PDA

View Full Version : Những nhân vật đáng ghét trong Thủy Hử!

Mắt_Lưu_Ly
22-07-2005, 13:24
:banana: này mọi người,từ hồi vô lương sơn đến giờ sao ko thấy ai bàn về các anh hùng trong THỦY HỬ TRUYỆN nhỉ. Ai đã xem phim chắc đều fải yêu hay ghét 1 nhân vật nào đó chứ, hãy vô bày tỏ ý kiến đi nào,còn ta thì thù nhất cái lão TỐNG GIANG, vừa già vừa xấu,vừa béo vừa lùn,chỉ vì trung thành 1 cách mù quáng với triều đình mà khiến cả LƯƠNG SƠN BẠC bị giệt vong,nếu là LÂM SUNG làm trại chủ thì mọi chuyện đã khác roài,ta xem fim này kỹ lắm nên ko nói sai đâu ,:cuoi4: (ko bấn gì đến trại chủ trên diễn đàn này đâu nhé )

LSB-LyQuy
22-07-2005, 13:57
Thương yêu à! Những chủ đề thế này mình nên post ở Đông Tây Kim Cổ, phần Danh Nhân, Văn Hoá Thế Giới! Post ở PLD người ta lại tưởng mình nói giỡn chơi chứ không phải là bàn nghiêm túc!
Anh chuyển bài của mình qua đó nghen! Mà ở đó cũng đã có khá nhiều đề tài bàn về ba cái chuyện Tống Giang đó đã có khá nhiều trong DTKC này rồi mà!
Giờ anh chuyển chủ đề này của mình về DTKC rồi anh sẽ đi tìm cho mình những chủ đề nói về vấn đề này nha. Nếu k0 ai bàn thì hai đứa mình bàn với nhau cũng được. :)
http://luongsonbac.de/forum/showthread.php?t=11056
Đây nè mình, đây là một trong những chủ đề nói về Tống Giang ở trong này nè! Chủ đề này là chủ đề do anh lập ngay từ hồi chập chững bước vào diễn đàn Luong Son Bac đấy nha! Mình vào đọc đi rồi cũng bàn luận nhé! :)