PDA

View Full Version : Những thành viên không vào Thương Quán được!

LSB-TongGiang
12-05-2006, 06:09
Những thành viên không vào được Thương Quán xin vui lòng gửi bài trả lời trong chủ đề này để BQT biết và sửa chữa lại giúp huynh muội!

Thân,
Tống Giang

MrLuck™
12-05-2006, 17:50
Em vào được thương quán nhưng không chuyển tiền được cho người khác.Nó thông báo lỗi gì ấy anh sửa lại hộ em

Thiên Thần Bóng Đêm
12-05-2006, 18:49
đệ cũng thế nick chick và nick lê thủy linh vào được thương quán nhưng khi gửi tiền hoặc rút tiền đèu bị lỗi

LSB-TongGiang
13-05-2006, 08:39
Lúc gặp lỗi Chick và VTB nhận được thông báo lỗi như thế nào? Copy thông báo lỗi rồi post lên chủ đề này để Tống Giang xem thử mới biết lỗi vì đâu....

Có lẽ vì Chuyển tiền phải trả tiền lệ phí, trong khi Chick và VTB lại chuyển toàn bộ số tiền nên mới bị báo lỗi chăng??!!

trang lanh_sos
13-05-2006, 11:37
Muội không vào được Thương Quán để gửi tiền vào Tiền Trang!!giúp muội với!!TKS

Tiểu-Muội
13-05-2006, 13:25
Em không vào được ,
G..rừ . Vào TQ chứ có làm gì đâu mà hắn thông báo là cố tình vào chức năng của BQT hoặc bị treo nick
Buồn hơn con chuồn chuồn .

Thiên Thần Bóng Đêm
13-05-2006, 17:51

trong thương quán đệ chỉ rút có 10 000$ thui vậy mà nó toàn hiện lên thông báo đó ah

thang_gu_nha_tho_duc_ba
13-05-2006, 22:19
không biết đâu , chỉ vì đổ lỗi tiền trang lỗi với lại lấy lãi cao quá mờ thằng Trùm nợ em 400K tiền lô đề không giả đây này , nó xù em mất roài, không thân em lừa mãi mới được 50k ngày đêm vắt óc suy nghĩ đánh con bao mờ nó lại quỵt tiền em , em ứ biết đâu , giải quyết nhanh cho em .

MrLuck™
15-05-2006, 13:48
Lỗi như chick đưa ra đó anh Tống em gửi kiểu gì cũng không được
Nhưng mà mua quà rồi gửi lại được em chả hiểu nó bị gì nữa

Trùm.
15-05-2006, 21:04
không biết đâu , chỉ vì đổ lỗi tiền trang lỗi với lại lấy lãi cao quá mờ thằng Trùm nợ em 400K tiền lô đề không giả đây này , nó xù em mất roài, không thân em lừa mãi mới được 50k ngày đêm vắt óc suy nghĩ đánh con bao mờ nó lại quỵt tiền em , em ứ biết đâu , giải quyết nhanh cho em .
LS có luật của Ls Tao có Luật của tao .
Tao chỉ tịch thu tiền của những thằng chơi gian lận:cuoilon: .Thông cảm cho anh em nhé .
Ai cũng đánh lô như mày thì Tiền của Tống Giang đến bao giờ tao mới trả được cho anh Tống .Trại chủ nhỉ .
Cứ chơi bẩn là tịch thu:cuoilon:

LSB-TongGiang
16-05-2006, 09:09
thang_gu: Việc đánh bao lô của Trùm là cá nhân Trùm tổ chức, Sơn trại không chịu trách nhiệm. Cảm thấy không tin tưởng thì không nên chơi nữa. Còn đã lỡ chơi rồi thì phải gắng đòi thôi.

Trùm: Anh đâu theo dõi chuyện đề đóm mà biết ai đúng ai sai.

Vi Tiểu Bảo & Chick: Lỗi của 2 người là do không có đủ tiền. Không phải cứ có 10 000 là rút được 10 000 đâu, vì phải còn trả lệ phí 1% cho Thương Quán nữa. Có nghĩa nếu có 10 000 thì chỉ rút được 9900L$B vì phải trả 100 tiền lệ phí cho Thương Quán.

Các thành viên khác đã được sửa lại... có thể vào Thương Quán rồi đó.

Tình Trường Lãng Tử
16-05-2006, 12:16
nick em dạo này bực lắm ko biết lỗi do ai
cứ vào NSS post 1 bài chất lượng (dạo này em tu rồi ) :D thì cứ 1 lần gởi là nó bào là bài quá ngắn phải trên 50 ký tự (bào em phải hơn 2000 ký tự đó chứ ) rồi Back lại thì nó mất tiu
làm vài lần như vậy nản ơi là nản

Trùm.
16-05-2006, 14:50
Em nhờ Trại chủ Bảo với LuTuannghia cho em đặt công ty xổ số của em ở Phiếm Luận Đàn đi .
PLD đông người vào đọc thì mới biết được
Chứ để dưới CLB Game TT hic hic chả có ai đánh cả

Tiện thể nhờ Trại chủ sửa cho em tại sao em ko cho ảnh vào chữ kí .