PDA

View Full Version : đề nghị các ban quản lý trú tâm đến mục game offline tí

baolove1991
09-08-2007, 21:54
đệ có 1 đề nghị các ban quản lý CLB game nên trú tâm đến bên game offline tí dc ko..vì bên đây nhìu đệ cần những game..cần link down về mà ko có..các ban quan lý mục CLB game toàn chủ yếu chạy wa bên game online..đệ thấy rất ít ghé wa bên phần game offline..thậm chí bên đây có nhìu topic spam cũng chẳng thấy bị khóa..!!
:bitmat: :bitmat:

DinhTan
10-08-2007, 21:02
ùa đúng rồi đó, tui cũng thấy ban quản lý hình như là không quan tâm đến mấy cái mục game offline này, bùn ghê, nhiều lúc muốn có trò game ofline mà chơi cung ko thấy nữa, có 1 số bài đăng lên hỏi thấy ít người trả lời quá,rồi cái dần dần chắc cung chẳng có ai qua mục game offline này quá, mà game offine có nhiều trò hay vậy mà chả có ai post bài chán thật

baolove1991
10-08-2007, 22:33
tui có thể lập 1 topic..ai cần game gì tui sẽ post vào topic đó hết nhưng tại vì giờ chưa có thời gian..để bữa sau có gì tui post lên cho anh em..rất nhìu game ofline rất hay..game hành động kinh dị đều có..!!

DinhTan
14-08-2007, 01:20
ông bạn có thê qua topic gamemini của tui đc hok, tui lỡ post bên đó òi:D

N.S Phương Anh
14-08-2007, 21:25
ùa đúng rồi đó, tui cũng thấy ban quản lý hình như là không quan tâm đến mấy cái mục game offline này, bùn ghê, nhiều lúc muốn có trò game ofline mà chơi cung ko thấy nữa, có 1 số bài đăng lên hỏi thấy ít người trả lời quá,rồi cái dần dần chắc cung chẳng có ai qua mục game offline này quá, mà game offine có nhiều trò hay vậy mà chả có ai post bài chán thật

Cứ hỏi đi bây giờ sẽ có người tích cực trả lời.
Muốn tìm game offline hay thì vào game.info
:15:

DinhTan
14-08-2007, 22:08
có người hỏi rồi đó mà có thấy ai trả lời đâu, trả lời không được cũng im luôn, làm người ta chã biết đường nào mà lần:((

baolove1991
15-08-2007, 08:27
bây giờ ai muốn chơi game gì hoặc thắc mắc gì về game thì cứ vào mục GAME.INFO của Millenia ..đệ sẽ giúp 1 tay vào việc kiếm game cho những ai cần...cần game gì cứ ghi tên game đó ra..đệ sẽ giúp 1 tay tìm giúp..!!