PDA

View Full Version : giờ tui hỏi pà kon 1 vấn đề thực tế hơn nha

haotuyetnghi
19-08-2008, 23:39
trong các nhân vật trong các truyện kiếm hiệp của tất cả các tác giả thì pà kon hâm mộ ai nhất ( nói rõ lý do càng tốt ) :p :)
còn riêng mình thích nhân vật hạo tuyết nghi nhất nên ăn trộm từ cái tên tới cái biệt hiệu luôn :D :p

thiencotinh
20-08-2008, 17:51
tui thích Lệnh Hồ Xung... vì sao à, đơn giản là hắn có phần nào đó giống giống tui, đặc biệt là rượu chè cờ bạc... hehehe...

haotuyetnghi
21-08-2008, 18:41
ok lệnh hồ xung theo kiểu phóng khoáng thích làm những gì mình ưa thích mà không cần quan tâm tới ngưới khác nghĩ gì về mình ( thế mới cưa đổ được thánh cô nhậm doanh doanh chớ )
:cuoilon: :cuoilon: :cuoilon: :cuoilon: :cuoilon:

Son_beo
23-08-2008, 21:04
Tớ thik nhất Tiêu Phong
ko nói đến Phong Vân nhá :P

-=][ Tử Thần ][=-
23-08-2008, 21:55
Tui thick mộ kinh phong :))
( võ công giỏi , đầu hơi trọc )

janetti
26-08-2008, 18:42
trong các nhân vật trong các truyện kiếm hiệp của tất cả các tác giả thì pà kon hâm mộ ai nhất ( nói rõ lý do càng tốt ) :p :)
còn riêng mình thích nhân vật hạo tuyết nghi nhất nên ăn trộm từ cái tên tới cái biệt hiệu luôn :D :p

Bạn cho mình hỏi tí " hạo tuyết Nghi " là nhân vật trong truyện nào vậy? mình coi truyện cũng không nhiều nhiều nên có thắc mắc vậy thôi, theo mình biết có 1 người tên hơi giống nhưng không phải họ Hạo mà họ Hạ, người đó kim xà lang quân Hạ Tuyết Nghi.

haotuyetnghi
26-08-2008, 23:39

Bạn cho mình hỏi tí " hạo tuyết Nghi " là nhân vật trong truyện nào vậy? mình coi truyện cũng không nhiều nhiều nên có thắc mắc vậy thôi, theo mình biết có 1 người tên hơi giống nhưng không phải họ Hạo mà họ Hạ, người đó kim xà lang quân Hạ Tuyết Nghi.
mình chỉ coi phim thôi ( không rõ có truyện không ) nhưng mình nhớ là hạo tuyết nghi ( cũng có thể là nghe nhầm )

Hoả long
27-08-2008, 16:55
truyện chính gốc tên là hạ tuyết nghi đó huynh đài bời vì ông này sinh ra đứa con gái tên hạ thanh thanh sau này kết hôn với viên thừa chí. trong truyện bích huyết kiếm đó.

VoKy0209
03-09-2008, 21:56
trong truyện thì tui thick nhất là
1 : Tiêu Phong
2 : Lệnh Hồ Xung
3 : Đoàn Dự
4 : Trương Vô Kỵ
ai cũng đc cả mặt tốt thì vô số kể
ai cũng giống tui cả trừ Tiêu Phong ra thui nên

Bách
03-09-2008, 22:00
tui thích Lộc ĐỈnh Kí : cuoi4:
nhiều vợ .............................. :nhau:

tuan minh
09-09-2008, 15:59
bộ pa` kon hết ziệc đễ làm rùi hõ, rãnh vậy tui thik I' tiễu lý phi đao

Nhiep_Phong1611
16-09-2008, 21:41
8-) 8-) Với tui thì không ai bằng Nhiếp Phong của PV.Nhìn cái phong thái anh tuấn của Phong Trung chi thần tôi thấy hâm mộ vô cùng,và tôi cũng rất thích võ công mà Nhiếp Phong sử dụng: thân như gió,đao như tuyết,người đao hòa vào thành bão tuyết.Tuy nhiên nếu không kể đến Phong Vân thì nhân vật thứ 2 mà tôi yêu thích nhất chính là Kim Mao Sư Vương Tạ Tốn trong Ỷ Thiên Đồ Long Ký vị tính cách và con người của ông luôn làm người ta phải khâm phục:vio19: :vio19:

haotuyetnghi
10-05-2009, 22:18
bộ pa` kon hết ziệc đễ làm rùi hõ, rãnh vậy tui thik I' tiễu lý phi đao

chài pác thích ai thì nói
mỗi người một sở thích thôi mà
còn hơn chán là đi bình luận ai đẹp nhất ai giởi võ công nhất
cái đó có mà KD tiên sinh cũng không dám nói ai nữa chứ nói chi quý vị

congvy111
09-03-2011, 20:29
tui thích vi tiểu bảo. nhiều vợ thấy ham quá.
hư trúc nữa. hòa thượng mà lấy được công chúa. quá đỉnh đi.

khanhduongsg
09-03-2011, 21:29
Mình thích Lục Tiểu Phụng - tự do tự tại ít vướng bận ai, phong lưu tiêu sái, trọng tình trọng nghĩa, hào sảng rộng rãi, cao thâm khó lường.

Dịch Thủy Hàn
09-03-2011, 22:48
Tui thích Đinh Điển :D

Dạ Nguyệt
09-03-2011, 23:27
Thích nhất :D
Đông Tà Hoàng Dược Sư
Châu Bá Thông

LSB.FC
16-03-2011, 21:12
Cho e hỏi nhân vật trog truyện tru tiên thì được khôg ạ? e rất thích Quỷ Lệ.1 nhân vật đầy nội tâm. Đọc truyện đó ta thấy Quỷ Lệ nội tâm đầy đau khổ bi thươg và e còn là FC của Lục tuyết Kỳ nữa. 1 Cô gái bên ngoài lạnh giá bên trog nồg ấm. Sẵn sàg hy sinh tất cả cho ng yêu. Còn thể loại truyện như kim dung thì em thích Lệnh Hồ Xung. Bất cần đời... Vs lại do nó có nhậm doanh doanh nên e thích nó hí hí

shivaacquy
29-03-2011, 15:04
mình thích Hoàng Dung "võ lâm đệ nhất mĩ nhân" hahaha