tin nhắn cho Long Phi Vũ nhưng không thấy hồi âm nên post vào đây...

Mijcheal coi bộ có tâm huyết dữ, 16 tuổi bẻ gãy sừng trâu có khác :D
Tại hạ nhắn với Long Phi Vũ rồi, chờ Long Phi Vũ gửi tin nhắn chuyển bản convert để huynh đệ dịch thử nhé :D

majchealjatxe
08-01-2011, 18:42
Lăng huynh nhầm rồi, bẻ gãy sừng trâu là 17. 16 là trăng non mới nhú =))

htt
08-01-2011, 18:51
thế này kiếm điểm khó nhỉ :|
cứ send cho tại hạ vài chương cũng đc
rồi bao giờ có truyện vũ thần thì send sau cũng đc :D

Long Phi Vũ
08-01-2011, 21:36
Đã send 1 chương cho bạn majchealjatxe hen bạn hai ngày cho thật hoàn chỉnh.
nếu có vấn đề gì bạn pm cho LPV qua tin nhắn hoặc
+ YH: [email protected]
+ Mail: [email protected]

majchealjatxe
09-01-2011, 06:53
http://luongsonbac.com/forum/showpos...8&postcount=48
bó tay cho cái link này thì làm sao vào đc _ _'

j2hoaivi
09-01-2011, 11:14
sao cho người ta cái link die thế :( .

majchealjatxe
09-01-2011, 11:15
sao cho người ta cái link die thế :( .

Hok fải die mà là thành viên HTC mới zo đc, tớ đã là thành viên HTC đâu... fải set lại time đây nhé, mất nửa ngày rồi, nửa ngày chủ nhật onl nguyên buổi sáng mới đau

j2hoaivi
09-01-2011, 15:25
HTC cũng không vào được
link sai chứ hổng phải die:D

majchealjatxe
09-01-2011, 17:21
HTC cũng không vào được
link sai chứ hổng phải die:D

Thế này thì phải lôi lão ấy ra cẩu đầu trảm......... :))

htt
09-01-2011, 17:58
link của mình thì ko đủ điều kiện để truy cập
Lăng huynh xem xét cái nhể :D

Lăng Độ Vũ
09-01-2011, 19:18
Sorry không để ý là link đó nằm trong mục ẩn, không phải thành viên HTC thì không xem được. Tại hạ gửi mấy chương file ảnh truyện Vũ Thần cho htt đánh thử rồi đấy.

majchealjatxe
09-01-2011, 19:27
Lăng huynh pm Long Phi Vũ giùm đệ với, đợi cả ngày mà chẳng thấy huynh ấy đâu. Cho đệ link sai rồi.

Lăng Độ Vũ
09-01-2011, 19:38
Lăng huynh pm Long Phi Vũ giùm đệ với, đợi cả ngày mà chẳng thấy huynh ấy đâu. Cho đệ link sai rồi.

Long Phi Vũ thường là 3, 4 tiếng nữa mới online. Hôm nay chắc majcheal huynh đệ chưa làm việc được rồi. Tại hạ cũng không biết Long Phi Vũ gửi link truyện gì để huynh đệ dịch nên cũng không muốn chen ngang. Có gì lát nữa Long Phi Vũ lên sẽ gửi link lại cho huynh đệ :D

Long Phi Vũ
09-01-2011, 21:35
Huynh đài majchealjatxe xem tin nhắn rồi trả lời sớm nhé đã send 1 tin nhắn cá nhân cho huynh đài rồi.

__Phi*Tuyết__
09-01-2011, 21:42
chiêu mộ nhân tài tiêu chuẩn là gì thế mấy huynh ? tiếu đệ có tài spam liệu có thể vào không ?

htt
09-01-2011, 22:36
chiêu mộ nhân tài tiêu chuẩn là gì thế mấy huynh ? tiếu đệ có tài spam liệu có thể vào không ?

đề nghị band vĩnh viễn đồng chí này vì tội spam và ko đọc kĩ hướng dẫn trc khi nói ở page 1 :)

bach phat ma nu
12-01-2011, 17:38

spam mà cũng đòi là nhân tài =)). Nếu huynh thích spam thì có thể vào thủy đình kiềm luận tán dóc với đệ

nicolai Lương Sơn Bạc
12-01-2011, 19:29
tên truy cập: nicolai Lương Sơn Bạc
lý do tham gia: thích đọc truyện kiếm hiệp lắm, và cũng muốn nâng điểm nhanh
tại hạ mới vào còn thiếu nhiều kinh nghiệm, vả lại sức người cũng có hạn, chỉ mong các hạ đừng chê cười. Tại hạ mạo muội xin gia nhập nhóm hiệp thư các, kính mong Lăng huynh đồng ý. Lăng huynh có thể cho tại hạ thử sức, nếu không được thì cứ âm thầm cho tại hạ rời khỏi Hiệp thư các cũng được.
Đây là lời thật lòng của tại hạ!
8-|8-|8-|

nicolai Lương Sơn Bạc
12-01-2011, 19:32
mong chiếu cố cho tại hạ nhé
tại hạ sức mọn, không dám trèo cao, chỉ xin được thử sức thôi.
nếu có gì không hài lòng xin các huynh đệ chỉ dạy

Lăng Độ Vũ
12-01-2011, 20:10
tên truy cập: nicolai Lương Sơn Bạc
lý do tham gia: thích đọc truyện kiếm hiệp lắm, và cũng muốn nâng điểm nhanh
tại hạ mới vào còn thiếu nhiều kinh nghiệm, vả lại sức người cũng có hạn, chỉ mong các hạ đừng chê cười. Tại hạ mạo muội xin gia nhập nhóm hiệp thư các, kính mong Lăng huynh đồng ý. Lăng huynh có thể cho tại hạ thử sức, nếu không được thì cứ âm thầm cho tại hạ rời khỏi Hiệp thư các cũng được.
Đây là lời thật lòng của tại hạ!
8-|8-|8-|

Chà. Nicolai huynh đệ có gì mà nặng lời quá. Huynh đệ đây có tâm huyết muốn đóng góp như vậy là quý lắm rồi.
Tại hạ đã gửi cho huynh đệ vài chương truyện là file ảnh để huynh đệ thử sức. Từ từ thử đánh máy xem sao nha :D

anhkhoapop
14-01-2011, 20:25
tên truy cập : anhkhoapop
sinh năm: 92
lý do tham gia: đọc truyện ở đây hoài mà ko đóng góp gì thì kỳ quá,cho 1 vé đánh text, tốc độ đánh cũng tạm dc :D:D

Lucabarazi
14-01-2011, 20:31
Oài, nhân tài rày đâu vắng quá ta. Chỉ có lơ thơ vài huynh đệ thấy áy náy thấy kì cục thôi sao..... chẳng lẽ trong mấy ngàn người đăng nhập không có 1,2 người mỗi ngày có 1,2 tiếng rảnh rỗi sao.....

anhkhoapop
14-01-2011, 20:39
hì hì, vấn đề là lương tâm thôi, các mod ráng gửi vào buổi sáng nha, lúc đó rảnh nhiều:D

Lăng Độ Vũ
14-01-2011, 22:05
tên truy cập : anhkhoapop
sinh năm: 92
lý do tham gia: đọc truyện ở đây hoài mà ko đóng góp gì thì kỳ quá,cho 1 vé đánh text, tốc độ đánh cũng tạm dc :D:D

Tại hạ đã gửi 5 file ảnh của truyện Ngạo Kiếm Lăng Vân vào tin nhắn cho huynh đệ đánh thử. Yêu cầu tối thiểu với 5 chương đó là cần đánh xong trong vòng 10 ngày nhé.

pqv16982
14-01-2011, 22:31
Tên truy cập diễn đàn: pqv16982
Lý do muốn tham gia nhóm Hiệp Thư Các: đóng góp chút gì đó để truyện đến nhanh hơn với mọi người.
Mong muốn được đánh máy các truyện: tiên nghịch, vĩnh sinh, dương thần, vũ thần.
Email: [email protected]
Mong nhận được sự trợ giúp của quý huynh.

Sát Thủ Online
14-01-2011, 22:58
Mình thấy các bạn đóng góp chung để đưa truyện lên diễn đàn để mọi người cùng đọc, mình cảm ơn rất nhiều mình cũng mong muốn góp 1 phần sức lực với các bạn nhưng mình không biết nếu đánh máy thì phải đánh bằng word hay phần mềm nào khác và dùng font chữ nào các bạn có thể cho mình biết không ?

Lăng Độ Vũ
14-01-2011, 23:16
Tên truy cập diễn đàn: pqv16982
Lý do muốn tham gia nhóm Hiệp Thư Các: đóng góp chút gì đó để truyện đến nhanh hơn với mọi người.
Mong muốn được đánh máy các truyện: tiên nghịch, vĩnh sinh, dương thần, vũ thần.
Email: [email protected]
Mong nhận được sự trợ giúp của quý huynh.
Tại hạ đã gửi file ảnh vào tin nhắn cho huynh đệ để thử đánh máy rồi. Huynh đệ check tin nhắn đi nhé.

Mình thấy các bạn đóng góp chung để đưa truyện lên diễn đàn để mọi người cùng đọc, mình cảm ơn rất nhiều mình cũng mong muốn góp 1 phần sức lực với các bạn nhưng mình không biết nếu đánh máy thì phải đánh bằng word hay phần mềm nào khác và dùng font chữ nào các bạn có thể cho mình biết không ?
Huynh đệ cứ dùng font chữ như vừa đánh ở bài viết trên là được.
Nếu huynh đệ muốn đóng góp thì nhắn lại cho biết, tại hạ sẽ gửi vài file ảnh để huynh đệ đánh máy thử, nếu thấy huynh đệ đánh không chậm lắm và ít bị lỗi chính tả tại hạ sẽ mời vào nhóm Hiệp Thư Các làm việc cùng. Vào nhóm rồi huynh đệ có thể tự chọn truyện có file ảnh mà huynh đệ muốn đánh lại thành text.

Sát Thủ Online
14-01-2011, 23:58
Huynh đệ cứ dùng font chữ như vừa đánh ở bài viết trên là được.
Nếu huynh đệ muốn đóng góp thì nhắn lại cho biết, tại hạ sẽ gửi vài file ảnh để huynh đệ đánh máy thử, nếu thấy huynh đệ đánh không chậm lắm và ít bị lỗi chính tả tại hạ sẽ mời vào nhóm Hiệp Thư Các làm việc cùng. Vào nhóm rồi huynh đệ có thể tự chọn truyện có file ảnh mà huynh đệ muốn đánh lại thành text.

Bạn thông cảm mình không rành tin học cho mấy, nên không biết trong diễn đàn mình dùng font chữ gì và cỡ chữ là bao nhiêu, xin bạn nói rõ hơn.
Tên truy cập diễn đàn: saubaytamchin
Lý do muốn tham gia nhóm Hiệp Thư Các: muốn chung sức đóng góp với mọi người
YH: [email protected] , mình thì có thời gian với lại đánh máy cũng được. Nhưng khi đánh máy xong mình gửi file text cho bạn hay là phải làm sao ?

caytrevn
15-01-2011, 00:15
Mình xin nhận type text truyện vũ thần. Nếu được thì BQT email cho mình nhé. Truyện này mà lấy được bên vipvandan thì hay qá

Lăng Độ Vũ
15-01-2011, 00:43
Bạn thông cảm mình không rành tin học cho mấy, nên không biết trong diễn đàn mình dùng font chữ gì và cỡ chữ là bao nhiêu, xin bạn nói rõ hơn.
Tên truy cập diễn đàn: saubaytamchin
Lý do muốn tham gia nhóm Hiệp Thư Các: muốn chung sức đóng góp với mọi người
YH: [email protected] , mình thì có thời gian với lại đánh máy cũng được. Nhưng khi đánh máy xong mình gửi file text cho bạn hay là phải làm sao ?
Chào huynh đệ,

xin thứ lỗi vì đã giải thích thiếu rõ ràng. Font chữ được dùng ở diễn đàn là Arial, cỡ chữ = 3 .
Tại hạ vừa gửi cho huynh đệ một tin nhắn, trong đó có 5 file ảnh đang cần chuyển thành text. Sau khi đánh xong huynh đệ hãy lập một chủ đề mới trong mục Thủy Đình Kiếm Luận ( ở đường link này: http://luongson.net/forum/forumdisplay.php?f=127 ) và gửi 5 chương truyện đó vào. Tại hạ sẽ xem lại xem các chương truyện đó đánh có tốt ( ít mắc lỗi chính tả ) hay không. Nếu tốt tại hạ sẽ mời huynh đệ vào nhóm Hiệp Thư Các để tiếp tục làm việc.

Nhóm Hiệp Thư Các có chuyên mục riêng để làm việc, lúc vào nhóm rồi huynh đệ mới thấy mục đó được. Trong mục Hiệp Thư Các hiện nay đang có rất nhiều truyện là file ảnh cần chuyển thành text, huynh đệ có thể tự chọn truyện nào chưa có người nhận đánh máy để tiếp tục đánh máy giúp.

Mình xin nhận type text truyện vũ thần. Nếu được thì BQT email cho mình nhé. Truyện này mà lấy được bên vipvandan thì hay qá

Xin huynh đệ cho biết huynh đệ có thể thử giúp đánh máy truyện khác được không ? Bởi vì truyện Vũ Thần trước mắt đã có đủ người đánh máy rồi. Ngoài Vũ Thần LS THư Quán vẫn còn rất nhiều truyện hay đang cần người đánh máy giúp.

anhkhoapop
15-01-2011, 10:10
cho mình hỏi cách post truyện mà mình đánh xong lên web, mình đánh xong bằng file word ở máy rồi, ko biết đưa lên web sao cả

Long Phi Vũ
15-01-2011, 10:51
cho mình hỏi cách post truyện mà mình đánh xong lên web, mình đánh xong bằng file word ở máy rồi, ko biết đưa lên web sao cả

Bạn đánh xong chương nào thì nhờ anh lăng đưa lên hộ cho.

Lăng Độ Vũ
15-01-2011, 12:54

Chào huynh đệ,

huynh đệ hãy lập một chủ đề mới ở mục Thủy Đình Kiếm Luận (đường link mục đó: http://luongson.net/forum/forumdisplay.php?f=127 ), lấy tên chủ đề là truyện huynh đệ vừa đánh máy xong rồi gửi các chương truyện vào chủ đề đó.

Tại hạ cần xem lại xem huynh đệ đánh có ít bị mắc lỗi chính tả hay không. Nếu thấy huynh đệ đánh máy tốt tại hạ sẽ mời vào nhóm Hiệp Thư Các để tiếp tục giúp nhóm Hiệp Thư Các làm việc.

majchealjatxe
15-01-2011, 13:12
Hờ hờ, kiểu này bác Lăng nhà ta test thành viên mới mệt phờ râu nhỉ...Sắp có mem mới rồi...

anhkhoapop
15-01-2011, 16:45
ac, biết là thế nhưng đưa lên web làm sao?:D hay mod cho cai nick yahoo, gửi file word cho mod up nha...............:D

majchealjatxe
15-01-2011, 17:01
ac, biết là thế nhưng đưa lên web làm sao?:D hay mod cho cai nick yahoo, gửi file word cho mod up nha...............:D

>"<, bạn vào đây:http://luongsonbac.com/forum/forumdisplay.php?f=127
Nhấn "Bài Mới" phía bên tay trái, đặt tên toppic là tên truyện bạn đánh. Sau đó coppy nội dung từ word và past vào đó.Chứ không phải là post bài trực tiếp trên LSTQ đâu bạn ạ, sau này nếu bạn vào HTC thì sẽ có box riêng cho bạn post truyện vào đó, sau đó Lăng Độ Vũ hoặc các Đầu lĩnh khác sẽ kiểm tra và chỉnh sửa nếu có sai sót rồi mới đưa lên LSTQ

anhkhoapop
15-01-2011, 18:26
cám ơn bạn, thì ra là thế:D:D:D:D:D:D:D(ko đủ 50 ký tự)

majchealjatxe
15-01-2011, 19:18
cám ơn bạn, thì ra là thế:D:D:D:D:D:D:D(ko đủ 50 ký tự)

hè hè, một mẹo nhỏ cho việc comment không đủ 50 ký tự đây ( nói nhỏ thôi kẻo mấy cha đầu lĩnh nghe fix mất thì khổ)
Nội dung [khoảng trắng][khoảng trắng][khoảng trắng][khoảng trắng][khoảng trắng]......Biểu tượng vui
Thế là khi hiện ra biểu tượng vui sẽ nằm sát nội dung, các khoảng trắng sẽ tự biến mất. Đỡ mất công đánh bậy vào cho đủ 50 ký tự;););)

hittechvn
15-01-2011, 23:02
nick: hittechvn
muốn tham gia công việc chuyển file ảnh thành file word
muốn thử sức chút, công việc cũng liên quan đến máy tính nhiều nên đánh cũng nhanh...

Lăng Độ Vũ
15-01-2011, 23:28
nick: hittechvn
muốn tham gia công việc chuyển file ảnh thành file word
muốn thử sức chút, công việc cũng liên quan đến máy tính nhiều nên đánh cũng nhanh...

Tại hạ đã gửi tin nhắn cho huynh đệ, huynh đệ đọc tin nhắn đi nhé.

Thân.

lehuuthanh
16-01-2011, 11:34
Tên truy cập diễn đàn:lehuuthanh
Lý do muốn tham gia nhóm Hiệp Thư Các:Đọc truyện mình yêu thích và rèn luyện kỹ năng đánh máy.
Muốn chuyển truyện từ file ảnh ->file text.

anhkhoapop
16-01-2011, 13:00
Đã uo chương 604 Ngạo kiếm lăng vân :D