PDA

View Full Version : Thông báo họp hội HP ngày 20-06 này.

KDT_CongTuBien
14-06-2004, 22:30
Đây là thông báo cuối cùng của vụ họp hội lần này nè .Nếu cần bổ sung gì thì mọi người cho ý kiến nhé
+Địa điểm tổ chức thì đã tìm được rùi ,đó là do công sức của Thu Hà (mọi người cho 1 tràng pháo tay khen bé nào hĩm ).Thời gian tập trung sẽ từ 8h-10h sáng ngày 20/6.Hôm đó ai có xe máy thì cố gắng đi sớm dùm hén.Mọi người tập trung đông đủ rùi thì sẽ bơi đến địa điểm đó là ở chân cầu An Dương 1 .Ai đến muộn thì nhớ vào HQ sẽ có tin nhắn cho mọi người
+Về kinh phí thì CTB đưa ra 1 mức giá chung là mọi người đóng 30 khìn nhé
+Việc nội trợ bếp núc thì sẽ do HongDuyen no.Các cô các bà nào có thể tham gia thì vào giúp vợ cũ tui 1 tay nhé
+Mọi người bắt đầu đóng tiền từ ngày 17/6,vào các buổi sáng và tối .Ai đóng tiền thì bơi xuống quán nét Thai Dương đóng cho CTB ,hoặc gửi tiền cho ai đó ,rùi sẽ nộp sau cho CTB
+Mọi người cố đóng hết tiền trước tối ngày 19 cho ,vì cần tiền để no nhiều việc trước ,không thể để 20 no thì e là muộn quá
+Về dự định vui chơi của buổi 20 này thì mọi người sẽ ăn uống buổi trưa muộn muộn 1 tí đến chiều muộn .Đến chiều muôn thì đưa bọn ND vìa rùi tối anh em thích đú thì lại chơi tiếp( đó là những ai có điều kiện)
+Và lần họp này cũng là SN của 4 thành viên đó là Mai Linh,QuyThan,bangchucaibang,girlrangkhenh.Nhưng lần họp này thì girl chắc có việc bận ko đi được nên chỉ có 3 cái SN kia thui
Đấy anh em xem còn bổ sung cái gì cần thiết nữa thì cho ý kiến nhé hĩm
P/S: mượn nhờ đát tổng thông báo vài hôm nha ban quản trị.

LSB-TuongVi
15-06-2004, 07:57
TV có vài bổ sung như sau , hum đoá TV chỉ đi được nửa ngày ( đến trưa phải vìa ) nên mọi việc chợ búa này mua bán , đón tiếp .......nói túm lại việc điều hành buổi họp đó TV vẫn sẽ tham gia ,nửa ngày sau đó anh CTB sẽ tiếp quản hoàn toàn công việc ( TV sẽ lên kế hoạch để anh ấy cứ theo đó mà thực hiện )
Về việc đóng góp mọi người đóng 50 khìn , nhưng nếu ai quá khó khăn trong chuyện tiền nong thì cứ nói đừng ngại ( anh em cả mà ) , tối qua TV đã ngồi tính toán , nếu tất cả đều đóng 30 thì .....hơikhó khăn đó, nên ai cố gắng được thì cố gắng nhá , chả mấy khi anh em tập trung được đông đủ vầy đâu
Đúng 7 rưỡi đến 9h tất cả Hội HP tập trung tại quán net Thái Dương ở đường bao ( nếu ai chưa bít quán này thứ tầm đó cứ vào đại ở đâu cũng được rùi chỉ dẫn sau )
Mọi việc còn lại TV sẽ bàn vớianh Tín và chị Duyên
Còn khách ND HN ,mọi người cố gắng cho TV 1 con số cụ thể ( bao nhiu người đi) để TV còn lo chuyện điđón , nếu anh em xuống ô tô ở bến Niệm Nghĩa thì gần địađiểm họp , như vầy thì hay quá :)

PS : anh Tín chú ý lỗi chính tả kìa em là em lo cho anh rùi đấy :))

Tây Môn Xuy Tuyết
15-06-2004, 10:11
Đây đây ,thằng béo đây .theo thông tư mới nhất của Đại sứ quán NĐ thì ngày thứ 6 :18-6 đại sứ hoà bình là lamsunggiaodau sẽ đến HP trước để dự đoán tình hình và thăm vợ .Sau đó hai ngày thì NKT cùng LTLT sẽ đến sau bằng ô tô .Còn lại Ngọc thịt chó sẽ lên HN để đi cùng chồng là lão Huy Ak ,không biết là những người NĐ hiện đang ở HN có những ai sẽ tham gia ,mong là Huy Ak lên danh sách giúp cho những người trên ấy
Báo cáo hết

LSB_Doan cong tu
15-06-2004, 11:28
Kinh nhỉ dạo này lương sơn hải phòng nhìu cái hay ra phết ta,có thể cho đoàn dự 1 chân trong hội quán hải phòng không hả cô em ti vi ơi.Hôm 20 này chắc là chủ nhật thì phải có lẽ tớ cũng tham gia được đó nhỉ :D

KDT_CongTuBien
15-06-2004, 17:17
Họp thì phải địa chỉ cụ thể chứ ai lại hẹn ra chân cầu An Dương bao giờ thằng Tín bị dở hơi à mà hẹn mọi người ra đó . Họp ở đâu thì cho địa chỉ cụ thể mọi người tìm cho dễ...
Oài đâu em bảo tập trung ở quán nét Thái Dương chỗ đường bao mà .Ai ko biết quán đó thì online buổi sáng sẽ có người lên tận nơi đón được chưa
Song xuôi đâu đó anh em mới kéo sang nhà bên chân cầu An Duong 1 .Em mới mua căn nhà ở đó để anh em tụ tập làm đầu gấu mà hờ hĩm

Tinhdinhsonha
15-06-2004, 18:01
online buổi sáng sẽ có người đến tận nơi đón hả anh? thíc quá hén,mà liệu có đủ xe để đi đón người đến đúng giờ không kìa.
Việc đi chợ,nấu nướng đã có chị D lo á?eo ơi tội chưa,liệu có ai giúp được không?Theo em cứ giao việc nấu nướng cho tất cả con gái,con trai đi đón khách nhá.Ai không làm việc này thì phải làm việc kia.Oke :) mong la fhum đó vui vẻ hén ;;)

LSB-TuongVi
15-06-2004, 22:34
Tuongvi nhân danh là hội trưởng hội LSHP, thay mặt cho anh chị em hảo hán HP có đôi lời với mọi người như sau:
1- Thay mặt LSHP, Tuong vi kính mời các anh chị em hảo hán, những người quê Nam Định ngày 20-06 này đi Hải Phòng một chuyến.
2- Thay mặt hội Đua Đòi của LSHP, kính mời Ngcọ tỷ là hội trưởng hội LSHN đại diện cho hội HN đến dự cho thêm phần đông vui.
3- Cuộc họp này của hội HP cũng như các hội khác chỉ là một cuộc họp thường xuyên và họp riêng. Lần này theo như ý kiến của các thành viên hội nên mời các anh chị em ND. Nên rất mong những ai không phải người Nam Định thì đừng vào đây nói lung tung chi cả. rất mong mọi người hết sức thông cảm vì đây không phải là cuộc họp của toàn 4rum mà chỉ là hội nội bộ có mời thêm vài người khách mà thôi.
==> không hiểu Tuong vi giao cho ông Lý Quỳ quản lý hộ cái chủ đề này mà ông bỏ đi đâu để rồi có một loạt các bài viết quá thừa mà ông vẫn để nguyên thế không biết.
Một lần nữa Tuong vi xin nhắc lại, cuộc họp chỉ mời anh chị em quê Nam Định và chị Linh đại diện cho hội HN. Rất mong mọi người hiểu và giúp đỡ cho.

LSB-LyQuy
16-06-2004, 00:07
Thể theo yêu cầu cảu TV, Lý mỗ đã dọn dẹp một chút trong topic và khoá lại tránh chuyện các vị vào câu bài nói năng lung tung. Còn những ai muốn đi thi` cưé vào mà coi là biết liền. Không phải ở đó mà nói trước rồi đến hôm ấy lại em không đi được đâu thì chán lám.