PDA

View Full Version : Chức năng tự nhận lương, màu nick cho Admin và ĐL

LSB-NgoDung
15-05-2004, 03:00
Gửi các Quản trị viên, Đầu lĩnh và Quản Lý

1. Phát lương
Diễn đàn vừa thêm chức năng tự lấy lương cho thành viên quản lý diễn đàn. Quản trị viên, Đầu Lĩnh và quản lý có thể tự lấy lương hàng tháng bằng cách bấm vào dòng "Hãy click vào đây để lãnh lương tháng này!" ở trang chính diễn đàn.
Thời gian phát lương là 14 ngày. Sau thời gian này chức năng phát lương sẽ tự động tắt cho đến khi BQT kích hoạt lại vào tháng sau.
Mức lương dành cho Quản trị viên là 6000$, Đầu lĩnh 5000$ và Quản lý là 3000$. Mức lương này phát nhằm phần nào đó đáp tạ thời gian bỏ ra quản lý giúp đỡ Sơn trại.

Ghi chú: Những mục có hoạt động thưởng tiền các bài viết chất lượng hoặc những hoạt động nhằm phát triển mục cần kinh phí sẽ nhận được tài trợ từ Sơn trại khi trình bày kế hoạch trong BĐL thông qua Trưởng nhóm.

2. Màu nick
Màu nick dành cho Admin: Viền màu đỏ
Màu nick dành cho Đầu Lĩnh: Viền màu xanh :D

Kính
Lương Sơn Bạc

LSB-VanThang
17-05-2004, 00:08
Hôm nay có một số thành viên trong nhóm Hà Nội và Hải Phòng, dù không phải là Quản lý vẫn nhận được tiền. Tại hạ đã trừ số tiền này vì không hợp lệ. Lỗi này đã được sửa lại. Thành viên nào phát hiện chức năng phát lương còn có lỗi hãy thông báo ngay cho Sơn trại biết. :)

Kelangquen
17-05-2004, 20:46
Hôm nay có một số thành viên trong nhóm Hà Nội và Hải Phòng, dù không phải là Quản lý vẫn nhận được tiền. Tại hạ đã trừ số tiền này vì không hợp lệ. Lỗi này đã được sửa lại. Thành viên nào phát hiện chức năng phát lương còn có lỗi hãy thông báo ngay cho Sơn trại biết. :)

Chẳng hiểu ĐC nghĩ cái gì mà gán cho tớ cái tội.....

Từ khi bãi chức QLý ở Thi Đài đúng là chẳng làm gì cả, nếu không phải ai add vào mục CĐĐĐạo thì tớ cũng chẳng nhấp cái nút "lĩnh lương" khỉ gió kia đâu. :D

Hôm nay thấy mục CĐĐĐạo ở QCMV chẳng còn nữa mới biết có người add nhầm đấy chứ. Chán các chú.

bye.

LSB-Tiểu Nữ
18-05-2004, 12:37
Sao cái vụ lương lậu này hẻo quá vậy mấy huynh . Vậy với mấy nhóm làm việc đặc biệt thì không được lương nữa hả . Theo bảng tính lương hồi trước muội được nhận 30.000$ một tháng . Giờ chỉ được nhận có 5000$ thôi . Ít quá , không thể tăng thêm được hả mấy huynh . Chứ ít như vậy thì sống sao nổi chứ . :D Muốn mua một cái nhà chắc phải cày kéo cả năm trời mất

LSB_Vô tình tiên tử
18-05-2004, 12:47
Hi hi hi... Không biết Tiểu nữ đã vào Thương quán nghía thử chưa ? Bây giờ giá nhà cửa giảm 1 số 0 rồi. :D

LSB-LuTuanNghia
18-05-2004, 12:58
Theo bảng tính lương hồi trước muội được nhận 30.000$ một tháng . Giờ chỉ được nhận có 5000$ thôi .
Tiểu Nữ lại nói đến ngày xưa rồi ! Tiền trang sau vụ cướp động trời đã gần hết tiền :D ! Đào đâu ra giả cho mỗi quản lý 30.000$/một tháng ! Tiểu Nữ nhận được 5000$ là nhiều roài ! Akaterina nhận được có 3000$ nè ! Nhà bây giờ rẻ lắm ! 5000$ lương chỉ cần 4 tháng mua tốt ! Nhà đỉnh là khác !

LSB-KieuPhong
22-05-2004, 18:32
các bác đầu lĩnh có thể cho em Mod này không vậy, cái này mới nên chắc chẳng có diễn đàn nào có
nếu không được thì xin xoá bài đừng treo nick nha heeeeee

lsb_ha son
22-05-2004, 20:30
hình như tại hạ thấy lương của mấy vị đầu quá cao hay gì đó , mỗi bài viết được có vài xu mà có mười mấy ngày các vị đó được lĩnh 5000 bằn 500 bài viết , hình như đã có sự bất công rồi đó , làm như vậy bọn dân đen đến bao giờ mới kiếm được 5000 trong khi đó khối vị đầu lĩnh ngồi mát hưởng bát vàng , mong quân sư xem lại chút đí.

LSB-Tế Công
05-06-2004, 09:28
:= Lại là tiền lương một tháng thu nhập tới 3000$ là ít nhất , trong khi thành viên viết bài gần cả tháng trời , lòi con mắt 8O ra cũng chưa chắc được 1000 $ nữa là !!! Sao LSB cũng không chu cấp tiền hàng tháng cho thành viên , ít ra cũng được 500$ chứ ? [-o<

LSB-Han tinh thu sinh
05-06-2004, 09:39
:= Lại là tiền lương một tháng thu nhập tới 3000$ là ít nhất , trong khi thành viên viết bài gần cả tháng trời , lòi con mắt 8O ra cũng chưa chắc được 1000 $ nữa là !!! Sao LSB cũng không chu cấp tiền hàng tháng cho thành viên , ít ra cũng được 500$ chứ ? [-o<
Huynh đài thử tính xem trên sơn trại của chúng ta có tất cả bao nhiều thành viên. Nếu cứ mỗi người 500 thì bao nhiêu cho đủ?
Ha Son: Chú cho rằng DL lĩnh nào ngồi mát ăn vàng thía. Chú nói HTTS hả? Ừ, chắc thế rùi.

LSB-LuTuanNghia
05-06-2004, 09:42
Sao hôm nay Akaterina vào chức năng tự nhận lương của các đầu lĩnh và quản lý trong sơn trại thì lại hiện ra cái này "Huynh đệ không thuộc nhóm quản lý của Sơn trại" ! Trong khi Akaterina vẫn lù lù trong Bảng Quản Lý Box Kết Bồ - Kết Bạn - Kết Tình Yêu ???????

flame dragon
05-06-2004, 10:12
cho em hỏi tý
ở ngoài forum đó có cái dòng chữ bấm vào đây để lãnh lương tháng này sao em ko lãnh được nhỉ
khi bấm vào nó báo là bạn ko thuộc ban quản lý gì gì đó
trong khi đó em vẫn vào được quân cơ mật viện mục tin học và nhóm ẩm thực tức là em vẫn ở trong 2 nhóm đó đúng ko
thế seo em ko được nhận tiền lương nhỉ?

LSB-SongNghi
05-06-2004, 11:07
Lời thắc mắc của Aka cũng là thắc mắc mà muội muốn hỏi? Mong các pác át sờ đờ min xem lại, để em còn lĩnh lương lấy tiền về mua sữa cho con :=

vietdaica
05-06-2004, 11:33
to : ech muội qua đây anh đưa xiền cho mua sữa cho ku con nè
ếch muội ko nhận được lương là đúng vì VAN THANG đa giải thích rồi những ai ko làm ql thì ko nhận lương , em chỉ là thành viên HANOIQUAN' nên ko có lương mụi à :D

mà cái cô CHIP2 cũng cố chấp thế , người ta vào chúc mừng 2 đứa em thi dh mà cảnh cáo mìn , lại còn treo ko cho làm ql 1 tuần mới đau chứ , làm quản lí ko được chúc mừng à ===> quy tắc quá

khà khà tay aka cũng ko nhận được lương hả , hí hí ta cũng rứa nè , thoai lương cũng chỉ có 3 khìn thôi mà

vietdaica
05-06-2004, 11:38
huynh đài ko nhận được lương vì chỉ có quản lí và đầu lĩnh mới có lương thôi , ko phải là phân biệt đối xử mà là trả công cho những ngươi đó vì có công trong việc kiểm tra bài viết

huynh đài còn thắc mắc gì nữa ko ???

LSB-Park_Cheung**
05-06-2004, 11:43
Đúng rồi .Thắc mắc gì nữa không .Thắc mắc hiểu được chít liền đó .:))\:D/ :)).À mà qua PC lập Vip_Wecome đó .Có tiền mà .Vô đó đi .Vừa nhàn vừa có tiền

LSB-TruongVoKy
05-06-2004, 14:00
sao tại hạ không nhận được tiền lương tháng này vậy ...kính trên xem xét...tại hạ đã ấn vào phần lĩnh lương mà không nhận được ?

Tây Môn Xuy Tuyết
05-06-2004, 14:26
Đệ cũng có đôi chút thắc mắc ,tại sao đệ kick chuột vào đó lại hiện lên thông báo bạn không nằm trong nhóm quản lí của diễn đàn .Hic hic ,vậy là sao đây bác quân sư ơi

LSB-LuTuanNghia
05-06-2004, 14:57
Là Thành Viên HÀ Nội Hội Quán thì không nhận được lương nhưng Akaterina là thành viên quản lý Box Kết Bồ sao cũng không nhận được ! Bác nào quản lý tiền lương vào giải thích kí coi !

HAND from...
05-06-2004, 14:59
hic hic cài nài quái dị quá rõ ràng là quản lí 2 mục hẳn hoi mà vô nhận lương nó đá đít đuổi ra kèm theo 1 câu "mỳa là thèng nào mà đòi vô nhận lương" kiểu này phải kiện típ thôi bà con ơi

LSB- Nguoi Em Khong Yeu
05-06-2004, 15:17
nguoikhongten viết :

Đệ cũng có đôi chút thắc mắc ,tại sao đệ kick chuột vào đó lại hiện lên thông báo bạn không nằm trong nhóm quản lí của diễn đàn .Hic hic ,vậy là sao đây bác quân sư ơi
====> Em cũng thía......

LSB-YenThanh
05-06-2004, 15:23
Tại hạ thấy cũng vậy . Mọi người tính đi chứ . sao khi thấy vào mà không được . vậy mấy vị quản trị cho biết ý kiến đi chứ

LSB-LuTuanNghia
05-06-2004, 15:29
Mấy bác quản trị ơi :-? ! Em vào phần nhận lương thì nó đá đít em ra với lí do không là quản lý trong khi em gắn bó với Kết Bồ từ lâu lắm zoài ! :(( Xiền của em :((

LSB-SongNghi
05-06-2004, 15:33
to : ech muội qua đây anh đưa xiền cho mua sữa cho ku con nè
ếch muội ko nhận được lương là đúng vì VAN THANG đa giải thích rồi những ai ko làm ql thì ko nhận lương , em chỉ là thành viên HANOIQUAN' nên ko có lương mụi à :D

Oài chán ông anh thật đấy, con em quản lý bên Minh Kim Cục mà. Còn bác có nhã ý cho em tiền mua sữa cho thằng bé nhà em thì bác cứ gửi. Em xin cám ơn bác nhiều nhiều :D

LSB-LyQuy
05-06-2004, 15:39
Đúng là GD là thành viên của hai nhóm đó và tất nhiên là phải được nhận lương. Nhưng hiện nay vấn đề nhận lương đang có lỗi, không chỉ mỗi GD là không nhận được đâu mà rất nhiều mod không nhận được. GD chịu khó đợi ngài Ngô Rụng một chút xem sao nhá.

Z_z
05-06-2004, 15:48
chẹp các vị admin sửa lại cho hoàn chỉnh đi chứ tại hạ nhìn thấy dòng chữ lĩnh lương mà không được lĩnh thì bức bối lắm!

LSB-VanThang
05-06-2004, 19:34
Cái chức năng phát lương là 2 tuần lận, mọi người cứ bình tĩnh. Tại hạ sẽ báo lên Tống trại chủ xem lại.

tuxedo_matna_t
05-06-2004, 21:42
Các bác cứ làm bình tĩnh thôi,không đi đâu mà vội.Cứ để một vài tuần nữa rồi xửa cũng được.Em nhận được lương roài. :)) :)) Còn các bác chưa nhận được lương thì cũng cứ bình tĩnh,đi đâu mà vội thía.Mất có một tháng lương ấy chứ có nhiều nhặn gì đâu.Him~ :))

LSB-TongGiang
05-06-2004, 21:55
Chức năng phát lương đã sửa lại. Nếu còn phát hiện chức năng có lỗi hay không nhận được lương, các quản lý hãy gửi tin nhắn báo cho bổn trại chủ.

Tống Giang cẩn bút.

LSB-LuTuanNghia
05-06-2004, 22:05
Tống ca ca ơi ! Sao vào phần nhận Lương nó chỉ hiện ra cái này ! Tưởng huynh sửa xong roài ai dè !
http://img49.photobucket.com/albums/v150/emxinh_emkieu_emnhaydep/LSB-Akaterina/tunhanluong.jpg

lsb_soi hoang
05-06-2004, 22:10
Oài tại hạ cũng chỉ thấy có mỗi cái này thui http://www.luongsonbac.com/forum/tienluong.phpchẳng thấy lương đâu cả trại chủ xem lại đi.

LSB-TongGiang
05-06-2004, 22:31
Mấy huynh đệ thử vào xem lại có nhận được chưa. Soi_Hoang vẫn không nhận được lương thì gửi pass qua tin nhắn cho bổn trại chủ.

Tống Giang

Tiểu Siêu
05-06-2004, 22:49
:) Tống huynh !
Tiểu muội muội đã nhận được lương rồi :) . Mới lĩnh xong :) !
Tiểu Siêu

H&L
05-06-2004, 23:34
Tớ vẫn chưa nhận được lương nè các ấy ơi.mà T ơi,T cứ láy hộ lương cho L rồi chuyển qua cho L nhé.L chả hiểu mấy cái khoản này ra sao nữa.Thôi,tiền của tớ TG cứ chuyển vào cho VT,rồi tớ lấy lại sau vậy.

LSB-VanThang
06-06-2004, 23:41
Thử lại lần nữa đi L. Nếu vẫn không được thì gửi tin nhắn cho T nhé! :) :) :) :) :) :) :)