PDA

View Full Version : KẾT QUẢ CUỘC BÌNH CHỌN " MISS LSB 2003 "

LsB-a LiTtLe GeCkO
10-10-2003, 16:54
Sau một hồi ngồi tổng kết đến "chóng mặt" , bé Chips đã có kết quả của cuộc bình chọn MISS LSB 2003 . Nhận xét : Cuộc thi năm nay hội ngộ đầy đủ mặt anh tài và các nữ hiệp xinh đẹp không kém phần sắc sảo . Số lượng thí sinh " dự thi " và bình chọn cũng đông hơn hẳn so với cuộc thi năm ngoái , điều đó cho thấy " càng ngày càng có nhiều anh hùng lên với sơn trại của chúng ta hơn " . Ngoài các giải chính thức của cuộc thi , bé chips còn tổng kết được một số giải " ngoài lề " như : Girl nhiều chuyện nhất , Girl ngổ ngáo , hùng hổ , Girl làm cho thí sinh bình chọn " cảm động " , Girl "điêu thuyền" , đanh đá , thú vị ,... Ôi thôi nhiều giải nghe xong mà Chips toát mồ hôi hột lun :so: . Sau đây là công bố các giải của cuộc bình chòn MISS 2003 :dance: :dance: :dance:

-Girl có khuôn mặt đáng yêu nhất:
Về nhất trong giải này là :LSB-nhocthuytien với 8 phiếu bình chọn :finger:
" Giật giải nhì" là bé LSB_TraChanh với 4 phiếu bình chọn.Ngoài ra giải này cũng có mặt của các nữ hiệp đáng yêu của chúng ta như : PineAquafina , Chips ,Điêu thuyền , NEL , 21111984, SophiaRose với số phiếu từ... 1-2 phiếu bình chọn :flower2:
-Girl có khuôn mặt baby nhất :
Một tràng vỗ tay cho cô bé baby của chúng ta :LSB_TraChanh
:flower2: với số phiếu cao nhất là 7 phiếu .Về thứ 2 trong phần bình chọn này là 21111984 với 3 phiếu , và cón rất , rất nhiều cô nương cũng được bình chọn nhưng số phiếu thấp hơn ... :02_grin:
-Girl có khuôn mặt phúc hậu nhứt :
Và lại 1 lần nữa , ĐĐL của chúng ta - LSB-nhocthuytien bước lên bục nhận giải thưởng với kết qủa 10 phiếu bình chọn . " Đạp " đích thứ 2 , đồng giải nhì là Tinh hoa Sakura và LSB_Thiên Sứ với 2 phiếu bình chọn của anh em LSB :1luvu: . Cô nàng của nam 2002 năm nay chỉ giành 1 phiếu cho Girl Phúc hậu nhứt , xin chúc mừng
- Girl ngoan hiền nhất :
Nữ hiệp " ngoan hiền " nhất của chúng ta năm nay là LSB-nhocthuytien với sự lựa chọn của anh em LSB là 6 phiếu . Ngoài ra , đứng thứ 2 là hai cô bé xinh xắn của chúng ta là LSB_soujiro_seta và LSB_quận chúa Triệu với 2 phiếu bình chọn

- Girl cá tính nhất:
Hì , cái này ngại ghê vì ... Bé chips được chọn là Girl cá tính của năm với 7 phiếu bình chọn ( mà bé hiền vậy sao kêu cá tính được nhỉ
:a8: ) . Cùng bước lên bục giải nhì là BoDoiGai và lsb_votinh`kiemkhach với 4 phiếu bình chọn .
Giải Girl cá tính cùng với giải Girl có khuôn mặt đáng yêu là một trong những giải được nhiều người bình chọn nhất . Tính ra hai giải thưởng này có đến 14 thí sinh tham dự , điều ấy chứng tỏ nữ hiệp LSB càng ngày càng mạnh dạn và khiến anh em khâm phục . Nhắc đến đây , Chips xin mọi người một tràng vỗ tay cho giải :
- Girl khiến anh em nể phục nhất :
Nương có số phiếu áp đảo là LSB-nhocthuytien với 4 phiếu bình chọn , dẫn trước LSB-Mat_naDH với 2 phiếu bình chọn . Anh em LSB cũng phải công nhận các nữ hiệp của chúng ta tài giỏi nữa là ...:votay:
:dance: Xin anh em cho 1 tràng pháo tay cho bé never_ending_love với giải thưởng Cô bé vui tính nhứt forum, vị đầu lĩnh " đáng yêu " của chúng ta đã " đạp" lên các nữ hiệp khác và về đích trước với ... 2 phiếu bình chọn :cool:
Và cuối cùng , giải thưởng cho Girl năng động nhất LSB là LSB_Chip2stars ( hí hí , vậy mà vẫn bị mấy thành viên khác phàn nàn đó )...

LsB-a LiTtLe GeCkO
10-10-2003, 17:12
E hèm , kính thưa toàn thể anh em LSB , giờ phút quan trọng đã đến . Chắc hẳn các bạn đã đoán được MISS LSB 2003 là ai rồi . Vâng , cô nàng của LSB năm nay chính là .... LSB-nhocthuytien (http://www.thuyhu.com/gallery/details.php?image_id=209) với 39 phiếu bình chọn hợp lệ :votay: :votay: :votay:
Giành Giải nhì là LSB_Chip2stars (http://www.thuyhu.com/gallery/details.php?image_id=113) với 19 phiếu bình chọn hợp lệ
Và xứng đáng ở vị trí thứ 3 là cô bé có khuôn mặt baby nhứt của chúng ta : LSB_TraChanh (http://www.thuyhu.com/gallery/details.php?image_id=68) với 13 phiếu bình chọn hợp lệ
Các bạn có thể coi pic của 3 người đoạt giải bằng cách click vào tên màu đỏ của thí sinh
Trên đây là công bố 3 nữ hiệp có số phiếu bình chọn cao nhất của năm . Ngoài ra , còn rất nhiều nương được anh em LSB bình chọn như :
Những nữ hiệp có 1 phiếu bình chọn : CoDaiTau,nu nhi anh hung, Xuxu , supperstars, LSB_DieuThuyen, Sophia Rose và ManhNhi :cool:
Những nữ hiệp có 2 phiếu bình chọn : LSB_ThienSu ,Tinh hoa Sakura,LSB-triệu nhi , cobemayman , hoahongdaygai, QuanChuaTrieu :finger:
Những nữ hiệp được 3 phiếu bình chọn:LSB-Manowar-meomeo,nhumay phieubong,LSB_soujiro_seta
Những nữ hiệp được 4-5 phiếu bình chọn là : BoDoiGai,never_ending_love,lsb_votinh`kiemkhach, Pine Aquafina,ho tam nuong,21111984 và LSB-Mat_naDH :dance: :dance: :dance:

LsB-a LiTtLe GeCkO
10-10-2003, 17:18
Giải thưởng cho giải nhất sẽ là 500.000
Giải nhì là 300.000 và giải ba là 200.000 ( có giá trị trên sơn trại ).
Ngoài các giải thưởng có giá trị trên diễn đàn , 3 nữ hiệp đạt giải với số phiếu bình chọn sẽ được 1 giải thưởng nữa đó là 1 chiếc áo có in logo của Sơn Trại ( ngay sau khi đã lựa chọn được logo riêng của LSB , bé Chips sẽ gửi đến các vị ).
Các thành viên đạt giải còn lại đều nhận được phần thưởng là 50.000 . Bé chips sẽ " chuyển tiền " cho các vị vào ... tối nay ( sau khi đi học về ) :finger:

Âu Dương Chính Lan
10-10-2003, 17:59
Sao không thấy công bố rộng rãi cuộc bình chọn này nhỉ!
Rất tiếc là Chính lan không được tham gia phiếu bầu nào cả!
Đáng tiếc thật!

phonghoa
10-10-2003, 19:04
Trước hết mình xin chúc mừng cho các cô nương đã đạt được giải thưởng nhá. Chúc mừng các vị, chắc các vị vui lắm nhỉ !!!!
Thế cho mình hỏi. Những người được giải mới có áo có in Logo của sơn trại. Vậy những thành viên khác thì sao ??? nếu có huynh đệ tỉ muội nào muốn mua chiếc áo đó có được không và giá là bao nhiêu thế ???? Theo đệ thì các tỉ nên bán các áo này, để các huynh muội ra đường nhận ra nhau. À diễn nhiên là các vị đầu lĩnh hoặc các hoa hậu thì chiếc áo sẽ khác thêm các kí hiệu gì đó chẳn hạn.
To chinhlan : hè hè, tiếc cho chính lan thật, đã không được bầu chọn, phonghoa thì may mắn hơn, và một trong các vị mà phonghoa bầu đã đạt giải, đó là bé chíp á !!!

tieucoi
10-10-2003, 20:13
oa tiếc thật
ko biết mình mà tham gia thì có nhận đc giải gì ko đây hihihi
chúc mừng mấy tỉ nha ,nhận đc giải mà ko khao bọn muội gì cả sao

LsB-a LiTtLe GeCkO
10-10-2003, 20:54
Tại các vị không chịu đọc bài chứ cuộc bình chọn này có từ lâu lắm rồi mà , bây giờ lại trách là không được tham dự , thật chẳng biết nói sao .
Còn vấn đề in áo cho thành viên nói sau , các bác đừng mang nội dung đó vào topic này để câu bài nghen . Phần thưởng là 1 chuyện , còn chuyện in áo cho anh em là 1 chuyện , không thiệt ai đâu mà các vị lo nhé .

tri_da_tinh_Ngo_Dung
11-10-2003, 09:20
ha ha anh em thấy không tui bầu là trúng mà lại , tôi đã bầu cho nhocthuytien là chính xá cực kì luôn

phonghoa
11-10-2003, 12:21
TO bé chíp :Được !!! mình sẽ không nói chuyện in áo nữa miễn là không thiệt ai là được rồi.
TO tieucoi : Tieucoi không được tham gia tiếc nhỉ !!! nhưng chắc tieucoi không có chú ý nên mới không thấy thôi. Mà nếu tieucoi tham gia chắc cũng lãnh được một giải gì nhỉ ????? Là khuôn mặt ....dễ lấy hồn các huynh đệ trong sơn trại nhất quá. Phải không ???
TO tri_da_tinh_Ngo_Dung : huynh đệ bầu chọn như vậy là giống mình rồi. Mình cũng bầu chọn được .......một người lãnh giải nữa. Đó là bé chíp đấy.

Mà các cô nương đoạt giải đâu hết rồi sao không thấy có ai hết vậy ?? Các vị ra mắt chào hỏi và cảm ơn các huynh đệ đi chứ !!!! Tôi nói có phải không ??? ừh mà các tỉ được giải không khao bọn này gì hết vậy ???
À đặc biệt cho mình chúc mừng nhocthuytien nha một mình cô nương đã ẩm mất mấy giải của lương sơn rùi đấy !!! Sướng chứ ???

LSB_quận chúa Triệu
11-10-2003, 12:25
Hic..........hic...thật là xúc động khi mình cũng có tên trong danh sách bầu chọn !!hoan hô chúc mừng các vị nữ hiệp như : tỷ Thuỷ Tiên và Trà Chanh và chị Chip của em ^_^ (không biết mấy chị có cho em gì không đây ta ??^_^)

quylunhauan
11-10-2003, 12:44
trời tiếc quá em vừa mới tham gia FR được mấy ngày nên chưa kịp tham gia cuộc thi nếu ko chắc cũng nhân j được giải khuyến khích quá ui tiếc quá cơ

hotamnuong
11-10-2003, 13:06
hoan hô các miss lương sơn , hổ tam nương xin tặng mỗi người bó hoa và 1000$ để làm quà hén , hi vọng các miss sẽ giữ mãi danh hiệu miss lương sơn chúng ta.

Never
11-10-2003, 15:17
ặc ặc ..bà còi này viết mà em mún ...đập đầu vào tường ...hít hít ...
BÉ NEL ''đạp '' lên các vị khác giành chiến thắng ...<----- :-( ...Lại vấn đề ...ki lô gam của em hả ? :-(

Mèo Mù
11-10-2003, 17:29
he he, em cũng có giải cơ à, he he, thôi chị chíp ơi nhường em giải nhứt đi, nói giải nhì nghe tủi thân wá :cry: , em dâu mày không muốn nhận giải này hả, vậy thì chị nhận nhá 8-) , chị chấp nhận nhìu kg đó :wink:

nữ_nhi_anh_hùng
11-10-2003, 21:06
ý tui cũng được bầu à ngộ nghê nhẽ ra mọi ng` phải ghét tinhd háo thắng của tui chứ nhỉ

phonghoa
11-10-2003, 22:19
Gì mà ngộ chứ nu_nhi_anh_hung ?? tỉ đẹp thì được các huynh đệ bầu là phải thôi. Mà các tỉ lãnh giải chưa mà sao không khao tụi này gì hết trên vậy ??? hà hà !!!!
lsb_votinh`kiemkhach tham thật !!!! Giải nhì mà còn không chịu nữa , tỉ vượt qua biết bao nhiêu cô nương để giành giải rồi mà chưa chịu à ??? dưới 1 người trên vạn người rồi còn gì ( dùng từ ní quá chút nhá ) Nếu tỉ chưa chịu thì về gáng giữ gìn nhan sắc năm sau ẵm giải nhất đi há. Năm sau tỉ tham dự thì phonghoa bầu cho tỉ hé chịu không ???
Hotamnuong chơi sang giữ há, đệ thì không có giàu vậy đâu nên không thể tặng quà cho các tỉ được (mà lẽ ra các tỉ phải khao đệ chứ ?) còn thương quán thì chả còn hoa, mà có thì không đẹp tí nào hết á . Dù sao thì đệ cũng chúc mừng các tỉ lần nữa nhá !!!!

friend_VTH
12-10-2003, 09:56
Này ,tui nghĩ là chúng ta sao lại ko có cuộc bình chọn các anh chàng hảo hán trong LSB nhỉ mọi người ơi!!!!

phonghoa
12-10-2003, 10:16
Vậy là huynh không có chú ý nhiều rồi. Nếu mình nhớ không lầm thì khoảng tháng 10 sẽ có một cuộc bầu chọn các anh hùnh hảo hán lương sơn đó. Không biết có phải không ??? Hỏi bé chíp thử xem ??? Huynh có định tham gia không ?? Phonghoa thì chắc không tham gia đâu vì phonghoa không có hình. Vậy huynh tham gia đi nhá rồi phonghoa sẽ bầu chọn cho !!!!!!! hè hè
Còn các tỉ muội thì hãy bầu chọn tích cực nhá, vì huynh đệ tụi này đã tích cực bầu chọn cho các tỉ rồi đó !!!!

LSB-Dieu
12-10-2003, 10:36
chậc chậc...không ngờ ĐT cũng được 1 phiếu của thằng bạn hàng xóm...hehe...không có ảnh trên diễn đàn mà vẫn được tính sao chip??? lôi lên ngại wá đi...dù sao có 1 phiếu còn hơn là không có...hix tủi thân

phonghoa
12-10-2003, 11:21
Chà !!! Chia buồn cùng DT nhá. Lần sau tham dự nhớ nói cho phonghoa biết trước phonghoa sẽ bầu chọn cho DT hé chịu không ??? Mà đúng là có 1 phiếu còn hơn không nhỉ ??? Nhớ cho phongha biết trước nhá !!!! [*!*]

haumelinh
12-10-2003, 14:40
thi bao giờ thì mới thi nữa hả cho tôi tham gia với cho đỡ buon nha

forever
12-10-2003, 15:04
oa tiếc thật
ko biết mình mà tham gia thì có nhận đc giải gì ko đây hihihi
chúc mừng mấy tỉ nha ,nhận đc giải mà ko khao bọn muội gì cả saoAi mà tham gia chứ tieucoi thamgia thì tui ủng hộ cả hai tay luôn ,nhìn trông xinh xắn thế kia cơ mà .À sao không có giải thưởng gỉl gợi cảm nhất nhỉ :ukliam2: :ukliam2: :ukliam2: :ukliam2:

bỤiĐờI ĐấTcẢnG
12-10-2003, 16:32
này muội hãy tham gia với huynh ko huynh sẽ nhận muội làm em muội hãy nhận lời nhé
muội sẽ biết khi nào muội yêu muội cứ thử là biết thôi mà nhưng nếu như muội cần huynh nói ro hơn thì muội cứ nói với huynh

Đạidũng
12-10-2003, 18:55
hre he
chip2star ơi...làm 1 cuộc bầu chọn cho con trai đê...

*Mắt_Biếc_Pha_Lê*
12-10-2003, 19:23
Chúc mừng các Miss nha....
Miss Chip xinh quá luôn! :D

yen thanh
12-10-2003, 20:26
Tiếc ghê !
Lần đó yến thanh lại không kịp gửi hình để tham dự
Nhưng muội xin chúc mừng các tỉ đã doạt giải nhất là LSB_nhoc thuy tien

LsB-a LiTtLe GeCkO
12-10-2003, 20:34
Các chị em đoạt giải ráng đợi 1-2 hôm nữa chips send tiền thưởng cho nhé . Tại dạo này bận quá nên hổng có time , sorry mọi người nhé . Uhm , bé chips cũng xin tặng mỗi chị em một đoá hoa chúc mừng luôn.
Còn các chị em chưa đoạt giải : Hãy chờ ở cuộc thi năm 2004 , vẫn còn nhiều cơ hội cho các bạn mà
Còn chị em nào mới lên sơn trại : Hãy ở nhà sửa sang sắc đẹp và .. mài "gươm đao" (ý chips nói là các bài viết đó nhé )chuẩn bị cho cuộc tỉ thí năm sau . Năm nào cũng vậy , có rất nhiều nữ hiệp ra nhập sơn trại của chúng ta , tha hồ mà tranh tài nhé :wink:
To anh em LSB : Các bác thư thư cho em ít bữa , các bác xem cuộc bầu chọn Mr LSB 2003 tổ chức vào ngày 20/10 ( ngày phụ nữ Việt Nam ) có được hay không ?
To Lazi_Ut : Cám ơn lời khen nghen . Nhưng nói thiệt chips hổng ưng mấy cái pic ở trên forum này cho lắm vì không giống với chips cho lắm . Chips thích bé Chips bên ngoài cơ . Mí hôm nữa chắc phải nhờ trại chủ thay cho cái pic mới mới được

bach thien long
13-10-2003, 14:29
ồ chăc bạn ấy xinh lắm nhỉ. xinh tới mức nào vậy quý vị