PDA

View Full Version : Họp mặt anh em Lương Sơn tại TPHCM

Trang : [1] 2 3

LSB-nhocthuytien
10-11-2003, 19:24
Xin chào toàn thể bà con cô bác
Thể theo lời yêu cầu của mọi người, Nhocthuytien mạn phép viết một bài thông báo cho tất cả anh em Lương Sơn nào ở TPHCM.
Đây là cuộc họp mặt của anh em LSB trong TPHCM. Anh em nào có thời gian rảnh rỗi thì bỏ ra một bữa để chung vui cùng nhau. :)
Nhocthuytien cũng công bố địa điểm, ngày tháng chúng ta gặp mặt luôn.
9h Chủ Nhật, ngày 23 tháng 11 năm 2003
Địa điểm: Quán Cafe Thụy Du _ 138 Lý Chính Thắng _ Phường 8 Quận 3 TPHCM
Các bạn đến đúng giờ
Và nữa... bạn nào nếu không có xe thì hãy nói sớm sớm nghen, để coi ai có xe thì xin cảm phiền rước bạn bè mình cùng.
Đây là thông báo, dựa trên tinh thần thống nhất toàn thể, nếu mà mọi người Chủ nhật tuần này không được thì chúng ta sẽ dời ngày. Còn thống nhất hết thì cứ y vậy. Xin chờ ý kiến của mọi người.
Kính báo.
LSB-nhocthuytien

LSB_Doan cong tu
10-11-2003, 19:27
Đoàn dự chúc anh em ls trong sài gòn họp mặt thành công ngoài ý muốn ,đừng để kém về ngaòi bắc nha .anh em trong nam cũng phải cố gắng đừng để bẽ mặt với anh em ngoài bắc ,chúc mọi người vui vẻ.

lsb_ha son
10-11-2003, 19:35
ha son ở ngoài bắc xin có lời chúc tất cả mọi người trong lương sơnbạc ở nam có những cuộc đi chơi thật vui vẻ và mong rằng mọi nguờ sẽ càng hiểu về nhau hơn nhớ chụp thật nhiều hình vào gửi lên hiệp anh cung cho mọi người cùng thưởng thức nha.
[scroll:05673d7267]chúc mọi người họp mặt thắng lợi[/scroll:05673d7267]

trocdeptrai
10-11-2003, 20:25
Trăm hoa đua nở ,ta chưa nở
Ta nở ra thì đẹp rực rỡ
Đánh nhau một trận cùng gió tây
Giáp vàng mình không chỗ hở

seta
10-11-2003, 21:13
tại hạ không còn ở việt nam nữa nhưng cũng chúc cá huynh đệ hợp mặt vui vẻ nha, đệ ở xa lắm
hihi

lysusu
11-11-2003, 07:01
tiểu muội cũng xin chúc các huynh đệ , tỉ muội trong nam họp mặt thành công thắng lợi
bravo bravo

lsb-tieutuanquang
11-11-2003, 07:25
NTT nè cái chỗ đó nằm ở đâu dzạ ??? tại sao TTQ lần đầu nghe tên dzạ ??? TTQ đang bị giam xe ko biết có anh em nào cho TTQ quá giang ko ??? à mà nè NTT khi đi thì fải đem bao nhiêu xiền nữa để anh em còn chuẩn bị chứ ! đúng ko nè

LSB-Zenki
11-11-2003, 07:26
Vui quá ta! Lần này họp mặt anh em ở TP không biết có vui không đây, tiếc quá lần này tại hạ không thể có mặt cùng anh em rồi. Vì một số lý do ko thể đi được thành thật xin lỗi NTT nha.
Chúc vui vẻ và vui vẻ.

dong ta
11-11-2003, 08:07
Mà làm sao nhận ra mọi người chứ, tại hạ cũng ở lương sơn hơi lâu rồi nhưng cũng o biết mặt mọi người

Chú Thoòng
11-11-2003, 10:48
[center:bf526f4e3f]. này hắc long công tư ơi . họp mặt này huynh nhớ chụp hình chung với nhoc nhe. để gủi cho đệ nhé . đệ mong có tấm ảnh kỷ niệm của mấy huynh đệ trong đấy lắm
mọi người ngoài nầy hầu như đệ gặp cũng kha khá . nhưng. huynh đệ trong ấy thì chịu, vi` vậy nhớ chụp ảnh tập thể guỉu ra ngoài này cho đệ nhé
cả ty ty nua nhé ..
BANVATOI_HI[/center:bf526f4e3f]

LSB-nhocthuytien
11-11-2003, 11:36
Cám ơn lời chúc của mọi người, Nhóc sẽ chụp hình những anh em trong Lương Sơn nhiều nhiều để đưa lên cho mọi người coi. :)

NTT nè cái chỗ đó nằm ở đâu dzạ ??? tại sao TTQ lần đầu nghe tên dzạ ??? TTQ đang bị giam xe ko biết có anh em nào cho TTQ quá giang ko ??? à mà nè NTT khi đi thì fải đem bao nhiêu xiền nữa để anh em còn chuẩn bị chứ ! đúng ko nè
Tieutuanquang không biết chỗ đó à? Nó là Khu Du lịch Đầm Sen, ở trên Q.11 á. Nếu có gì không biết thì TTQ nhắn tin cho NTT đi

Mà làm sao nhận ra mọi người chứ, tại hạ cũng ở lương sơn hơi lâu rồi nhưng cũng o biết mặt mọi người
Nhocthuytien thiệt tình cũng đâu biết mặt mọi người đâu nè. :( Để NTT về suy nghĩ thêm coi bắng cách nào chúng ta nhận ra nhau nhé.. Chắc sẽ quy định màu áo nào cho phù hợp... để nhìn là biết ngay.

Nhắn thêm với mọi người khi đi nhớ mang theo lệ phí .. ai có ít mang ít, ai có nhiều mang nhiều, theo NTT thì tối thiểu phải từ 50.000 trở lên. Mọi người thông cảm vì kinh phí trong này đắt đỏ quá. Á à, còn 1 vấn đề mà NTT quên nhắc là địa điểm Nhocthuytien đưa ra hợp lý chưa? mọi người có gì thắc mắc không?
LSB-nhocthuytien

co_gai_ki_bi
11-11-2003, 12:15
Tỉ tỉ ui nhưng mừ khu du lịch Đầm sen có tới 2 cổng lận .Mụi biết dzào cổng nào đây ??? Hôm bữa mụi đi chưi dzí mấy đứa bạn ở Đầm sen nhưng hẹn khác cổng báo hại mụi đi kím mùn chít ruốt cục dzìa 1 mình hông đồng xu dính túi (giờ nghĩ lại còn thấy xót....hix).

Hac Long cong tu
11-11-2003, 15:02
Đúng đó nếu không nói rõ thì cũng dễ mất thời gian lắm, NTT có "cục gạch" không cho số đi có gì mọi người còn liên lạc chứ, hay là nhóc cho địa chỉ nhà của Nhóc đi, mọi người tới đó tập hợp rồi đi ?

kengoaiddao
11-11-2003, 17:16
Ê quy định màu áo cũng vui đấy chứ , fải làm cho rõ ràng, chứ gà mờ quá e rằng chúng ta ko nhận ra nhau , tui đề cử màu đen được chứ ..... ừ tập họp ở một chỗ rùi cùng đi thế chắc cũng vui lắm hen

LSB- *Anh Be Lam*
12-11-2003, 14:00
NTT nè huynh cũng muốn vào trong đó họp LS nhưng khổ nỗi lại mắc phải căn bệnh viêm cơ túi .... Thế có khổ không cơ chứ .......... Vậy anh phải làm gì đây ................... hu hu hu hu ..............

o0o_AlexMack_o0o
12-11-2003, 15:59
CHO TUI HỎI NHA:
TUI LÀ NGƯỜI HẢI PHÒNG
HIỆN TUI ĐANG Ở HCM THĂM BÁC
VẬY TUI CÓ THỂ THAM GI ĐƯỢC KHÔNG

Vincent Valentine
12-11-2003, 20:15
Trời ạ....đụng hàng roài Nhóc Thủy Tiên ơi....bữa đó vào lúc 8h thì huynh chủ trì cuộc họp mặt của forum Việt Wings cũng ngay tại công viên văn hóa ( không phải công viên nước ) Đầm Sen tại cổng nằm trên đường Lạc Long Quân đó.....cái hum bữa mà muội NTT nói là hông nên giao lưu hai forum ...thía mà bi giờ mụi lại hẹn ngay ngày 16/11 cũng ngay tại địa điểm đó luôn thì bảo huynh phải làm sao đây >_< !?

Thanks

LSB-nhocthuytien
12-11-2003, 20:44
Mọi người, mọi người chú ý nghe thông báo cuối cùng của Nhocthuytien nghen.
Vì Đầm Sen địa điểm xa xôi, rồi có người không biết chỗ này. Rồi thì đi chơi lại tốn kém rất nhiều. Tập họp không nhận ra được nhau... Nhocthuytien quyết định đổi địa điểm.
9h sáng ngày 23 tháng 11 năm 2003
Tại Quán CAFE THỤY DU _ 138 Lý Chính Thắng _ Phường 8 _ Quận 3, TPHCM.
Vì Lý Chính Thắng là đường 1 chiều, nên rất dễ tìm, Quán cafe nằm phía bên tay trái đó.
Chúng ta có thể họp room ở đây, sau đó thì chúng ta đi hát karaoke... như vậy có thể tiết kiệm chi phí nữa.
Khi đi mỗi người có thể đem theo từ 25000 - 35000 VNĐ. Mọi người thống nhất chứ.
Quán Cafe Thụy Du thì chuyện nhận biết nhau cũng vô cùng dễ dàng rồi. Nhocthuytien sẽ tới sớm trước 1/2 tiếng để chờ các bạn.
Còn ai thắc mắc gì nữa không? Hôm nay đã là thứ 4 rồi đó. :)
LSB-nhocthuytien.

lsb-tieutuanquang
12-11-2003, 20:46
thui thì tụi mình mặc áo đỏ đi !! được ko dzạ ??? tui xin nói lại là đổi địa điểm họp rồi ! chúng ta sẽ gặp nhau ở quán cà fê Thuỵ Du nằm trên đường Lý Chính Thắng số 138 ! chúng ta sẽ gặp nhau tại đó vào 8h sáng ngày 16/11
to anh bạn Hải Phòng : chúng tôi rất vinh dự đón anh bạn

Vincent Valentine
12-11-2003, 21:30
Vậy thì chúc mọi người vui vẻ....hẹn lần sau vậy...

Thanks

Black_knight
12-11-2003, 21:46
Nhóc Thuỷ Tiên ơi nhóc tận TPHCM thì làm sao tại hạ gặp nhóc cho thoả lòng mong nhớ đặng?Mấy khi có cơ hội lặn lội vào được trong đó.

langtuvlc
13-11-2003, 06:55
Hic...tui là người TP.HCM nhưng đang ra Hà Nội lèm dziệc...nên hỏng có thể họp cùn dzới mọi người rùi...tiếc quá!!!

Nghiem Vinh Xuan
13-11-2003, 14:34
Trời ơi giây phút gặp nhau đã đến rồi .....hic hic hic mừng muốn khóc đi được . Ủa nhưng mà làm sao biết được ai mà gặp , lỡ nhầm người .......<= đánh không ghê thì thui luôn àh . Làm ơn cho muội biết tin sớm nhá , cũng sắp cận ngày rồi đó . NVX học ở Thủ Đức xa vậy cũng phải đích thân xuống núi để gặp mặt mọi người nên làm ơn cho NVX biết chút tin tức nhá .thanks

doandu
13-11-2003, 15:04
tại hạ mới gia nhập có đuợc tham gia họp mặt huynh đệ ko vậy ? hay phải ở lại coi chừng LSB ......
tại hạ có 1 con tuấn mã đủ chở 2 nguời , ai có ý đi chung xin liên lạc tại hạ : 0908165648 gặp Vũ hân hạnh , hân hạnh
mà có nguời dùng nick Đoàn Dự rồi hả ? chán quá , tui tuởng có mình tui chứ .....

killer87
13-11-2003, 15:50
hi cha`o moi nguoi, noi do' la` o dau vay, hi`nh nhu co bit dc chut i't do' nhung ma` de ko di dc,
mong ca'c huynh da`i thong ca?m cho de nha.
Ua ma` to chuc may la`n vay may huynh
noi cho de nghe voi, de lan sau co dip de se di. :D

LSB-nhocthuytien
13-11-2003, 19:33
Nghiem vinh Xuan chắc là mm cũng nhận được thông tin, địa điểm họp mặt chứ. :) Hôm đó mm cứ đến đó. Vì quán Cafe cũng không phải là lớn lắm, bước vào là có thể nhận ra được ngay thôi.
Nhocthuytien hôm đó sẽ đến sớm mà. :)

Doandu: huynh là người mới nhưng vẫn có thể tham gia được mà. Đâu có phân biệt mới cũ...

Killer87: Họp room trong TPHCM thì lâu lâu mới họp một lần thì phải. :) Để khi anh em gặp mặt nhau rồi, ta có thể tính xem lần tới sẽ họp room khi nào.

sat thu lang cua
13-11-2003, 20:29
vây a` thế thi` anh em hải phòng có thể than ra được không nhỉ

killer87
14-11-2003, 07:59
:cry: xin loi nha, nhung that su thi` nghe rat wen , co the la` bit do' nhung ma` cung chang di dc , mong cac huynh va` ty thu loi cho de nha.
co dip thi` lan sau de se di.

Killer87

lsb-tieutuanquang
14-11-2003, 11:17
tại hạ thành thật xin lỗi mọi người vì chủ nhật này ngày 16-11 tại hạ ko thể đi họp room được tai vì bận công chuyện đột xuất mong mọi người thông cảm ! nếu được tại hạ xin dời lại vào ngày 23-11 hoặc ngày 30-11 ko biết ý các vị thế nào ??? để tại hạ còn liệu nữa ! xin cám ơn và thành thật xin lỗi !

ko can ten
14-11-2003, 12:18
tui la nguoi moi gia nhap LUONG SON BAC duoc 1 ngay,la nguoi moi vao cho nen nhung phep tac trong nay chua duoc hieu ro~ cho lam,mong cac huynh de su ti~ muoi trong nay huong dan cho tui duoc hieu ro~ hon,cam on rat nhieu

ko can ten
14-11-2003, 12:27
tui co 1 thac mac nhu vay`,mong cac trai chu~ giai thich cho tui duoc ro~,hop mat o tphcm la khi nao` hoc 1 lan va dia diem cu the la o dau.tui la nguoi moi co the di duoc ko???/thac mac qua troi luon.

ko can ten
14-11-2003, 12:49
nê'u anh em nào ơ~ thủ đức thì ghé vào trường trung học may và thời trang 2 để đón "ko can ten" đi chung có được ko zậy.gần trường có quán chat khoảng 8g tui ra đó.đặc điểm:đầu đinh,cao 1m66 hoặc mail cho tui:say_i_love_you_but_i_lie20012yahoo.com.cám ơn các bạn rất nhiều.

Hac Long cong tu
14-11-2003, 13:53
tui co 1 thac mac nhu vay`,mong cac trai chu~ giai thich cho tui duoc ro~,hop mat o tphcm la khi nao` hoc 1 lan va dia diem cu the la o dau.tui la nguoi moi co the di duoc ko???/thac mac qua troi luon.
Mới cũ gì thì huynh đệ vẫn đi được chỉ cần huynh đệ là thành viên của LSB là được rồi.

LSB-nhocthuytien
14-11-2003, 18:47
Mọi người ơi.. Nhocthuytien hỏi ý kiến mọi người.
Nếu họp room dời ngày vào ngày 23/11, mọi người có ý kiến gì không? Trả lời cho NTT nhé.

kengoaiddao
14-11-2003, 19:17
Hê, ngày 23/11 đi vì thấy ngày 16 nhiều người bận ghê .... đầy đú mặt mới vui fải hông ne, coi bộ cũng nhiều người ghê nhỉ ?

LSB-nhocthuytien
14-11-2003, 19:25
Chắc chúng ta nên dời lại là ngày 23 nhé, vì có lẽ ngày đó ai cũng chuẩn bị được tốt hơn. Chứ 16 này gần quá.

Hac Long cong tu
14-11-2003, 20:11
Tui thì sao cũng được, mọi người cứ tính toán đi nhưng nếu có quyết định thì thông báo lại sớm nha.

yeu_lam
14-11-2003, 20:13
Sao cứ thay đổi xoành xoạch cả thế...Lần sau họp ngày nào thì đề nghị cô nương say nghĩ kĩ rôi hẵng ấn định cho anh em nhá...

LSB-nhocthuytien
14-11-2003, 20:17
Xin lỗi, vì thời gian chưa thống nhất được nên mới xảy ra như thế. Nhưng lần này thì chắc chắn rồi đó. Quyết định là không đổi nữa. Bữa đó ít hay nhiều gì cũng đi hết. Không dời ngày lại nữa. Cũng không đổi địa điểm nữa.
LSB-nhocthuytien

Hac Long cong tu
14-11-2003, 20:23
Vậy là 16 này chúng ta sẽ đi phải không ?
À còn chuyện xe cộ thì sao ?

Nghiem Vinh Xuan
15-11-2003, 10:25
Trời ơi NTT , sao lại đổi thời điểm nhanh thế hic hic hic.....uổng công NVX học ở Thủ Đức xa vậy mà phải " cuốn gói " dzìa nhà chuẩn bị tâm lý để gặp gỡ mọi người ....bây giờ thì ...nói một câu "đổi ngày " làm NVX buồn hết sức luôn . Huuuuuuuuuuuuuuuuu.................bắt đền muội đấy NTT .

LSB-nhocthuytien
15-11-2003, 11:40
Vậy là 16 này chúng ta sẽ đi phải không ?
À còn chuyện xe cộ thì sao ?

Chuyện xe thì tự túc, ai có xe thì đi xe. Còn không thì có thể nhờ người có xe chở đi. Hoặc cũng có thể đi với bạn.

Trời ơi NTT , sao lại đổi thời điểm nhanh thế hic hic hic.....uổng công NVX học ở Thủ Đức xa vậy mà phải " cuốn gói " dzìa nhà chuẩn bị tâm lý để gặp gỡ mọi người ....bây giờ thì ...nói một câu "đổi ngày " làm NVX buồn hết sức luôn . Huuuuuuuuuuuuuuuuu.................bắt đền muội đấy NTT

Cho mm thành thật xin lỗi nha NVX, tại vì thời gian cấp bách quá e mọi người không chuẩn bị được. Mong là NVX bỏ qua cho mm, và tuần sau sẽ đi nhé. :)

lsb-tieutuanquang
15-11-2003, 13:25
nè ! vậy chừng nào họp ? 16 hay 23 ? nếu 16 thì tui thành thật xin lỗi mọi người ! vì tui ko đi được mong mọi người thông cảm giùm cho !

Hac Long cong tu
15-11-2003, 13:36
nè ! vậy chừng nào họp ? 16 hay 23 ? nếu 16 thì tui thành thật xin lỗi mọi người ! vì tui ko đi được mong mọi người thông cảm giùm cho !
Chính sát là ngày 23, tức là chủ nhật tuần tới nè, hy vọng huynh không bận việc gì để buổi họp của chúng ta thêm phần sôi nỗi.

LSB-nhocthuytien
15-11-2003, 13:49
Mọi người, mọi người chú ý nghe thông báo cuối cùng của Nhocthuytien nghen.
9h sáng ngày 23 tháng 11 năm 2003
Tại Quán CAFE THỤY DU _ 138 Lý Chính Thắng _ Phường 8 _ Quận 3, TPHCM.
Vì Lý Chính Thắng là đường 1 chiều, nên rất dễ tìm, Quán cafe nằm phía bên tay trái đó.
Chúng ta có thể họp room ở đây, sau đó thì chúng ta đi hát karaoke... như vậy có thể tiết kiệm chi phí nữa.
Khi đi mỗi người có thể đem theo từ 25000 - 35000 VNĐ. Mọi người thống nhất chứ.
Quán Cafe Thụy Du thì chuyện nhận biết nhau cũng vô cùng dễ dàng rồi. Nhocthuytien sẽ tới sớm trước 1/2 tiếng để chờ các bạn. :)
LSB-nhocthuytien.

Đây, mọi người đọc nha.

lsb-tieutuanquang
15-11-2003, 13:57
vâng ! ai có tiền đem tiền , ai ko có tiền thì ..... ở nhà kekekekek ! giỡn cho vui thôi ! ai ko có tiền cũng ko sao ! nghe nói vậy chứ đừng có mà đi ko đem tiền nhé ! lỡ mà mọi người suy nghĩ giống nhau thì chết ! nhưng mà ai chủ trì cuộc họp đây ?

Hac Long cong tu
15-11-2003, 14:28
vâng ! ai có tiền đem tiền , ai ko có tiền thì ..... ở nhà kekekekek ! giỡn cho vui thôi ! ai ko có tiền cũng ko sao ! nghe nói vậy chứ đừng có mà đi ko đem tiền nhé ! lỡ mà mọi người suy nghĩ giống nhau thì chết ! nhưng mà ai chủ trì cuộc họp đây ?
Có lẽ nên giao cho NTT, nhưng cũng cần một người nữa chứ một thân một mình Nhóc thì....cũng hơi ngại.

lsb-tieutuanquang
15-11-2003, 14:29
vâng ! vậy thì người đó là ai ??? chỉ có NTT chỉ định mới được thui ! tại hạ thì nghĩ rằng mình ko xứng đáng vào chức đó đâu ! có lẽ HLCT là hợp nhất ! keke

Hac Long cong tu
15-11-2003, 14:32
vâng ! vậy thì người đó là ai ??? chỉ có NTT chỉ định mới được thui ! tại hạ thì nghĩ rằng mình ko xứng đáng vào chức đó đâu ! có lẽ HLCT là hợp nhất ! keke
Cái này tôi không thể quyết được à nha.

killer87
15-11-2003, 15:09
hey dung do' , giao cho HLCT cung dc muh, neu ko bit thi` la`m cho bit , mai mot la`m Pho' Luong Son Dai Dau Linh cung dc muh. dung ko ne`.
tiec the , hom do ko di dc dau . ca'i na`y no'i voi NTT ru`i nhe' co' the ko ca`n nha`n dc ko.