PDA

View Full Version : Những ai ở Hải Phòng có thể đi HN ngày 14 - 03 thì vào đây.

LSB-LyQuy
06-03-2004, 01:26
Hận mỗ thay mặt anh chị em hảo hớn LSB đang sống tại HP thông báo đến toàn thể mọi người HP. Ngày 14 - 03 này tại HN sẽ có cuộc họp room cho toàn bộ hảo hán khắp nơi. Nay những ai đang ở HP có thể đi được vào ngày hôm đó hãy liên lạc với Hận mỗ qua hòm thư yahoo: [email protected] hoặc gửi tin nhắn đến cho Hận mỗ nha.
Thêm nữa là những ai đi được thì hãy liên lạc với Hận mỗ còn những ai không đi được yêu cầu không câu bài. Nếu ai cố tình câu bài Hận mỗ sẽ phạt thẻ cảnh cáo ngay.
Han tinh thu sinh kính bút.

LSB-Kaiser
06-03-2004, 17:12
oạch thấy topic của ông anh ế ẩm qua cho một bài nó hào hứng
anh phải đưa ra kế hoạch chứ chứ cứ liên lạc thì ma đến à
hic hic anh tui chậm hiểu quá anh cứ đưa ra kế hoạch cụ thể tập chung ở đâu
money bao nhiêu mấy giờ đi và đi đến bao giờ
hic hic đừng cho em thẻ nha

LSB-YenThanh
06-03-2004, 19:04
Thằng em còn nhớ anh mày không . Đi hà nội hả được ngay mà có sao đâu vậy phải cầm ngân khố đi là bao nhiêu đây , Anh mày bây giờ nghèo lắm không đua đòi được vậy vừa vừa thôi nhé

LSB-LyQuy
06-03-2004, 19:49
Nếu vị nào có thể đi được. Thì cầm đi ít nhất 100 nghìn nha. 50 đóng góp với mọi người và 50 là tiền đi xe. Thời gian là khoảng 7h sáng ngày 14- 03 tập chung ở bến xe Tam Bạc nha. Còn nếu ai chưa biêt mặt tôi có thể vào Hiệp Ảnh Cung nhìn để hôm đó có thể nhận ra ngay. Tránh trường hợp ra bến xe mà không biết ai vào với ai lại về không mệt lắm.
Ai đi được thì đăng ký vào nhắn tin của hận mỗ ngay đặng còn lên danh sách. Tránh trường hợp lợi dụng câu bài như Thanh long nha.
Nhắc nhở Thanh long miễn câu bài kiểu thế nha. Nếu tái phạm sẽ treo nick ngay.

LSB-nhocthuytien
06-03-2004, 20:35
HTTS huynh, NTT thấy việc này chỉ nên lập Thông Báo, chứ đừng nên làm Tổng Thông Báo. Kể cả TTB của Hac Y đưa lên nữa. NTT thấy thì chuyện đi chơi này đã được mọi người bàn từ hơn một tháng trước, giờ chỉ là đến ngày chính thức đi chơi mà thôi. Vậy cũng đâu nhất thiết đưa lên Tổng Thông Báo.
LSB-nhocthuytien

Fire Phoenix
06-03-2004, 21:16
Góp ý: Đi tàu đi, đi xe ô tô nhỡ có người say xe thì có phải là lại mất cả một ngày vui chơi không. Đi tàu re hơn ô tô và nếu ai có vé tàu giảm giá thì có phải chỉ mất 20.000VND tiền đi về không? Đi ô tô không cẩn thận là đỗ ngoài Gia lâm đấy...

LSB-LyQuy
07-03-2004, 07:19
HTTS huynh, NTT thấy việc này chỉ nên lập Thông Báo, chứ đừng nên làm Tổng Thông Báo. Kể cả TTB của Hac Y đưa lên nữa. NTT thấy thì chuyện đi chơi này đã được mọi người bàn từ hơn một tháng trước, giờ chỉ là đến ngày chính thức đi chơi mà thôi. Vậy cũng đâu nhất thiết đưa lên Tổng Thông Báo.
LSB-nhocthuytien
Khổ quá, nếu làm như muội nói thì topic này của huynh chỉ có những ai vào Kết Bồ mới đọc được hả? Nếu thế những người chẳng vô đó bao giờ thì mù tịt hay sao? Cái này huynh muốn tất cả đều có thể đọc mà.
To mọi người: đi tàu hay ô tô thì tuỳ mọi người thôi. Quan trọng là có ai chịu đi hay không kìa.

LSB-TuongVi
07-03-2004, 08:28
Nếu vị nào có thể đi được. Thì cầm đi ít nhất 100 nghìn nha. 50 đóng góp với mọi người và 50 là tiền đi xe. Thời gian là khoảng 7h sáng ngày 14- 03 tập chung ở bến xe Tam Bạc nha. Còn nếu ai chưa biêt mặt tôi có thể vào Hiệp Ảnh Cung nhìn để hôm đó có thể nhận ra ngay. Tránh trường hợp ra bến xe mà không biết ai vào với ai lại về không mệt lắm.
Ai đi được thì đăng ký vào nhắn tin của hận mỗ ngay đặng còn lên danh sách. Tránh trường hợp lợi dụng câu bài như Thanh long nha.
Nhắc nhở Thanh long miễn câu bài kiểu thế nha. Nếu tái phạm sẽ treo nick ngay.
Cái khoản hẹn hò này cần phải bàn kĩ anh ạ , tuy vô HAC để nhận ra mặt anh , nhưng nhỡ trong ảnh nó khác ngòai đời thì sao , hơn nữa nhỡ có người đến lúc anh chưa đến thì sao, nói chung rắc rối lắm đó , hay tổ chức 1buỏi gặp mặt anh em HP vào hôm thứ 6 đi , tại Dimal , như thế thì đõ bỡ ngỡ hơn

LSB-LyQuy
07-03-2004, 09:15
Nhưng hình như anh thấy lời nói của anh không có hiệu quả hay sao ý TV à. Chán lắm roài đấy. Nếu cứ thế này thì mặc kệ ai đi được thì đi thôi. Chứ nói chúng nó hổng nghe thành ra mình rỗi việc hả?

LSB-Kaiser
07-03-2004, 18:42
theo như lời tường vi đi hic hic họp một cái cho nó
hào hứng trước khi xuất quân nào he he he
hát xì hình như có kẻ nói xấu mình

friend_VTH
14-03-2004, 11:53
Vì có một số lí do mà lsb_sói đa tình ko thể có mặt để đi cùng anh em LSB đến hà nội được ( hiện giờ ông anh đang ở Quảng Ninh ) , lsb_soidatinh đã giời em nhắn lại giùm với tất cả các bác , anh em trong lsb rằng cho anh ấy xin lỗi vì đã ko có mặt để cùng vui với anh em được và hẹn vào một dịp gần đây sẽ cùng anh em trong lsb đi chơi ..Mong các huynh đệ anh em trong lsb thông cảm giùm ..
Cám ơn mọi nguòi

LSB-RongLuaBacCuc
14-03-2004, 13:33
Ái chà mọi người sau một tháng mà thay đổi nhiều quá, không biết mọi người ở nhà có khoẻ không. RLBC xin chúc mọi người mạnh khoẻ và đạt được nhiều mơ ước trong cuộc sống nhé, chúc những ai có thể đi vào ngày 14-03 sẽ có một ngày thật vui vẻ.

To hantinhthusinh: Ông anh đã kiếm ở đâu ra một cái chức mới coóng thế. Chúc mừng nhé, có rảnh thì qua thăm em với ku Doan cong tu, 2 thằng đóng quân gần nhau mà. Địa chỉ em gửi Buby rồi đấy. Bibo

LSB_congaiSG
14-03-2004, 13:55
Trời! chồng tui , lâu lắm rùi mới thấy chồng về thăm dzợ , hic , chồng gầy đi đó nhưng nhìn phong trần hơn ( đẹp dzai hơn hùi xưa àh ), thương chồng quá đi , Chồng cố gắng hoàn thành nghĩa vụ thật tốt ,hết đợt tập huấn thì dzìa với dzở nha , dzợ chờ chồng dzìa đó hihihihihihih chúc chồng luôn vui, khoẻ hén :)

lsb_ha son
14-03-2004, 14:32
kể từ ngày ông anh rồng lửa đi bồ đội đến giờ cngx gần một tháng rồi hôm nay trốn trại về thăm anh em đó hả , ko biết vào thao trường có vất vả ko hả ông , àh ông anh có cùng đơn vị với đoàn công tử ko?

lsb_soi hoang
14-03-2004, 15:08
hơ hơ lâu lém rùi mấy thấy cái mẹt thèng cha rlbc này .híc tưởng môi trường quân sự đã cho chú em ra bã rùi chứ ko ngờ còn mang được khúc gỗ mục về .kể ra thì chú em cũng giỏi đây .thôi cứ chịu khó làm tốt nghĩa vụ đi đừng có mà chốn về đấy khi nào xong anh cho 4 thằng lên đó khiêng về. à mà nghe nói chú và cái thèng đoàn dự cùng ở quảng ninh hả? anh bây giờ cũng ở quảng ninh đấy cho anh địa chỉ đơn vị đi khi nào rảnh anh nên đó nhậu với chú 1 trận.

Tim Tím
14-03-2004, 16:32
hơ hơ lâu lém rùi mấy thấy cái mẹt thèng cha rlbc này .híc tưởng môi trường quân sự đã cho chú em ra bã rùi chứ ko ngờ còn mang được khúc gỗ mục về .kể ra thì chú em cũng giỏi đây .thôi cứ chịu khó làm tốt nghĩa vụ đi đừng có mà chốn về đấy khi nào xong anh cho 4 thằng lên đó khiêng về. à mà nghe nói chú và cái thèng đoàn dự cùng ở quảng ninh hả? anh bây giờ cũng ở quảng ninh đấy cho anh địa chỉ đơn vị đi khi nào

Câu bài một cách trơ trẽn!

LSB-LyQuy
15-03-2004, 06:46
hơ, chú RL trốn ra ngoài được một lúc mà mình không gặp kể cũng tiếc. Nhưng thôi, để hôm nào lên thăm cũng được. Còn toipc này đã xong việc rồi. Xin các vị quản lý khoá lại hộ cí nhá. Cám ơn.

Trở về lương sơn
15-03-2004, 09:15
RLBC hả , nhắn dùm với thèng dct là , cuối tuần này bọn này ra QN chơi thăm nó đấy ! ah nghe trong bài viết thấy huynh cũng ở cũng đơn vị nó thiệt là may lại được gặp huynh roài , ah ở đó có cho uống rượu không vậy , anh em mình làm một chầu chăng ? :nhau: :cheers: :nhau2: :tanphet: :finger: :cuoi4: :wavey: :cool: :wavey:

LSB-TuongVi
15-03-2004, 09:57
Quái , chỗ này thành chỗ để cho các ông các bà hàn huyên tâm sự từ bao giờ thía , rõ chán , mà họp xong rùi ,thì ông Hận ông quẳng cái bài này vô Hậu Sơn giùm đê

LSB-TuongVi
16-03-2004, 06:43
Chắc VTD cũng muốn chơi mốt 9 thẻ ha , dạo này chơi thẻ như là mốt ý , cố lên VTD nhá , chơi 9 phát cho nó oách

LSB-LyQuy
16-03-2004, 06:52
Hận mỗ yêu cầu vị nào quản lý mục này phạt 3 thẻ đối với thành viên Vang Trang Dang vì tội hết trò chơi vào đây câu bài.