PDA

View Full Version : Dòng sông huyền bí !

cobecuaanh
20-12-2003, 11:38
Một câu chuyện về cô bé người Nhật bản vô tình trở thành vật tế thần của hoang thái hậu ở một thế kỉ khác, một thế giới khác ...Ở đây cô gặp hoàng tử của nước này và hai người họ đã yêu thương nhau và cùng nhau vượt qua bao khó khăn do haòng thá hậu gây ra . Thực sự lôi cuốn người đọc với những tình tiết lắt léo , những cuộc đối thoại ngộ nghĩnh và những tính cách của nhân vật thật sống động . Nếu bạn đã đọc một lần thật khó thể quên...
Sau này ytạo 1 chủ đề ở box này bạn nên nói rõ về bộ truyện này một chút hen...

310vanan208
20-12-2003, 17:03
:oops: ừ truyện này đọc cũng hay lém đấy bà con thử đi bộ nay chỉ có 32 tập thôi đọc 2 ngày la xong ý mà về sau cô bé nhật bản đó đc lên làm tânvẩ cua hitti đấy sống với kail đến già

HUYDEPTRAI
21-12-2003, 14:04
Chuyện này đệ nghe nói đọc cũng hay đấy chứ nhỉ ông anh nhỉ anh đọc hết chưa zhậy............. 8-) 8-) 8-) 8-) 8-) 8-) 8-) 8-) 8-) 8-) 8-) 8-)

forday
21-12-2003, 14:22
hồi đó ở đây từng có một topic tương tự nói về truyện nì rùi, ah nhưng nói gì thì nói chứ truyện nì cũng khá hay nhưng tiếc là bây giờ đó đã kết thúc rùi, dù sao nó có một kết thúc thật là có hậu ^^

LSB_conan
29-12-2003, 14:11
chà bộ truyện này hấp dẫn lắm đó ...
nhưng cốt truyện của nó rất giồng vớ nữa hoàng ai cập ...
nó rất tương tự và kết cục thì tui không thích chút nào cả he he ...
vả lại mấy tập đầu rất hay và điểm khác biệt giwũa 2 bộ truyện nỳ là
nữa yhoàng ai cập thì cô carol một người chúa nhõng nhẽo ...
DSHB : tuyệt vời tính cách của cô rất mạnh mẽ ...

LSB-SongNghi
26-03-2004, 18:53
bộ truyện nì hay thiệt, cả một bộ mà muội chỉ đọc trong một ngày là hết. Nhưng vẫn có một số chi tiết là hơi quá như ngay ở đâu truyện khi nữ nhân vật chính rơi vào thời quá khứ ý, chỉ cần một nụ hôn là có thể hiểu được tiếng của thời đấy, nếu đây là sự thật thì chắc chẳng ai cần phải đi đăng ký học thêm ngoại ngữ làm gì :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

Hon the ma vuong
28-03-2004, 10:30
Chiện này đọc chán chả kém Nữ hoàng Ai Cập là bao,may mà nó ra hết roài chứ ko thì....Chiện này có chi tiết hơi quá là phải thôi vì nó có chi tiết nào là thực đâu cơ chứ!

trienchieu287
30-07-2008, 14:10
mọi người khen DSHB wa nhỉ , riêng em thì thấy truyện này hơi ghê , hình vẽ hơi đơn giản , kết cũng đc nhưng có vẻ hơi ko fu hợp với tuổi

trienchieu287
30-07-2008, 14:18
đâu chỉ là hơi wa đâu mà là cực wa , thứ nhất người Hitete biết điều khiển jo , nước vậy thì wa joi , cần j gây chiến tranh cũng làm bá chủ thiên hạ rồi , thứ hai , con bé Yuri ( sorry vì ko bít có nhớ đúng tên ko , chả là bọn bạn em nó tẩy chay đọc truyện này vì nó '' biến thái '' nên em cũng chỉ đọc sơ wa ) đó từ tương lai về wa khứ mà cưỡi ngựa , điều khiển chim ... joi hơn người wa khứ nữa , mà con bé này thì tài cán j , chỉ dùng mấy chiêu '' mỹ nhân kế '' lừa đc mấy thằng '' ngu '' , còn Kail là 1 tên '' lăng nhăng '' chị em nào thích thằng này có vẻ như là hơi '' thoải mái '' trong vấn đề tình cảm , nếu chồng mình sau này có '' cắm sừng '' mình chắc cũng bỏ wa nhỉ , còn Yuri cũng ko kém ông chồng là mấy , cũng đã từng '' nồng nàn '' với vài anh , đúng là '' ngưu tầm ngưu mã tầm mã '' nha

trienchieu287
30-07-2008, 14:24
thôi em lượn đây , kẻo bị fan của truyện này cho ăn đập , nhưng mà em nói ko sai đâu , truyện này chỉ có 1 tác dụng fu là '' làm ô nhiễm đầu con trẻ '' , nhớ lại vụ con bé bạn vì tưởng truyện này jong NHAC nên mua về đọc thử , bị mẹ fat hiện đọc truyện '' biến thái '' ( mặc dù nó đã xem đc j đâu ) nên cho 1 trận và cấm ko đc đọc truyện mà thương nó ghê , từ đó nó '' căm '' truyện này lắm , quyển truyện nó '' chót '' mua bị nó xé nát luôn. tôi ghê fi mất 5000