PDA

View Full Version : KẾT QUẢ CUỘC BÌNH CHỌN " Mr LSB 2003 "

LsB-a LiTtLe GeCkO
20-11-2003, 20:16
Sau hơn 1 tháng tham gia bình chọn với " đông đảo" anh hùng nữ hiệp góp mặt , ngày hôm nay chúng tôi xin công bố kết quả của cuộc bình chọn Mr LSB 2003 dance: :dance: :dance:

- Mr có khuôn mặt đẹp dzai và " dễ xươn " nhất : Đứng đầu là trại chủ LSB-TongGiang với 5 phiếu bình chọn và ... đạp đích thứ 2 là bác Ngô quân sư LSB-NgoDung với 3 phiếu bầu . Và đồng giải 3 có đến 3 anh hùng LSB là LSB_Ha son ,Lamxu và hell&angel với số phiếu bình chọn là 1 phiếu . Một lần nữa xin các vị cho một tràng pháo tay dành cho những khuôn mặt đẹp trai trên sơn trại của chúng ta :headbang:
- Mr baby : của chúng ta năm nay chính là ...chậc , không có giải nhất và cùng đứng lên bục nhận giải có đến 6 vị anh hùng là : LSB-TongGiang,LSB-NgoDung, LSB-Park_Cheung**, LSB-MucHoang , BachDienThuSinh và LSB-Cuchuoi . Tất cả các thí sinh của chúng ta đều được ... 1 phiếu bình chọn của chị em :finger:
- Mr cá tính: Giải này chỉ có một phiếu bình chọn và... xin quý vị cho 1 tràng pháo tay dành cho thí sinhLSB-Tung`thaitu :ukliam1:
- Và giải bình chọn cho Mr cười duyên :của chúng ta năm nay thuộc về LSB-CongTonThang với 2 phiếu bình chọn . Đồng giải 2 là LSB_Ha Son , LSB_doan cong tu, LSB_TonTan và troveluongson với số phiếu bình chọn là 1 . ( Nếu trong thương quán mà có Kem đánh răng thì chắc chắn mấy vị nhà ta sẽ được chị em tặng cho rất nhiều KĐR mất :finger: )
-Giải Mr tốt tính : thuộc về Ngô quân sư với 3 phiếu bình chọn . Đứng vị trí thứ 2 là vietdaica và LSB_ Ha Son với 2 phiếu và đồng giải 3 là LSB_kiep_ve_sau và lsb_chú lái lợn với số phiếu bình chọn là 1 :flower2: :flower2: :flower2:
Ngoài các giải chính thức của cuộc thi , bé chips còn tổng kết được một số giải " ngoài lề " như : Mr nhiệt tình ( TRAICAUDUONG82
), Mr "khéo tay" và lãng mạn ( Lsb-HuyAKa , LSB_BẢO CHI LÂM và troveluongson ), Mr kì bí (LSB-Park_Cheung** , troveluongson) , Mr "manly " ( LSB-TongGiang) , Anh chàng điệu đà ( Lamxu với 2 phiếu bình chọn ) , và... boy xì ke , boy mặt ngầu ( LSB_doan cong tu, LSB_TonTan , LSB_Ha Son , _Aquafina_ và... trại chủ LSB-TongGiang ) :dance: :dance: :dance:

LsB-a LiTtLe GeCkO
20-11-2003, 20:40
E hèm , và kính thưa quý vị , trong tay tôi đang là danh sách kết quả cuộc bình chọn những anh chàng LSB 2003 . Vâng , MR LSB 2003 năm nay chính là trại chủ của chúng ta LSB-TongGiang (http://www.thuyhu.com/gallery/details.php?image_id=22) với 9 phiếu bình chọn hợp lệ :votay: :votay: :votay:
Giải nhì của năm nay thuộc về Ngô quân sư
LSB-NgoDung (http://www.thuyhu.com/gallery/details.php?image_id=18) với 7 phiếu bình chọn hợp lệ :finger: :finger: :finger:
Và năm nay sơn trại có đến 2 giải ba là LSB_Ha Son (http://www.thuyhu.com/gallery/details.php?image_id=216) và LSB_doan cong tu (http://www.thuyhu.com/gallery/details.php?image_id=217) với 5 phiếu bình chọn :flower2: :flower2: :flower2:

Trên đây là công bố 4 anh hùng có số phiếu bình chọn cao nhất của năm , quý vị có thể click vào tên những thí sinh đoạt giải để " chiêm ngưỡng dung nhan " của họ. Ngoài ra , còn rất nhiều Mr được chị em LSB bình chọn như :
- Lamxu và LSB-TonTan với 4 phiếu bình chọn.
- LSB-Park_Cheung** và troveluongson với 3 phiếu bình chọn. :dance:
- Mr được 2 phiếu bình chọn gồm : ;LSB-CongTonThang , LSB-VanThang và vietdaica
Và cuối cùng , những vị anh hùng được 1 phiếu bình chọn của chị em là rất nhiều : TRAICAUDUONG, Lsb-HuyAKa , LSB_BẢO CHI LÂM ,_Aquafina_, LSB-MucHoang, BachDienThuSinh , LSB-Cuchuoi ,LSB-Tung`thaitu, Tongthong_vietnam,
^}_nguoitrong_giangho,LSB_kiep_ve_sau , lsb_chú lái lợn.
Xin mọi người hãy dành những lời chúc tốt đẹp đến những người đã đạt giải trong cuộc thi của năm nay :votay: :votay: :votay:

LsB-a LiTtLe GeCkO
20-11-2003, 20:42
Phải công nhận thời gian bình chọn cho Mr LSB 2003 lâu hơn cuộc bình chọn của các chị xem nhưng xem ra phái mày râu lại ít được quan tâm nhiều bằng với các chị em . Cụ thể là số lượng tham gia bình chọn của anh hùng LSB lại quá ít ỏi (4 trang ) trong khi có đến 9 trang bình chọn về chị em , Miss LSB 2003 giành giải nhất với 39 phiếu bình chọn trong khi Mr LSB 2003 chỉ đạt được có 9 phiếu. Trong đó có không ít vị " đại trượng phu " nhà ta ... tự bầu chọn cho mình và cho... bạn mình ( củ chuối đến thế là cùng ) ,và tất nhiên những phiếu bình chọn đó sẽ không được tính vào kết quả của mỗi thí sinh để đảm bảo công bằng .
Giải thưởng sẽ được Chips gửi đến cho các thí sinh trong một vài hôm tới :wink:
Kính báo .

Miss Chanh
21-11-2003, 06:57
Ái chà , huynh LSB_Ha Son giành được giải nhì à . Chúc mừng huynh nhé .... :D Đẹp "rai" thế mà chỉ được có giải nhì thôi kể cũng hơi tiếc ... Chị Chip ơi , thế ko bình chọn lại Mis LSB hả chị , em giờ mới tham gia .. hic hic

daihiep_hodo
21-11-2003, 12:11
tui ko tán thành cái gọi là bình chọn này 1 tí nào.xin hỏi dựa tren tiêu chí nào mà các vị lại đưa ra cái danh sách của nợ này vậy?có phải là trại chủ thì đc nhiều rồi sau đó là đến bọn đc gọi là đầu lĩnh ko?1 đám kết bè kết phái với nhau vơ hết giải.hic hic thật là lố bịch hết sức.anh em có ai đồng ý với tui ko vây?chắc là kkko có ai phản đối đâu. thử xem mấy trăm hảo hán có mấy người phản đối thì gưi tin nhắn hay viết bài nhé.

LsB-a LiTtLe GeCkO
21-11-2003, 12:29
Trước đó đã có hẳn một tổng thông báo cho chị em bình chọn rồi đó thây , ông không chú ý rồi bi giở lại lên ăn vạ quá Chí Phèo . Mờ hình như tui lần lại cũng chẳng thấy cái tên của ông đâu hết , xấu người xấu cả nết . Ông muốn kiện thì vào lần cái thông báo bình chọn Mr 2003 rồi đọc điều lệ , vác máy tính ra tính xem tôi cộng sai chỗ nào rồi hẵng nói nhá

Mèo Mù
21-11-2003, 15:10
thưa các bác em thấy kết wả trên hoàn toàn xứng đáng, nhưng xin thưa bác đại hiệp em xin hỏi là bác có đọc mấy phiếu bình chọn cho họ không vậy, em hỏi bác rằng bác có nghĩ anh chị em lương sơn dể dàng cho phiếu chỉ vì người đó quyền cao ko? em nghĩ rằng ko có chuyện đó đâu,bác đã nhìn ảnh LSB-TongGiang lần nào chưa thưa bác, nếu bác xem rồi thì em nghĩ rằng bác sẽ ko nói như vậy đâu nhỉ. trông bác Tống Giang đẹp zai thế cơ mà... 8-) người em nói đây là LSB-TongGiang chứ em ko nói rằng đó là trại chủ, em nghĩ dù người ta có quyền cao thế nào nhưng nếu ko xứng em chả bầu.dù đó có là trại chủ nếu trông ko đẹp zai thì đừng có chuyện em bầu là đẹp zai .... 8-)

Miss Chanh
21-11-2003, 15:12
thưa các bác em thấy kết wả trên hoàn toàn xứng đáng, nhưng xin thưa bác đại hiệp em xin hỏi là bác có đọc mấy phiếu bình chọn cho họ không vậy, em hỏi bác rằng bác có nghĩ anh chị em lương sơn dể dàng cho phiếu chỉ vì người đó quyền cao ko? em nghĩ rằng ko có chuyện đó đâu,bác đã nhìn ảnh LSB-TongGiang lần nào chưa thưa bác, nếu bác xem rồi thì em nghĩ rằng bác sẽ ko nói như vậy đâu nhỉ. trông bác Tống Giang đẹp zai thế cơ mà... 8-) người em nói đây là LSB-TongGiang chứ em ko nói rằng đó là trại chủ, em nghĩ dù người ta có quyền cao thế nào nhưng nếu ko xứng em chả bầu.dù đó có là trại chủ nếu trông ko đẹp zai thì đừng có chuyện em bầu là đẹp zai .... 8-)
Công nhận công nhận , trại củ đẹp trai hết sảy , lại giỏi giang , tốt tính , galăng ... Ước gì ............. :lol:

lsb-tieutuanquang
21-11-2003, 15:21
tại hạ ko fản đối cũng như ko ủng hộ ! chỉ có dzị thui ! mà nếu lần sau có tổ chức thì chỉ nên cho thần dân tham gia thui còn đầu lĩnh và đại đầu lĩnh thì ko nên ! vì như vậy sẽ có nhiều người như bác đại hiệp hồ đồ fản đối nữa ! ko chừng mất tình bằng hữu nữa ! đó là ngu kiến của tại hạ nếu có gì xin các vị bỏ qua

LSB-NuChuaHoaHong
21-11-2003, 16:51
Chúc mừng các MR LSB của chúng ta nha...tiếc là tiểu nữ vào LSB muộn quá ko có tham gia được cuộc bình chọn này...dù sao cũng chúc mừng tất cả các Mr đã đoạt giải...

LSB-nhocthuytien
21-11-2003, 18:29
MM chúc mừng cho cc Tống Giang, Ngô Dụng, Hạ Sơn, Đoàn công tử... hì hì.. người nào cũng xứng đáng hết á. :)

lsb_ha son
21-11-2003, 18:41
tối nay vừa lên hà nội dự sinh nhật bà xã cùng với đoàn công tử trở về lương sơn .... được nghe qua bé chíp nói là hạ son và đoan công từ cũng được giải ba vui quá ko nói lên lời .thành thật cảm ơn những miss đã bầu cho ha son ghen.

LSB-TrieuNhi
21-11-2003, 19:12
Tn xin chúc mừng các hảo hán được giải nha ......
mà quà của họ là gì vậy chips tỷ ? có thể bật mí cho mọi ngưòi biết được ko :wink:?

daihiep_hodo
21-11-2003, 19:58
haha... đúng là bọn đàn bà.chả có ma nào thèm vào cái trang của nợ này.chúc mừng cái con khỉ.mấy cái thằng nhà wê lại ranh con nứt mắt ra lại đc bầu với cả chọn lố bịnh quá.hahaha....tui bầu chú lái lợn và đại hiệp hồ đồ mới là mr của ls.

LsB-a LiTtLe GeCkO
21-11-2003, 20:00
Cái đó thì phiền mí huynh ý qua bên giải thưởng giành cho Miss xem giùm chips nghen , hix, nhưng mà nói thiệt , mí người đó toàn " nhà giầu " hết thui , nếu giải thưởng là "tiền" khác nào muối bỏ bể. Bởi vậy Chips đang nghĩ xem có món quà độc đáo nào đó mang ra làm giải thưởng cho mấy anh hùng nhà ta hay không ? Nếu ai có ý kiến gì hay thì send mess cho chips biết với nhé :wink:
To tieutuanquang : Đã là bình chọn thì phải bình đẳng chứ cu cậu . Chẳng phân biệt ai với ai , chẳng lẽ các cậu sợ người ta đẹp trai hơn , người ta tốt hơn mình thì người ta chiếm mất giải của các cậu sao. Đây là sự lựa chọn của chị em đó chứ đâu của riêng một ai

LSB-Mèo Đen
21-11-2003, 20:32
theo tôi thấy cuộc bình chọn này k hợp lệ tí nào cà, các ông các bà xem lai xem những người bình chọn toàn là đại đầu lõnh với quản lí còn những người dân binìh thường đâu sao ko thấy, các người đưa ra cuộc thi này chỉ là nhắm để cho các người đoạt giải mà thôi vì làm gì có ai đưa được ảnh lên trên LS,lại phải thông qua Trai chu sao?Mọi người ko có cái quyền tự mình đưa lên sao, rất nhiều người muốn đưa ảnh lên mà ko cần phải thông qua Trại chủ thì lạo ko biết cách, có phải như thế là mọi người đã tạo ra sân chơi cho riềng các người ,đúng ko?Hoàn toàn phản đối cuộc bình chọn này, nếu như các người ko phục thì bảo tôi , tôi sẽ đưa một trang Upload ảnh lên trên này để mọi người có thể đưa ảnh của mọi người lên và thông qua trang Web đó thì có thể bình chọn một cách chính xác nhất(trang Web này chỉ dành riêng cho việc upload anh lên thôi,mọi người tha hồ mà đưa lên và tự mình đã có một tấm ảnh để cho mọi người bình luận,nếu thấy được tôi sẽ đưa lên.

LSB-Huy_Aka
21-11-2003, 21:00
haha... đúng là bọn đàn bà.chả có ma nào thèm vào cái trang của nợ này.chúc mừng cái con khỉ.mấy cái thằng nhà wê lại ranh con nứt mắt ra lại đc bầu với cả chọn lố bịnh quá.hahaha....tui bầu chú lái lợn và đại hiệp hồ đồ mới là mr của ls.
Khậc , mấy cái thằng nhà quê ? Ông bạn ở đâu rơi tõm xuống đây thế ? Cả thời gian bình chọn chả thấy cái mẹt bánh bao ỉu của ông bạn đâu . Rồi đến khi có kết quả rồi ông nhảy bổ vào sủa nhặng lên ??? Như thế thì ai mới là hạng đàn bà ? ai mới là thằng nhà quê đây ?
Thôi được rồi muộn còn hơn ko , tôi bầu cho ông bạn 1 phiếu nhá : Đười ươi LSB 2003 . Chịu chưa ? he he he . Mãn nguyện rùi nhé

~0==((=Cổ Phong=>>
21-11-2003, 21:15
chấp làm giè , chuyện ta ta cứ làm , chỉ là thiểu số phản đối thui mà . mà cái thàng dhhd là thèng nào mà ăn nhói có vẻ ít chữ thía nhỉ ? nó chỉ bít chửi thui thì phải . anh em nhất trí thông cảm cho hắn nhé . ko chấp nữa . ok ?

_Aquafina_
21-11-2003, 22:07
Hế hế.....Các chú lói chí phải , gì phải chấp vặt thằng cháu nó chứ ! ....OK thống nhát dành cho thèng ku em cái phiếu Đười ươi LSB 2003 ! Anh em hảo hán LS vỗ tay mừng cho cháu nó và cung 1 ..2..3 dẫn cháu nó vô chuồng kẻo ra cắn quàng thì khổ !

Miss Chanh
22-11-2003, 07:27
Cái đó thì phiền mí huynh ý qua bên giải thưởng giành cho Miss xem giùm chips nghen , hix, nhưng mà nói thiệt , mí người đó toàn " nhà giầu " hết thui , nếu giải thưởng là "tiền" khác nào muối bỏ bể. Bởi vậy Chips đang nghĩ xem có món quà độc đáo nào đó mang ra làm giải thưởng cho mấy anh hùng nhà ta hay không ? Nếu ai có ý kiến gì hay thì send mess cho chips biết với nhé :wink:
To tieutuanquang : Đã là bình chọn thì phải bình đẳng chứ cu cậu . Chẳng phân biệt ai với ai , chẳng lẽ các cậu sợ người ta đẹp trai hơn , người ta tốt hơn mình thì người ta chiếm mất giải của các cậu sao. Đây là sự lựa chọn của chị em đó chứ đâu của riêng một ai
Chip ơi em thấy nên thưởng cho những Mr nào đoạt giải được phép đi chơi với 1 vị nữ hiệp LSB nào đó , tuỳ mỗi người lựa chọn . Đúng ý của mấy ông ấy quá rồi còn gì :D

Miss Chanh
22-11-2003, 07:29
theo tôi thấy cuộc bình chọn này k hợp lệ tí nào cà, các ông các bà xem lai xem những người bình chọn toàn là đại đầu lõnh với quản lí còn những người dân binìh thường đâu sao ko thấy, các người đưa ra cuộc thi này chỉ là nhắm để cho các người đoạt giải mà thôi vì làm gì có ai đưa được ảnh lên trên LS,lại phải thông qua Trai chu sao?Mọi người ko có cái quyền tự mình đưa lên sao, rất nhiều người muốn đưa ảnh lên mà ko cần phải thông qua Trại chủ thì lạo ko biết cách, có phải như thế là mọi người đã tạo ra sân chơi cho riềng các người ,đúng ko?Hoàn toàn phản đối cuộc bình chọn này, nếu như các người ko phục thì bảo tôi , tôi sẽ đưa một trang Upload ảnh lên trên này để mọi người có thể đưa ảnh của mọi người lên và thông qua trang Web đó thì có thể bình chọn một cách chính xác nhất(trang Web này chỉ dành riêng cho việc upload anh lên thôi,mọi người tha hồ mà đưa lên và tự mình đã có một tấm ảnh để cho mọi người bình luận,nếu thấy được tôi sẽ đưa lên.
Đại đầu lĩnh với quản lý thì đã làm sao . Miễn đẹp trai và có tài và được moi người quý mến là được . Tôi thấy bạn mới vào LS không tìm hiểu rõ đã đưa ra những lời nói hết sức vô lý , bạn nên xem lại mình trước khi nói người khác thì hơn !!!

LSB-RongLuaBacCuc
22-11-2003, 07:57
Tại hạ thiết nghĩ bình chọn cho Mr LSB cũng như bình chọn cho Miss LSB đều được lấy phiếu bầu từ người khác giới, như vậy là công bằng rồi còn gì ? Việc giải rơi vào tay những người quản lý hay trong ban quản trị cũng là điều dễ hiểu bởi họ chiếm được cảm tình của mọi người và thật tình tại hạ thấy nó cũng rất xứng đáng chứ đâu phải bất công bằng. Ai cũng có quyền tham dự chỉ tiếc cho những thành viên đến sau không kịp gửi ảnh lên HAC mà thôi, năm nay không đoạt giải thì phải cố gắng năm sau đoạt chứ có sao. Hơn nữa đoạt giải hay không đâu phải là điều quan trọng, điều quan trọng là chúng ta có được những giây phút thoải mái và vui vẻ thôi.

LSB-Mèo Đen
22-11-2003, 09:56
tôi thấy Baochilam cũng đẹp trai đấy, sao ko được 1 phiếu nhỉ?hay là anh ấy gây ra nhiều chuyện cho nên ko được?Vả lại cũng ko là đầu lĩnh phải ko?Bình chọn anh ấy hoá ra làm mất lòng những người khác , Anh ấy còn tốt chán so với những người khác, chỉ muốn giấu cái vỏ bọc của mình đi mà thôi, rõ ràng là có rất nhiều chuyện xảy ra đối với cái diễn đàn này, tại sao những người đó ko bị cảnh cáo và tước bỏ quyền hạn, các người bênh nhau rồi còn đâu nữa, có rất nhiều người kêu ca về cách quản lí của các người, riêng cái sự việc những người đó cố tình đi treo nick những người khác một cách vô cớ cũng đủ để cho các người có những biện pháp tỏ ra cứng rắn với những người này, tôi tự hỏi sao dạo này diễn đàn lại có những lời dị nghị nhiều như vậy, bởi vì những người đó ko phục, họ cho rằng các vị quản lí quá yếu kém mới gây ra những chuyện như vậy.....

~0==((=Cổ Phong=>>
22-11-2003, 10:03
ai làm ơn khoá dùm cái topic này lại đi , như vậy là đã xong roài , kết thúc thành công tốt đẹp . vỗ tay ăn mừng nha ăn em ..bây giờ mà không khoá ko cẩn thận lát nữa lại có cuộc khẩu chiến xảy ra ở đây thì chít đến đít đó . sao lắm chuyện thế nhỉ ? làm ưn khoá vào đê bạn hiền nào quản lý chỗ này ơi .

LsB-a LiTtLe GeCkO
22-11-2003, 10:03
meo meo meo bắt đầu đi lạc chủ đề rồi đó nghen . Cuộc bình chọn này đều do chị em bình chọn , mà đa số là những thành viên của diễn đàn chứ đâu phải hầu hết là đầu lĩnh bình chọn đâu , vậy còn chưa công bằng sao ? Bạn nói BCL thế này thế nọ thế bạn đã xem kết quả bình chọn chưa vậy ? Cuộc bình chọn này có 2 phần là bình chọn qua HAK và qua các bài viết , BCL chưa gửi ảnh lên HAK nên các chị em ai biết anh ý đẹp trai ra sao mà bình chọn , họ thấy sao thì họ làm chứ chẳng lẽ cứ thành viên nào đẹp trai thì đứng giữa diễn đàn hay cũng nhờ một " cô nào " đó quảng cáo giùm mình sao , tôi nghĩ đến cả thành viên đó cũng chẳng khoái gì hành động ấy . BCL cũng được giải trong phần bình chọn thông qua bài viết đó thôi . Vậy ý bạn muốn nói là gì ? Đây là mục thông báo kết quả bình chọn nên yêu cầu bạn không nên nói đến các vấn đề khác ở đây . Bạn cũng có thể post những ý kiến của bạn ở mục thích hợp cơ mà :wink:
Các bài viết sau nếu đi lạc chủ đề sẽ bị di chuyển vào Hậu Sơn đó nghen . Thắc mắc hay khiếu nại gì thì vào Góp Ý & Hỏi Đáp . Đây là nơi cho chị em hay các thành viên " bàn luận " về cuộc bình chọn Mr LSB 2003

LSB-Mèo Đen
22-11-2003, 10:24
Hooo cái thằng cha Bảo chỉ lâm này mà cũng có người bình chọn nè bà con ơi, mà sao tui thấy co bé meo meo meo nói cũng đúng đó chứ, phải nhất thiết đưa ảnh vào trong HAC sao, tui thấy ảnh của hắn ỏ ngoài này đẹp chán rồi mà, em mà là girl chắc là ngất vì anh hai thôi Bảo chí lâm à.HEEEEEEEEEEE

lsb_ha son
22-11-2003, 11:00
sư muội meo meo meo này mới lên diễn đàn mà đã nhiều chuyện quá ha hay mê bao chi lâm nhà ta rồi mà vào nói lung tung quá có người quý mến thì mới duocdwj bầu trọn chứ đầu cần phải có ảnh .người ta bầu cho nhau là qua chat đã là bạn thân họ hiểu về nhau mới bầu chứ còn cái ảnh trong hiệp anh cung chẳng nói lên điều gì cả.

LSB_Doan cong tu
22-11-2003, 11:42
he công nhận huyaka nói đúng chỉ có bầu cho thèng cha này làm đười ươi thui à ,tự dưng lấy cái nick mỹ nhân thời loạn lên lương sơn giabỏ làm con gái anh cho chú mày một phiếu bê đê nữa chịu chưa nè.

Mèo Mù
22-11-2003, 12:18
tôi thấy Baochilam cũng đẹp trai đấy, sao ko được 1 phiếu nhỉ?hay là anh ấy gây ra nhiều chuyện cho nên ko được?Vả lại cũng ko là đầu lĩnh phải ko?Bình chọn anh ấy hoá ra làm mất lòng những người khác , Anh ấy còn tốt chán so với những người khác, chỉ muốn giấu cái vỏ bọc của mình đi mà thôi, rõ ràng là có rất nhiều chuyện xảy ra đối với cái diễn đàn này, tại sao những người đó ko bị cảnh cáo và tước bỏ quyền hạn, các người bênh nhau rồi còn đâu nữa, có rất nhiều người kêu ca về cách quản lí của các người, riêng cái sự việc những người đó cố tình đi treo nick những người khác một cách vô cớ cũng đủ để cho các người có những biện pháp tỏ ra cứng rắn với những người này, tôi tự hỏi sao dạo này diễn đàn lại có những lời dị nghị nhiều như vậy, bởi vì những người đó ko phục, họ cho rằng các vị quản lí quá yếu kém mới gây ra những chuyện như vậy.....em thấy bác lên nói thẳng ra cái người bác ám chỉ cần bị tước quyền là ai đi, đừng có úp mở nữa, ở đây chả ai bênh ai cả chỉ bênh cái đúng mà thôi bác ạ, bác nếu sai thì bác anh cảnh cáo, nhưng nếu bác đúng thì chả ai cảnh cáo bác đâu. còn cái chuyện bác nói treo nick đó chứ gì ngay cả em đợt đó cũng bị treo nick này, và còn rất nhiều người khác nữa đó, chỉ tội hiện giờ em chưa biết là do ai làm thôi, nếu biết dù có là quyền cao em cũng nói, dù nói để bị anh cảnh cáo hay treo nick em cũng nói, cóc sợ thằng nào con nào cả. Vâng bọn em là những người quản lý yếu kém, nhưng bác lên biết rằng chuyện wản lý đó lúc đầu em tưởng đơn giản nhưng khi làm rồi mới thấy nó khó, ví dụ như vấn đề thời gian, trước em muốn lên diễn đàn lúc nào thì lên, dù có 10 hôm không lên cũng chả sao cả, nhưng nay wản lý rồi thì hôm nào dù bận tới đâu cũng phải tranh thủ mà lên , để rồi chỉ kịp xem các bài viết, nếu ko xem hết thì đành nhờ anh TVLS xem nốt hộ... mà xem hết cũng rắc rối, có nhiều bài chỉ viết 1 dòng mà lại trích dẫn khá dài em rất muốn cho nó vào hậu sơn nhưng thấy nó ko vi phạm nội qui... lại thôi.... Mà ko cẩn thận thì bị mọi người kiện cáo luôn, chứ ko phải muốn xoá, muốn cảnh cáo ai thì cảnh cáo đâu.
em nghĩ bác lên suy nghĩ ký trước khi nói bọn em đi...

To bác HAK và bác ĐCT: dù sao bác Đại hịp đó cũng là người lương sơn, tuy hơi ghen ăn tức ở vì không được bầu chọn 1 tẹo,cho lên các bác cũng nên thông cảm với bác ý chứ, ai lại nói bác ý là pêđê với đười ươi :wink:

Miss Chanh
22-11-2003, 13:22
sư muội meo meo meo này mới lên diễn đàn mà đã nhiều chuyện quá ha hay mê bao chi lâm nhà ta rồi mà vào nói lung tung quá có người quý mến thì mới duocdwj bầu trọn chứ đầu cần phải có ảnh .người ta bầu cho nhau là qua chat đã là bạn thân họ hiểu về nhau mới bầu chứ còn cái ảnh trong hiệp anh cung chẳng nói lên điều gì cả.
Huynh nói chí phải chí phải .... 8-) 8-) 8-) :lol: :lol: :lol:

lsb-tieutuanquang
22-11-2003, 13:34
vâng bà chị nói cũng đúng . Nhưng tại vì tiểu đệ thấy daihiep_hodo nói như vậy nên tiểu đệ mới đưa ra ý kiến thôi ! về cái khoản đẹp trai hơn thì tiểu đệ việc gì fải ghen ?? đẹp trai hơn nhưng chưa chắc hơn về mọi thứ !

Bệnh Quan Sách
23-11-2003, 02:07
tôi thấy Baochilam cũng đẹp trai đấy, sao ko được 1 phiếu nhỉ?hay là anh ấy gây ra nhiều chuyện cho nên ko được?Vả lại cũng ko là đầu lĩnh phải ko?Bình chọn anh ấy hoá ra làm mất lòng những người khác , Anh ấy còn tốt chán so với những người khác, chỉ muốn giấu cái vỏ bọc của mình đi mà thôi, rõ ràng là có rất nhiều chuyện xảy ra đối với cái diễn đàn này, tại sao những người đó ko bị cảnh cáo và tước bỏ quyền hạn, các người bênh nhau rồi còn đâu nữa, có rất nhiều người kêu ca về cách quản lí của các người, riêng cái sự việc những người đó cố tình đi treo nick những người khác một cách vô cớ cũng đủ để cho các người có những biện pháp tỏ ra cứng rắn với những người này, tôi tự hỏi sao dạo này diễn đàn lại có những lời dị nghị nhiều như vậy, bởi vì những người đó ko phục, họ cho rằng các vị quản lí quá yếu kém mới gây ra những chuyện như vậy.....em thấy bác lên nói thẳng ra cái người bác ám chỉ cần bị tước quyền là ai đi, đừng có úp mở nữa, ở đây chả ai bênh ai cả chỉ bênh cái đúng mà thôi bác ạ, bác nếu sai thì bác anh cảnh cáo, nhưng nếu bác đúng thì chả ai cảnh cáo bác đâu. còn cái chuyện bác nói treo nick đó chứ gì ngay cả em đợt đó cũng bị treo nick này, và còn rất nhiều người khác nữa đó, chỉ tội hiện giờ em chưa biết là do ai làm thôi, nếu biết dù có là quyền cao em cũng nói, dù nói để bị anh cảnh cáo hay treo nick em cũng nói, cóc sợ thằng nào con nào cả. Vâng bọn em là những người quản lý yếu kém, nhưng bác lên biết rằng chuyện wản lý đó lúc đầu em tưởng đơn giản nhưng khi làm rồi mới thấy nó khó, ví dụ như vấn đề thời gian, trước em muốn lên diễn đàn lúc nào thì lên, dù có 10 hôm không lên cũng chả sao cả, nhưng nay wản lý rồi thì hôm nào dù bận tới đâu cũng phải tranh thủ mà lên , để rồi chỉ kịp xem các bài viết, nếu ko xem hết thì đành nhờ anh TVLS xem nốt hộ... mà xem hết cũng rắc rối, có nhiều bài chỉ viết 1 dòng mà lại trích dẫn khá dài em rất muốn cho nó vào hậu sơn nhưng thấy nó ko vi phạm nội qui... lại thôi.... Mà ko cẩn thận thì bị mọi người kiện cáo luôn, chứ ko phải muốn xoá, muốn cảnh cáo ai thì cảnh cáo đâu.
em nghĩ bác lên suy nghĩ ký trước khi nói bọn em đi...

To bác HAK và bác ĐCT: dù sao bác Đại hịp đó cũng là người lương sơn, tuy hơi ghen ăn tức ở vì không được bầu chọn 1 tẹo,cho lên các bác cũng nên thông cảm với bác ý chứ, ai lại nói bác ý là pêđê với đười ươi :wink:
Xem lại ngôn ngữ của mình đi đầu lĩnh mà ăn nói lung tung , có thích tranh luận ko , hay để tại hạ đây phân tích dùm nhé , trẻ con thì mãi vẫn là trẻ con chờ lớn thêm chút nữa rồi nói , ai là người có trách nhiệm khoá ngay chủ đề này lại ko có mấy vị ấy chiến tới nơi rồi kìa , mà tại hạ đọc cũng nổ lòi mắt , nóng rồi vị đầu lĩnh nào muốn chiến hẹn tại hạ tại hạko ngại đâu

langtulangthang
23-11-2003, 08:20
TẠi hạ nghĩ các vị đầu lĩnh nên xem lại mình có đúng là làm việc tốt ko hay là lên được chức đầu lĩnh bằng cửa sau thế.Tại hạ vốn thích nói thật nên có gì thì cứ nói thẳng,Còn về Bênh Quan Sách tại hạ sẽ về theo phe huynh,mấy vị đó đúng là còn hơi trẻ con cũng vì chuiaw lăn lộn trường đòi nhiều ấy mà,huynh đừng đẻ bụng.Còn việc đánh nhau thì thích thì chơi cùng lắm thì dựa cột,đang chán đời.

LSB_soujiro_seta
23-11-2003, 08:24
Chủ đề tổng thông báo khoá lại đâu có dễ hả huynh ? :D Mà nói luôn , cái lần mọi người bị treo nick ấy , Seta cũng là 1 nạn nhân đó :D :D . Thực tình là cũng hơi cú vọ 1 chút .
Còn chuyện huynh Baochilam , có thể tỷ Meomeo cho là huynh ấy đẹp trai , nhưng người khác không thấy thế , và họ không bình bầu cho huynh ý , cũng khó trách được .
Và lại vấn đề muôn thuở , chuyện quản lý . Vâng , em thừa nhận bộ máy quản lý gần đây có chút vấn đề . Cơ bản là lỏng lẻo trong vấn đề tuyển mod :) .
Tỷ Meomeo phê bình như vậy chung quy chỉ là mong cho diễn đàn đi lên thôi , chứ không có ý gì khác . Vậy .....
Ta trở lại với các MR chứ nhỉ ???
Seta không ngờ huynh LSB-TonTan chỉ được chừng đó phiếu à nghen . Dễ thương như vậy mà ! :D :)

Mèo Mù
23-11-2003, 08:47
em mạn phép nói nốt

Xem lại ngôn ngữ của mình đi đầu lĩnh mà ăn nói lung tung , có thích tranh luận ko , hay để tại hạ đây phân tích dùm nhé , trẻ con thì mãi vẫn là trẻ con chờ lớn thêm chút nữa rồi nói , ai là người có trách nhiệm khoá ngay chủ đề này lại ko có mấy vị ấy chiến tới nơi rồi kìa , mà tại hạ đọc cũng nổ lòi mắt , nóng rồi vị đầu lĩnh nào muốn chiến hẹn tại hạ tại hạko ngại đâu
dạ thưa em trẻ con thế đấy, bác nghĩ em ăn nói lung tung ư, dạ thưa ko đâu ạ, bác có đọc bài của bác meomeo kia ko ạ, em chỉ nói bác ý đừng ám chỉ mà muốn nói ai cứ nói thằng chứ đừng úp mở như vậy,còn bác nếu muốn chiến với em, thì em xin lãnh giáo nhưng ko phải trong này mà bác vào yahoo của em đi, hiện tại là gần 10h sáng chủ nhật, em hiện trên yahoo nick, chienbinh_xinhdep. Em xin bác chỉ giáo đó

To seta: bác Tôn Tấn á, híc, em nhìn mà em sợ bác ý thật, nhìn :cry:

LSB-RongLuaBacCuc
23-11-2003, 09:00
Đây là topic bình luận về việc bình chọn Mr LSB nhưng hình như nó đã và đang đi quá giới hạn của nó. Tại hạ thay mặt Ban Đầu Lĩnh xin khoá chủ đề này lại.