PDA

View Full Version : Mời mọi người vào khai sơ yếu lí lịch

Trang : [1] 2 3 4

LSB-Kaiser
13-02-2004, 21:09
Tui thấy hay hay nên bắt chước

[center:2f2ab9cba4]SƠ YẾU LÍ LỊCH[/center:2f2ab9cba4]

1.Tên chân thật: Lê Duy Khánh
2.Tên gần chân thật : LSB-Kaiser
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái : Năm ngoái nhà mất điện nên thắp nến chỉ thủi được coá 1 cây
4. Vào lúc nào? :Lúc mất địn
5. Vật nuôi? : Nhà nui rất nhìu ,1 con chó chưa mua ,2 con mèo chưa xin ,3 con chim chưa bắt trên bể thì có 8 con cá nhưng chít hít rùi
6. Tatoo?(Hình xăm) => bullshit
7. Sẹo? : Có 1 sẹo ở tay phải do trèo tường bị ngã ,mấy cái ở đầu còn 2 cái ở mông chỉ cho dzợ tui xem thui..hehhe
8. Có thích công việc của mình không? : chưa có nên chưa bít. hi zọng là sẽ thích
9. Đang ở đâu? : Linh Đàm
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? <=léo biết ,có tiền thì đi tất
11. Đã đến Africa chưa? <=chưa nhưng mà có thể sẽ, nói chung là thích đi lung tung
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? <= tin bọn đàn bà
13. Bánh bích quy hay chíp? <=-- đói thì bụp tất
14.Cà phê hay Capuccino? : Nước lọc
15. Thường đi tất màu: <--- Màu díu lào chả được tiện cái lào lấy cái đấy ,thích nhất là tất tự khủ mùi nhưng díu coá
16. Số ưa thích : càng to càng thích
17. Phim ưa thích: cả mớ , xem đi xem lại xem hoài<----Chán dzãi tè
18. Ngày ưa thích: chủ nhật , ở nhà OL chat nhiều vật vã ,và đi ngiá hàng ngoài đường (mày nghía hàng gì hả cu ?? tao toàn ra đường soi gái thôi)
19. Bài hát ưa thích gần đây? nothing, nhạc trẻ bi giờ toàn bullsh*t
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? :Lâu lắm rùi đíu đọc nên díu nhớ
21. Hoa nào? : hoa bí => xào tỏi hay dồn thịt đều pá cháy.
22. Nước hoa ưa thích? nước hoa đã được phun trên cổ đàn bà (thích nên thường ghé vào ngửi ké ) )
23. Thích làm gì? : éo biết đ,c ý , ăn chơi ngủ , đời sướng nhất 3 cái đó thôi mè ,
24. Nước uống ưa thích? :Sôi đá , Sôi Hầm , Sôi Luộc
25. Màu ưa thích? : đen
26. Có biết lắng nghe người khác không? : có chứ, nhất là lúc trong phòng thi, chúng nó đọc bài mà ko nghe là thi lại ấy à
27. Có lãng mạn không ? :léo care lắm, nhưng mà chắc cũng có tý tý.
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?:=> 10 năm nữa teo chả nhời cho chắc
30. Ngủ trong tư thế nào? <--- hơ lúc ngủ thì biết thế éo uợc , nhưng mè em hay đặt tay lên ngực lắm
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? <=-- gì cũng ok trừ westling trên starsport (cái này nhảm như chó ) với lại rugby
2. Ăn sáng thế nào? Mì tum mãn kíp ..hic hic
33. Thích boss của bạn không <--- chưa có nên chưa biết
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? <= lừa gạt trẻ con , ko có lập trường
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? <--- Nếu đi học thì chậm còn đi chơi thì wé nhanh lun
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? <--- mở yahoo chat dzì mỏ nó tiện tay nhứt
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ?<---CHỉ muốn thay Seta lên cai quản Phiếm Luận Đàn há há
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ?<---Nhớ dzợ thèng bạn
39.Điều gì bạn ghét nhất ?<---Không có xiền
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? <-- XIỀN XIỀN XIỀN

Mời mọi người vào trả lời câu hỏi ...đề nghị không chát nhảm :wink:

bibi
13-02-2004, 22:10
SƠ YẾU LÍ LỊCH

1.Tên chân thật: ........................
2.Tên gần chân thật : bibi
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái : chẳng thổi cây nào cả vì thắp đèn diện k có đèn cầy để thủi.
4. Vào lúc nào? : đã bảo k có đèn cày thì thủi sao đc ????
5. Vật nuôi? : 1 con mèo (máu chiến ra phết).
6. Tatoo? :..........
7. Sẹo? : nhiều lém k nhớ đc (hình như bao nhiêu trận dánh nhau là bấy nhiêu cái seo mà k thể nhớ nổi là lên sàn đâu bao nhiêu lần nữa)
8. Có thích công việc của mình không? : chưa đi làm nên chưa biết thích.
9. Đang ở đâu? chùa con chim tìm đường mất hút.
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? Vong quang thế giới ajnomoto
11. Đã đến Africa chưa? Chỗ này là chỗ khỉ ho cò gáy nào thế k biết (chưa đi)
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? nhiều điều wa k biết kể điều gì trước sứt.
13. Bánh bích quy hay chíp? cái gì ngon thì măm.
14.Cà phê hay Capuccino? : Capuccino chán bỏ sừ.
15. Thường đi tất màu: Nóng lạnh đủ cả.
16. Số ưa thích : 99999999999999999999999999999999999999999999999999 9999
17. Phim ưa thích: đánh nhau tới tấp , đập phát chết liền...............
18. Ngày ưa thích: holiday
19. Bài hát ưa thích gần đây? nhiều lém............ My Heart Will Go On
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? OAN HỒN TRINH NỮ.
21. Hoa nào? hoa thiên lí nấu canh gặm cả ngày cũng đc.
22. Nước hoa ưa thích? nước còn đọng trên ngọn hoa.
23. Thích làm gì? ăn chơi ngủ..............
24. Nước uống ưa thích? nước luộc ướp lạnh.
25. Màu ưa thích? trắng - đỏ...............
26. Có biết lắng nghe người khác không? lắng nghe để ngóng tin tức đâu phải tồi.
27. Có lãng mạn không ? hơi hơi care thì phải.
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào? chuyện đâu khắc có đó.
30. Ngủ trong tư thế nào? chuẩn bị chiến đâu.
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? môn nào đập phát chêt tươi ..............
2. Ăn sáng thế nào? khi khống.
33. Thích boss của bạn không <--- lúc nào có hẵng hay.
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? <--- có chứ, ngủ thich hơn dậy chứ nhỉ???
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? <--- chát chít thoai roài lèm việc sau.
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ?<---đập phá
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ?<---nhớ người yêu (chẳng bít nó là ai)
39.Điều gì bạn ghét nhất ?<---viêm màng túi.
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? <-- TIỀN MUÔN NĂM................

Vạn kiếp sầu
14-02-2004, 00:46
1.Tên chân thật: Lâm Hải Nguyên
2.Tên gần chân thật : Vạn kiếp sầu
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái : Chưa bao giờ biết hương vị của 1 buổi sn cho mình
4. Vào lúc nào? :Lúc đéo nào cũng thế
5. Vật nuôi? : Very thích chó nhưng nhà hiện nuôi mèo
:cry:
6. Tatoo? : => Ngu tiếng anh đéo biết
7. Sẹo? : Có nhiều nhưng thích có 1 cái sẹo giống bác sĩ quái dị mà chưa có
8. Có thích công việc của mình không? : Chưa có nhưng hi vọng được làm việc liên quan đến DTDD
9. Đang ở đâu? : Ở trong chăn
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? Thích đến Nhật Bản
11. Đã đến Africa chưa? Đến làm đéo gì !
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? Quá tin vào tất cả
13. Bánh bích quy hay chíp? Bún chả !
14.Cà phê hay Capuccino? : Đéo ưa cả 2
15. Thường đi tất màu: Trắng nhưng thích nhất là xanh lá cây
16. Số ưa thích : 21 tất nhiên rồi
17. Phim ưa thích: Chiếc mặt nạ (Mask)
18. Ngày ưa thích: Thứ 4
19. Bài hát ưa thích gần đây? Thuyền xa bến đợi
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? Tâm hồn cao thượng
21. Hoa nào? : Hoa ngâu
22. Nước hoa ưa thích? Ck
23. Thích làm gì? : Thích bơi thuyền hồ tây với người con gái tao thích
24. Nước uống ưa thích? Fanta & Sữa tươi
25. Màu ưa thích? : Xanh lá cây (hỏi ngu thế )
26. Có biết lắng nghe người khác không? : Đéo biết ! Tao chỉ nghe tao thôi
27. Có lãng mạn không ? Tao chả biết nữa hình như đã có người bao tao lãng mạn rồi
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào? 10 năm nữa có lẽ tao xanh cỏ rồi
30. Ngủ trong tư thế nào? Tao thích nhất là nằm gác lên bụng người khác
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? Boxing và Bóng chuyền nữ (Tao là fan của Bùi thị Huệ đội trưởng đội bóng chuyền nữ vn nà mày)
2. Ăn sáng thế nào? Đéo mấy khi ăn
33. Thích boss của bạn không ?Hỏi ngu thế
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? Tao là tao ghét nhất cái tính ra vẻ ta đây hoặc là lừa dối bạn bè
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? Có đấy ! Nhưng là hôm nào ngồi net đến 4h sáng thôi
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? Tao vào Thuyhu.com/forum đầu tiên
37.Bây giờ bạn muốn làm gì Tao muốn tát cho người tao muốn tát 1 cái thật đau
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ? Đang nghĩ về con Nokia 8250
39.Điều gì bạn ghét nhất ? Sống không thành thật với bản thân
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ?Tao được sinh ra lần nữa và quên hết tất cả

Miss Chanh
14-02-2004, 07:35
1.Tên chân thật: Lệ Nhung
2.Tên gần chân thật : LSB-Hoa Chanh
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái : 27 cây vì em thích số 27 mà
4. Vào lúc nào? :Lúc thổi nến á ( he he)
5. Vật nuôi? : 1 con mèo tây , lông trắng muốt to như 1 con chó Nhật
6. Tatoo? : => chả hiểu cái này nói về cái gì á
7. Sẹo? : Hic , có 1 cái trên mặt do hồi còn bé nghịch diêm (kiểu nì ế chồng roài )
8. Có thích công việc của mình không? : Học hành chơi bời chat chit :D
9. Đang ở đâu? : Hải Phòng , VN
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? <= Em chỉ thích lên Hà Nội thôi á ( chả hiểu là có hâm không )
11. Đã đến Africa chưa? <=đến 1 lần hồi bé tí , giờ chả nhớ gì nữa
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? <= chat ( hic , biết là điên mà vẫn cứ làm )
13. Bánh bích quy hay chíp? <=-- bánh chứ
14.Cà phê hay Capuccino? : Coca - Cola
15. Thường đi tất màu: <--- Màu hồng á
16. Số ưa thích : tất nhiên là 27
17. Phim ưa thích: Phim nào có nội dung lãng mạn chút ( nhưng mà không ung thư hay máu trắng gì ) Ghét nhất phim kết thúc không có hậu . Hic , nhưng mà phim em thích nhất từ trước tới giờ lại kết thúc buồn wá : Hồn Ma
18. Ngày ưa thích: Thứ 7 , he he , được tự do muốn làm gì thì làm
19. Bài hát ưa thích gần đây? : Đời này kiếp này chỉ thích nghe Now and forever
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? : Trà Hoa Nữ
21. Hoa nào? : hoa hồng vàng
22. Nước hoa ưa thích? : ghét dùng nước hoa không thể tả .
23. Thích làm gì? : đi chơi xa với bố mẹ
24. Nước uống ưa thích? :Coca - Cola & sinh tố sữa chua
25. Màu ưa thích? : đỏ , trắng , tím & hồng
26. Có biết lắng nghe người khác không? : có , giỏi là khác
27. Có lãng mạn không ? :có chứ , thích phim lãng mạn mà ...hehe.
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?:=> Hừm , lấy chồng , sinh con , có 1 gia đình hạnh phúc ====> mãn nguyện rồi
30. Ngủ trong tư thế nào? <--- nằm nghiêng sang trái
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? <=thích xem bóng đá và thích chơi cờ vua á .
2. Ăn sáng thế nào? sữa trứng nhưng từ ngày có dịch cúm gà thì nhịn bởi chẳng ăn được gì ngoài sữa trứng cả .
33. Thích boss của bạn không <--- chưa có nên chưa biết ( giống bác Kai )
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? <= Khó tính như cụ già á , cái gì cũng tính toán chi li <== ghét wá
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? <--- không , mỡ mắt cái dậy luôn
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? <--- Vào MIRC
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ?<---Đỗ ĐH để được ở lại VN
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ?<---Valentine buồn roài
39.Điều gì bạn ghét nhất ?<---Cô đơn không có bạn bè
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? <-- Gia đình là quan trọng nhất trong cuộc đời

LSB_Vô tình tiên tử
14-02-2004, 10:40
SƠ YẾU LÍ LỊCH

1.Tên chân thật: Không nói đâu (ai lại dại như thế cơ chứ)
2.Tên gần chân thật : LSB_Vô tình tiên tử (cộng với một mớ các nick nữa)
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái : Năm ngoái nhà mở hàng nên chẳng có sinh nhật. Lỗ vụ quà cáp quá....
4. Vật nuôi? : nhiều lắm (chó, mèo, chuột, muỗi, gián.... nói chung la` cố giàn hòa cho chúng không cắn nhau. Mệt lắm...)
5. Tatoo? : hổng hiểu câu này cho lắm. cho phiếu trống. :D
6. Sẹo? : nhiều lắm, nhưng thà chết không khai. :evil:
7. Có thích công việc của mình không? : vui lắm nên sẽ làm nếu còn có thể.
8. Đang ở đâu? : ke ke ke....
9. Thích đi du lịch đến đâu nhất? he he he... giống mọi người thôi. Có tiền thì đi tất, đi hết rồi thì đi lại, đến bao giờ hết tiền thì thôi.... (hic, chẳng biết đến bao giờ mới có tiền để đi đây ???)
10. Đã đến Africa chưa? chưa nhưng mà có thể sẽ, nói chung là thích đi lung tung
11. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? tin bọn con trai
12. Bánh bích quy hay chíp? đói thì bụp tất
13.Cà phê hay Capuccino? : thích cả hai
14. Số ưa thích : 13
15: Ngày may mắn: Thứ sáu ngày 13 (như hôm qua chẳng hạn. he hêh....)
16. Phim ưa thích: không xem nhiều nhưng ghét nhất phim tình cảm sướt mướt. Xem những loại phim này thấy dựng tóc gáy.
17. Ngày ưa thích: chẳng có ngày nào cả vì ngày nào cũng phải làm việc.
18. Bài hát ưa thích gần đây? toàn hát những bài bị phải nghe đi nghe lại nên quen mồm.
19. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? Hình như là một cuốn sách về ma quỷ và phù thủy thì phải. he he he.....
20. Hoa nào? hoa nào đem về cắm đều cũng phải quăng vào sọt rác thì phải. Nếu có thể thì ngắm hoa mọc trên cây thôi.
21- Nước hoa ưa thích? trời, lại còn có câu này nữa. Hic, ghét nhất nước hoa. Đi qua cô nàng hay anh chàng nào xài nước hoa thì đầu quay quay, người tây tây.....chỉ có nước bịt mũi mà chạy cho nhanh.
22. Thích làm gì? uýnh nhau....
23. Nước uống ưa thích? :nhiều lắm hổng kể hết. thôi miễn nha
24. Màu ưa thích? nhìn thì biết chứ còn thắc mắc gì nữa.
25. Có biết lắng nghe người khác không? he he he,,, điều này thì khó nói nha. Ai chẳng muốn người khác nghe mình chứ.
26. Có lãng mạn không ? hổng biết lãng mạn là gì. Chắc cũng không đến nỗi "nhặt lá đá ống bơ".... he he he.....
27. Có khô khan không ??? Điều này thì tôi chắc chắn nghe.
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào? chẳng biềt nữa, điều này chưa bao giờ nghĩ vì chắc đâu đã sống qua khỏi mùa đông năm nay....
29. Ngủ trong tư thế nào? hi hi hi.... đại ca tui hay bảo tui ngủ như cún con say sữa, mà tui thì biết cún con say sữa như thế nào rồi. Ai muốn biết thì tự tìm hiểu nhé.
30. Thích xem/chơi môn thể thao nào? ghét nhất "chọi người" (boxing ấy mà) còn lại môn nào cũng thích. À quên, ghét nhất môn nào mà có mấy chục thằng tranh nhau một quả bóng ấy.
31. Ăn sáng thế nào? ngủ dậy là quáng quàng chạy đến chỗ làm thì còn ăn được cái gì nữa cơ chứ, hic...
32. Thích boss của bạn không? Chưa có nên chưa biết. Nếu khó tính quá chắc "bụp" luôn khỏi cần ghét. he he he....
33. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? lừa gạt trẻ con , ko có lập trường, bắt cá hai ba bốn... tay.
34. Sáng thức dậy có khó khăn không? Nếu đi học thì chậm còn đi chơi thì wé nhanh lun (LSB_Kaiser) me too.... :D
35. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? kiểm tra xem có con keylog nào không đã rồi muốn làm gì cũng được.
36.Bây giờ bạn muốn làm gì? Ngủ.....
37.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ? Cố nghĩ xem bản sơ yếu chết tiệt này còn đòi khai thêm cái gì nữa.
38.Điều gì bạn ghét nhất ? Không có xiền
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? chưa có gì khiến tôi có thể đánh đổi mọi thứ cả.

Chắc xong roài... Mệt quá cơ.... tại thằng em không băt vào khai thì vào làm qué gì cơ chứ. :evil: :evil: :evil:

LSB_congaiSG
14-02-2004, 12:40
1/ Nick name ko thể sửa : Ngọc ( tên đẹp thế này mà toàn bị lũ bạn gọi là Ngốc hic hic hic !)
2/ Nick name sửa được : LSB_congaiSG
3/ Mùa lá rụng : năm nào đến ngày tớ sinh cũng " tháng sáu trời mưa trời mưa hổng dứt , vì trời mưa nên ko có làm sinh nhật " ===> hông có cây nến nào được thắp hít :cry:
4/ Vật nuôi : khoái rắn nhưng lại sợ bị cắn ==> hổng dám nuôi
5/ Tatoo : tui mà hỉu thì tui chít liền áh
6/ Sẹo : ngu sao khai chời , mai mốt ai làm chồng tui thì biết hén !
7/ Nơi trú thân : trên mặt đất , dưới mặt trời , nhưng mà hổng có lơ lửng àh nghe
8/ Du lịch : đi càng nhiều càng tốt , còn hơn là hông đi đâu hết ( hổng phải tham đâu, mà tại ham chơi áh )
9/ Đến Africa àh ? hic hic hic nó nằm ở đâu dzị bà con , ai có đi thì tài trợ toàn phần cho tui theo dzí ( đa tạ , đa tạ )
10/ Điều điên rồ nhất từng làm : Nghe lời nhóc Kaiser vào đây khai cái bản sơ yếu lí lích này ( hic hic hic !)
11/ Bánh quy hay chip ? chả khoái món nào cả, nhưng đưa là chắc chắn hết ( của ko ngon nhiều con thì cũng cháp mờ ..... ;) )
12/ Cafe hay Capuccino: chủ quán ơi cho 1 ly yaourt đá đê!
13/ Thường đi tất màu : Trắng hoặc đen
14/ Số yêu thích : 1
15/ Phim yêu thích : có thì xem , ko thì thôi , mù tịt về khoản phim ảnh này ( hehehehehe )
16/ Ngày ưa thích : cứ ngày nào tớ được nghỉ để đi chơi là thích tuốt !
17/ Bài hát ưa thích gần đây : nhạc thì cứ mỗi ngày 1 bài mới , biết quái bài nào là thích nhất với thích bét ;)
18/ Cuốn sách đọc gần đây nhất : niêm giám điện thoại - những trang vàng
19/ Hoa : bà kon ơi , xương rồng và sen đá thì có được gọi là hoa ko nhở ? hình như ko rùi vì nó có hoa mà ===> tớ chỉ khoái cây thuiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
20/ Nước hoa ưa thích : hông khoái chơi cái này, món khác đi hén !
21/ Thích làm gì : cứ làm gì có nhiều tiền, nhàn nhã mà ko phạm pháp là được .
22/ Nước uống ưa thích : nói ở trên rùi mà , còn ko có thì cho tui ly nước lọc đá !
23/ Màu ưa thích : xanh dương , trắng và đen
24/ Có biết lằng nghe người khác ko? hình như là KHÔNG , nóng tính và thiếu kiên nhẫn thì nghe người khác thế quái nào được :roll:
25/ Có lãng mạn ko ? lãng xẹt thì có áh ;)
26/ Mười năm nữa hả ? hic hic hic có ai cho tui mượn cỗ máy thời gian cho tui đến tương lai coi thử , 10 năm nữa tui có chồng chưa áh !!!!!!!!!!!!!
27/ Ngủ trong tư thế nào : càng nhiều gối càng tốt, ôm & gác cho sướng , với lại đỡ cảm thấy lẻ loi vì ngủ có 1 mình ( kekekekekkeke)
28/ Khoái xem /chơi môn thể thao nào ? trượt băng nghệ thuật , bơi nghệ thuật , thể thao cảm giác mạnh !
29/ Ăn sáng : cái gì cũng được ngoài cơm tấm (hic! lại bi chửi ngốc cho xem )
30/ Thích boss ko hả ? chời ơi , ổng gần 60 , con cháu đầy nhà rùi , thích thì chít àh kekekekkekeekekkekekeke
31/ Sáng thức dậy khó khăn ko ? HÔNG ! cái này tập từ nhỏ, nên ko biết ngủ nướng , nhưng mà đã nướng thì cháy nệm kekekeekekkeekekekee
32/ Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất : bảo thủ ( ngu mà lì !) , gia trưởng , độc đoán , ko nhất quán !
33/ Điều gì bạn ghét nhất : ko có tiền ===> muốn làm gì cũng ko được :)
34/ Điều gì bạn có thể đánh đổi tất cả : Điều này khó nói lắm , vì trên đời ko có gì là tuyệt đối !
35/ Lên NET làm gì đâu tiên hả :login YM
36/ Đang nghĩ gì : phù , cuối cùng thì cũng đã xong cái lí lịch dài thòong này , đúng là điên rồ khi nghe lời nhcó Kai ;)
37/ Giờ muốn làm gì : đương nhiên là gửi bài viết này rùi, hy vong là đừng lỗi , nếu ko thì phải viết lại , chán lắmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm mmmmmmmmm !

Kai ơi là Kai , xong rùi đó nha , hix hix hix hix tui đúng là khìn mới nghe lời và đi theo ủng hộ ông mà :cry: :cry: :cry: :cry:

LSB-XuXu
14-02-2004, 12:50
Hum qua khai gần xong, bùn ngủ quá nên out, nay vào làm nốt, kẻo bị ai đó xem là hứa lèo ^_^
[center:dbde2378df]BẢN TỰ KHAI[/center:dbde2378df]

1.Tên chân thật: Honestly Spring (keke)
2.Tên gần chân thật : ai cũng bit rùi, hỏi chi?
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái: 2 cây, 1 cây số 1 & 1 cây số 9.
4. Vào lúc nào? :ngày này, tháng này.
5. Vật nuôi? : 1 con cún kỷ niệm, tên nó cũng là XuXu :D
6. Tatoo? : => Cái này là cái gì???
7. Sẹo? bàn tay trái, hồi nó gọt cóc, "tách" 1 phát, mất nguyên miếng thịt huhuhu.
8. Có thích công việc của mình không? : nhiều việc lắm, việc thích việc không, cái việc hiện giờ đang say sưa làm là thích nhất!
9. Đang ở đâu? : trước cái máy VT & sau cái máy VT khác!
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? <=đâu cũng thích, nhưng nếu có xiền thì bay tới Ai Cập trước tiên!
11. Đã đến Africa chưa? <=chưa nhưng mà có thể sẽ, nói chung là thích đi lung tung
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? <= nghĩ rằng mình đã từng điên rồ!
13. Bánh bích quy hay chíp? <=-- khoai tây chiên mum mum.
14.Cà phê hay Capuccino? : chả khoái cái nào, tuỳ lúc.
15. Thường đi tất màu: nhạt
16. Số ưa thích : 8 & 9
17. Phim ưa thích: mỗi phim thích 1 kiểu, tuỳ tâm trạng...
18. Ngày ưa thích: thường là thứ 7.
19. Bài hát ưa thích gần đây? Tuỳ tâm trạng mà thích nghe những bài khác nhau.
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? : Mặt trăng & Đồng xu, đọc nhìu lém =>ghiền sách.
21. Hoa nào? : hoa nào cũng thích, nhưng ko muốn nhìn hoa héo, nên hay làm hoa khô!
22. Nước hoa ưa thích? chừng nào có loại nước hoa uống được thì thích.
23. Thích làm gì? : làm bạn tốt của mọi người.
24. Nước uống ưa thích? :mơ, sấu, rượu trái cây tự ngâm (ngọt lịm thơm lừng ;P )
25. Màu ưa thích? : màu này nè!
26. Có biết lắng nghe người khác không? : nghề của Xu mà!
27. Có lãng mạn không ? khỏi hỏi tui, hỏi lũ bạn tui í!
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?:=> chẳng biết, nhưng mong rằng mình sẽ là 1 người sống có trách nhiệm với tất cả.
30. Ngủ trong tư thế nào? <--- nằm nghiêng, thường thì bắt đầu ngủ khi cuốn sánh trên tay "rơi tự do"
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? <=-- xem đá banh, chơi từa lưa nhưng chẳng giỏi môn nào...
2. Ăn sáng thế nào? Phở, bún bò muôn năm (cây nhà là vườn mờ)
33. Thích boss của bạn không <--- chưa có!
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? : ích kỷ, tự phụ.
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? <--- Ngày nào cũng phải dậy 4h30' sáng, quen rồi!
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? <---vào Thuyhu.com
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ?<---làm cho xong cái SYLL này ^_^
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ?<---buồn, Hell giận dai quá!
39.Điều gì bạn ghét nhất ?<---Bị người ta ghét
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? <--- Nếu có điều đó, Xu cũng hổng đánh đổi tất cả mọi thứ đâu! Trừ khi...

anhhung_ngocnghech
14-02-2004, 13:28
Ngứa tay ghê làm 1bản xem sao hehe

1. Tên chân thật : thui bỏ qua đi
2. Nick name : "anh hung_ngocnghech" xài tên dỏm ở lsb
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái : chả thôi cây nào, không thich làm nhân vật trung tâm tốt nhất là hằng năm quên nó đi ,có chăng thì tự thưởng cho mình những phút giây xả láng hết mình khi có mình ta 1cõi trời , còn ai có lòng hảo tâm yêu mến tặng quà thì nhận tuốt.
4. Vật nuôi? : Rất ghét mèo nhưng nhà đã nuôi 2con hic , đấu tranh tới cùng cuối cùng kết quả đẹp như mơ , tụi nó được tá túc ở nhà hàng xóm
6. Tatoo? : papa sẽ đuổi ngay ra khỏi nhà nếu có cái của nợ này, cho xin hai chữ bình yên
7. Sẹo? : hậu đậu nên cũng có vô số (nhưng điều may mắn nhất là nó không nằm ở mặt tiền thiện tai thiện tai)
8. Có thích công việc của mình không? : lập trường không vững vàng , hay ảo tưởng về công việc, thích thì chưa hẳn song có thể làm hết mình vì nó
9. Đang ở đâu? : khúc ruột miền trung đầy nắng và gió."khắc nghiệt lắm cơ hehe" ai muốn tìm thì hãy đến "ngõ nhỏ phố nhỏ nhà tôi ở đó "
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? Sapa ,nếu ở luôn chỗ đó thì càng tốt
11. Đã đến Africa chưa? chưa,nhưng nếu có dip đi miễn phí chả dại gì từ chối
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ?: "bí mật thui" toàn những điều điên điên khùng khùng để rùi ngồi nghĩ lại thỉ nói "giá như"
13. Bánh bích quy hay chíp?: cả hai đều ghét
14.Cà phê hay Capuccino? : Cà phê đen khi có tâm sự
15. Thường đi tất màu: màu trắng
16. Số ưa thích : con số 8 may mắn và biến số xe :1122
17. Phim ưa thích: ghét phim hành động lẫn phim ươt át , hoạt hình mèo và chuột là thích nhất
18. Ngày ưa thích: chủ nhật cho phép vứt qua bên công việc bạn bè những gì tạp nham của cuộc sống dành thời gian cho việc dọn dẹp nhà cửa và ngủ
19. Bài hát ưa thích gần đây: gần đây sao hổng biết thích nghe nhạc trịnh thế nhỉ, 1ngày khởi động với niềm tin chiến thắng của mỹ tâm
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất?: không chỉ gần đây mà 6năm nay cuốn sách gối đầu là bộ tiểu thiếu trinh thám "Ván bài lật ngữa " của Nguyễn Bạch Đằng nhào đi nhào lại mà chẳng thấy chán , càng đọc càng thấy hay
21. Hoa nào? :bươm bướm :vẻ phong trần bất chấp nắng mưa nhưng vẫn đẹp 1cái đẹp dân dã
22. Nước hoa ưa thích? không dùng thường xuyên ,cũng chẳng mất tiền mua nên không quan tâm
23. Thích làm gì? ngủ nướng cháy giường cháy chiếu vào sáng chủ nhật
24. Nước uống ưa thích? nước sâm
25. Màu ưa thích? : màu xanh tươi
26. Có biết lắng nghe người khác không? không khó khăn gì cả nhưng cũng tuỳ tình huống không phải lúc nào cũng ở trong tư thế trực chiến
27. Có lãng mạn không ? hehe bị cho là hơi khô khan nếu thật sự là thế thì chit rùi
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào? 1nách 2đứa con ngoan và 1 ông chồng yêu hehe
30. Ngủ trong tư thế nào? để tay trên trán mí đứa bạn bảo suy nghĩ gì lắm thế , chụi , thói quen thui mừ
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào: đi bộ tành tành vào buối sáng nếu trời không quá lạnh
22. Ăn sáng thế nào? món gì nhè nhẹ thui, 1tô mì cũng đủ cầm hơi đến 12h giờ trưa rùi
33. Thích boss của bạn không <--- không có khái niệm thích đơn giản sếp già quá hehehe tôn trọng mà thui
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? ù lì và lơ tơ mơ 1dạng của sự 2lòng đó mừ
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? không , nếu dậy muộn càng thấy mệt hơn
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? không có khái niêm trước sau tuỳ tâm trạng khi đó buồn vui ra sao thui
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ?Ngủ
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ? cái tờ khai lý lịch này làm khổ mình, buồn ngủ muốn chết ,ráng thui .
39.Điều gì bạn ghét nhất ?Ghét nhất sợ khó khăn nhưng lại muốn hưởng thành quả
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? sự êm ấm của gia đình
41. Điều gì vừa lé lên trong tôi : Sau khi khai xong bản lí lịch này kiếm cái gì bỏ bụng - đói quá hehe

LSB-nhocthuytien
14-02-2004, 16:30
Ké cái nhe.. hì hì

1.Tên chân thật: Phạm Nguyễn Thủy Tiên (dài wá, post mỏi cả tay :( )
2. Cái name trên diễn đàn: LSB-nhocthuytien (quen wá rồi chời wơi.. nói ra wài ngại thiệt)
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái : Hic.. có 2 cây à.. vì nến số mờ..
4. Vào lúc nào? : Buổi tối chứ sáng thì đâu có ai chịu đi ăn SN.
5. Vật nuôi? : 1 chó, 1 mèo.. 1 con cá..
6. Tatoo? : <-- vụ án này hông biết
7. Sẹo? : nhìu wá... nhỏ wậy wá... nên ... hic.. ai gặp rùi đếm, chứ giờ hông có kể hết đâu
8. Có thích công việc của mình không? : chưa đi làm.. hu hu..
9. Đang ở đâu? : Tôi iu Sì Gòn nhất
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? Có tiền... nơi nào cũng muốn đi wa
11. Đã đến Africa chưa? <=chưa nhưng mà đến được là đến, được đi là ước muốn của tui mà..
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? <- tin người quá nhiều
13. Bánh bích quy hay chíp? <-- hông thích bánh, thích khoai tây chiên
14.Cà phê hay Capuccino? : dạ cà phê là gì? ... em hỏng biết uống kí nì..
15. Thường đi tất màu: <--- trắng đó à
16. Số ưa thích : số 9 muôn thuở
17. Phim ưa thích: hoạt hình, hành động... túm lại có phim là coi.. đừng là phim Đài Loan là OKE..
18. Ngày ưa thích: Chủ Nhật <-- Ngủ mờ..
19. Bài hát ưa thích gần đây? Nhiều lắm...
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? Chài, nhiều wá... "Kỳ thủ cờ vây" truyện tranh đó.. hay lắm mời pà kon thử đọc đi
21. Hoa nào? : tui hỏng có thít hoa cho mí đâu... :) thít kẹo à..
22. Nước hoa ưa thích? Thơm là xài.. mùi dịu 1 chút, ko có nồng
23. Thích làm gì? : đọc sách, truyện, internet, ăn uống, du lịch.. thôi ko dám kể nữa..
24. Nước uống ưa thích? Coca cola
25. Màu ưa thích? Vàng, đỏ... nhất đó
26. Có biết lắng nghe người khác không? : dĩ nhiên là có, ko tin thử hỏi mọi người xem.. ai kiu em là em dạ liền à.. :)
27. Có lãng mạn không ? :hơ.. tâm hồn treo ngược cành cây wài.. mà lãng mạn wá.. khổ
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?:=> 10 năm nữa đi rồi tính chứ.. giờ sớm wá
30. Ngủ trong tư thế nào? <--- nằm nghiêng, ôm gối. hí hí
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? <--- xem võ thuật, thích môn gì ta.. :) Bơi
2. Ăn sáng thế nào? <-- nhà nghèo wá... nên ít có thói quen ăn sáng.. :(
33. Thích boss của bạn không <--- đã có boss nèo đâu
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? <= tin nguời quá, dù được nhắc nhở nhiều.
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? <--- he, có đó, vì tối thức khuya wá mà... chỉ dễ dàng khi nguyên đêm không ngủ.
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? <--- mở yahoo chat dzì mỏ nó tiện tay nhứt (dùng cí kì của Kai, vì tui y chang)
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ?<--- chỉ muốn học cho giỏi, và được làm điều mình mong mỏi nhất..
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ?<--- đói wá,.. hic.. gõ bài nì dài wá..
39.Điều gì bạn ghét nhất ?<---Không có xiền <-- cái nì luôn đúng, hông có nó thì khỏi chat lun, chứ đừng nói là đi chơi
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? <-- nếu cảm thấy cần để đổi vì 1 việc đáng ... thì làm.
LSB-nhocthuytien hic... gõ mệt ghê.

_Aquafina_
14-02-2004, 18:30
1.Tên chân thật: Vũ Mạnh Linh
2.Tên gần chân thật :VMLinh
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái : Không biết thổi tắt bao nhiêu vì cã lũ bạn cùng lớp thổi cùng
4. Vào lúc nào? : Sinh nhật 20 tuổi
5. Vật nuôi? : Chỉ thích nuôi cá và chim! Ghét chó , mèo !

6. Tatoo? : => Chịu ! Hình xăm àh ...Không bao giờ có
7. Sẹo? : 2 sẹo ở hai đầu gối vì tập xe đạp năm 6 tuổi
8. Có thích công việc của mình không? : Thích được làm về quảng cáo , design !
9. Đang ở đâu? : Trước cái máy tính ! Và gõ
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? Đi Milan và Korea
11. Đã đến Africa chưa? Đến mà buôn khoai àh ! ? Hỏi ngu bỏ mẹ
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? Dính vào cá độ bóng đá ...
13. Bánh bích quy hay chíp? Mít khô
14.Cà phê hay Capuccino? Trà đá ...
15. Thường đi tất màu: Trắng và đen
16. Số ưa thích : 7 , 17 , 27 !
17. Phim ưa thích: Yêu bằng cả trái tim
18. Ngày ưa thích: Thứ 7
19. Bài hát ưa thích gần đây? Nguyện ước trong đêm -Quang Hà
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? Tài liệu Nhập Môn Logic , vừa chiều nay xong
21. Hoa nào? : Đồng tiền
22. Nước hoa ưa thích? Không thích dùng . Có thì xài ! Không thì thôi
23. Thích làm gì? : 1 mình , điếu thuốc , cà phê , nghe nhạc tại nhà, nửa đêm
24. Nước uống ưa thích? Sữa chua đánh đá và nước đào ép
25. Màu ưa thích? : Xanh da trời !
26. Có biết lắng nghe người khác không? : Nghe nhưng luôn bỏ ngoài tai !
27. Có lãng mạn không ? Tuỳ từng lúc nhưng đại khái là có
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào? Bụng phệ , đầu ngôi tiệp vuốt keo bóng loáng , mắt có lẽ là cận lòi tù và
29. Ngủ trong tư thế nào? Nằm sấp ! 1 mình 1 góc
30. Thích xem/chơi môn thể thao nào? Bóng rổ , bida , bóng đá
31. Ăn sáng thế nào? Phở , trứng vịt lộn , 2 quả chuối ! Nếu được mời thì ăn tẹt ! Không chán
33. Thích boss của bạn không ?Chỉ có tao là chủ
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? Tinh tướng ăn khoai nướng và không nóii thật những điều mình nghĩ
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? Không khó lắm !Ngủ chán thì dậy ! Chả cần ai gọi
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? Ấn refresh ! Rồi vào Yahoomessenger
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ?Đi về nhà ! Xin lỗi bố
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ? Người iu chắc là đang lo lắm ! VAlentin tự nhiên ra mạng ngồi !
39.Điều gì bạn ghét nhất ? Giả tạo !
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ?Được làm lại từ đầu , 1 cuộc sống mới !
41. Suy nghĩ vừa loé lên trong tôi : Bỏ thuốc !

NTT_Langtuaotrang
14-02-2004, 19:36
1. Tên thật : Bùi Minh Đức
2. Tên gần chân thật : Đức còi
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái : :cry: có tổ chức đâu mà thủi .
4. Vào lúc nào : không có không bít .
5. Vật nuôi : rết và nhện , từng có 1 con rết to = ngón chân cái .
6. Tatoo? : Không có đâu , tui đâu đi ăn cướp .
7. Sẹo? : Không đếm được
8. Có thích công việc của mình không? : không , vì gò bó quá .
9. Đang ở đâu? : ngồi trước máy tính .
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? : sao Hoả
11. Đã đến Africa chưa? : hắc hắc , chưa .
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? : yêu lầm
:cry:
13. Bánh bích quy hay chíp? : Ga tô
14.Cà phê hay Capuccino? : chè chát
15. Thường đi tất màu : gì cũng đi , đi 1 lần là vứt , mỗi lần đi 1 tháng .
16. Số ưa thích : 10
17. Phim ưa thích : viễn tưởng .
18. Ngày ưa thích: ngày được đi chơi .
19. Bài hát ưa thích gần đây? : Tình khúc vàng
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? : kế thứ 36 của Tôn Tử .
21. Hoa nào? : hoa cứt lợn ( cỏ đĩ )
22. Nước hoa ưa thích? : có gì xài nấy , không câu nệ .
23. Thích làm gì? : ra tiền , càng nhiều càng tốt .
24. Nước uống ưa thích? : nước máy đun sôi để nguội .
25. Màu ưa thích? : đỏ và đen.
26. Có biết lắng nghe người khác không? : có , nhưng không để ý họ nói gì .
27. Có lãng mạn không ? : nằm tưởng tượng thì có .
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào? : tiền nhiều như nước , gái đẹp vây quanh .
29. Ngủ trong tư thế nào? : tôm gọi = kụ .
30. Thích xem/chơi môn thể thao nào? : tá lả .
31. Ăn sáng thế nào? : không biết , vì ... ngủ muộn .
33. Thích boss của bạn không ? : ai là boss hử ?
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? : bảo không nghe lại còn cãi.
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? : hừm , nếu không có trời sập thì chắc vẫn ngủ được .
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? : chửi :" đù má sao chậm vậy "
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ? : có 10 triệu.
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ? : bây giờ mình đang nghĩ gì ??
39.Điều gì bạn ghét nhất ? : đi ra đường không có tiền .
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? : được giàu như alibaba .
41. Suy nghĩ vừa loé lên trong tôi : hết câu hỏi rồi à ?

tieu_quy_hao_sac
14-02-2004, 20:32
1.Tên chân thật: Trần xuân Thịnh
2.Tên gần chân thật : tieu_quy_hao_sac
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái : <<<ko tổ chức sinh nhật
4. Vào lúc nào? : Đã bảo ko tổ chứ thì làm gì mà thổi
5. Vật nuôi? : chả co' con khỉ gió gì cả
6. Tatoo?(Hình xăm) => no thanks , ghê bỏ mẹ >>> ko xăm
7. Sẹo? : Có vài cái ,một cái khá to ở đầu gối và 1 số chỗ nữa
8. Có thích công việc của mình không? : có đâu mà thích
9. Đang ở đâu? : Thanh xuân Bắc
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? : Đi đâu thì chịu bởi chỗ nào cũng thíc
11. Đã đến Africa chưa? chưa đi bao giờ
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? nhiu` wa' chả nhớ khửa khửa
13. Bánh bích quy hay chíp? cả 2
14. cà phê hay Capuccino? : nước lọc
15. Thường đi tất màu: <--- màu trắng
16. Số ưa thích : số nào mà chả đươc cơ chứ , lắm chuyện đùa thế thôi chứ số 15 <<<<<thíc cực
17. Phim ưa thích: hành động mạnh, thật mạnh vào.
18. Ngày ưa thích: chủ nhật , vì được ngủ nướng
19. Bài hát ưa thích gần đây? là gì thế ?
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? : Truyện tranh
21. Hoa nào? : hồng vàng
22. Nước hoa ưa thích? ko có thíc nước hoa
23. Thích làm gì? : games chát và .... với người yêu.
24. Nước uống ưa thích? : mẹ khỉ gì chả được
25. Màu ưa thích? : màu mắt người yêu
26. Có biết lắng nghe người khác không? : có chứ, nhất là lúc trong phòng thi, chúng nó đọc bài mà ko nghe là thi lại ấy à .
27. Có lãng mạn không ? :cũng có chút
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào? Đến lúc đó hẵng hay
30. Ngủ trong tư thế nào? Ôi tư thế khi nhắm mắt và ngủ rồi thì ko biết được.
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? bóng đá nhất
2. Ăn sáng thế nào? Tuỳ từng hum
33. Thích boss của bạn không ? Đã có đâu cơ chứ
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? giả dối , lừa lọc
5. Sáng thức dậy có khó khăn không? Cái này cũng còn tuỳ
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ? Ngủ nhưng lão áo trằng bắt khai cái này
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ? Nghĩ về ngày hum nay vì nó thật là vui
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? Không có cái wé gì cả .

LSB-Xiao Xiao
15-02-2004, 10:25
Hay đây, tớ cũng tham gia với nèo!
................................
1.Tên chân thật: Trong hồ sơ đó!
2.Tên gần chân thật : Nhìu lém! (^.^)
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái: Nothing, năm ngoái ko tổ chức sinh nhật.
4. Vào lúc nào? Ko tổ chức thì làm seo bít?
5. Vật nuôi: Chim, nhưng gần đây cho mấy cha chính quyền làm mồi nhậu rùi (dịch Gà mờ).
6. Tatoo: Oh, no no no!
7. Sẹo: Có chứ, nhưng hỏi chi vậy?
8. Có thích công việc của mình không: Bi giờ thì thích nhưng về sau thì chưa bít!
9. Đang ở đâu: Xì Gòn.
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất: Paris.
11. Đã đến Africa chưa? Chưa!
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ: Nhìu lém, chọn kí nèo đây ta?
13. Bánh bích quy hay chíp? Tớ thích bánh ... mì!
14.Cà phê hay Capuccino? : Cà fe.
15. Thường đi tất màu: Gì chả được, có mà đi là đã khá lắm rùi, cón đòi hỏi gì nữa? ^.^.
16. Số ưa thích : 7.
17. Phim ưa thích: Phim Kiếm hiệp, kết thúc vai chính càng nhìu vợ càng tốt (hào hoa mừ).
18. Ngày ưa thích: Ngày nào rảnh thì tớ thích!
19. Bài hát ưa thích gần đây? Cái bài gì á trong FF10 đoá!
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? Nè, đừng có dzụ tớ bật mí chứ
21. Hoa nào? : Nèo cũng được, đẹp mắt là thích rùi!
22. Nước hoa ưa thích? Nothing.
23. Thích làm gì? : Nằm nhà chơi games, chơi bida... nhìu lém!
24. Nước uống ưa thích? : Nước sôi để nguội.
25. Màu ưa thích? : Xám.
26. Có biết lắng nghe người khác không? : Có chứ, nhưng đừng có bắt tớ nghe "ca nhạc ko theo yêu cầu người xem" ^.^!
27. Có lãng mạn không ? : Kí nì thì ko bít rùi, hỏi nhỏ bạn tui á!
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào: Làm ... cha của con tui chứ còn thế nèo nữa chứ (ko cần tưởng tượng cũng bít)!
29.Có người iu chưa? chưa, dĩ nhiên là chưa! (he he he).
30. Ngủ trong tư thế nào? Tư thế nèo tớ thấy thoải mái nhất thì tớ nằm thui!
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? Xem bóng đá, chơi bida.
32. Ăn sáng thế nào? Tomorrow never die (tô mì rau ko bao giờ hết).
33. Thích boss của bạn không : Đôi chút, nhưng nếu là con gái thì hay hơn ha (tán gấp!).
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? Vô ý thức.
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? kí nì thì còn tuỳ, coi ngày hum trước tui ngủ sớm hay mụn nữa.
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? Vào diễn đàn của tui trước.
37.Bây giờ bạn muốn làm gì: Còn phải hỏi, khai hết bản lí lịch nì cho nó xong chứ còn làm gì nữa?
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì: Tui đang nghĩ tên nào tò mò mà bắt tui khai nhìu thế, phải đánh đòn hắn mới được (he he).
39.Điều gì bạn ghét nhất : Buôn dưa lê.
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? Đó là bí mật, ko bật mí được đâu (^.^).
Xong rùi khà khà :lol:

H&L
15-02-2004, 18:41
[center:7c8a11fcc9]SƠ YẾU LÍ LỊCH[/center:7c8a11fcc9]

1.Tên chân thật:Ngọc Diện Diêm Bà
2.Tên gần chân thật : bà bà
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái :Hu hu,chưa bao giờ được thổi nến sinh nhật cả.
4. Vào lúc nào? :Làm gì có ai tổ chưc SN cho mà thổi nến.
5. Vật nuôi? : Chó
6. Tatoo?(Hình xăm)<---Hình xăm có thể coi là đẹp nhưng...
7. Sẹo? : Trời ơi! Ko nói đâu.Nhiều lắm
8. Có thích công việc của mình không? :Thích,đương nhiên là thích
9. Đang ở đâu? : Nay đây,mai đó
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? <=Nơi đâu cũng thích,miễn là được"BÁNH BAO" toàn phần.
11. Đã đến Africa chưa? <=Ở đó lạnh lém
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? <= Tin bọn đàn ông
13. Bánh bích quy hay chíp? <=--bánh quy,nhưng còn tuỳ loại nào đã.
14.Cà phê hay Capuccino? :cafe rum
15. Thường đi tất màu: Ko quan trọng,nhưng thích nhất là màu đen.
16. Số ưa thích :1
17. Phim ưa thích:Kiếm hiệp HK,Các phim liên quan đến phép thuật.
18. Ngày ưa thích: Các ngày trừ thứ hai và hai ngày cuối tuần
19. Bài hát ưa thích gần đây? Thương hoài ngàn năm
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? Ko đọc sách
21. Hoa nào? :Sen
22. Nước hoa ưa thích? RED DOOR
23. Thích làm gì? :Nhiều lắm
24. Nước uống ưa thích? :Các loại nước có bạc hà
25. Màu ưa thích? :Tím,Đen,Trắng,Rêu tươi
26. Có biết lắng nghe người khác không? :Còn tuỳ hoàn cảnh lúc đó.
27. Có lãng mạn không ? :Đó là giấc mơ,mà chưa thực hiện được
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?:=>10 năm nữa ư? Chắc sẽ ko còn đú đởn như bây giờ nữa,chắc là đã về chầu ổn vải rồi,hơi đâu mà tính.
30. Ngủ trong tư thế nào? <---Thoải mái nhất
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? <=-- Ko thích thể thao
32. Ăn sáng thế nào? Dậy tầm đó còn gọi là ăn sáng sao?
33. Thích boss của bạn không <--- Ko quan tâm
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? <= Sống kiểu cách,ko thật lòng,ko vô tư.
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? <--- Thức dậy vào 16h thì có gọi là sáng ko nhỉ?
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên?Mở Yhoo
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ?<---Tăng cân
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ?<---Xiền
39.Điều gì bạn ghét nhất ?<---Cô đơn.
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? <-- Nếu đánh đổi tất cả mọi thứ mới có được cái đó,thì cũng chưa chắc sẽ HP khi nắm được nó trong tay đâu.Chả dại gì mà đổi.

LSB-LuTuanNghia
15-02-2004, 19:33
[center:93d672d730]SƠ YẾU LÍ LỊCH[/center:93d672d730]

1.Tên chân thật: Michael Akaterina Phương
2.Tên gần chân thật : Phương thỏ ( Hoặc là Phương Aka )
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái : Không thích bánh gatô nên không có để mà thổi
4. Vào lúc nào? :đêm 1 rạng sáng ngày mừng 2 tháng 1
5. Vật nuôi? : Một con chó ( đã thiến ) , hai con mèo ( cũng bị thiến nốt ), và một đàn bồ câu ( Con này không thiến được )
6. Tatoo?(Hình xăm)<---Không thích
7. Sẹo? : Trời ơi ! Ở chỗ không nói được ! Hỏi hoá ra zô zuyên
8. Có thích công việc của mình không? :Thích,đương nhiên là thích
9. Đang ở đâu? : Nhà vỉa hè , mẹ bán chè
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? <=Nơi đâu cũng thích,miễn là được "BÁNH BAO" toàn phần.
11. Đã đến Africa chưa? <=Toàn bọn da đen
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? <= Yêu đơn phương
13. Bánh bích quy hay chíp? <=--Có gì ngon ăn tuốt
14.Cà phê hay Capuccino? :cacao nóng
15. Thường đi tất màu: Thường là trắng
16. Số ưa thích :13
17. Phim ưa thích: Dã sử , Các phim liên quan đến tình yêu ( ghét phim Hàn Quốc ).
18. Ngày ưa thích: Tất cả các ngày
19. Bài hát ưa thích gần đây? Vì sao trong lòng tôi ( Ưng Hoàng Phúc )
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? ==> Ông già Khốt Ta Bứt
21. Hoa nào? : Có phải con gái đéo đâu mà thích với cả lá
22. Nước hoa ưa thích? Xài hoá ra thành pêđê à ?
23. Thích làm gì? : Nhiều lắm
24. Nước uống ưa thích? : Uống gì cũng được miễn là uống được và làm hết khát
25. Màu ưa thích? : Màu gì cũng khoái
26. Có biết lắng nghe người khác không? : Còn tuỳ người.
27. Có lãng mạn không ? : Thỉng thoảng thôi
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?:=>10 năm nữa ư? Giúp vợ rửa bát , chăm con , đi làm kiếm ăn chứ không lông nhông như bây giờ !
30. Ngủ trong tư thế nào? <--- Thoải mái nhất
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? Đá bóng nhưng mà chỉ khoái làm thủ môn thôi
2. Ăn sáng thế nào? Không ăn sáng
33. Thích boss của bạn không <--- Không quan tâm
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? <= Sống kiểu cách, không thật lòng , ích kỷ
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? <--- Phải có đồng hồ báo thức không thì không biết bao giờ mới dậy
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? Mở Yahoo để chat chit
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ?<--- Ngủ
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ?<--- Kiếm tiền :huytsao:
39.Điều gì bạn ghét nhất ?<--- Không có tiền
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? <-- Chỉ có một chữ mà có lẽ ai cũng nghĩ tới : Tiền tiền tiền :huytsao:

LSB-Dieu
15-02-2004, 19:57
[center:ee6e385f1b]SƠ YẾU LÍ LỊCH[/center:ee6e385f1b]

1.Tên chân thật: Hà Dũng Anh
2.Tên gần chân thật : Điêu Thuyền
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái : chả năm nào biết đến thổi nến cả
4. Vào lúc nào? :xem câu trên
5. Vật nuôi? : 2 con chó + 1 con thỏ + 5 con gấu + 1 con khủng long + 1 gấu Pooh ----> toàn thú bông á :D
6. Tatoo?(Hình xăm) => chưa có hứng
7. Sẹo? : có 1 sẹo ở khuỷu tay phải do đá bóng :))
8. Có thích công việc của mình không? : chưa có nên chưa bít. .. nhưng chắc là không
9. Đang ở đâu? : Trung Tự
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? <=có tiền thì đi tất
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? <= đã từng suýt yêu
13. Bánh bích quy hay chíp? <= chơi tất
15. Thường đi tất màu: <--- đỏ và trắng
16. Số ưa thích : 08
17. Phim ưa thích: tình yêu của Juliet
18. Ngày ưa thích: ngày nào cũng như nhau
19. Bài hát ưa thích gần đây? ----> only love
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? ---> đọc được mỗi Tottochan là sách nhiều chữ á
21. Hoa nào? : hồng và phong lan
22. Nước hoa ưa thích? ---> cái loại giống mùi Hazaline á
23. Thích làm gì? : éo biết đ,c ý , ăn chơi ngủ , đời sướng nhất 3 cái đó thôi mè , <--- giống anh Kai
24. Nước uống ưa thích? :gì cũng được
25. Màu ưa thích? :đỏ
26. Có biết lắng nghe người khác không? : tất nhiên roài
27. Có lãng mạn không ? :chắc chắn roài
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?:=> chắc không sống được đến lúc đó đâu
30. Ngủ trong tư thế nào? <--- ôm 1 cái gì đấy to bằng eo 1 người :D
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? <= trò thích xem thì không chơi mà trò thích chơi thì không thích xem
2. Ăn sáng thế nào? ---> tuỳ (nhưng luôn có sữa )
33. Thích boss của bạn không <--- về sau mà có nếu trẻ +đẹp trai thì thích :))
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? <= hứa nhiều mà thất hứa --thà không hứa còn hơn
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? <--- Nếu đi học thì chậm còn đi chơi thì wé nhanh lun <-- giống anh Kai
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? <--- mở yahoo chat dzì mỏ nó tiện tay nhứt <--- giống anh Kai
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ?<---đi ngủ
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ?<---đang phê vì vừa buôn với honey

:wink: [/quote]

LSB-Mat_naDH
16-02-2004, 09:09
:D tham gia cho đủ số....

1.Tên chân thật: Lê Diệu Hoa
2.Tên gần chân thật : :roll: là sao?
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái : 0 cây,vì ở ngoài quán với mấy người bạn,dùng bó hoa hồng 20 bông thay nến :D
4. Vào lúc nào? :buổi tối thôi,ban ngày có đi được đâu
5. Vật nuôi? : 1 chàng mèo vàng bảnh trai và 1 nàng mèo xám đáng yêu,quá đẹp đôi ,he he :D
6. Tatoo?(Hình xăm) => ko,vì sợ đau và ko thích có hình xăm trên người
7. Sẹo? : :D khá nhiều,do hồi bé nghịch,leo trèo cộng với trêu mèo,bị nó cào :twisted:
8. Có thích công việc của mình không? : vẫn còn đi học
9. Đang ở đâu? : Minh Khia
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? <= Trung Quốc,khoái TQ nhất
11. Đã đến Africa chưa? <= nó ở đâu dậy mọi người :P
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? <= Đánh nhau với cậu trai hàng xóm...làm đứt dây chun quần của cậu ta ... :lol: ( hồi còn nhỏ.)
13. Bánh bích quy hay chíp? <=-- Bánh gì cũng xơi,miễn là bánh (dễ ăn lắm) :D
14.Cà phê hay Capuccino? : Nghiện cà phê tan gói
15. Thường đi tất màu: <--- lung tung,tuỳ giầy,tuỳ thời tiết
16. Số ưa thích : chả hiểu sao cứ thích số 9,nhưng lại có duyên với số 7
17. Phim ưa thích: cứ thể loại phim kinh dị hay phim ma là thích,he he xem nó hồi hộp,rùng rợn...
18. Ngày ưa thích: Ngày tâm trạng cảm thấy vui vẻ,như hôm qua chnẳg hạn
19. Bài hát ưa thích gần đây? ko có,vì chỉ thích nhạc tiền chiến...nhạc cũ.
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? :Cuốn Mặt Nạ của Vũ Đức NGuyên (khéo trùng ngay với ních mình :) )
21. Hoa nào? : Hoa nào cũng thích,tên Hoa mà lị :D
22. Nước hoa ưa thích? ko rành,vừa mới từ Mường Tè lên mà mấy bác,nhưng thích nước hoa có mùi nhẹ
23. Thích làm gì? : làm gì cũng được miễn yêu thích,bản thân cảm thấy thoải mái,ko gò bó
24. Nước uống ưa thích? :dạ,chỉ nước sôi,vừa giải khát vừa thông...
25. Màu ưa thích? : xanh da trời
26. Có biết lắng nghe người khác không? : ở ngoài rất ít nói------> nghe nhiều hơn nói
27. Có lãng mạn không ? : thích sự lãng mạn,nhưng khi thực hiện thì lại thấy ngại và củ chuối 8O
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?:=> thì thành bà cô 30 tuổi chứ sao...
30. Ngủ trong tư thế nào? <--- nằm nghiêng nhiều nhất
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? <= đã có 3 năm học võ,chơi bóng bàn tạm được.
Thích xem Bóng Rổ và Bóng Chuyền
2. Ăn sáng thế nào? lúc ăn lúc ko,một mình mà :roll:
33. Thích boss của bạn không <--- Khi nào có mới biết được
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? <= nói xấu người khác,chơi đểu nhau,nhất là bạn bè
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? <--- có,nhưng chỉ mùa đông vì lạnh quá hà
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? <---vào diễn đàn
37.Bây giờ bạn muốn làm gì nhất :<=== ở nhà một mình,nằm đắp chăn xem phim rồi ngủ lăn ra
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ?<---máy với chả móc,chuột cứng đơ
39.Điều gì bạn ghét nhất ?<---sự mất tự tin của bản thân
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? <-----Tuỳ điều đó là điều gì,trong hoàn cảnh nào,có quan trọng ,có đáng để đánh đổi mọi thứ ko

LSB-TuongVi
16-02-2004, 09:30
1.Tên chân thật: Tuờng vi
2.Tên gần chân thật :Tuờng vi
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái : năm ngoái còn đang bận thi hộc cơm ,tổ chức thế qué nào SN mà thổi
4. Vào lúc nào? :đã bảo ko tổ chức roài mà , hỏi lắm
5. Vật nuôi? : Đến cái thân mình nuôi chả nổi , nuôi đuợc ai
6. Tatoo?(Hình xăm) : hồi lớp 1 có vẽ cái đông hồ trên tay , có phải hình xăm ko nhở
7. Sẹo? : trên mẹt có 1 cái , nhìn kĩ mới thấy , bị đánh ghen đó , khổ tại đào hoa quá ấy mà
8. Có thích công việc của mình không? : ko và ko , tôi chả thích làm việc , chit thích chơi
9. Đang ở đâu : hàng net chứ ở đâu , hỏi đéo gì ngu
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? ở nhà trùm chăn ngủ suớng hơn , du lịch du lẹo cái qué gì , tốn xiền
11. Đã đến Africa chưa? : cái chỗ này là cái chỗ thổ tả nào vậy
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? :ăn 1 bát phở ở Hạ long bay mà chưa hỏi giá truớc , cha bố con mụ bán hàng , suýt nữa phải rửa bát 1 đêm
13. Bánh bích quy hay chíp? <=-- đói thì bụp tất ( công nhận)
14.Cà phê hay Capuccino? : Capuccino là cái thía gì thế cha nội
15. Thường đi tất màu: <--- Màu díu lào chả được tiện cái lào lấy cái đấy ,thích nhất là tất tự khủ mùi nhưng díu coá ( công nhận)
16. Số ưa thích : Nếu là điểm thì to càng tốt, chứ khi trả xiền , to thì bỏ mẹ
17. Phim ưa thích: chả thích cái phim qué nào cả , phim hành động kinh dị còn đỡ , chứ tình củm HQ , xem chỉ muốn cho cái dép vào mẹt mấy đứa diễn viên
18. Ngày ưa thích: Ngày đéo nào chả như nhau , nhưng chán nhất là CN hôm đó cả 2 ông bà già đều có nhà , chả đi đâu đuợc
19. Bài hát ưa thích gần đây:Chả nhớ nổi
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? :Gần đây độc ôm quyển Triết để thi lại , nên có đọc cái qué gì đâu
21. Hoa nào? : gì cũng đuợc , miễn là đuợc tặng
22. Nước hoa ưa thích? Chả thấy có cái qué gì hay ho , cứ như bẫy chuột
23. Thích làm gì? : thích cả đống , trừ học hành ra , chán mớ đời roài
24. Nước uống ưa thích? :Cái gì cũng thích, khát thì bụp tất
25. Màu ưa thích? : đen( giống mụi)
26. Có biết lắng nghe người khác không? : có chứ, nhất là lúc trong phòng thi, chúng nó đọc bài mà ko nghe là thi lại ấy à ( công nhận)
27. Có lãng mạn không ? :có quá ấy chứ , nhưng mà lâu roài ko sờ đến
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?có chúa mới biết đuợc
30. Ngủ trong tư thế nào? <--- hơ lúc ngủ thì biết thế éo uợc , ( ko biết bày đặt hỏi làm giề)
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? <=-- gì cũng ok(con người đa di năng mờ)
2. Ăn sáng thế nào? Chưa muộn thì bánh mì , muộn roài thì uống nuớc cho đỡ đói
33. Thích boss của bạn không : boss là kí gì thế
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất?èo uột tiểu thư , và điệu đà công tử( nhìn chỉ muốn cho cái vả cho đõ tức mắt)
35. Sáng thức dậy có khó khăn không?:ko , dậy muộn ông bà chửi mờ
36Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? <--- mở yahoo chat ( chớ còn cái qué gì nữa)
37.Bây giờ bạn muốn làm gì : Có xiền trả tiền chat ( hết xiền roài , ko khéo cắm xe)
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì : ngu, nghĩ xem mình đang nghĩ gì , chứ còn nghĩ gì nữa
39.Điều gì bạn ghét nhất ?<---Không có xiền ( công nhận)
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ: Đuợc cái ô tô nào đâm cho 1 phát chết lun , chán đời lắm roài , nhưng mà ko có dũng khí để tự tử

LSB-Datinhcongtu
17-02-2004, 09:05
[center:d329f7b19a]SƠ YẾU LÍ LỊCH[/center:d329f7b19a]

1.Tên chân thật: hổng dám đâu em còn bé lắm
2.Tên gần chân thật : Trọc ( quá hay )
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái : có thổi hộ 20 người
4. Vào lúc nào? :vào lúc mà họ mới đốt nến
5. Vật nuôi? : Nhà nui rất nhìu ,1 con chó đã ra đi,2 con mèo bị thiến ,10 con chim nay chết 9 còn1
6. Tatoo?(Hình xăm) => bullshit :đã từng đi xăm nhưng ko được vì hôm đó hết mực
7. Sẹo? : Có 1 sẹo ở bắp chân trái do hồi bé cầm cái chọc lò đập muỗi :D,
1 cái ở chỗ đó ai có nhu cầu xem thì xin vui lòn mua vé .
8. Có thích công việc của mình không? : Rất thích
9. Đang ở đâu? : Quân đoàn ma 44b
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? Bãi cháy ( nghe đâu ở đó có tắm tiên )
11. Đã đến Africa chưa? con gái ở đó xấu lắm ---> ko đi
12.Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? Tay không cầm ống xả của 1 chiếc xe khi nó vừa chạy từ HB về NĐ
14.Cà phê hay Capuccino? :Cacao nóng
15. Thường đi tất màu: trắng vì dùng lẫn lộn ko ai biết
16. Số ưa thích : 7
17. Phim ưa thích: Tâm lý HK
18. Ngày ưa thích: Ngày nào mà chẳng như nhau
19. Bài hát ưa thích gần đây? Buồn ơi của TH
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? :Lịch sử Trung cận đại thế giới
21. Hoa nào? : hồng đỏ
22. Nước hoa ưa thích? mùi mồ hôi
23. Thích làm gì? : Ngồi 1 mình đọc sách và ngắm gái xinh
24. Nước uống ưa thích? :lọc đá
25. Màu ưa thích? : vàng
26. Có biết lắng nghe người khác không? : Không chỉ thích làm điều mình cho là đúng
27. Có lãng mạn không ? :trong mơ tôi là người tình của Nguyễn Mai Phương
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?:=> bộ trưởng kinh tế hay ít ra cũng là thứ trưởng
30. Ngủ trong tư thế nào? giống các cầu thủ khi đứng trước quả phạt trực tiếp
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? bóng đá , bóng chuyền and đấu vật
32. Ăn sáng thế nào? lâu lắm rồi ko biết ăn sáng
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? Kiêu căng ,ko đúng hẹn
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? <--- Hỏi cái đồng hồ của tui thì biết
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? <--- Tắt hết những phần mềm cài trong máy
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ?<--- Make Love :oops:
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ?<---Sao lại làm cái bản lý lich này nhỉ
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? <-- 1 người iu đẹp cả về thân hình cũng như tính tình

Hac Long cong tu
17-02-2004, 14:44
[center:2d612e177d]SƠ YẾU LÍ LỊCH[/center:2d612e177d]

1.Tên chân thật: Trần Trung Dũng
2.Tên gần chân thật :tới 13 cái lận nhưng thích nhất là Beo (Một người thân đã khuất đặt cho)
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái : never (tui ghét sinh nhật)
4. Vào lúc nào? Đã nói là ghét rùi mà còn hỏi, nhiều chuyện quá.
5. Vật nuôi? : Rất yêu động vật (hầu như là tất cả), nhưng không nuôi vì khi nó ra đi (chết) thì buồn lắm (nhưng thú nhồi bông thì tính hổng hết :D )
6. Tatoo?(Hình xăm) => hổng có, bố mẹ mà biết là đi tong á.
7. Sẹo? : Có 1 sẹo rất to trên trán (nhưng hổng giống harry nha), sẹo này liên quan đến một chuổi sự kiện dài lắm.
8. Có thích công việc của mình không? : Rất thích (Làm biếng mà)
9. Đang ở đâu? : Đương nhiên là ở tiệm "intolet" rùi (internet)
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? Gần người yêu của tui
11. Đã đến Africa chưa? đến rùi (du lịch qua màn ảnh nhỏ á)
12.Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? Lúc lên 6 tuổi, một mình trên chiếc xe đạp đi dạo thành phố Quy Nhơn (phù may mà hổng lạc), báo hại bố mẹ lo muốn chết luôn.
13. Bánh bích quy hay chíp? sao ít thế chỉ có 2 món thui seo.
14.Cà phê hay Capuccino? :2 thứ này mà trộn vào nhau thì có vị như thế nào ta :?: , chuyện gì sẻ sảy ra nhỉ.
15. Thường đi tất màu: trắng và trắng viền đen.
16. Số ưa thích : 3,13,23,33,43.........bất cứ thứ gì lên quan đến số 3 là oke
17. Phim ưa thích: Phim hoạt hình là nhất, còn lại thì có xem chơi hống có thì đi tìm.
18. Ngày ưa thích: trừ ngày sinh nhật ra còn lại thích tuốt
19. Bài hát ưa thích gần đây? Because i love you
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? :Khá nhiều
21. Hoa nào? : hổng biết được thấy đẹp là thích hà.
22. Nước hoa ưa thích? Pháp và ý, nhưng loại nào nhẹ mùi thôi
23. Thích làm gì? : Ngồi 1 mình bên máy vi tính
24. Nước uống ưa thích? :sữa
25. Màu ưa thích? : all, tui thích tất cả các màu, vì chúng pha vói nhau thường có những màu sắc đẹp lắm.
26. Có biết lắng nghe người khác không? : Luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu
27. Có lãng mạn không ? :hổng biết nữa, cái này để người yêu trả lời đi.
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?:=> Chuyện gì đến sẽ đến thôi.
30. Ngủ trong tư thế nào? Cô nào làm vợ tui thì sẽ biết.
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? bóng đá , bơi và.......thích nhiều lắm.
32. Ăn sáng thế nào? Để xem nào Hủ Tíu bò kho (ngoài ra còn có.....mà thui nói ra người ta bảo ham ăn)
33. Thích boss của bạn không <--- Tui nè
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? hổng biết để người ngoài bàn đi.
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? <--- Tui đón bình minh lúc 12h trưa (ngày nghỉ) nên không khó khăn gì mấy.
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? <--- Đặt tay vào chuột và bàn fím
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ?<---Đói quá, kiếm gì xực cái đã
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ?<---Nên ăn món gì nhỉ (ộc ộc) "im nào tao đang suy nghĩ."
39.Điều gì bạn ghét nhất ?<---Con gái chảnh (chưởi mấy đứa này đã lắm.)
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? <-- Có mà điên à, đánh đổi tất cả thì còn gì nữa mà sống.

Z_z
17-02-2004, 16:37
SƠ YẾU LÍ LỊCH

1.Tên chân thật: trần lam trường
2.Tên gần chân thật : LSB_kokichi_hp
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái : Năm ngoái nhà mất điện nên thắp nến chỉ thủi được coá 1 cây
4. Vào lúc nào? :Lúc mất địn
5. Vật nuôi? : Nhà nui rất nhìu ,1 con chó chưa mua ,2 con mèo chưa xin ,3 con chim chưa bắt trên bể thì có 8 con cá nhưng chít hít rùi
6. Tatoo?(Hình xăm) => bullshit
7. Sẹo? : Có 1 sẹo ở tay phải do trèo tường bị ngã ,mấy cái ở đầu còn 2 cái ở mông chỉ cho dzợ tui xem thui..hehhe
8. Có thích công việc của mình không? : chưa có nên chưa bít. hi zọng là sẽ thích
9. Đang ở đâu? : Linh Đàm
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? <=léo biết ,có tiền thì đi tất
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? <= tin bọn đàn bà
15. Thường đi tất màu: <--- Màu díu lào chả được tiện cái lào lấy cái đấy ,thích nhất là tất tự khủ mùi nhưng díu coá
17. Phim ưa thích: cả mớ , xem đi xem lại xem hoài<----Chán dzãi tè
18. Ngày ưa thích: chủ nhật , ở nhà OL chat nhiều vật vã ,và đi ngiá hàng ngoài đường (mày nghía hàng gì hả cu ?? tao toàn ra đường soi gái thôi)
19. Bài hát ưa thích gần đây? nothing, nhạc trẻ bi giờ toàn bullsh*t
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? :Lâu lắm rùi đíu đọc nên díu nhớ
21. Hoa nào? : hoa bí => xào tỏi hay dồn thịt đều pá cháy.
22. Nước hoa ưa thích? nước hoa đã được phun trên cổ đàn bà (thích nên thường ghé vào ngửi ké ) )
23. Thích làm gì? : éo biết đ,c ý , ăn chơi ngủ , đời sướng nhất 3 cái đó thôi mè ,
24. Nước uống ưa thích? :Sôi đá , Sôi Hầm , Sôi Luộc
26. Có biết lắng nghe người khác không? : có chứ, nhất là lúc trong phòng thi, chúng nó đọc bài mà ko nghe là thi lại ấy à
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?:=> 10 năm nữa teo chả nhời cho chắc
30. Ngủ trong tư thế nào? <--- hơ lúc ngủ thì biết thế éo uợc , nhưng mè em hay đặt tay lên ngực lắm
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? <=-- gì cũng ok trừ westling trên starsport (cái này nhảm như chó ) với lại rugby
2. Ăn sáng thế nào? Mì tum mãn kíp ..hic hic
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? <--- Nếu đi học thì chậm còn đi chơi thì wé nhanh lun
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ?<---CHỉ muốn thay Seta lên cai quản Phiếm Luận Đàn há há

còn lại giống kai hết!

--->Cũng được thôi nhưng bạn Cop 99% bài mình vậy không hay cho lắm :wink: (LSB-Kaiser)

happyghost
19-02-2004, 14:39
1 tên chân thật : nguyễn bất thành (vì làm chuyện gì cũng đéo thành được )
-tên ông bà già đặt : nguyễn văn thành
2 tên gàn chân thật : thành ghost ( can bản tính tình ma giáo ban bè nó gọi vậy )
3 đã thôi tắt mấy cây lến trên bánh giáng sinh năm ngoái : chả thổi được cây nèo ( bọn bản dủ đi nhậu uống xỉn say nòi mắt con thổi sao được )
4 vào lúc nào? : xỉn rùi cỏn thôi sao được hỏi ngu zậy
5 vật nuôi : thử nuôi mấy lần nhưng toàn thất bại ( nuôi mấy con mèo con thì bỏ đi con thì chết con thi bị người ta bắt , nuôi cá thì toàn bị tèo thôi , đến nuôi chim con bị sổng, không thì quên không cho ăn chết tong teo )
6 tatoo(hình săm) : cũng định săm thử vài hinh bé bé ở chỗ nèo đó kin ( nhưng nhát gan đéch giám săm )
7 sẹo : có đến tỉ cái ( ở tay thì sẹo soè xe , ở chân thì sẹo do đá bóng, nhưng khoái nhất vét sẹo ở đuôi may trái bị ghi vèo chứng minh vết sẹo trông hơi ngầu )
8 có thich công việc của mình không ? : đang chả có việc gì làm chán bỏ sừ hỏi đếch gì làm khó nhau thế
9 đang ở đâu : phỏng giái tức đường giải phóng ( gần nhà lão hell )
10 thich đi du lịch đến đâu nhất : đâu cũng thích cang xa cang tốt
11. Đã đến Africa chưa? : đêch biết chỗ này sao mà đã đến được
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? : hành đọng điên rồ tui có cả tỉ làn làm chuyện điên rồ sao nhớ hết được
13. Bánh bích quy hay chíp? : đói thì bụt tất chatre cái giè
14.Cà phê hay Capuccino? : có gì trơi nấy chả chừ thứ gì
15. Thường đi tất màu: màu đéo nèo chả được chỉ càn sạch và không bốc mùi là được
16. Số ưa thích : tui ghét con số ( can bả đánh lô đề toàn tèo nên ghét )
17. Phim ưa thích: thích hành động hoạc phim ma chớ mấy thể loại tình cảm xem chi ngứa mắt nhức đàu
18. Ngày ưa thích: chả có ngày nào ưa thích cả ngày đech nào cũng như ngày nào buồn vãi chấy
19. Bài hát ưa thích gần đây? chả biết đuọc thèng này không khoái nhạc lémw nhưng mà cũng thích nghe
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? :thể loại nèo cũng đọc nếu như mà hay chớ đọc chán thì cũng chả thèm đọc kẻ cả sach để học
21. Hoa nào? : hao hở thằng này đéo phải đàn bà mà thich hoa
22. Nước hoa ưa thích? trời đất nước hoa chỉ dành cho nhưng mụ đàn bà thằng này là đan ông nếu đéo thich
23. Thích làm gì? : làm sao mà biết được gì cũng thích nên chả biết minh thich cái gì nhất
24. Nước uống ưa thích? :ui giời khát thì cái gì mà chả uống miễn là hết khác
25. Màu ưa thích? : đen ( vì màu này nó đen tối và bí ẩn )
26. Có biết lắng nghe người khác không? : có nhưng mà ai nói ngứa tai quá thì đéo nghe chừ ông bà già tui
27. Có lãng mạn không ? :llãng man hả tuichả biết được tui có lãng mang không
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?: có chúa mới biết được 10 năm nữa tui ra sao có thể 10 năm nữa tui chết rùi cũng lên
30. Ngủ trong tư thế nào? <--- hơ lúc ngủ thì làm sao biết được minh lngủ trong tư thế nào hỏi khó nhau zạy thì làm sao chả lời được
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? : gì cũng thích đủ các thể loại từ vận đọng mạnh đến dùng chí óc nhiều chiều tất
2. Ăn sáng thế nào? : toàn nhịn can bản dậy muộn hôm nèo đi học thì mới ăn nhưng con tuỳ hôm đó hầu bao minh có nhiều hông đã nhiều thì an ngon ít thì ăn đạm bạc thui
33. Thích boss của bạn không : chả biết cái này là cái gì lên chả biết đang kí seo
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? : tui là người đa tính cach nhưng rất ghét nhưng kẻ đánh lén
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? : khá khó khăn chả hiểu sao không có đòng hồ báo thữc hoạc ông bà già gọi thì đến trưa mới dậy
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ?: chả muốn làm gì vì chả biết làm gì
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ? : tui cũng chả biết tuinghĩ gì khỏ thế đấy
39.Điều gì bạn ghét nhất ?: khi bị viêm màng túi mà khi đó thì không có tiền mà không có tiền thì chả làm được gì
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? tui chưa nghi đến đièu này bao giờ đọi khi nào tui nghi ra thì tui thông báo nhé
ha ha ha

No.1
21-02-2004, 11:34
1.Tên chân thật: ............
2.Tên gần chân thật : No.1
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái : ghét thổi nến lắm
4. Vào lúc nào? : đã nói là ghét thổi nến mà
5. Vật nuôi? : có một chú cún . . . bông
6. Tatoo?(Hình xăm) ở phía bên trái gần 1 gang tay ( tính từ cổ xuống )
7. Sẹo? : Chưa đếm , đợi khi nào đếm xong thì sẽ nói
8. Có thích công việc của mình không? : việc gì mới được chứ ?
9. Đang ở đâu? : đang ở hàng net
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? Thích đi leo núi , cái gì càng cao càng có hứng
11. Đã đến Africa chưa? có coi qua TV nhiều rồi
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? yêu
13. Bánh bích quy hay chíp? thích ăn cơm nhất
14.Cà phê hay Capuccino? : Capuccino
15. Thường đi tất màu: Đi dép xỏ ngón ko à , nên sao mà đi tất được?
16. Số ưa thích : 1
17. Phim ưa thích: nhiều lắm
18. Ngày ưa thích: ko ngày nào cả
19. Bài hát ưa thích gần đây? Make a Wish
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? H.P
21. Hoa nào? :Hoa đẹp là thích hết
22. Nước hoa ưa thích? Blue
23. Thích làm gì? : Cái gì cũng thích
24. Nước uống ưa thích? :trà nóng
26. Có biết lắng nghe người khác không? : Ko
27. Có lãng mạn không ? Ko
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?: Già hơn 10 tuổi
30. Ngủ trong tư thế nào? Free
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? Bình thường
2. Ăn sáng thế nào? Nước lọc
33. Thích boss của bạn không : chua biết
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? Những tính cách ngược với những tính tôi thích
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? Lúc nào cũng khó
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? Làm những gì cần làm
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ? Giết người hoặc đánh người
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ? Tiền
39.Điều gì bạn ghét nhất ?Không có tiền
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? Chưa biết , chưa có gì đáng giá tới mức phải đánh đổi tất cả mọi thứ

Lsb-No^ngda^n++
21-02-2004, 11:42
1.Tên chân thật: Trần Tá Điền
2.Tên gần chân thật : không có
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái : Dà dà , dzụ này khó , năm ngoái sn tui thủi đuốc chứ không thủi nến .
4. Vào lúc nào? :Lúc đang đốt bếp lò .
5. Vật nuôi? : Trâu , bò , lợn , gà , ngoài ra còn 1 con chó mực
6. Tatoo?(Hình xăm) chịu , cái này không biết gì cả .
7. Sẹo? : sẹo ở mông do trâu húc hồi bé .
8. Có thích công việc của mình không? : thế tối ngày nhìn đít trâu có thích không ?
9. Đang ở đâu? Nhà quê
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? Thành phố
11. Đã đến Africa chưa? Không biết tiếng nước ngoài . Dzớ dzẩn thật .
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? chưa cưới vợ
13. Bánh bích quy hay chíp? hix , bánh quy là cái gì
14.Cà phê hay Capuccino? cà phê thì biết , món kia không biết , nhưng uống nước giếng là ngon nhất
15. Thường đi tất màu: tất , không có tất , đi khó chịu lắm
16. Số ưa thích : 1010101010101010
17. Phim ưa thích: Phim phủng phí xiền
18. Ngày ưa thích: Ngày nào thằng địa chủ nó cho nghỉ thư giãn .
19. Bài hát ưa thích gần đây? hoa cau vườn trầu .
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? :cả nhà có mỗi quyển gia phả , có phải sách không ?
21. Hoa nào? : hoa à , hoa ăn được thì là hoa bí , còn hoa nhìn thì khong thích .
22. Nước hoa ưa thích? nước mắm .
23. Thích làm gì? : Ngủ , có dzợ , có 4 con trâu
24. Nước uống ưa thích? nước giếng , nước mưa
25. Màu ưa thích? màu nào chẳng được
26. Có biết lắng nghe người khác không? có , mỗi khi địa chủ nó chửi toàn phải gật
27. Có lãng mạn không ? lãng mạn , hồi trước đi hót cứt trâu với con ông hàng xóm là cảm thấy lãng mạn nhất
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào :Phú ông
30. Ngủ trong tư thế nào? lúc ngủ bố ai mà biết . Hỏi ngu thật
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? Không biết môn khỉ nào cả
32. Ăn sáng thế nào? cơm trộn nước mắm .
33. Thích boss của bạn không boss là cái khỉ gì?
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? chưa sáng nó đã bắt dậy sớm
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? không , nó cầm roi nó gọi
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? chửi
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ? muốn có con jaling
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ? làm sao trả lời câu hỏi
39.Điều gì bạn ghét nhất ? trâu bị bệnh
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? CÓ VỢ

LSB-dep_trai_lang_tu
24-02-2004, 21:27
1.Tên chân thật: N@m
2.Tên gần chân thật : chân cực thật
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái : thổi nến là gì thế
4. Vào lúc nào? :đã bảo chưa thổi mà cứ hỏi,đần thế
5. Vật nuôi? :nói chung là sắp nuôi một con gì đấy
6. Tatoo?(Hình xăm) => ở lốp xe có mấy cái xăm
7. Sẹo? : điều không thể nói
8. Có thích công việc của mình không? : có hay không nhỉ
9. Đang ở đâu? : jopon
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? <=đến nơi nào chưa đến
11. Đã đến Africa chưa? <=rồi
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? <= kô mặc gì cả lúc đi tắm
13. Bánh bích quy hay chíp? <= bánh bao
14.Cà phê hay Capuccino? : nước khoáng
15. Thường đi tất màu: <--- thích đi dép
16. Số ưa thích : số nào mà trúng sổ xố LS
17. Phim ưa thích: Phim ... truyện
18. Ngày ưa thích:ngày ko mưa,có gió,có em
19. Bài hát ưa thích gần đây? phi truờng ly biệt của lưu gia bảo
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? :sách dép
21. Hoa nào? : hoa đồng xu.
22. Nước hoa ưa thích? nước hoa đã được phun trên người con hàng của mình
23. Thích làm gì? :make up và make love
24. Nước uống ưa thích? sữa tươi của.....
25. Màu ưa thích? : màu tiền
26. Có biết lắng nghe người khác không? : lúc nghe thấy thằng ôn đi con dream ghẻ bốc đầu kêu :chết con má ơi
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?:=> lớn hơn bây giờ 10 tuổi
30. Ngủ trong tư thế nào? <--- ngủ trong tư thế có mặc đồ ngủ
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? <=-- nhiều lắm ko nhớ
2. Ăn sáng thế nào? tức là ăn khuya đó hả.....
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? <= ko cho mình tiền khi mình có nhiều hơn nó
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? <--- biết rồi còn hỏi,ngại chết đi được
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? <--- là conect rồi enter
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ?<---muốn viết cho xong cái bản giới thiệu dở hơi này
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ?<---Nhớ dzợ thèng Kaier hi~ hi~

h.o.t
29-02-2004, 13:37
1.Tên chân thật: Nguyễn Hải Linh
2.Tên gần chân thật : h.o.t
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm nay: người tabảo không được cắm đủ số tuổi nên tui cắm đúng 13 cây===>thổi tắt 13 cây
4. Vào lúc nào?:16_2_1985
5. Vật nuôi? : Nhà tuinuôi có 2 con chó và một con mèo thôi, thế cũng ồn lắm rồi
6. Tatoo?(Hình xăm) => tui khoái một bông hoòng ở tay
7. Sẹo? : Có 1 sẹo ở tay phải do thách đố với bạn bè
8. Có thích công việc của mình không? : tích chớ, đời sinh viên nhàn quá mà
9. Đang ở đâu? : Kiến an_HP
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? một cuộc hành trình xuyên việt
11. Đã đến Africa chưa? <= nếu có thể
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? <= để quá nhiều thời gian trôi qua vô ích
13. Bánh bích quy hay chíp? <=-- chi cũng duyệt
14.Cà phê hay Capuccino? : cofee
15. Thường đi tất màu: <--- Màu díu lào chả được tiện cái lào lấy cái đấy, nhưng thích màu đen,tiện.........
16. Số ưa thích : 13
17. Phim ưa thích: ông trùm verry verry good
18. Ngày ưa thích: hát hò, không hát được nữa thì hét
19. Bài hát ưa thích gần đây? không bài nào đặc biệt
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? : toàn truyện ma không, nhiều lắm
21. Hoa nào? : lưu ly tím
22. Nước hoa ưa thích? món này tui ghét nhất
23. Thích làm gì? : làm điêugì mà mình thích
24. Nước uống ưa thích? : cofee
25. Màu ưa thích? : Tím huế
26. Có biết lắng nghe người khác không? : có nếu như được người đó đồng ý
27. Có lãng mạn không ? : có lẽ có chút chút thôi. Đôi khi lãng mạng phiền lắm
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?: Có lẽ là một nhà giáođó (tui đang học sư phạm mà)
30. Ngủ trong tư thế nào? <--- chuyện riêng tư quá đấy
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? <=-- tui khoái chơi bida
2. Ăn sáng thế nào?tuỳ thui
33. Thích boss của bạn không <--- còn tuỳ thế nào chứ
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? <--- thường thi, đoòng hồ sinh học của tui chính xác lắm
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? <--- vô Lương Sơn Bạc post bài kiếm tiền
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ?<--- kiêmtiền đó, Bằng cách này nbè
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ?<-- giới thiệu nư thế này có nhiều quá không?????????????????/
39.Điều gì bạn ghét nhất ?<--- thấy rằng mình bị lừa dối
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? <-- điều khiến tui có thể vui

Thôi hết dài quá đi, mỏi tay chết

Mời mọi người vào trả lời câu hỏi ...đề nghị không chát nhảm :wink: [/quote]

LSB-Hayquensaudi
13-03-2004, 19:15
SƠ YẾU LÍ LỊCH

1.Tên chân thật: hề hề hổng nói đâu
2.Tên gần chân thật : quạ đen
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái : never
4. Vào lúc nào? : lúc chúng mày lên giường rồi
5. Vật nuôi? : 1 con heo đất
6. Tatoo?(Hình xăm) ở chỗ đó đó :lol:
7. Sẹo? : 4 cái tất cả 1 đầu 1 ngực ,1 mông và 1 ở chỗ hiểm
8. Có thích công việc của mình không? : Bố tao cũng ko biết
9. Đang ở đâu? : Matrix Nét
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? Thái lan ( chỗ đó mại dâm công khai )

11. Đã đến Africa chưa? đến đó mà mắc sida à :roll:
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? thử 1 phát tàu nhanh
14.Cà phê hay Capuccino? : Nước sôi để nguội
15. Thường đi tất màu: Trắng
16. Số ưa thích : 69
17. Phim ưa thích: Tình dục là chuyện nhỏ ( phim hàn quốc )
18. Ngày ưa thích: Ngày đéo nào chẳng sướng
19. Bài hát ưa thích gần đây? Ngày không em
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? Lục Tiểu Phụng hệ liệt
21. Hoa nào? : hoa hồng ( mẹ 8-3 này đắt wá 15K /bông :cry: ).
22. Nước hoa ưa thích? <=== ghét nhất
23. Thích làm gì? : Ôm gái trong lòng
24. Nước uống ưa thích? cái déo rì chẳng uống được
25. Màu ưa thích? : xanh lam
26. Có biết lắng nghe người khác không? : ông đéo nghe thằng nào cả
27. Có lãng mạn không ? :hờ hờ cái này cũng khứa
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?:=> 10 năm nữa có khi teo mẹ nó rồi
30. Ngủ trong tư thế nào? ngực tấn công mông phòng thủ
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? bóng đá
32. Ăn sáng thế nào? làm deck rì có khìn mà ăn
33. Thích boss của bạn không <--- thằng nào ngang tao bụp chết
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? kiêu ngạo
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? <--- 12h am có phải là sáng ko nhỉ
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? vô www.quannhala.us coi có phim nào mới ko
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ?<---hờ hờ làm thịt con bé xinh xinh ngồi cạnh 8-)
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ?<---tội hiếp dâm bị mấy năm tù nhỉ
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? <-- Gái

*Mắt_Biếc_Pha_Lê*
13-03-2004, 19:26
1.Tên chân thật: NGọc Thu
2.Tên gần chân thật : Lazi_Ut
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái : 17
4. Vào lúc nào? :Lúc thổi nến
5. Vật nuôi? : 3 con mèo ,1 con chó
6. Tatoo? : => chả hiểu cái này nói về cái gì á
7. Sẹo? : có nhưng có 1 à
8. Có thích công việc của mình không? : Tạm Okie
9. Đang ở đâu? : Bí mật
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? HN
11. Đã đến Africa chưa? trong mơ
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? Yêu Bo
13. Bánh bích quy hay chíp? chíp
14.Cà phê hay Capuccino? : coffee
15. Thường đi tất màu: <--- trắng
16. Số ưa thích : tất nhiên là 37,108,39( số này hơi bị đặc biệt)
17. Phim ưa thích: Trái tim mùa thu
18. Ngày ưa thích: Thứ 7 , he he , được tự do muốn làm gì thì làm
19. Bài hát ưa thích gần đây? : Anh Vẫn yêu em- Đan trường
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? : Búp bê xinh
21. Hoa nào? : hoa hồng
22. Nước hoa ưa thích? : lavana
23. Thích làm gì? : Lên Net, nghe nhạc Bo
24. Nước uống ưa thích? : sinh tố sữa chua, coffee
25. Màu ưa thích? : xanh, trắng, đen, hồng
26. Có biết lắng nghe người khác không? : có , thích là đằng khác
27. Có lãng mạn không ? :có chứ , thích phim lãng mạn mà ...hehe.
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?:=> Có 1 gia đình hạnh phúc...có 1 người bạn đời yêu thương mình, vẫn được nghe Bo hát, làm Fan Club của Bo
30. Ngủ trong tư thế nào? Nằm nghiêng
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? Thích lên Net thui,...
32. Ăn sáng thế nào? Hứng lên thích ăn gì thì đi ăn
33. Thích boss của bạn không <--- chưa có nên chưa biết )
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? Dê, tính toán, ko thật lòng....
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? <--- Ngủ nướng thêm 10 phút
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? <--- Vào www.dantruong.ws
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ? Khóc thật to
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ? Rất nhớ anh ý...
39.Điều gì bạn ghét nhất ?<---Cô đơn không có bạn bè
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? Đan Trường...Cả cuộc sống của Lazi này đấy...thật ngu ngốc phải ko? Nhưng đó là sự thật...Lazi sống để được nghe ĐT hát thôi...

LSB-Park_Cheung**
13-03-2004, 20:58
.Tên chân thật: tung_kaka
2.Tên gần chân thật : Tung_kaka
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái : 21
4. Vào lúc nào? :Lúc chửi bậy
5. Vật nuôi? : nuôi 3 con lợn, 2 con gà
6. Tatoo? : không hiểu
7. Sẹo? : 2 vết mông trái
8. Có thích công việc của mình không? : Chán bỏ mẹ
9. Đang ở đâu? : Ha Nội
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? Quất Lâm <Nam Định> vì cave rất good::lol:
11. Đã đến Africa chưa? đến để mà ăn cứt à
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? chưa có gì
13. Bánh bích quy hay chíp? Quy
14.Cà phê hay Capuccino? : No cả hai
15. Thường đi tất màu: <--- Đen,Vàng
16. Số ưa thích : 15
17. Phim ưa thích: Những cô gái hành đông
18. Ngày ưa thích: chả ngày nào ,trừ ngày nào đi chơi
19. Bài hát ưa thích gần đây? : Bài gì của Trương Đan Huy <quên rồi>
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? : quyển sách Pháp
21. Hoa nào? : Không thích hoa
22. Nước hoa ưa thích? : Romano
23. Thích làm gì? : Được làm vua :lol: <Làm vua chả phải làm gì chỉ phải ....xxx...ôi tuyệt!!!>
24. Nước uống ưa thích? : sinh tố sữa chua,Cacao<chả bao giờ được uống thứ thật toàn uống milo và sữa ông thọ:lol: >
25. Màu ưa thích? : trắng, đen,
26. Có biết lắng nghe người khác không? : 1 ít ,phần nhiều là ra ngoài
27. Có lãng mạn không ? :có ,nhất là Hàn Quốc :lol: good>
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?:=> Là chủ tịch nước CHXHCNViệt Nam:lol: .
Ngủ trong tư thế nào? Nằm thẳng
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? bóng đá ,bóng rổ Good
32. Ăn sáng thế nào? hiện giờ chưa ăn bữa nào kể từ hồi năm 2 Đh quen rồi chỉ hút thuốc và uống trà
33. Thích boss của bạn không <--- Nó ngu hơn mình
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? Chấp nhận hết
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? <--- chả khó gì hết
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? <--- Bật áo giáp để khỏi bị out khỏi yahoo
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ? Chửi Đm thằng nào boot tao
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ? Thành KTS giỏi
39.Điều gì bạn ghét nhất ?Chả ghét cái gì dù cho tôi sống giữa sa mạc hay một rừng người
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? $:$

LSB-Kaiser
13-03-2004, 21:21
cho em tham gia với nìu

1.Tên chân thật: gù
2.Tên gần chân thật :thằng gù
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái :chưa tổ chức lần nào
4. Vào lúc nào? :biết làm sao được
5. Vật nuôi? : mèo đen rất tiếc nó bị thiến
6. Tatoo?(Hình xăm) : mẹ bảo xăm là không lấy được vợ sợ lém
7. Sẹo? : nhìu lắm muốn biết phần nào
8. Có thích công việc của mình không? :việc gì cũng hứng thú
9. Đang ở đâu : hỏi kĩ đi
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? tui thích đi prance nhất chưa biết nhà thờ đức bà ra sao
11. Đã đến Africa chưa? : nó ở đâu vậy
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? :trèo lên lan can cầu treo đi trong khi chưa bít bơi (hồi 10 tuổi vẫn còn ngu)
13. Bánh bích quy hay chíp? <=-- chưa ăn bao giờ
14.Cà phê hay Capuccino? : cả hai
15. Thường đi tất màu: <--- Màu díu lào chả được tiện cái lào lấy cái đấy ,thích nhất là tất tự khủ mùi nhưng díu có (hay )
17. Phim ưa thích: không hứng thú
18. Ngày ưa thích: ngày nào chả như ngày nào chán bỏ mẹ
19. Bài hát ưa thích gần đây:không sở trường
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? :những ngày cuối cũng của thành rome
21. Hoa nào? : hoa gì cơ
22. Nước hoa ưa thích? không dùng
23. Thích làm gì? : câu hỏi củ chuối
24. Nước uống ưa thích? :nước đun sôi
25. Màu ưa thích? : đỏ
26. Có biết lắng nghe người khác không? : ok
27. Có lãng mạn không ? :nó là cái gì thế
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?có chúa mới biết đuợc
30. Ngủ trong tư thế nào? <--- không nhớ
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? <=-- đi bộ
2. Ăn sáng thế nào? cái gì có thể ăn được
33. Thích boss của bạn không : không có
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất?choúp sọt người khác
35. Sáng thức dậy có khó khăn không?:ko ,
36Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? <--- chat
37.Bây giờ bạn muốn làm gì : Có xiền trả tiền chat ( hết xiền roài , ko khéo cắm xe)
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì : ngu, nghĩ xem mình đang nghĩ gì , chứ còn nghĩ gì nữa
39.Điều gì bạn ghét nhất ?<---Không có xiền ( công nhận)
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ: chết sớm
41. ông bày ra trò nì để làm gì

lsb_soi hoang
13-03-2004, 21:55
sơ yếu lí lịch

1.Tên chân thật: Đào Viết Thuỷ
2. Cái name trên diễn đàn: Đổi nhiều lắm rùi bây giờ là lsb_sói hoang
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái : cũng chẳng bít nữa vì có mấy người thổi cùng
4. Vào lúc nào? : 1 tuổi
5. Vật nuôi? : con gà bị h5l1 mói chết ngày hôm qua
6. Tatoo? : bỏ qua
7. Sẹo? : 1 ở tâm thất
8. Có thích công việc của mình không? : có vì nhiều xiền
9. Đang ở đâu? : hoa phượng đỏ city
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? nơi nào có ngườì yêu
11. Đã đến Africa chưa? đã đến rùi nhưng lại ở kiếp trước
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? thấy ai cũng muốn iu
13. Bánh bích quy hay chíp? bimbim
14.Cà phê hay Capuccino? : cái gì cũng uống khi mà ko nhịn được
15. Thường đi tất màu: -->thích đi chân đất quen rùi nên ko cấn tất
16. Số ưa thích : -->tất cả các số tự nhiên
17. Phim ưa thích: -->5 đứa con trở về với mẹ
18. Ngày ưa thích: -->ngày nào cũng thích vì đều được ăn ,làm , ngủ và yêu
19. Bài hát ưa thích gần đây? ko nhớ tên vì ko hiểu họ hát cái gì
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất?--> nhiều lắm chẳng thèm nhớ
21. Hoa nào? : củ hành
22. Nước hoa ưa thích? -->thuốc xịt muỗi
23. Thích làm gì? : -->ngồi buôn dưa lê với mấy bà bán tôm bán cá
24. Nước uống ưa thích? dừa
25. Màu ưa thích?--> xanh da trời
26. Có biết lắng nghe người khác không? : ==>chỉ thich nói ko thích nghe
27. Có lãng mạn không ? :==>có chứ nhiều lúc suýt đâm đầu vào ô tô
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?:=>chắc chết rùi nên ko cần biết
30. Ngủ trong tư thế nào? ==>chân ko tới đất cật ko tới trời
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? ==>đấu kiếm
2. Ăn sáng thế nào? -> bánh mì ko người lái
33. Thích boss của bạn không -->ko có
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? <= ko biết cách cư xử
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? <--- có ngủ tối đâu mà thức dậy toàn ngủ trưa ko hà
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? <---xem có cái nick mới nào ko để móc lốp
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ?<--- lấy vợ của thằng bạn
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ?<--- làm sao có tiền để trả quán nét đây quá giờ rùi
39.Điều gì bạn ghét nhất ?<---ngồi một chỗ gặm nhấm lỗi buồn
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? <-- nếu như nó thật cần thiết cho mình
sao mà nhiều thứ phải kể vậy?

VangTrangDang
18-03-2004, 09:51
Uhm, đã bị mời mà từ chối thì hơi bất lịch sự :(. VTĐ cũng khai vậy <-- người dại dột thứ 36 phải ko vậy?

1.Tên chân thật: Hồ Bích Hằng
2.Tên gần chân thật : vầng trăng đắng <-- ai đọc qua 3 chữ này mà ko có dấu đều hỏi lại:" trăng gì vậy em?"
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái : toàn thổi nến cắm trên bàn, ko mua bánh sinh nhật, ko bít :(
4. Vào lúc nào? Lúc bạn bảo thổi nến đi Hằng, chứ lúc nào nữa.
5. Vật nuôi? : Nhà nui rất nhìu ,1 con chó chưa mua ,2 con mèo chưa xin ,3 con chim chưa bắt trên bể thì có 8 con cá nhưng chít hít rùi <-- gần giống Kai, nuôi gần chục con mèo, nhưng chết già hết rồi.
6. Tatoo?(Hình xăm) có nốt ruồi thôi, muốn xem ko?
7. Sẹo? : Đầu gối có hàng chục vết... chồng lên nhau.
8. Có thích công việc của mình không? : chưa có nên chưa bít. hi zọng là sẽ thích <-- giống
9. Đang ở đâu? : Đà Nẵng
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? HP, nhưng quên chuyện đó đi thì hơn.
11. Đã đến Africa chưa? <=chưa và chắc chắn là ko bao giờ
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? <= khốn nạn, tốt nhất đừng nên hỏi.
13. Bánh bích quy hay chíp? <=-- đói thì bụp tất <-- đúng roài, nhưng với tôi thì ko đói cũng bụp tất, miễn lựa chọn.
14.Cà phê hay Capuccino? :Nước lọc <-- ờ, đúng đấy, uống ba thứ vớ vẩn nặng bụng.
15. Thường đi tất màu: <--- màu xanh
16. Số ưa thích : càng nhỏ càng yêu.
17. Phim ưa thích: phim nào cũng chỉ xem 1 lần, xem nhiều để chỉ cáu thêm.
18. Ngày ưa thích: KO có
19. Bài hát ưa thích gần đây? uhm, Ước gì?
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? :Phì, Những thủ thuật Photoshop.
21. Hoa nào? : hoa này ko có tên, nên chịu, chả biết nói thế nào.
22. Nước hoa ưa thích? Ko dùng
23. Thích làm gì? : ngủ
24. Nước uống ưa thích? :sữa
25. Màu ưa thích? : màu nào cũng thích, trừ màu cam chói.
26. Có biết lắng nghe người khác không? : có, lỗ tai, con mắt để làm gì?
27. Có lãng mạn không ? :chả biết
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?:=> đừng hỏi
30. Ngủ trong tư thế nào? <--- trùm chăn kín từ đâu đến chân và ngủ ở bất kì tư thế nào bạn tượng tượng đc.
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? <=-- ko chơi
32. Ăn sáng thế nào? Mì tum mãn kíp ..hic hic <--- hoàn toàn giống.33. Thích boss của bạn không <--- chưa có nên chưa biết
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? <= uhm, ba hoa, khách sáo.
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? <--- có
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? <--- mở yahoo chat
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ?<---Muốn bẻ cổ bất cứ thằng nào
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ?<---Mong đc tha thứ
39.Điều gì bạn ghét nhất ?<---Không có xiền<-- uh
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? <-- bất cứ điều chó chết nào

LSB-SongNghi
18-03-2004, 10:25
1.Tên chân thật: vô hồ sơ của muội thì bít
2.Tên gần chân thật :chích choè
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái :năm ngoái ko có mua bánh ga tô
4. Vào lúc nào? :chỉ có chúa mới bít
5. Vật nuôi? :2 con chó(đã về với ông bà), 4 con chim (cũng đi luôn gòi)
6. Tatoo?(Hình xăm) : chẳng có cái nào cả vì sợ đau nên ko dám híc
7. Sẹo? : một cái ở bắp chân(hỏi gì kì dzậy? Khi ko đi hỏi sẹo là seo?)
8. Có thích công việc của mình không? :chưa có đi làm nên ko bít
9. Đang ở đâu : nơi nào có nước thì ở he he
10. Thích đi du lịch ở đâu nhất ? Pari rất muốn đến nơi nì
11. Đã đến Africa chưa? :đến đó chi dzợ? Bụi lắm nên ko đi
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? : đi ăn phở dặn người bán hang là ...đừng cho hành khô vào híc híc
13. Bánh bích quy hay chíp? cái nào cũng ngon nên xơi tất hi`
14.Cà phê hay Capuccino? : ko thích chỉ thích coca-cola thôi
15. Thường đi tất màu: hoi chhi dzợ, tò mò quá đi
16. Số ưa thích : 8
17. Phim ưa thích : phim hài
18. Ngày ưa thích: CN vì hôm đó ko phải đi học
19. Bài hát ưa thích gần đây:Sau một tình yêu- Trần Tâm
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? :Những truyện ngắn hay nhất
21. Hoa nào? : hoa hướng dương
22. Nước hoa ưa thích? Kenzo
23. Thích làm gì? : hỏi dzô dziên
24. Nước uống ưa thích? :trả lời rùi mà
25. Màu ưa thích? : trắng
26. Có biết lắng nghe người khác không? : ok
27. Có lãng mạn không ? :thỉnh thoảng
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?tổng giám đóc một tập đoàn lớn nào đó he he
30. Ngủ trong tư thế nào? để về xem lại đã
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? xem thi là bóng rổ, còn chơi thì là bơi
32. Ăn sáng thế nào? ít khi ăn sáng
33. Thích boss của bạn không : không có
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất?nói xấu sau lưng
35. Sáng thức dậy có khó khăn không?:có
36Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? online
37.Bây giờ bạn muốn làm gì : đi chơi
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì : tại sao lại có cí bài nì nhỉ?
39.Điều gì bạn ghét nhất ? hết tiền he he
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ: tình yêu của một người he he
41. ông bày ra trò nì để làm gì

LSB-LyQuy
18-03-2004, 10:25
Thấy mọi người khai, tui cũng khai cùng mọi người cho đông đủ.
1. Tên chân thật: cả đời chỉ có một chữ HẬN.
2. Tên gần chân thật: Han Tinh Thu Sinh.
3. Đã thổi tắt mấy cây nến năm ngoái: làm quái giè có nến mà thổi.
4. Vào lúc nào? Đã bảo không có nến mà thổi lại cứ hỏi mãi.
5. Vật nuôi? : hai cún, hai miu và 5 cá vàng. (và hàng ngày phải canh không cho hai con cún cắn hai con miu, không cho hai con miu làm thịt 5 con cá vàng đã đủ mệt roài).
6. Tatoo?(Hình xăm): có ở chỗ chỉ có trời mới bít thui.
7. Sẹo? : đầu gối cả chục cái vì đã bóng.
8. Có thích công việc của mình không? : tất nhiên là phải thích mới làm chứ.
9. Đang ở đâu? : nơi loài người không có tình yêu.
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? Đà Nẵng, nhưng giờ thì thà chết còn hơn.
11. Đã đến Africa chưa? Chưa, nhưng với nước da hiện nay nhiều người nghĩ mình thuộc một quốc gia nào ở đó.
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? Một tay bắt 3 cá.
13. Bánh bích quy hay chíp? <=Chẳng thích ăn vặt chút nào cả.
14.Cà phê hay Capuccino? : Chẳng thích, chỉ khoái Lúa Mới pha Bò Húc thôi.
15. Thường đi tất màu: <--- đen.
16. Số ưa thích : 10.
17. Phim ưa thích: Phim hoạt hình các loại.
18. Ngày ưa thích: Cứ ngày nào có tiền là ưa thích hết.
19. Bài hát ưa thích gần đây? <~~~ Tất cả các bài hát thể loại nhạc vàng đều thích nghe đi nghe lại.
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? : Làm thế nào để tná được nhiều gái một lúc.
21. Hoa nào? : hoa cúc.
22. Nước hoa ưa thích? Ghét lắm.
23. Thích làm gì? : hiện thời thì là net.
24. Nước uống ưa thích? :đã nói là Lua mới pha Bò Húc mà lị.
25. Màu ưa thích? : màu đen của bóng tối âm u và đầy chết chóc.
26. Có biết lắng nghe người khác không? : tất nhiên là có roài. Nhưng hổng phải nghe là làm theo đâu à nghen.
27. Có lãng mạn không ? : hình như là không thì phải.
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?:=> trở thành VIP.
30. Ngủ trong tư thế nào? <--- làm sao mà biết được cơ chứ.
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? <=-- bóng đá.
32. Ăn sáng thế nào? dạo này toàn nhịn ăn để tiền chat thôi.
33. Thích boss của bạn không <--- nhìn là thấy ghét.
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? <= tính ghanh ghét đó kỵ lẫn nhau, mất đoàn kết.
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? <--- có thức buổi sáng đâu, toàn buổi trưa thôi.
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? <---mở diễn đàn LSB.
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ?<---Có tiền để trả nợ.
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ?<---Muốn làm sao đón tiếp mọi người xuống HP thật suôn sẻ và vui vẻ.
39.Điều gì bạn ghét nhất ?<---Sự phản bội.
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? <-- tình bạn.

KDT_CongTuBien
18-03-2004, 14:30
1.Tên chân thật: Nguyễn Trọng Tín
2.Tên gần chân thật : KDT=Kẻ Dâm Tặc
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái :Sn còn ngồi uống nước chè .Có bánh đâu mà thổi
4. Vào lúc nào? :Bánh đâu mà thổi
5. Vật nuôi? : Cả 1 trang trại ,nào heo nào ngựa ,nèo gà
6. Tatoo?(Hình xăm) => no nerver
7. Sẹo? : Bị 1 cái ở mông vì bị chó nhà hàng xóm cắn khi đang vặt trộm ổi .Thía có đau em không
8. Có thích công việc của mình không? : Bình thường ,miễn là có tiền online và chích
9. Đang ở đâu? : CHợ lợn HP
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? <= Về quê ở Cao Bằng rùi đi lội suối
11. Đã đến Africa chưa? <= Cho còn đánh cho đó
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? <= Đó là đóng đinh xuống bàn song rùi lai nhổ lên rùi lại đóng xuống nhổ lên
13. Bánh bích quy hay chíp? <=-- trừ ấy và ấy
14.Cà phê hay Capuccino? : Đã bảo trừ ấy và ấy mà hỏi nhiều bố mày cáu
15. Thường đi tất màu: <--- Đen cho đỡ bẩn

16. Số ưa thích : 00
17. Phim ưa thích: Phim hài Thành Long đóng cơ
18. Ngày ưa thích: 8-3 Chốn nhà,chốn vợ đi chơi
19. Bài hát ưa thích gần đây? Tình phiêu lãng
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? :ngại nhất là đọc sách
21. Hoa nào? : hoa mà vợ iu thích
22. Nước hoa ưa thích? Nước mà vợ mình thích
23. Thích làm gì? : ngồi quán nước chè luyên thuyên với đám bạn .Đi du lịch
24. Nước uống ưa thích? : Lọc đá
25. Màu ưa thích? : Đen ,Trắng ,Xanh
26. Có biết lắng nghe người khác không? : Tuỳ trường hợp
27. Có lãng mạn không ? : Rất thích nhưng chưa có điều kiện
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?:=> Lúc đó sẽ bít
30. Ngủ trong tư thế nào? <--- Thích ôm 1 cái gì đó khi ngủ
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? <=-- Cầu lông ,bi-a .Bóng đá
2. Ăn sáng thế nào? Mì ăn liền Vifon
33. Thích boss của bạn không <--- không bít nữa
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? <= luyên tha luyên thuyên trước đám đông
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? <--- Thường xuyên.Nhưng đi chơi thì dậy đúng giờ lắm đó
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? <--- Khởi động máy
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ?<---Cắn 1 phát vào má Trán bướng
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ?<---Tối nay ghi con lô gì đây à
39.Điều gì bạn ghét nhất ?<--- Viêm màng túi
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? <-- Kiếm thật nhiều tiền

Lái Lợn
18-03-2004, 15:18
Sơ yếu lí lịch

1.Tên chân thật : Trần Phan Hoà
2.Tên gần chân thật: to chình ình ở bên cạnh đấy
3.Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái: Chả có cây đéo nào mà thổi
4.Vào lúc nào: bỏ qua
5.Vật nuôi: hơn chục con lợn, bán đi rùi lại mua về...
6.Tatoo: Thích lắm nhưng sợ ông già, thằng bạn từng gạ săm cho ông Võ Tòng nhưng không dám.
7.Sẹo: Nhìu lắm chỗ nào cũng có
8.Có thích công việc của mình không: Lông bông lên mạng suốt ngày đã có công việc gì đâu mà thích
9.Đang ở đâu: hàng nét ở gần nhà
10.Thích đi du lịch đến đâu nhất: chỗ đíu nào mà đi vời bạn cõ như mình cũng thích
11.Đã đến Africa chưa? : Chỗ đó ở đâu vậy? ở đó có ăn thịt lợn không ?
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? : mang tiền đóng học của mình và mấy đứa bạn đi đánh bạc và kết quả là được 2 điếu thuốc cầm về hút
13. Bánh bích quy hay chíp? :Cái gì cũng ăn được hết
14.Cà phê hay Capuccino? : Có thì uống, còn chả thích thứ nào
15. Thường đi tất màu: Mầu cháo lòng...hổng chịu giặt mà
16. Số ưa thích : 5
17. Phim ưa thích: Phim chưởng dài tập
18. Ngày ưa thích: Ăn bao hoặc thắng bạc..
19. Bài hát ưa thích gần đây: Chả thích bài nào
20.Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? Tình yêu & lãng mạn của ai thì không nhớ nổi
21.Hoa nào? : không thích hoa nào cả
22.Nước hoa ưa thích? : Mùi lợn cộng mùi nước hoa thì ra cái mùi gì nhỉ ?
23.Thích làm gì? : Mỗi lúc một kiều chả biết đâu mà lần
24.Nước uống ưa thích? : Chè đá
25.Màu ưa thích? : Đen
26.Có biết lắng nghe người khác không?: Chắc là có
27.Có lãng mạn không ? : cái này có ăn được không vậy?
28.10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào? : Xuất khẩu lợn ra thị trường thế giới
29.Ngủ trong tư thế nào?: Dậy thì biết chứ ngủ thì để về nhà hỏi lại đã
30.Thích xem/chơi môn thể thao nào? : Xem bóng đá và chơi bóng bàn
31.Ăn sáng thế nào?: Vớ cái gì thì ăn cái đấy
32.Thích boss của bạn không : chưa có
33.Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? : Vỗ đít ngựa
34.Sáng thức dậy có khó khăn không? : Không khó đâu ..chỉ cực khó thôi
35.Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên?: Nhìn xung quanh xem có hàng chuẩn không
36.Bây giờ bạn muốn làm gì ?: Đổi cái xe cà tàng cho đỡ khổ
37.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ? Chỉ có 40 câu thôi à
38.Điều gì bạn ghét nhất : Bị đòi nợ ...nhưng bị đòi thường xuyên..hix..
39.Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? : Hâm à, đổi mọi thứ thì còn cái đéo gì nữa

lsb_Đoàn Dự
18-03-2004, 16:08
[b] Sơ yếu lí lịch

1 Tên thật sự : hung(AH)
2 Tên hơi thật : hưng ( ăn hại )
3 Không thổi tắt cây nến nào vào sinh nhật năm ngoái : vì không có nến
4 Vật nuôi : 1 con chuột , 1 con mèo nhưng hôm wa con chuột bị chết rồi vì con mào nó ăn
5 Tatoo : ko có đâu ổng già giật chết
6 Sẹo : 6 cái trên đầu ( không biết lúc nhỏ cái đầu nó bị sao mà lắm sẹo thế không biết ? )
7 Có thích công việc của mình không à ? : Chưa có lên chưa bít được
8 Đang ở đâu : Phúc yên
9 Thích đi du lịch đến đâu nhất : Đến nơi nào cũng thích khi có " ai đó " đi cùng
10 Điều điên rồ nhất làm từ trước đén giờ : Cắn nhau với con gái một lần ( 1 là nhiều đúng không mị người )
11 Bánh bích quy yhay chíp ? : Cái bụng này nó bảo ăn được cả 2 và hơn nữa cơ
12 Caphê hay capuccino : Cái gì cũng được
13 Thường đi tất mùa gì : Không thích đi giầy lên không đi tất
14 Số ưu thích : 2 vì chỉ cần đứng thứ 2 thôi
15 Phim ưu thích : hài
Ngày ưu thích : CN vì được nghỉ
16 Bài hát ưu thích : Vì sao trong lòng tôi _ UHP
17 Cuốn sách đã đọc gần đây nhất : Các phương pháp làm wen bạn gái
18 Hoa nào : ko thích hoa
19 Nước hoa ưu thích : bỏ wa đi
20 Thích làm gì : Thích làm nhiều lắm ko kể hết được
21 Nước uống ưu thích : Nước lọc
22 Màu ưu thích : Mùa đen
23 Có biét lắng nghe người khác không ? : CÓ
Có lãng mạng không ? : Không
24 10 năm nữa bạn nghĩ mình : lấy một cô vợ
25 Ngủ trong tư thế nào ? : Nằm ( chứ ngủ đứng sao ? )
26 Thích xem , chơi môn thể thao nào : BÓNG ĐÁ
27 Ăn sáng thé nào ? : có thì ăn không thì thôi cũng được
28 Thích bos của bạn không : chưa có
29 Tính cách nào bạn khó chấp nhận : Điệu ( ghét nhất )
30 Sáng thcs dậy có khó khăn klhông : Nếu mà toàn phải vào lớp cuối cùng thì có khó dậy không ?
31 Khi lên net bạn làm gì đầu tiên : Tìm bò lạc
32 Bây giờ bạn muốn làm gì : đi về
33 Bây giờ bạn đang nghĩ gì : chẳng biết nữa nhiều lắm
34 Điều gì bạn ghét nhất : Ngồi học giờ Tiếng Anh
35 Điều gì khiến bạn đánh đổi mọi thứ : Đó là điều tui được mọi thứ :-P

LSB-YenThanh
18-03-2004, 16:38
...Muội
-Tên thật:Nguyệt Thanh(xinh quá) :huytsao:
-Cho đến bi giờ đã thổi được gần 18 ngọn nến rùi
-Tên gần chân thật:làm quái gì có
-Có lãng mạn hông:nhiều khi lãng xẹt thì có, nhưng lãng mạn thì hông :(
-Đang làm gì:gõ máy nè
-Cho đến khi gõ máy thì muội đã được 17.5 tuổi rồi
-Tatoo:muội không thích nó
-Nghề nghiệp:ăn bám cha mẹ
-Muội thích nuôi mèo và chó, nên muội có 1 con Mi Meo và 1 con chó Na
-Đang ở đâu:đây chứ đâu , LSB nè :lol:
-Muội rất thích công việc của mình hiện nay(sáng học chiều chat)
-Ăn sáng:thường phải chờ khoảng nửa tiếng mí được ăn(món thích)
-Điều thích nhất:được mãi như thế này, cứ sống gần ba mẹ
-Nhưng muội ghét nhất là ai khuyên muội, những lời khuyên dù trên danh nghĩa nào cũng đều là thương hại cả
-Điều ngu ngốc nhất đã làm:là vào LS với nick PNLTAT
-Mơ ước tương lai:chỉ còn 1000đ/tiếng chat
-Màu ưa thích: đỏ&đỏ
-Bi giờ muội mong mình thi đỗ ĐH, sau đó mọi chuyện tính sau
-The End :huytsao:

girl_nghich_ngam
18-03-2004, 16:58
1. Tên thật là : Lương Minh Tú
2. Tên gần thật là : tessa
3. Đã thổi tắt : rất nhiều cây nến ( nhưng năm ngoái thì ko đucợ thổi
:cry: )
4. Vào lúc : sinh nhật
5. Vật nuôi: Ba chú chó rất đẽ thương , một con rùa già , 20 con cá cảnh lượn vòng vòng .
6. Tatoo: chưa bao giời nghĩ mình sẽ có .
7. Sẹo : nhiều lắm kể ko hết
8. Có thích công việc của mình ko : chưa đi làm nên ko biết , nhưng đã làm thì phải thích rồi
9. Đang ở đâu : trên Trái đất một trong những hành tinh của hệ mặt trời
10. Thích đi du lịch ở đâu nhất : cùng trời cuối đất
11. Đã đến Africa chưa ? chưa nghe tên bao vờ
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến nay : Chạy xồng xộc từ tầng 5 xuống tầng 1 để làm gì ko nhớ lại phải chạy lên thêm lần nữa để nhớ , rồi chạy xuống ( nhiều lần rồi hic hic )
13. Bánh bick quy hay chip : lúc nhìn người yêu thành hai người thì cả hai đều ngon
14. cafê hay capuccino : tổng phân hợp
15. Thường đi tất màu : trắng , vàng cháo lòng :twisted:
16. Số ưa thích : 110 ( sinh nhật tui mùh ) con số rất đẹp
17. Phim ưa thích : chưởng
18. Ngày ưa thích : Ngày tận thế giới
19. Nước hoa yêu thich : Bị dị ứng
20. Thích làm gì : cái gì cũng thích
thế đã nagỳ mai nói tiếp

LSB- *Anh Be Lam*
19-03-2004, 12:51
1.Tên chân thật: Nguyễn Ánh Dương
2.Tên gần chân thật : LSB-Anh Be Lam
3. Chưa bao giờ được thổi tắt nến cả ..
4. Vì sao : Có bao giờ tổ chức đâu mà được thổi nến
5. Vật nuôi? : 2 con mèo , 3 con phốc mà là phốc xịn đó ... Đang rất cần bán .... Có ai mua không xin liên hệ trực tiếp ..
6. Tatoo?(Hình xăm) => Biểu tượng Nike
7. Sẹo? : Có 1 cái sẹo ở quả mông bên trái .....
9. Đang ở đâu? : Linh Hải địa ...
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? <= Chưa có tiền lên chưa bít đi đâu cả ... Nếu có thì đi tuốt ..
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? <= Cho gái tiền
14.Cà phê hay Capuccino? : Trà Dimal
15. Thường đi tất màu: <--- Cái nào thúi thì thay ... Thường thì đi mấu đen vì đỡ phải thay nhiều
17. Phim ưa thích: Khoái xem nhất phim ở trong " Quán nhà lá.us
18. Ngày ưa thích: Ngày tết được xiền mùng tuổi ngu gì không kháoi ngày đó
19. Bài hát ưa thích gần đây? I swear
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? :Có tiền mua sách đâu mà xem
21. Hoa nào? : Hoa hồng hi~~~~ Hơi đàn bà phải không ...
22. Nước hoa ưa thích? CK
23. Thích làm gì? : Đời có 4 khoái Ăn ngủ đụ ị ...
24. Nước uống ưa thích? :Trà đá vừa rẻ vừa ngon lại không tốn xiền
25. Màu ưa thích? : trắng
26. Có biết lắng nghe người khác không? : có chứ, nhất là lúc xin xiền ....
27. Có lãng mạn không ? :Có chứ ... Lại còn hơi bị đa tình đó
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?:=> Có lẽ lấy mịa nó vợ
30. Ngủ trong tư thế nào? <--- 2 tay 2 chân giang mịa nó ra ngủ cho sướng
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? <=-- Thích xem quán nhà lá .us .... Khoái bơi nhứt
32. Ăn sáng thế nào? Bánh đa cua
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? <= lừa gạt tình yêu
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? <--- Bùn tè mỗi khi thức dậy
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? <--- vào xem quan nha la ....
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ?<---muốn lấy vợ
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? <-- Tình Tiền ......

girl_nghich_ngam
19-03-2004, 14:29
21. Màu ưa thích: trắng
22. có biết lắng nghe người khác ko ? thất thường như thời tiết
23. Có lãng mạn ko? trong từ điển cua tui 2 từ này hơi cổ điển
24. 10 năm nữa mình sẽ là : bà chủ
25. Ngủ trong tư thế : đủ loại
26. Thích xem . chơi môn thể thao nào : mỗi thư một chút
27. Ăn sáng thế nào ? tuỳ thuộc vào cái ví
28. Thích boss của ban ko? ko biết ( chưa có )
29. tính cách bạn khó chấp nhận : điệu
30. sáng thức dậy có khó khăn ko ? nói như đùa vậy nhỉ con người đầy tư cách sao phải dậy sớm nhỉ
31. khi lên net lam gì đầu tiên ? vào mục ......... tìm kiếm trái tim
32. bây giờ bạn muốn làm ? đánh chén một bữa cho đỡ tức
33. bây giờ bạn đang nghĩ gì ? ông ấy đang chết ở đâu nhỉ
34. Điều bạn ghết nhất : nói dối, hay bao biện
35. Điều gì khiến bạn đánh đổi mọi thứ : chưa có gì xứng đáng để làm việc đó
36. Hoa yêu thích : hồng Trắng
37. Quyển sách đọc gần đây nhất : truyện trang Việt Nam
38. Bài hát ưa thích : tạm biệt
39. Nước uống ưa thích : Sinh tố Lọc Đá

TieuHoaVinh
19-03-2004, 14:37
1.Tên chân thật: người không mang họ
2.Tên gần chân thật : Tiểu Hoa Vinh
4. Vì sao : Có bao giờ tổ chức đâu mà được thổi nến
5. Vật nuôi? : Toàn chó thôi
6. Tatoo?(Hình xăm) => Oh no nonnonnnonno
7. Sẹo? : Có quán nhiều
8. Có thích công việc của mình không? : sososo'
9. Đang ở đâu? : thủ đô
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? <Mỹ
11. Đã đến Africa chưa? <=Toàn gặp bọn da đen không hà
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? <= Iêu
14.Cà phê hay Capuccino? : chủ quản 1 Trà chanh
15. Thường đi tất màu: <--- đen cho người ta đỡ biết minh bẩn
17. Phim ưa thích: Khoái xem nhất phim chưởng
18. Ngày ưa thích: lấy được vợ
19. Bài hát ưa thích gần đây? i'm in alone
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? :Có khoái kiếm loạn giang hồ
21. Hoa nào? : hồng
22. Nước hoa ưa thích? no thích
23. Thích làm gì? : tán gái
24. Nước uống ưa thích? :Trà chanh
25. Màu ưa thích? : tím
26. Có biết lắng nghe người khác không? : không bao giờ
27. Có lãng mạn không ? :Có chứ ... quá lang mạn là khác ấy
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?:=> Giám đốc
30. Ngủ trong tư thế nào? <--- gác tay lên trán
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? <=-- võ thuật và bóng đá
32. Ăn sáng thế nào? xôi, bún
33. Thích boss của bạn không <--- ghét
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? <= dối trá
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? <--- Bùn tè mỗi khi thức dậy
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? <--- chart
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ?<---muốn lấy vợ
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ?<---xiền xiền xiền .....
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? <-- Tình

LSB-ThuyDuong
19-03-2004, 15:08
1.Tên chân thật: Thùy Dương
2.Tên gần chân thật :Thùy Dương
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái : thổi tắt 1 cái, sau đó gió thổi tắt bụp những cây nến còn lại
4. Vào lúc nào? :vào năm ngoái còn gì nữa.
5. Vật nuôi? : 1 con vẹt chửi bậy như ranh, 1 con lợn ngủ suốt ngày, 1 con chó hay sủa và 1 anh bồ có đủ 3 đức tính ấy
6. Tatoo?(Hình xăm) : dạ, muội đéo có.
7. Sẹo? : ai cần xem em chỉ cho, chứ nói không thì nước mẹ gì
8. Có thích công việc của mình không? : nếu độ thích là 1-10 thì em chọn số 5.
9. Đang ở đâu : hàng net chứ ở đâu , hỏi đéo gì ngu (giữ nguyên câu của tỷ Tường Vy mà muội copy paste)
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? Đi đéo đâu cũng được, miễn có người bao.
11. Đã đến Africa chưa? : Chưa.
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? :Yêu.
13. Bánh bích quy hay chíp? Chíp là gì?
14.Cà phê hay Capuccino? : Cam vắt.
15. Thường đi tất màu: Thường đi dép xỏ ngón, đếch đi tất được.
16. Số ưa thích : 69
17. Phim ưa thích: Phim đéo nào cũng chỉ xem được 1 lần rồi thôi.
18. Ngày ưa thích: Ngày hôm qua.
19. Bài hát ưa thích gần đây: Yesteday.
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? : Lộc đỉnh ký, con bà nó, Vi Tiểu Bảo yêu vật!
21. Hoa nào? : gì cũng đuợc , miễn là đuợc tặng (giữ nguyên câu của tỷ Tường Vy)
22. Nước hoa ưa thích? : gì cũng đuợc , miễn là đuợc tặng (copy câu trên xuống)
23. Thích làm gì? : ăn, ngủ.
24. Nước uống ưa thích? : xem câu 14.
25. Màu ưa thích? : đen và trắng.
26. Có biết lắng nghe người khác không? : tùy người đó là ai
27. Có lãng mạn không ? : đố biết đấy!
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào? già hơn, cau có hơn
30. Ngủ trong tư thế nào? <--- hơ lúc ngủ thì biết thế éo uợc , (giữ nguyên câu của tỷ Tường Vy)
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? thích xem bóng đá, quyền anh và xem con trai oánh nhau.
32. Ăn sáng thế nào? Phở.
33. Thích boss của bạn không : thích được như boss, nhưng ghét boss.
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất?giả dối.
35. Sáng thức dậy có khó khăn không?:có
36Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? vào tathy.com/thanglong để tìm hiểu xem huynh Kaiser lấy cái bộ câu hỏi này ở đâu!!!
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì : Đang nghĩ cách trả lời câu hỏi cho chuẫn.
39.Điều gì bạn ghét nhất ?<---Không có xiền ( công nhận) (giữ nguyên câu của tỷ Tường Vy)
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ: Trả lời câu này thì các huynh đệ chửi chết, thôi!

Tinhdinhsonha
19-03-2004, 17:04
1.Tên chân thật:Kim Tuyến
2.tên gần chân thật:buby
3.Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái:sinh nhật năm ngoái không thắp nến~~~~~>ko thổi
4.Vào lúc nào:câu này thừa hic
5.Vật nuôi:2 con mèo màu vàng giống hệt nhau :lol:
6.Tatoo:ngu giè mà xăm(mẹ mắng chít)
7.Sẹo:hơi bị nhìu chỉ ở tay thui hĩ
8.Có thích công việc của mình không:ko vì ngày nào cũng phải thay nước thắp hương~~~~>ghét nhất
9.Đang ở đâu:lương sơn bạc nè(rảnh ghé chút hi)
10.Thích đi du lịch đến đâu nhất:ko bít thích nơi nào nhất vì chưa được đến hết mọi nơi :roll:
11.Đã đến Africa chưa:chưa em không đi được xa hic
12.Điều điên rồ nhất đã làm tư trước đến giờ:gì nhỉ?mình mà điên rồ á
13.Bánh bích quy hay chíp:ko gì cả
14.Cà phê hay Capuccino?cam nóng
15.Thường đi tất màu:da chân hê lúc nào cũng đi :lol:
16.Số ưa thích:rất thích số 8
17.Phim ưa thích:phim loạn(lẫn lộn mọi thứ)
18.Ngày ưa thích:thích nhất ngày tết trung thu
19.Bài hát ưa thích gần đây:người ơi anh đã hiểu lòng em
20.Cuốn sách đã đọc gần đây:Đời thay đổi khi chúng ta thay đổi,có ai đọc chưa?
21.Hoa nào:thích hết hi cả khi không được tặng,nhìn thấy là thích
22.Nước hoa ưa thích:mùi mồ hôi người iu hĩ :oops:
23.Thích làm gì:nghe người iu hát
24.nước uống ưa thích:sinh tố sữa chua
25.Màu ưa thích:màu xanh và trắng
26.Có biết lắng nghe người khác không?có chứ nếu người đó đang nói với mình
27.Có lãng mạn không?Thế nào là lãng mạn cơ :roll:
28.10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?sẽ là người lớn
29.Ngủ trong tư thế nào?Nằm trên giường he he
30.Thích xem/chơi những môn thể thao nào?xem bóng đá còn chơi thì chả thích giè
31.Ăn sáng thế nào?ngon hơn ăn trưa he vì ăn sáng muộn lên chả muốn ăn trưa
32.Thích boss của bạn không?chưa có boss nhưng nếu có thì cũng không thích.
33.Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất?Lừa dối
34.Sáng thức dậy có khó khăn không?ko,sao mà khó,ngủ chán thì dậy còn sướng hơn là cứ nằm đấy.
35.Khi lên net bạn làm gì đầu tiên:vào yh và dấu mẹt
36.Bi giờ bạn muốn làm gì?muốn mem mem hic đang đói nè
37.Bi giờ bạn đang nghĩ gì?Nghĩ không bít có đủ xiền chát không hic
38.Điều gì bạn ghét nhất?CÓ người làm phiền
39Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ?Chẳng bít nữa vì ích kỷ lắm không đổi mọi thứ đâu

Giang Tiểu Ngư
19-03-2004, 17:21
1.Tên chân thật: Diệp Thế Phương
2.Tên gần chân thật : Thach Tú
4. Vì sao : làm gì có nến để mà thôi
5. Vật nuôi? : Không có bất cứ một con nèo
6. Tatoo?(Hình xăm) => Không có! thích lắm nhưng sợ Bu mắng
7. Sẹo? : Tìm mãi trên người thì thấy vài chục cái
8. Có thích công việc của mình không? : Đã đi làm đâuhttp://www.thuyhu.com/forum/images/smiles/icon_cry.gif
9. Đang ở đâu? : thủ đô Ha Noi
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? Bất cứ nơi nào mà thời tiết mát và lạnh
11. Đã đến Africa chưa? <=Nóng lắm! đéo đến
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? Chưa iu ai
13. Bánh bích quy hay chíp? <=--không thích cả hai
14.Cà phê hay Capuccino? : Cà Phê
15. Thường đi tất màu: <--- Mầu gì cũng được miễn là sáng mầu
16. Số ưa thích : số gì cũng thích
17. Phim ưa thích: Phim Hàn Cuốc
18. Ngày ưa thích:Ngày đầu tiên đi làm
19. Bài hát ưa thích gần đây? Nhớ làm sao được(vài chục bài)
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? :Không thích đọc sáchhttp://www.thuyhu.com/forum/images/smiles/icon_rolleyes.gif
21. Hoa nào? : Lưu ly
22. Nước hoa ưa thích? no thích
23. Thích làm gì? : ngồi yên một chỗ và nghe nhạc
24. Nước uống ưa thích? :Trà đá
25. Màu ưa thích? : xanh
26. Có biết lắng nghe người khác không? : Có(đôi khi cung nên nghe,nhất là người hơn tuổi)
27. Có lãng mạn không ? :Có chứ ... quá lang mạn là khác
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?:=> Có một cuộc sống vui vẻ
30. Ngủ trong tư thế nào? <--- phải có cái gì đó đê ôm mới ngủ được,nên không biết nó theo tư thế gièhttp://www.thuyhu.com/forum/images/smiles/icon_laught.gif
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? <=-- Chẳng thích môn nào
32. Ăn sáng thế nào? Không ăn là tốt nhất đỡ phải nghĩ
33. Thích boss của bạn không <--- Bỏ qua
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? <= dối trá và buôn chuyện
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? <---Phải chạy ngay đi giải quyết..http://www.thuyhu.com/forum/images/smiles/icon_laught.gif
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? <--- chat
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ?<---Làm việc gì kiếm ra tiền
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ?<--- làm sao có được nhiều tiền
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? <-- Tình iu

thai_tu_dan
19-03-2004, 18:39
1.Tên chân thật:con sói cô độc
2.Tên gần chân thật:mèo
3.Năm ngoái chả thổi cây nến nào cả(vì ko có bánh kem)
4.Vào lúc nào:
5.Vật nuôi:chả có nuôi con chó nào cả(má mi bảo là bẩn ,mày mà tha về là tao đập chít hít! đùng có đùa với tao)
6.Tatoo:chịu chả có cái nào
7.Sẹo :rất nhìu,toàn ở tay với chân ,nhưng lại rất nhỏ (may là nhỏ ko thì người ta tuơng du côn thì toi)
8.Công việc :chua có
9.Đang ở đâu:ở nơi chỉ có hận thù và đố kị
10.Thích du lịch đến:Địa ngục(vì chưa bìt Diem vương là boy hay girl)
11.Đã đến Africa chưa :chưa (dân ở đó là gấu lắm =>em sợ bị thôe dân ăn thit lắm người em toàn xương thôi=> ăn em là gãy răng ngay)
12.Điều điên rồ nhất từng làm là:
MAI EM VIẾT TIÊP CHỨ BÂY GIỜ MUỘN RÙI EM PHẢI VỀ KO VỢ CON NÓ MONG

hoangtubongdem
03-04-2004, 11:00
1.Tên chân thật : Hải Phong
2.Tên gần chân thật : Hoàng tử bóng đêm
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật vào năm ngoái : 24
4.Vào lúc nào :khi màn đêm buông xuống ( alone )
5.Vật nuôi :Không có (không phải vì không thích )
6.Tatoo:cũng có (nhưng xoá rồi)
7.Sẹo : "hỏi ngu bỏ mẹ " ai mà chẳng có
8.Có thích công việc của mình không : bình thường
9.Đang ở đâu : phố cổ <====tất nhiên
10. Thích đi du lịch ở đâu nhất:đâu cũng được nhưng trừ tắm biển:d
11.Đã đến Africa chưa : ai cho tôi xiền thì tôi mới đi được chứ
12.Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ :nhiều không nói hết được
13.Bánh quy hay bánh chíp : không dùng loại nào (đang ăn kiêng ):d
14.Cà phê hay Ca cao : tui thích uống sữa
15. Thường đi tất màu gì: cũng không nhớ lắm
16.Số ưu thích : tất nhiên là số 1
17.Phim ưu thích : Hài
18. Ngày ưu thích :17 (nếu có):D
19.Bài hát ưu thích gần đây : không có (vì chỉ thích mỗi một bài "mỗi người có một giấc mơ" )
20.Cuốn sách đã đọc gần đây nhất : ????????
21.Hoa nào : Tigon
22.Nước hoa ưu thích : không dùng nên không biết
23.Thích làm gì :công việc ưu thích
24.Nước uống ưu thích :nước lọc
25.Màu ưu thích :Tím thuỷ chung
26.Có biết lắng nghe người khác không: đương nhiên là có (nếu nói đúng và hợp lý)
27.Có lãng mạn không : còn phải hỏi ???????
28.1o năm nữa bạn nghĩ bạn sẽ thế nào : cứ như bây giờ là tốt nhất (không già đi và vẫn mạnh khoẻ )
30.Ngủ trong tư thế nào : ngửa ngang ngang ngửa
33.Tính cách nào của bạn khó chịu nhất : ghen
34.Sáng thức dậy có khó khăn gì không : có (vì lúc đó là buổi chiều rồi)
35. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên :lấy Bomkick ra (nhiêu kẻ thù mà)
36.Bây giờ bạn đang nghĩ gì: Ai cũng có người iu sao tui chưa có
37.Điều gì mà bạn ghét nhất :sự xấu xa
38.Điều gì khiến bạn đánh đổi tất cả : tình bạn ,gia đình và tình yêu

tuanlinh
03-04-2004, 11:07
1.tên trân thật:Trân Tuấn linh
2.tên gần thật:tà chù
3.đã thổi tắt 10 cây nên trên bánh sinh nhật năm ngoái........18
4.vào lúc nào :vào lúc mọi người về
5.vật nuôi :2 con gà(gà trọi)
6.tatoo?(hình xăm) không xăm hình nào
7.sẹo :có một cái sẹo ở tay (tay trái)
8.có thích công việc của mình không :không(vì bố mẹ bắt buộc)
9.đang ở đâu :ở 21 tổ 10 cụm 2 quận tây hồ
10.thích du lịch đến nhất :sài gòn(vì ở đó nhiều gái xinh)
11.Đã đến Africa chưa: không có tiền mà đến
12.Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đên giờ:tự mình làm gẫy tay
13.bánh quy hay bánh chíp :lúc nào đói thì ăn tất
14.cà phê hay ca cao:cà phê
15.thường đi tất mầu gì:mầu trắng
16.số ưa thich:13(vì được ăn đề)
17.phim ưa thích:chưởng hồng công
18.ngày ưa thích :10(vì là ngày sinh nhật)
19.bài hát ưa thích gần đây:ngày không em
20.cuốn sách đã đọc gần đây nhất:không (vì không thích đọc sách)
21.hoa nào: hoa hồng
22.nước hoa ưa thích : không (vì không dùng)
23.thích làm gì: công việc mà mình ưa thích
24.nước uống ưa thich:trà đá
25.màu ưa thích: màu trắng
26.có biết láng nghe người khác không:không (chỉ nghe bố mẹ thôi hoặc anh em)
27.có láng mạn không:còn phải hỏi
28.10 năm nưa bạn nghĩ bạn sẽ thế nào;cứ như hồi bé là được
30.ngủ trong tư thế nào :nằm sấp
31.thích xem/chơi môn thể thao nào: bóng dá
32. ăn sáng thế nào: ăn 4 quả trứng vịt lộn
33.tính cách nào của bạn khó chịu nhất: ghen
34.sáng thức dậy có khó khăn không:không
35.khi lên nét bạn làm gì đầu tiên: tìm bạn gái
37.bây giờ bạn muốn làm gì: cướp nhà băng(để lấy tiên mua sắm)
38.bây giờ bạn đang nghĩ gì:nghĩ về bạn gái
39.điều gì bạn ghét nhất:không có bạn gái
40.điều gì khiến bạn đáng đổi tất cả mọi thứ:có một cô bạn gái xinh đẹp

samvn
03-04-2004, 13:03
sơ yếu lý lịch
1.tên thật: Phạm hoàng tùng
2.biệt danh:Sam (đừng đọc nhầm là sâm nhé)
3.2004-1985=19(chưa tính tuổi mụ) thổi hết 19 cây roài
4. Vào lúc nào? start
5. Vật nuôi? : a dog
6. Tatoo?(Hình xăm) => no no ......never
7. Sẹo? : trùi ui cả cái này nữa sao
8. Có thích công việc của mình không? đang học mà
9. Đang ở đâu? hà nội
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất?thiên đường .......ahhaha
11. Đã đến Africa chưa? ở đó nóng lắm tui không muốn chết khát đâu
12.Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? trêu hiệu trưởng trường PTDL đông đô
13. Bánh bích quy hay chíp? cả hai
14.Cà phê hay Capuccino? Lipton
15. Thường đi tất màu: đen
16. Số ưa thích : 8
17. Phim ưa thích: chưởng HK
18. Ngày ưa thích: may mắn
19. Bài hát ưa thích gần đây?ngày không em
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? truyện tranh
21. Hoa nào?hoa hồng có gai
22. Nước hoa ưa thích? bỏ qua
23. Thích làm gì? : chat chit
24. Nước uống ưa thích? pepsi
25. Màu ưa thích? đỏ ,trắng ,đen
26. Có biết lắng nghe người khác không?nghe làm gì.....mình thấy đúng là được
27. Có lãng mạn không ? ko thuộc tuýt người này
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào? bình thưòng thôi(tổng thống)
30. Ngủ trong tư thế nào? ngoạ hổ tàng long
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? bóng đá
32. Ăn sáng thế nào? bỏ qua vì má không cho tiên ăn sáng
33. Thích boss của bạn không <--- chưa đi làm
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? giả dối
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? <--- không
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? <---tìm girl
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ?<--- chit
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ?<---$ hehe
39.Điều gì bạn ghét nhất ?<---hết tiền
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ?có được ng` mình yêu

thanchetdaiduong
03-04-2004, 14:32
SƠ YẾU LÍ LỊCH

1.Tên chân thật: Trần Đại Dương
2.Tên gần chân thật : thanchetdaiduong
3. Đã thổi tắt mấy cây nến trên bánh sinh nhật năm ngoái : sinh nhật không hề thắp nến
4. Vào lúc nào? :không biết được chắc là vào sinh nhật năm nay
5. Vật nuôi? : nhiều lắm nhưng chỉ có 2 con mèo là còn sống còn đâu trâu ,bò, hổ, sư tử, báo ,cọp, lợn, hưu cao cổ, voi , ngựa vằn==> đều chết hết .
6. Tatoo?(Hình xăm) => hình như lần trước có thì phải
7. Sẹo? : hỏi hay phết hơi bị nhiều nhưng ở đâu thì mọi người phải đoán đó tui không thích nói nhiều.
8. Có thích công việc của mình không? : công việc sau này là phá ==> chắc sẽ thích thôi
9. Đang ở đâu? : nhìn nick đoán thử coi nhiều lắm nhưng cụ thể là ở trường TH truyền hình thường tín - hà tây
10. Thích đi du lịch đến đâu nhất? <= nói không hết đâu
11. Đã đến Africa chưa? <=có em gái nào xinh ở đó không vậy?
12. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? <= tự nhiên lại đi yêu con gái nhà người ta chán quá đi mất
13. Bánh bích quy hay chíp? <=-- còn phải xem hạn sử dụng hết chưa đã
14.Cà phê hay Capuccino? : như câu trên đó
15. Thường đi tất màu: <--- trắng và màu gì không biết nữa
16. Số ưa thích : tất nhiên là 24 vì đó là ngày sinh mà nhưng ai cho 100000$ thì chắc cũng thích số 100000 đô(đô thật đó nhé)
17. Phim ưa thích: nhiều lắm nhưng không có phim VN đâu nhé =>chán bỏ xừ
18. Ngày ưa thích: có nhiều sinh mạng chết (thế mà cũng hỏi)
19. Bài hát ưa thích gần đây? bài gì hả đợi hỏi người iu đã nhé!
20. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? : không thích đọc sách lắm
21. Hoa nào? : hoa bí => ??????????????????/
22. Nước hoa ưa thích? cái mùi nước hoa mà người iu thích đó .
23. Thích làm gì? : tất nhiên là làm thiên sứ ==>càng có nhiều sinh mạng hehe
24. Nước uống ưa thích? : nước không có nguồn
25. Màu ưa thích? : đỏ xanh ......
26. Có biết lắng nghe người khác không? : còn xem đã nhiều đứa nói đáp án đúng thì nghe sướng lắm
27. Có lãng mạn không ? :hỏi .... bít ngay
28. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào?:=> có thêm nhiều sinh mạng nữa 3/4 dân số TG càng hay
30. Ngủ trong tư thế nào? lúc ngủ thì biết thế đéo được
31. Thích xem/chơi môn thể thao nào? cái gì hả khác mọi người là được
2. Ăn sáng thế nào? yo most
33. Thích boss của bạn không ? còn xem nó đã hỏng chưa đã
34. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? đợi tra từ điển đã nhé
35. Sáng thức dậy có khó khăn không? có ngủ đang hay mà
36. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? xem có cái gì phá được mọi người không
37.Bây giờ bạn muốn làm gì ? lúc khác nói nhé người iu đòi đi chơi
38.Bây giờ bạn đang nghĩ gì ? không biết người iu thằng bạn thân đâu rồi
39.Điều gì bạn ghét nhất ? túi quần bị thủng
40. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? hơi bị khó thay đổi tui đó .