PDA

View Full Version : Họp mặt anh em TPHCM 15/1

LSB-nhocthuytien
10-01-2004, 10:12
THÔNG BÁO HỌP MẶT

Ngày đi 15/1/2004
Thời gian: có mặt lúc 8h30 (dây thun Thái cho mọi người 15ph nha) đừng có trễ quá đó.
Địa điểm: Trước cổng chính của Khu Du Lịch Đầm Sen. Đừng nhầm với Công Viên Nước Đầm Sen nha, chúng ta ko đi công viên nước.
CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐẦM SEN
SỐ 3 ĐƯỜNG HOÀ BÌNH, PHƯỜNG 3 QUẬN 11

Sau 9h chúng ta bắt đầu vô, và khi đó sẽ vui chơi trong đó. Vì trong Đầm Sen có rất nhiều trò chơi, tùy các bạn có muốn chơi trò nào cũng được... cam đoan là không buồn đâu he he.. Và tiền mua vé trò chơi là tự túc, bạn nào muốn chơi được nhiều trò thì nhớ mang nhiều "xiền" một chút nha.. hì hì..
Chủ yếu của chúng ta là giao lưu, vì thế không thiếu phần picnic được á. Chúng ta sẽ vào khu picnic sinh hoạt và nghỉ trưa ở bên đó, và ăn uống thế nào thì tùy.. hì hì.. Mọi người nhớ ở nhà có nhiêu đồ ăn mang hết lên cũng được (bánh kẹo, nước uống, trái cây... tóm lại có nhiều càng tốt à nhe) Đó là ăn uống nhẹ, còn ăn chính thì trích từ tiền mỗi người đóng. NTT sẽ lo phần đi mua đồ ăn..
Nhưng mà NTT nhắc chút nhe, nếu ai có ý muốn nhậu thì tùy, NTT ko ép, miễn là nhớ đường về.. vì trong Đầm Sen chỉ có "WC công cộng" bảo đảm không như ở nhà (NTT không biết nhậu, rượu bia ko biết uống, nên kiếu... he he thông cảm)
Khoảng đến chừng 3h,4h chiều gì chúng ta sẽ về.
À, ai có máy chụp hình nhớ mang theo, như lần trước nửa chừng máy của NTT bị hư (nhà nghèo wá... sắm nhằm máy dzỏm).. ko có máy của HacLongCongTu là ko có hình luôn á.
Dự trù kinh phí của NTT là mỗi bạn đóng 40.000 Bao gồm Tiền vé, tiền gửi xe, tiền ăn trưa, tiền lặt vặt.... Còn nếu các bạn chơi trò chơi, NTT không thầu phần này hén.
Còn phần cuối là phần nhận dạng, hôm đó NTT sẽ đội 1 cái nón màu vàng, mặc quần JEAN xanh, đi giày thể thao, áo màu đỏ (nổi quá hông bà con...) và áo khoác JEAN xanh.
Hông biết NTT nói vậy ổn chưa à? :) hehe.. NTT sẽ đến sớm để đợi mọi người...chắc 7h30 NTT đi :)

LSB-Kaiser
10-01-2004, 10:41
Tiếc wá , nếu ở trong Nam cũng đi rồi thôi thì Kai bao mỗi đồng chí 1 cái vé máy để bay ra ngoài này cho tiện ...đợi Kai qua Thụy Sĩ rút tiền đã nhé :15: :15: :15:

thienthanbongdem
10-01-2004, 10:45
đệ đã báo trước rồi mà không thay đổi thời gian sao ,hôm ấy tại hạ phải thi rồi ,tiếc quá bà con ơi vậy thì tiểu đệ đành hẹn khi khác vậy ,đệ chúc các huynh đệ giao lưu vui vẽ nha và nhớ chụp nhiều hình gữi lên cho anh em xem nha các huynh đệ .

LSB_congaiSG
10-01-2004, 11:15
Ai đã đọc topic này , chắc chắn cũng đã thấy dung nhan của NTT chỗ hình đại diện rồi phải ko? CGSG thiết nghĩ chuyện "truy tìm NTT" với nhân dạng như thế ko khó lắm đâu kekkekekeke.
Nhóc này,nhớ mang theo bạt để trải ngồi nh, với lại nhóc liên lạc với NVXuân chưa vậy CGSG dạo này ko thấy cô bé ấy đâu, ko biết lần này she có đi ko?cả Tiêutuanquang nữa , còn haclongcongtu và CGSG chắc sẽ có mặt rùi.
to thienthanbongdem : hix , ngày đã định rồi TTBĐ ơi , nếu thay đổi ngày khác thì mọi người lại ko rảnh , TTBĐ thi sáng hay chiều vậy , nếu thi sáng thì tranh thủ thi xong nhập cuộc đi ;) vẫn còn kịp mờ !
Cuối cùng. miễn chơi giờ dây thun , ai có máy thì mang theo , đề phòng máy hư. Trông đợi sự nhiệt tình của mọi người nha, hy vọng lần này sẽ vui, vì chưa bao giờ anh hùng LSB tại SG lại tổ chức đi picnic như thế này, huynh đệ tỉ muội mình làm 1 cái cho xôm tụ để theo ki.p anh em ngoài Bắc nào :)

LSB_Doan cong tu
10-01-2004, 11:24
hĩ hĩ hy vọng lần này các bác trong nam sẽ góp mặt đông đủ đừng để thua tụi em nha ngoài bắc tụi em góp mặt vui ra phết lần này các bác mà không họp được nữa thì em cũng bó tay chỉ thương mỗi em thuỷ tiên nhà ta tốn công sức thui .Em chúc các bác họp mẹt vui vẻ hen' :cheers: :dance: :dazzler1: :15:

LSB-TrieuNhi
10-01-2004, 11:36
hic bà con ơi ,có ai thương Tn ko ??
ngày 16/1 Tn mới về Vn ....các huynh đệ tỷ muội có thể dời ngày họp mặt lùi lùi vài ngày ko ????
hì củm ơn ,củm ơn lém lém .
...hic co2n nếu hỏng được thì ...bà con đi chơi vui vẻ nha

Hac Long cong tu
10-01-2004, 13:26
To LSB_congaiSG:
Hê, ngộ nha, Hac Long tui có đi hay không mà LSB_congaiSG lại nói với vẽ quả quyết như thế nhỉ ? Thế nhỡ tôi bận không đi được thì sao ? (vì tui hổng có xe mà).

To NTT:
Những người hổng có xe (như tui nè) thì có chịu tiền gữi xe hông zậy. À còn lần này để Long xem lại thử nha vì máy ảnh của Long cũng "dở chứng" rùi nên hổng biết có sài được nữa không ? Nhưng chắt hổng đem đi được đâu, có lẽ nên hỏi lại mọi người xem có ai có không thôi.

À còn ai có xe cho tui đi ké với nha, nhung nhớ báo sớm một tí.

LSB-Kaiser
10-01-2004, 14:18
Choài 1 lũ trẻ em trốn nhà trẻ đi chơi , có biết là papa vơi mama lo lắm không .Thôi để khỏi sợ lạc thì Kaiser đi dẫn đường nhé , này đánh số vô mặt từng đứa để kiểm tra cho khỏi nhầm
LSB-nhocthuytien Số 1
LSB_congaiSG Số 2
Hac Long cong tu Số 3 (àh HLCT có phải cái chú đen đen không mà thôi đen trắng gì thì cũng đánh số cho dễ kiểm tra

batdaibang
10-01-2004, 14:33
zụ này hay nhe

Tieu Phong
10-01-2004, 16:49
Tieu Phong sẽ có mặt ngày vào ngày 15/1 đặng còn nhận bà con nữa chứ.
Sau khi giao lưu chúng ta cùng nhau thi hat Karaoke có chịu ko? Các hảo hán?

LSB-nhocthuytien
10-01-2004, 18:37
thienthanbongdem: đệ thi sáng hay chiều thế đệ. Nếu chiều thi thì sáng ghé qua một chút cho vui nha đệ.

LSB-CongaiSG: Nhóc sẽ phụ trách thêm phần đem theo bạt để trải ngồi. Và nhóc liên lạc với Tieutuanquang và NghiemVinhXuan luôn á, không biết 2 người đó có chịu đi không nữa. :)

LSB_Doan cong tu: dù có đông cũng không làm sao bằng HN và HP đâu anh H à, hiện giờ cũng chưa thấy được bao nhiêu người hết. He he.. đừng nói là có vài người thôi, thì NTT cũng đi nữa.. :)

LSB-Triệu Nhi: tỉ tỉ cũng muốn dời sang 16/1 lắm mm à, nhưng mà tỉ tỉ sợ nhiều người lại không rảnh ngày này, rồi ko biết chừng nào mới đi. Thêm nữa 16/1 này mm về, mà liệu mm về đến có được đi chơi cả ngày liền không đó, chỉ e là ba mẹ mm bắt ở nhà nghỉ mấy hôm sau mới cho đi chơi à, vì dù sao mm cũng mới về đây mà... đường xá giờ nó cũng đổi nhiều lắm rồi.. :)

HacLongcongtu: HL là người đề xướng nha, HL là không đi thì không yên với NTT đâu... he he... ai ko biết, HL và CGSG ko đi là tui ... xử đẹp 2 người đó. Hôm đó cứ mang máy ảnh.

LSB-Kaiser: chỗ này mấy anh chị bàn chuyện đại sự, em đừng có đi lung tung vô đây nha... mắc công chị lại phải mua kẹo đưa em ra chỗ khác... cầm kẹo nhớ coi chừng bị giật nữa thì nguy đó... em nhớ đứng coi chứ đừng ồn ào hén.

TieuPhong: rất mong có sự tham gia của huynh đài. Huynh đài có để ý thấy NTT nói ở trên không? Chúng ta sẽ đi picnic, nên ko có đi hát karaoke, NTT lâu rồi ko đi Đầm Sen, nhưng NTT nhớ hồi đó đi cũng đã rất vui rồi huống gì lâu rồi càng thêm nhiều cái mới hơn... Hi vọng huynh đài đến nhé. :)

LSB-Kaiser
10-01-2004, 18:51
[color=blue]

LSB-Kaiser: chỗ này mấy anh chị bàn chuyện đại sự, em đừng có đi lung tung vô đây nha... mắc công chị lại phải mua kẹo đưa em ra chỗ khác... cầm kẹo nhớ coi chừng bị giật nữa thì nguy đó... em nhớ đứng coi chứ đừng ồn ào hén.

=>Chị Thuỷ Tiên ơi giả em 200đ đê , sáng nay lục lợn của em lấy 200 đồng đi chơi forum ... :bawling: :bawling: :bawling: ..trả tiền đây ..không tối nay không cho chơi ké búp bê đâu đấy :cheers:

LSB_congaiSG
11-01-2004, 13:34
:)
to HacLong : hey! CGSG biết chắc là Long phải có mặt , vì thứ nhất L đề ta vụ này(ko đi là chém bỏ , ko anh em bà con gì nữa hết ) còn thứ 2 là lần này đi ĐS , mà chỗ này L đòi đi hoài , hợp ý quá rùi còn gì , ko đi mất cơhội thì sao , đúng ko HLCT ;)
to NTT : hix , Ngọc đã hứa là N sẽ đi mà , có khi nào N thất hẹnđâu hả nhóc , dzí lại sợ nhóc thí mồ , nhóc dzữ lém kakkakakakaakaaka, nhưng nhóc nhớ là nhóc làm tài xế cho N đó nha ( hứa rùi mờ ) , liên lạc với N để .....hẹn hò nghen.khì khì :D
to TieuPhong : CGSG cũng trông chờ sự có mặt của huynh nữa, Sg mình anh em cũng đông mà biết mặt nhau ít quá, mà CGSG côn đồ lắm , sợ bữa nào ra đường đánh nhầm anh em hihihhhhhhihi, mong sẽ gặp huynh hén !
to tieutuanquang & NghiemVinhXuân : ới 2 người này dắt nhau đi đâu rồi mà ko thấy vậy ta, lên tiếng đi chứ , CGSG cũng muốn gặp lại 2 người mừ hic hic hic !
Cuối cùng : bà con anh em LSB Sì Gòng đâu hết roài , CGSG thấy có vài người lên tiếng vậy , buồn quá :cry:

LSB-XuXu
11-01-2004, 14:11
:bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling:
Chài ơi là chài, 2 lần rùi nghen, tức quá đi nè huhu. 15 này Xu phải đưa ngoại về quê, lại không đi được nữa rùi. Thế là hy vọng gặp mặt mọi người lại tan tành mây khói, oa oa oa :bawling: .Thui, đành ngậm ngùi chúc pà con đi chơi vui vẻ vậy. Mà nè, qua tết làm đợt nữa đi, lúc ấy mới vui, vừa được nghỉ xả hơi nè, vừa rủng rẻng xiền lì xì nữa, ha!
To TieuPhong:ca ca nè, đi ĐS về nhớ có quà cho mm đó nhe, ko thì đừng ra hàng chat nữa nha, ko yên với mm đâu :02_grin: .
To TieuTuanQuang: đâu mất tiêu rùi nhóc, đợt này nhóc có đi ko vậy? Ham chơi lém mà, chắc hổng bỏ qua đâu hả? :35:

Vincent Valentine
11-01-2004, 14:20
Hix...ngày 15/1 sẽ tổ chức cuộc thi truy tìm NTT ......sao NTT hông đội cái nón có ghi chữ LSB nhỉ ^^....dzậy là đứng đợi ngoài cổng phải hông...không có vào quầy bán vé hả....

Thanks

Hac Long cong tu
11-01-2004, 21:43
HacLongcongtu: HL là người đề xướng nha, HL là không đi thì không yên với NTT đâu... he he... ai ko biết, HL và CGSG ko đi là tui ... xử đẹp 2 người đó. Hôm đó cứ mang máy ảnh.
Hic kiểu này khó gặp lại ba mẹ quá, chắc phải đi thui. :bawling: :bawling:
À mà Nhóc này do máy ảnh cà giực nên Long quẳng đi rùi (vô tiệm nha). Nên hổng thể đem đi dược nữa Nhóc tính cách khác nha.

To CGSG:
Long thì sao cũng được mà, và N cũng thừa biết rằng mọi bữa họp mặt Long không thể vắng mà. Dù có nói sao đi nữa thì Long cũng sẽ đi thôi. Đừng giận lung tung khó....

langtuvlc
12-01-2004, 07:50
Thế là quyết định 15/1 này àh!!! Hic...sao không để thứ 7 hay chủ nhật đi nhỉ??? Tui còn phải đi làm nữa....<== Chán!!!!

Nhưng lỡ hứa với Nhóc rùi phải đi thui! Nhưng mọi người thông cảm cho tui chiện này nhé: Tui chỉ đi một buổi thui <Không thể xin nghỉ cả ngày được> Có thể là buổi sáng hoặc là buổi chiều, hic...bây giờ chưa thể biết cụ thể là buổi nào nữa.....

==> Ai có số ĐT không nhỉ??? Post lên để có gie` cho dễ liên lạc với nhau, khỏi sợ bị lạc. Với lại có thể hum đó tui đến trễ một chút...hic...rất mong mọi người thông cảm cho kẻ mới nhập sơn nhé!!!

vietanhxh
12-01-2004, 08:28
Chà chà trong đó có vể vui quá há NTT nè liệu VA có thể vô trong đó trơi được chứ dạo này ở nhà buồn quá. Liệu có ổn không nhỉ chắc trong đó vui lắm ngoài này cũng đông vui chẳng kém nhưng chắc VA không thể đi được rùi vì hết xiền NHÓC cho VA vay tạm chút đỉnh nha được chứ haaaaaaaaaaaaaaaaaaa
nếu như diễn đàn này mãi còn tồn tại từ bây giờ và mãi său này nhất định sẽ có dịp VA vô nam để chu du cùng NHÓC và anh em trong đó !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

sat thu lang cua
12-01-2004, 09:52
chà chà lần lày họp có vẻ vui đây mong sao gia đình mình tụ họp đông đủ cho cuọc họp mặt được vui vẻ hiiiiiiiiiiiiii tôi đi làm măi chẩng có thòi gian chỏi vầ tụ hội lay có co hoi thì hay dồi hhhhhhhiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

lsb-tieutuanquang
12-01-2004, 10:43
heheh tui im hơi tại vì dạo này bận ... đi chơi dzới người iu ( vừa quen được gần 2 tuần ) hehehe mong bà kon tha lỗi vì cái tội bỏ bê diễn đàn mà đi chơi dzới người iu hehe
mà bữa đó tui ko chắc có xe hay ko nhé còn cái chuyện đi thì dĩ nhiên tui ko bỏ qua rùi ! TTQ mà chỗ nào dzui là có mặt hehehhee
nếu ai có dư xe thì làm ơn liên lạc với TTQ qua số điện thoại 8414770 gặp Quân hoặc 0958989700 ( số này của người iu ! TTQ mà ko có nhà thì chỉ đi dzới người iu ! số này là S-Fone chứ ko fải số giả đâu nha ) nếu hôm đó bạn gái TTQ đi được thì TTQ có xe còn ko thì ko có xe vì vậy anh em làm ơn liên lạc trước cho chắc ăn nhé !
còn cái chuyện thi karaoke thì đừng thi làm gì vì có thi thì TTQ đoạt giải nhất là cái chắc hehehhee
à quên nữa ! có fải cổng chính là nằm gần Quận 10 ko dzạ ??? chứ TTQ ko biết cái đường Hoà Bình nằm ở đâu nữa hix hix

Hac Long cong tu
12-01-2004, 10:57
Hát kraoke nữa hả ? Thôi thôi cho tui xin đi, hết chổ đi hay sao mà cứ cắm đầu vô mấy chổ tối om ấy, (một phần cũng vì hát zỡ mà :mrgreen: )

LSB-nhocthuytien
12-01-2004, 20:54
langtuvlc: Huynh ơi, huynh có thể đi buổi chiều đi, khoảng trưa trưa huynh lên cũngđược. Chứ mà sáng thì đến 9h mới gọi là bắt đầu cuộc vui, thì ko được 2 tiếng huynh phải về rồi sao? :) Huynh có số đt thì huynh để lại cho mm với.. hoặc huynh nhắn tin cho mm cũng được. MM sẽ liên lạc với huynh.

vietanhxh: rất vui nếu mà VA vô đây đó nhe.. hì hì... NTT sẽ chờ được gặp VA mà.. :D

tieutuanquang: Tưởng đâu trốn mất rồi chứ, ai ngờ đâu là có người iu à... không sao chuyện riêng tư thì chấp nhận được, hôm đó nhớ đi là OKE. Hì..

Hac Long cong tu: được rồi, NTT sẽ kiếm máy ảnh, :( còn về việc đi karaoke thì NTT nói rồi mè... ko có đi đâu.. he he... mắc công tui hát hay wá mọi người xin chữ ký.. :P (giỡn thui đừng chửi nhe..)

langtuvlc
13-01-2004, 07:45
[color=blue]langtuvlc: Huynh ơi, huynh có thể đi buổi chiều đi, khoảng trưa trưa huynh lên cũngđược. Chứ mà sáng thì đến 9h mới gọi là bắt đầu cuộc vui, thì ko được 2 tiếng huynh phải về rồi sao? :) Huynh có số đt thì huynh để lại cho mm với.. hoặc huynh nhắn tin cho mm cũng được. MM sẽ liên lạc với huynh.

Ok!!! Tui sẽ đến lúc 12h30 nhé! Nhưng làm cách nào gặp được mọi người đây??? He..he...MM là ai thía? Số đt của MM là số mấy??? Khi nào đến tui sẽ gọi....

pokemon
13-01-2004, 17:24
Chà!!! Sao quên mất tiểu đệ vậy NTT tỷ. Ùh, mà cũng lâu lém rồi đệ mới lên lương sơn. HIC.. Hôm đó đệ cũng tham gia.

LSB-nhocthuytien
13-01-2004, 19:03
langtuvlc: Hơ, huynh hỏi mm là ai? Vậy thì sao mà mm trả lời huynh giờ? Hông lẽ mm diễn tả cho mm nghe sao.. hì hì.. mà mm không có điện thoại huynh ơi. Nhưng mà mm sẽ cho huynh số đt, để khi huynh lên còn biết mọi người ở chỗ nào mà đến.

pokemon: chà... lâu quá mới thấy tiểu đệ online nghen. Hoan nghênh hôm đó đệ đi đó nha. :)

Mọi người cho NTT nhắn chút nhe, hì hì.. cái tiền 40.000đ mà mọi người đóng thì nó là tiền vô cửa và tiền ăn trưa.. còn bạn nào có nhu cầu chơi trò chơi trong Đầm Sen thì nhớ đem thêm chi phí nữa đó ..:)
LSB-nhocthuytien

langtuvlc
13-01-2004, 21:03
langtuvlc: Hơ, huynh hỏi mm là ai? Vậy thì sao mà mm trả lời huynh giờ? Hông lẽ mm diễn tả cho mm nghe sao.. hì hì.. mà mm không có điện thoại huynh ơi. Nhưng mà mm sẽ cho huynh số đt, để khi huynh lên còn biết mọi người ở chỗ nào mà đến.

Ho* ho* vậy là MM là em àh??? Sorry! anh hỏng có bít!!! Thế Nhóc cho anh số của ai đấy??? Nhớ ghi tên lun nhá để khi gọi còn bít gọi tên....

LSB-ThanTai
14-01-2004, 10:31
sướng thật dấy àh , tớ ỏ ngoài bắc thấy anh em ỏ trong NAM gặp nhau mà sao tớ muốn di quá chừng àh , tiếc là ỏ ngoài băc chẳng hiểu có vui bằng trong dó hay ko nũa , nhìn anh em sắp sửa vui xuân với nhau LSB-ThanTai cũnG muốn tham gia nhưng khổ nỗi là ko thể di dược vì còn nhiều vấn dề , nhất là về mặt tài chính hix....hix....hix ,, thôi thì dành vây , tớ chỉ chúc cho anh em trong NAM có dược cuộc gặp gỡ vui vẻ và dầy ý nghĩa , hãY nhớ về tớ nhé các ban...........hi`````````````` :1luvu:

LSB_congaiSG
14-01-2004, 10:55
Oài , CGSG coi bộ tình hình là ko ai có số ĐT rùi đó , hay như vậy đi , NTT và langtuvlc huynh cứ hẹn nhau 12h30 huynh đứng ở cổng nào đi ( A hay B gì đó ) , NTT sẽ ra đón huynh , rồi dẫn vào chỗ mọi người , nếu huynh có số đt thoại DĐ thì cứ post lên đây hoặc nhắn tin cho NTT ( nếu huynh ko muốn cho mọi người biết ) , và ngày mai đến nơi , huynh có thể gọi điện thoại cho bạn gái của tieutuanquang theo số 0958989700 ( hic! she đi hay ko thì CGSG ko biết à nghen , cái đó là do miện lưỡi của TTQ áh ). Cứ vậy đi nha!
Hiện tại CGSG thống kê được khoảng 7 người sẽ có mặt trong ngày mai : NTT , HacLongCongTu , TieuPhong,Vincent Valentine, TieuTuanQuang & bạn gái , langtuvlc ( sẽ có mặt lúc 12h30) . Mong là mọi người sẽ có mặt đầy đủ nha.ủa quên , còn CGSG nữa là 8 người ;) hì hì ! Còn những anh em nào chưa lên tiếng mà mai đi được thì 8h30 sáng hẹn gặp nhau ở cổng nha!Hẹn gặp mọi người ngày mai!

To ThanTai : ê ! Ông lúc nào cũng kẹt về tài chính hít , hic! chả hổ danh là .... Thần Tài kekekekkekekekekkeke , thui được rùi , chút nữa tui mua cho ông 1 chiếc máy bay ..... nhựa.Sớm mơi ông bay dzô đây đi chơi với tui nha! tui đợi ông đó.Ông hủng có dzô là tui bùn à nghen :02_grin:

Hac Long cong tu
14-01-2004, 14:05
:D Vậy là mọi việc hoàn tất hé, ngày mai sẽ là môt ngày bận rộn và thú vị đây, nếu còn người nào thắc mắc thì tối nay 8h30 online nha, còn đến ngày mai thì mọi chuyện đã xong rồi đó.

To NTT:
Long tậu được cái máy ảnh mới rồi, nhưng nếu tìm thêm cái nào nữa thì đem theo cho chắc ăn nha.

langtuvlc
14-01-2004, 17:42
Oài , CGSG coi bộ tình hình là ko ai có số ĐT rùi đó , hay như vậy đi , NTT và langtuvlc huynh cứ hẹn nhau 12h30 huynh đứng ở cổng nào đi ( A hay B gì đó ) , NTT sẽ ra đón huynh , rồi dẫn vào chỗ mọi người , nếu huynh có số đt thoại DĐ thì cứ post lên đây hoặc nhắn tin cho NTT ( nếu huynh ko muốn cho mọi người biết ) , và ngày mai đến nơi , huynh có thể gọi điện thoại cho bạn gái của tieutuanquang theo số 0958989700 ( hic! she đi hay ko thì CGSG ko biết à nghen , cái đó là do miện lưỡi của TTQ áh ). Cứ vậy đi nha! :02_grin:

Thui bây giờ quyết định lun!!! Mai đúng 12h30 tui sẽ có mặt ở Cổng bên đường Hoà Bình. Nhưng mà...hic...tui chả bít mẹt ai và cũn chả ai bít mẹt tui cả!!! Thía nì lèm seo mờ nhận pà kon đây nhỉ???

Hay là hẹn nhau cùn gẹp ở ngay phòng bán vé nhá!!! Cứ thấy ai xấu xí chính là tui đấy!!! He..he...

LSB_congaiSG
14-01-2004, 20:33
Thui bây giờ quyết định lun!!! Mai đúng 12h30 tui sẽ có mặt ở Cổng bên đường Hoà Bình. Nhưng mà...hic...tui chả bít mẹt ai và cũn chả ai bít mẹt tui cả!!! Thía nì lèm seo mờ nhận pà kon đây nhỉ???

Hay là hẹn nhau cùn gẹp ở ngay phòng bán vé nhá!!! Cứ thấy ai xấu xí chính là tui đấy!!! He..he...

Oài! langtuvlc huynh ơi! thui cứ hẹn nhau lúc 12h30 ngay cổng Hoà Bình đi , nhưng huynh phải đứng ngay cửa thì tụi muội mới đón được, chứ tụi muội vào cổng rùi làm sao ra phòng bán vé đón huynh được (hic hic hic! ). Còn về phần tụi mm thì mm nghĩ cũng dễ nhìn ra mà . huynh cứ nhìn ảnh thế thân của NTT là nhìn ra her , ngoài ra "Còn phần cuối là phần nhận dạng, hôm đó NTT sẽ đội 1 cái nón màu vàng, mặc quần JEAN xanh, đi giày thể thao, áo màu đỏ (nổi quá hông bà con...) và áo khoác JEAN xanh." <--- mm nghĩ bi nhiêu đây cũng đủ để huynh nhận ra NTT rồi đúng ko , còn về phần mm huynh cứ vào đ/c http://thuyhu.com/gallery/details.php?image_id=30&sid=7258c6d141b8ed67b25e08 87a7358cdb sẽ dễ dàng nhận ra mm ngay, vậy nha. Mong gặp huynh ngày mai!

langtuvlc
14-01-2004, 23:27
OK!!! Mai tui sẽ đến. Mai tui sẽ mặc chiếc áo thun có hình số 05 ở trước ngực nhé!!! Mà này nhớ mua đồ ăn trưa cho tui với nhá!!! He..he...giờ đó tui chưa có ăn cái giè đâu đấy.

vietanhxh
15-01-2004, 08:04
vietanhxh: rất vui nếu mà VA vô đây đó nhe.. hì hì... NTT sẽ chờ được gặp VA mà..

Uh VA nhớ rùi khi nào có dịp sẽ vô chỗ NHÓC chơi ok nhưng khi đó đón tiếp phải nông hậu nghe chưa nếu không .......................
Thui không phá mọi ngưòi nữa dân tình ngoài này cũng đang nhặng lên vì vụ chơi bơi "du xuân " đây.
Mọi người bàn tiếp đi nhé !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chúc NHÓC có một chuyến đi vui vẻ và xuân mới hạnh phúc.
Mình yêu nhóc lắm haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaabồ của NHÓC mà đọc đưọc dòng này chắc tức điên lên quá !!!!!!!!!!!!!