PDA

View Full Version : Thông báo khẩn của Hội Quán Hải Phòng

Trưởng hội Hải Phòng
04-11-2004, 16:11
Thông báo tới toàn thể thành viên của hội quán HP , do một vài trục trặc kĩ thuật mà tất cả nick được add trong Hội Quán đều bị del mất. Nay Hội Quán HP tiếp tục đi vào hoạt động. Đề nghị tất cả thành viên cũ của Hội quán vào BDC --> Nhóm Làm việc ở dưới góc trái ,kick vào đề nghị ra nhập Hội quán HP để được add lại nick vào Hội quán. Chân thành cảm ơn !

P/S TV ko thể tự add nick nếu thành viên ko đề nghị gia nhập , mong mọi người thông cảm

thang_gu_nha_tho_duc_ba
04-11-2004, 16:42
thông báo khẩn bão số năm đã về tới hải phòng anh em mau mau đăng kí vào hội quán để tránh nạn hạn cuối tham gia là vô thời hạn

chú ý ai là người HP mau mau kích vào thanh BĐC ở góc trái màn hình gần đăng kí sau đó kick vào nhóm làm việc ở phần phụ tùng phía cuối bảng điều chỉnh bên góc trại sau đó lại kích vào đề nghị gia nhập nhóm Hải Phòng và điền lý do gia nhập sau đó chờ xét duyệt cảu ban tổ chứ tránh bão
mau nào

LSB-THU HÀ
05-11-2004, 16:38
Roài ! Thu hà dăng kí lại roài !
Có cho nhập không ?

Con Hủi
10-11-2004, 10:10
hcnn cũng muốn đăng kỳ nè sao đợt trước đăng ký hổng có ai cho vào là sao thế nhỉ ko biết lần này có được vào ko nưa
emlà người hp chính cống mà ko được vô thì tội cho em quá

LSB-TuongVi
10-11-2004, 15:36
Ko phải ai là người HP đều được tham gia , liên lạc với YM :lsb_tuong_vi để biết thêm chi tiết

Anh Mãi Yêu Em
10-11-2004, 16:39
Em cũng ở Hp có được vô không nhẩy .Mong trả lời sớm

Trùm.
10-11-2004, 18:36
em cũng muốn vào nè chị TV ơi dù sao chồng me cũng là dân HP em là vợ thì theo chồng nên em cũng muốn được add vào
chị add em vào với nha

traitimthieumottinhyeu
10-11-2004, 18:55
Thông báo tới toàn thể thành viên của hội quán HP , do một vài trục trặc kĩ thuật mà tất cả nick được add trong Hội Quán đều bị del mất. Nay Hội Quán HP tiếp tục đi vào hoạt động. Đề nghị tất cả thành viên cũ của Hội quán vào BDC --> Nhóm Làm việc ở dưới góc trái ,kick vào đề nghị ra nhập Hội quán HP để được add lại nick vào Hội quán. Chân thành cảm ơn !

P/S TV ko thể tự add nick nếu thành viên ko đề nghị gia nhập , mong mọi người thông cảm
đệ không phải là người HP có được ra nhập không vậy hả huynh. nếu muốn ra nhập thì phải làm gì hả huynh.

tre_con_chay_lon_ton
11-11-2004, 06:14
Điên ruột , con bé TV đã nói rõ ràng thế rồi , ai là thành viên cũ của HQ thì hãng đề nghị ra nhập , ai ko ~~> té , nhé ! Hội ko chấp nhận thêm thành viên vào lúc này , có gì liên lạc với nó mà hỏi . Câu cọt mãi , điên ruột

My_December
16-11-2004, 08:27
Bây giờ vẫn còn đấy thôi , chắc máy nhà , huynh đệ yếu ấy mà , ta lúc nào mà chả xin điểm mà

LSB_Kilua
16-11-2004, 15:51
tại hạ đã đăng ký ra nhập roài sao ma ko được hả hay là chê ta nên ko cho gia nhập hả

Trở về lương sơn
23-11-2004, 14:54
em cũng muốn vào nè chị TV ơi dù sao chồng me cũng là dân HP em là vợ thì theo chồng nên em cũng muốn được add vào
chị add em vào với nha

Em chu*a co' ho^. tich. ho^. kha^u? ne^n kho^ng du*o*c. phep' vo^ . Ve^` bao? vo*i' cho^ng` em cho to*` gia^y' va` die^m? chi? vao` mang de^n' da^y anh xet' cho vao` ho^i. quan' . ok

dote_lochitham
23-11-2004, 17:47
thế là trọng người cũ mà chán người mới à,làm như thế là bất công bằng đối với tất cả mọi người.Làm gì có cái lý nào là người hải phòng mà không được gia nhập hội quán hải phòng.nếu cứ thế này thì chắc là chỉ gây ra sự chán nản của các thành viên thôi.muốn thành lập ra một diễn đàn bình đẳng thì hãy làm sao cho mọi người cùng có thể tham gia chứ như thế này thì hơi bất công.
Mỗi thành viên tham gia diễn đàn đều tích cực tham gia và đóng góp cho diễn đàn vậy mà ở đây lại có sự phân chia thành 2 phe nhỉ.Nghĩ cũng thật buồn cười ai cũng mong muốn diễn đàn ngày một vững mạnh mà lại làm như thế.Dù là một người HP chính gốc nhưng nghe mọi người có vẻ không thích người mới thì cũng chẳng dám trèo cao kẻo có ngày ngã đau không đứng lên được.
Các thành viên không được gia nhập hội quán hải phòng xin mời ra ngoài thành lập liên minh khác nha.

LSB-TuongVi
24-11-2004, 06:54
Để tôi nói cho mấy người hiểu nhá . Hội quán của tôi nó ko phải là cái chợ và nó tuy nằm trên DD nhưng hình thức hoạt động ko phải trên DD , các vị có là Đầu lĩnh đầu heo , hay các vị có đóng ít đóng to gì cho LS thì cũng chả anh hưởng gì đến hội quán sất. Hội quán lập ra để tiện việc liên lạc giữa thành viên Hội HP trong các buổi tổ chức vui chơi tập thể. Và tiêu chí vào hội ko phải ai thích thì vào , ko thích thì té được. Nếu vào để cho biết ,và vào vì cái tư tưởng có tiền có gạo thì chơi với nhau..........thì miễn hộ tôi nhé. Đừng hỏi han linh tinh.
Và cũng in nói thêm , trong hội quán chả có cái chết khỉ gì đâu mà muốn vào.

Đây là điều kiện tham gia hội HP :
1 Đã tham gia họp hội , đi chơi với hội và được hội trưởng mục kích ít nhất 3 lần.
2 Nhiệt tình tham gia công việc của hội. Ko phải cái kiểu " thế nào cũng xong "
3 Coi mọi người trong hội như anh em một nhà , nếu giúp được sẵn sàng giúp đỡ , ko cà khịa đá đểu nhau trên DD cũng như ngoài đời
4 Có ý muốn gắn bó lâu dài với anh em , cho dù cái LS chết dẫm này có bị die ngay bi giờ
5 Phải là người đang sống và làm việc ở đất HP
6 Nghỉ họp , nghỉ đú quá 3 buổi liên tiếp ko có lí do chính đáng , sẽ khai trừ khỏi hội.
Đó , ai cảm thấy , có đủ điều kiện thì gửi PM cho TV , hoặc vào Nhóm làm việc đề nghị ra nhập. Đừng ăn nói linh tinh ở đây , nghe chửa.
Co

LSB-Han tinh thu sinh
24-11-2004, 07:20
thế là trọng người cũ mà chán người mới à,làm như thế là bất công bằng đối với tất cả mọi người.Làm gì có cái lý nào là người hải phòng mà không được gia nhập hội quán hải phòng.nếu cứ thế này thì chắc là chỉ gây ra sự chán nản của các thành viên thôi.muốn thành lập ra một diễn đàn bình đẳng thì hãy làm sao cho mọi người cùng có thể tham gia chứ như thế này thì hơi bất công.
Mỗi thành viên tham gia diễn đàn đều tích cực tham gia và đóng góp cho diễn đàn vậy mà ở đây lại có sự phân chia thành 2 phe nhỉ.Nghĩ cũng thật buồn cười ai cũng mong muốn diễn đàn ngày một vững mạnh mà lại làm như thế.Dù là một người HP chính gốc nhưng nghe mọi người có vẻ không thích người mới thì cũng chẳng dám trèo cao kẻo có ngày ngã đau không đứng lên được.
Các thành viên không được gia nhập hội quán hải phòng xin mời ra ngoài thành lập liên minh khác nha.
Lõ Chí Thâm không hiểu vấn đề rồi. Hội Quán ở đây là một box ẩn trên diễn đàn, chỉ những thành viên của HQ mới có thể nhìn thấy thôi. Đó là box để riêng cho thành viên HQ vào bàn bạc chuyện tụ hợp, chơi bời. HQ chỉ là một box nhỏ nằm nhờ trên diễn đàn mà thôi chứ nó không như mấy cái hội hè nói mồm bình thường ở PLD đâu. Còn để gia nhập vào HQ không đơn giản thích vào là vào, vào đó không làm gì chỉ để buôn chuyện câu bài là không được.
Điều kiện thì TV đã nói ở trên rồi. Nếu ai cảm thấy đáp ứng được thì cứ liên lạc với TV hiện đang là Hội trưởng đấy.

Người Đã Khuất
24-11-2004, 21:10
Hội quán
:))
một trò cười giữa đất HP
Tình anh em chẳng qua ta đã bị mù

sat thu lang cua
24-12-2004, 13:07
:giangtay: hao` các anh em lsb tôi sát thủ làng cua 27 túc thú hai lày vào 16 âm lich thang'11 năn 2004 tuần sau cuói vọ va` vì vậy thông báo và mòi toàn thể anh em lsb gần sa chên toàn đât' nuóc và toàn thể anh em chên thế giói đuọc biết va` thân mòi toàn thể anh em ai co' điều kiện thì tói ru lê tân hôn cùng sát thủ làng cua tôi rất mong đuọc sụ có mặt của các anh em luong son sụ comặt của các ban là liền vui và hạnh phuc' cũng nhu sụ hánh riện cua mình

LSB- *Anh Be Lam*
20-01-2005, 09:50
cho hỏi các anh các chị ở đây em có được tham gia không ạ . mà sao các anh các chị lắm lắm trò thế cứ thay đổi mọi việc soành soạch thế hả . chẳng hỏi ý kiến mọi người gì cả . thích thành lập thì add . rồi thích xoá thì xoá . rồi bây giờ lại bảo add là add là như nào hả các anh các chị ở đây ..

Ngọc Diện Diêm Bà
20-01-2005, 10:30
:giangtay: hao` các anh em lsb tôi sát thủ làng cua 27 túc thú hai lày vào 16 âm lich thang'11 năn 2004 tuần sau cuói vọ va` vì vậy thông báo và mòi toàn thể anh em lsb gần sa chên toàn đât' nuóc và toàn thể anh em chên thế giói đuọc biết va` thân mòi toàn thể anh em ai co' điều kiện thì tói ru lê tân hôn cùng sát thủ làng cua tôi rất mong đuọc sụ có mặt của các anh em luong son sụ comặt của các ban là liền vui và hạnh phuc' cũng nhu sụ hánh riện cua mình

Gớm,anh Trọng mít cưới vợ đột ngột quá nha.Bây giờ thì muộn mất rồi.Thôi thì gửi lời chúc hai người HP.Sớm sanh quý tử.Để khi nào đầy tháng cháu thì ra HP dự luôn thể.
Chết chửa,đứa nào ko cho Bé cưng của chị tham gia vậy nà.Nói với chị,hội trưởng hay hội phó chị thiến hết.Cắt chức cho Bé cưng lên thây nha.

Chiến Binh Bất Bại
20-01-2005, 12:23
QUOTE]QUOTE=LSB_Kilua]t hạ đã đăng ký ra nhập roài sao ma ko được hả hay là chê ta nên ko cho gia nhập hả[/QUOTE]
Tại hạ không nghĩ là khi có một huynh đệ gia nhập ls ma lại không được ls chấp nhận đó, nếu như vậy đâu còn gọi là ls của những anh hùng hào kiệt chự không lẽ lương sơn không muốn có một người lựa