PDA

View Full Version : Hải Phòng đâu rùi

LSB-TuongVi
04-12-2004, 09:26
Do sắp đến tết tây , cần bàn bạc gấp để quyết định xem hội HP sẽ đi đâu để đón năm mới , nên Thứ 3 tuần này lúc 16h anh em HP ( kể cả trong hội hay ko) ai rảnh thì tập trung tại quán net Thái Dương ( đường bao ) 219 Nguyễn Văn Linh.

Hội LS Thủy Nguyên ít nhất phải có một thành viên có mặt. Cuộc họp này ngoài việc bàn bạc kế hoạch tết tây còn để họp bàn việc tổ chức hội , nên rất mong anh em đến dự đông đủ. Khi đi mang theo ít nhất 15 khìn. Cám ơn

Hội trưởng Hội Hải Phòng kính phím <~~~~~ :? mei ơi! chuối 1 buồng :p

thang_gu_nha_tho_duc_ba
04-12-2004, 09:34
ok sẽ đến như đúng hẹn ......... .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. ..........................................

LSB-Mèo Đen
04-12-2004, 09:39
Thế thì hoá ra là qua rồi hả chị Vi ơi ...Hôm nay là thứ 7 roài ...Híc ....Tiếc quá ...Em ứ biết sớm để mà đi .......:(

thang_gu_nha_tho_duc_ba
04-12-2004, 09:44
ai bảo thí thứ ba tuền này tức là ngày 7 thang 12 anh em nhớ đến thai dương họp nha mỗi người mang theo ít tiền đánh ù nha nha

LSB-LyQuy
04-12-2004, 09:52
nên Thứ 3 tuần này
Ối giời ơi, hôm nay là thứ 7 mà bắt quay lại thứ 3 họp thì đến bố tôi cũng chẳng quay được chứ đừng nói là tôi nữa.....hic...!

thang_gu_nha_tho_duc_ba
04-12-2004, 10:04
đẫ bảo anh là thứ ba tuần này nhưng mà tuần này bắt đầu bằng thứ bảy thế mà không hiểu chán quá chả ai chú ý gì cả

lsb_ Phi Ưng
04-12-2004, 10:46
được mà hôm đó em nhất định sẽ sang đó đúng hẹn mà,mong mọi người đến đông đủ để em có thể ngắm dung nhan mọi người nha, nhưng sao mà muộn thế mãi 16h cơ ạ .Nhất định đệ sẽ đúng hẹn mà.TV à, đề nghị của đệ tỷ đã duyệt chưa vậy, trả lời sớm cho đệ đi chứ.

LSB-THU HÀ
04-12-2004, 11:40
Ôi giời thế Thu Hà không có $ có đi họp được hông ?

Congtuhoangquy
04-12-2004, 11:55
mỗi người mang theo ít tiền đánh ù nha nha
Cái đấy thì chú Gu yên tâm a`!Tiền đóng cho hội thiếu chú tiền đánh bạc có bao giơ anh thiếu đâu a`!Có lần nào đi họp hội mà anh em mình không vui chơi đâu a`!

LSB-THU HÀ
04-12-2004, 13:00
Xời , người chuyên diệt mồi như pố hoàng quý á , $ nộp đi họp hội thì hông có nhưng $ đánh ù và tiền$ cho Thu hà và Mai anh thì dạt dào :) ke ke ke

LSB-Mèo Đen
04-12-2004, 13:29
--------------------------------------------------------------------------------

Thế thì ở nhà nhé kưng ........
4h còn Ù ạc cái giề ...........Mà đi bàn kế hoạch họp lại phải đóng 15 khìn cơ à ? Làm gì hả Chị Vi ơi !!!!!!!!!!!!

Bạch Đế
04-12-2004, 13:53
Xời , người chuyên diệt mồi như pố hoàng quý á , $ nộp đi họp hội thì hông có nhưng $ đánh ù và tiền$ cho Thu hà và Mai anh thì dạt dào :) ke ke ke
Chẹp chẹp cho chị thui sao lại còn đưa vợ em zô làm gì nữa,em tuy ko đi họp được nhưng em phản đối việc đánh bài (vợ em nó ham món "lày" lắm à)

LSB_ĐiềnBáQuan
04-12-2004, 13:54
đi họp nộp 15 khìn thế đi ăn nộp bao nhiu? từ trước tới nay chỉ có đi họp nhận phong bì thôi làm giè có luật đi họp nộp phong bì bao giờ đâu nhẩy?

LSB-THU HÀ
04-12-2004, 14:05
4h còn Ù ạc cái giề ...........Mà đi bàn kế hoạch họp lại phải đóng 15 khìn cơ à ? Làm gì hả Chị Vi ơi !!!!!!!!!!!!
Em họp hôi tất nhiên la ai cũng phải đóng $
Ý em hỏi Thu 3 đi bàn công chuyện thì dóng $ là rì :) ke ke ke , Không đóng có được hông ?

Miss Chanh
04-12-2004, 14:24
Hè hè , các bác thông củm cho con bạn em . Già rồi nên lú lẫn . Thứ 3 tuần sau chứ không phải tuần này . Hôm đó các bác nhớ đi đông đủ cho em diện kiến dung nhan từng người nhá . Trước giờ chưa biết họp hội HP nó ra làm sao .

LSB-TuongVi
04-12-2004, 14:30
--------------------------------------------------------------------------------

Thế nhóc định đến ngồi ngoài đường họp hẻ nhóc , hay giải chiếu ra TD ngồi họp nhé. Chậc chậc , cứ mang 15 khìn đi , đó là ít nhất. Ko có tiền cũng ko sao :
Ko ăn
Ko uống
Ko bon chen

Thế nhé chị Hà :D
Hoatrachloai , tỷ đã add đệ vô HQ rồi , thứ 3 này đi họp tỷ sẽ bàn giao công việc cho đẹ. Còn tại sao họp tầm đó là vì tầm đó những người đi học mới đi học về
À sorry bà con Thứ 3 tuần sau , tuần tới này ấy. Dạo này tâm trí đang tơ tưởng linh tinh nên hông tập trung :D

Hội trưởng Hội Hải Phòng vứt bút :D kekeke

Trùm.
04-12-2004, 14:48
oài có 15 khin` thôi hả chị trang ơi sao không thêm tí nữa cho anh em hào hứng tí hả chị ơi .Em thì vô tư thôi à không có chuyện giè cả mà .Chắc là 1 khìn anh em ta được vào tray hotel ,ngồi họp bàn quá ta đúng không chị vi ơi :) .
tay hotel muôn năm .
em LSB-Lăng Chấn

LSB-TuongVi
04-12-2004, 15:07
Chú mời thì chị vào , còn chị thì ít khi vô đó để ăn uống lắm . Chỉ vô đi WC nhờ thôi . Chậc

LSB-LuTuanNghia
04-12-2004, 15:09
Như một cái chợ rách kẻ buôn người bán hò đủ thứ nghe chẳng ra cái gì cả.....

Bạch Đế
05-12-2004, 07:27
Em nêu 1 ý kiến nhé Tết tây này mời anh em Hải Phòng về Nam Định chơi anh em thấy thế nào

LSB_Doan cong tu
05-12-2004, 08:03
Đù má nhà nó sao bây giờ lsb hải phòng bết sê lết vậy nhỉ ,không lẽ hết thời của hải phòng rùi sao. Tiếc thay tiếc thay :=

LSB-Mèo Đen
05-12-2004, 09:10
Thằng LTN ăn nói cái kiểu gì đoá ............Bài này để ở Thông Báo vì đa số anh em Hải Phòng chưa được vào Hội Quán nên để đó mọi người đọc mà biết ...Chú mày ăn nói cẩn thận vào nhé ..............

thang_gu_nha_tho_duc_ba
05-12-2004, 09:38
Như một cái chợ rách kẻ buôn người bán hò đủ thứ nghe chẳng ra cái gì cả.....cút
thơ với thẩn đối thử chữ ký cái nha
"chó đái bờ dậu chó không đái
chó con đái mồm chó,chó mới đái"

Z_z
05-12-2004, 11:16

Thằng ôn con ngoại đạo kia mày thích gì ? đây là chỗ cho mày sủa hả !

LSB-TuongVi
06-12-2004, 06:27
Ai đó có trách nhiệm làm ơn xử lí giùm cái đống bùng nhùng bên trên hộ cái . Mệt với các người quá rồi .

bo kinh van
06-12-2004, 08:24
Thằng ôn con ngoại đạo kia mày thích gì ? đây là chỗ cho mày sủa hả ! Ha ha ha hết chuyện quay sang chửi nhâu này này thế mà chẳng có ai có ý kiến

MAVUONG
06-12-2004, 09:52
-------------------
:no: Láo quá ______ Láo nhều quá !!!
Lão Ma Vương nì cũng ở Hải Phòng nè , sao......... lại nói như vậy chứ lỵ?
Đau cái sờ...........................
Hày Là !!!

Ngọc Diện Diêm Bà
06-12-2004, 11:26
Làm ơn vào HQ HP ma bàn.Bàn xong hãy đưa lên TB.

LSB-THU HÀ
06-12-2004, 12:37
Ku này láo
Anh em thông báo chuẩn bị hội họp cho ngày vui Tết dương lịch mà nhân tiên đó cũng là đế con em TV vợ nó làm SN cho nó
Thế mà nó dám nói ....anh em như vậy , Nghĩ lại xem ngôn từ có được không ?
Điên ! Đek đi nữa bây giờ , anh em đọc lại lời thằng ku em LTN nó viết xem có chấp nhận được hông ? Không vào xin lỗi thì đứt xèng luôn nhé
To : Chị thương chị mới nói :) thằng em hãy nghĩ lại đi

LSB-TuongVi
06-12-2004, 13:01
Đây k phải bàn mà là TB họp hội , vì nhìu người ko được add nick trong HQ
Xong ngày mai nhờ CQ khoá lại hộ . Rắc rối quá , mệt cả người , bực cả mình .

vương_trấn_sơn
06-12-2004, 15:08
không họp hành gì nữa ở nhà hết .Suốt ngày ăn với chơi không chịu giúp bồ mẹ gì cả đã thế lại vác tiền của bố mẹ đi tiêu pha vào những việc vớ vẩn không tự mình làm .Đấy là tui nói si nhwu vạy nah còn ai không như vậy tui ủng hộ đi chơi liền à .Đã coi tổng thông báo .Ai mà nhwu vậy thì sửa ngay nha chớ có thù hằn phạt thẻ treo nick tui đó nha .Nhuẽng ai không như vậy thì tui quý lắm :D .

LSB-Mèo Đen
06-12-2004, 15:36
hic ...Đã không đi thì đừng nói thế chứ .....Trẻ không chơi già hối hận à ..........Mà có làm gì quá đâu ..............Lâu lâu mới đi chơi với nhau chứ đâu phải ngày nào cũng đi .....Pố sư nhà ku ...:)