PDA

View Full Version : Có ai đọc DOREMON không ?

LSB-LuTuanNghia
16-03-2004, 20:40
Akaterina mê nhất là Đoremon ! Nhưng mới đây có Đoremon mới Akaterina lại không thích ! Có ai đọc Đoremon mới chưa ? Thấy sao ? Ước gì giờ có lại Đoremon của ngày xưa , đọc hoài ko chán ! :D :D :D

bibi
18-03-2004, 15:25
K đọc DOREMON chán lém chẳng đọc nữa đâu, ai đời suốt ngày ăn bánh rán. (Chít vì bánh rán) :lol:

LSB-Kaiser
18-03-2004, 16:13
Cái Đô Rê Mon mới là Made In Việt Nam http://www.thuyhu.com/forum/images/smiles/icon_lol.gif

Congtuhoangquy
18-03-2004, 20:28
Tui cũng la 1 người rất khoái đọc DOREMON.Và cảm thấy bộ chuyện mới này đọc nó cu s thấy làm sao ây
Bộ cũ tui doc đi đọc lai ko thấy chán thế mà khi cầm quyển DOREMON mới này thì đã ko muốn đọc nữa à.tui cũng có 1 ước mong như bạn

lanhuong
19-03-2004, 09:42
tui la moy nguoi khoai doc DOREMON cam thay nhu tui dang song trong mot huyen thoai than ki neu ai mja ko doc ĐOREMON thi phi

Đinh Tử Ngọc
11-05-2004, 06:25
ngày xưa còn bé tui mê cái món ĐORÊMON này nhất đấy
thế mà bây giờ nó ra cái bộ mới này đọc nhàm quá trời luôn.
hôm đầu ra tập 1 tôi còn tranh nhau với mấy đứa nữa để được đọc trước thế mà cuối cùng đọc đc nửa quyển thì chán phè ra
chuối 1 vườn

LSB-MaiPhiLong
30-07-2004, 09:58
đọc doremon bây giờ chán lắm, chán không chịu nổi đúng là của việt nam "đồ nội mà" đểu

tam_mao
30-07-2004, 17:44
hê đô rê mon thì chết vì bánh rán còn thèng nôbita thì ngu ngu hê đọc buồn cười hết ngày thế các pác xem phim chưa

doiphongsuong
27-08-2004, 17:23
pokemon tôi còn đọc rồi trả là doremon , đầu to hay ăn bánh gián chứ gì?
Mà các bạn ơi ! cái ông nobita chán nhỉ? theo mình nghĩ cái ông này phải cưa xuka
nhanh nhanh ko thì ông xeko đớp tay trên mất thi tiếc , lại còn cái ông chaien chán chết , béo quay
hát cũng hay đấy chứ các bạn nhỉ?
Mà nói chung là ông Doremon này ăn tham nhất, toàn ăn hết phần của nobita thôi à vì thế mình
ghét Doremon mình yêu xuka hơn

hoanglinh_bg
31-08-2004, 13:22
Em cung doc do re mon ,nhung bay gio chan lam,chang hieu sao ma khong con hap dan nhu truoc nua....bay gio dang hien hanh loai DO RE MON THEM ,khong biet quy vi thay sao???(xin loi quy vi la may em hom nay ngoi khong the nao viet dc dau cho du da sua mai rui)
http://ffx2.net/images/media/wallpapers/site/thumbs/ffx2net_6_T.jpg (http://ffx2.net)

Nu_hiep_xinh_dep
14-09-2004, 13:13
Akaterina mê nhất là Đoremon ! Nhưng mới đây có Đoremon mới Akaterina lại không thích ! Có ai đọc Đoremon mới chưa ? Thấy sao ? Ước gì giờ có lại Đoremon của ngày xưa , đọc hoài ko chán ! :D :D :D

Ra Lư huynh mê đoremon cơ đấy ,nhưng có điều đoremon bấy giờ toàn là hàng thiếu chất lượng , sáng tác chẳng hay chút nào.... Như những chuyện đoremon sáng tác từ hồi xưa đọc còn có chất lượng hơn đoremon bây giờ nhiều....Bây giờ đoremon toàn thêm mấy cái đội quân vớ vẩn đến phát chán :(

*tay_mon_khanh*
14-09-2004, 16:07
ko đọc đo
tây mỗ thích teppi nhất
truyện trẻ con đọc lèm gì

traitanthichgai
14-09-2004, 20:37
Teppi cũng tre con thoi , đã đọc phai đọc anh hùng xạ điêu mới được. Mang tiếng lương sơn bạc mà đọc toàn chuyện trẻ con thế

traitanthichgai
14-09-2004, 20:45
Tui thấy Đô rê mon thêm chán hơn cả, chẳng ra gì cả , ít thấy các nhân vật kia , như xuka , đêkhi ,... Tiếc thiệt

Trùm.
15-09-2004, 13:10
doraiemon thì lúc bé em thcihs đọc bây giờ em chả thích nũa
đọc hoài thấy chán à hi hi

Dương Tử Anh
24-09-2004, 13:16
Muội đọc doremon từ lúc 3 tuổi.
Đọc mãi đến bây giờ chán quá chả buồn đọc, vậy mà doremon vừa mới ra bây giở ở ngoài hàng chuyện đã hết trơn, hổng hiểu ra sao. :auch:

ngưu_long_cong_tu_nd
19-10-2004, 08:06
gì chứ Đô rê mon sách tủ của tôi đo nghe đọc chuyện tôi thấy cả tuổi thơ của mình hiện lên thật là sống động những kỉ niêm như ùa về mỗi lần giở một cuôn truyện ra là lòng của tôi như có một sự kích thích kì lạ những câu chuyện thâttưởng chừng như rất đỗi trẻ con nhưng nó lạ chứa đựng trong lòng nó rất nhiều ý nghĩa nếu trên thê giới này có ai chưa đọc thì chắc hẳn đó là sự thiệt thòi lón nhất

ngưu_long_cong_tu_nd
19-10-2004, 08:13
Ban nhac linh sam oi! bạn thật sự là không biết sao (hay giả vời không biết à)truyện Đo rêmon hay vậy sao lại để lai cho muội chu đến huynh đây 20t rồi mà còn thích đoc huông chi là muội nêu tỉ thích thì liên lạc với huynh huynh sẽ giúp cho muội chuc cho muội có đươc nhưng giây phút thú vị với chuyện doremon nghe