PDA

View Full Version : Họp Mặt Huynh Đệ Lương Sơn Tại Hải Phòng

Trang : [1] 2

LSB-RongLuaBacCuc
12-09-2003, 08:24
Sau khi bàn bạc với bé Chíp, RLBC thấy cuộc gặp mặt tới đây âu cũng là dịp để mọi người có thể giao lưu trực tiếp với nhau chứ qua forum thì nhiều rồi. Bé chíp cũng đã quyết định ngày họp mặt ở Hà Nội là 21/9 thì ở Hải Phòng cũng là ngày này. Nếu nơi nào có điều kiện hơn thì có thể ghé qua nơi kia, trên phương trâm càng đông càng vui.

- Địa điểm họp mặt là quán trà Dilmah Music cạnh siêu thị Ánh Dương, Còn $ thì tại hạ thấy mỗi người đem đi 50.000$ là đủ chứ cũng chẳng thừa đâu (:noitham: Ai cầm tiền trong LS đi cũng được đó).

forever
12-09-2003, 08:39
Đại ca nói rõ xem cái quán ấy ở chỗ nào ,đường phố nào chứ ,gần siêu thị ánh dương có mà biết đằng trời , mà anh em trong LSB cũng đông lắm chứ ,cái quán đấy chắc gì đã đủ chỗ

laddy
12-09-2003, 08:44
đại ca oi!!siêu thị ánh dương ở đâu zdậy ta??? nói cho đệ biết địa chỉ đi!!!!!thời gian là mấy giờ???
thank uuuuu

lsb_soi hoang
12-09-2003, 08:46
theo đệ thì anh em huynh đệ chúng ta gặp mặt tại núi Thiên Văn như vậy mới có thể đủ chỗ cho anh em lương sơn chứ.sau khi gặp mặt tại đó rồi thì mới thống nhất đi đâu chứ.

Z_z
12-09-2003, 09:59
đúng rùi đó theo đệ thì núi Thiên Văn vùa rộng vừa đẹp !
như vậy nhé?nui ơ KA đó đẹp lắm!

LSB-RongLuaBacCuc
12-09-2003, 10:02
Quán Trà Dilmah Music Địa Chỉ số 31 Trần Phú. Đối diện vườn hoa Nguyễn Du và ngay cạnh siêu thị Ánh Dương to vật vã ý thôi.

Tuy nhiên nếu mọi người đều có ý kiến là họp mặt ở Đồi thiên Văn thì cũng chẳng sao, tiện thể chúng ta mua đồ ăn lên đó vừa ngắm cảnh vừa cắm trại kể cũng hay nhưng ma họp mặt nhau ở chân đồi đã nhé.

Z_z
12-09-2003, 10:12
chúng ta sẽ gặp mặt ở quán chat HUYỀN LINH nhé địa chỉ xin nhương huynh lsb_dead tides thông báo giùm

lsb_soi hoang
12-09-2003, 10:17
theo đệ chúng ta hẹn nhau tại quán net HUYỀN LINH tại ngã 5 số 24 TRẦN THÀNH NGỌ KIẾN AN .đúng 8h sáng có mặt nhé.

Manh Nhi
12-09-2003, 10:31
Các sư huynh ơi,muội ở Huế nhưng ngày 21/9 tới thì muội đã ở Hà nội rồi ( nhập học),vậy muội có thể tham gia không????? Mà nếu vậy thì mấy huynh chọn địa chỉ nào dễ tìm ấy chứ muội thì chưa biết gì về đường xá Hà nội cả...

hotamnuong
12-09-2003, 10:34
vậy các huynh đã thống nhất được là khi nào họp mặt anh em lương sơn chưa, thống nhất di chứ các huynh. ở quán dimah music trần phú hay là đồi thiên văn vậy?

hoahongdaygai
12-09-2003, 11:27
Thống nhất ngày giờ và địa điểm đi.Tôi cũng muốn tham gia lắm lắm.

lsb_cu'li`
12-09-2003, 12:57
hic hic từ nãy tới giờ toàn người bàn tới bàn lui mà hổng có địa điểm gì cả a` tại hạ đồng ý với ý kiến của tiesd là ở núi thiên vẳn ở đó rất tốt chứ ở quán thì bao nhiêu cho đủ chứ anh em ở lương sơn đông hơn kiến cỏ mà hic tại hạ thấy dân hp chúng ta rất đông đó rlbc huynh ạ.

lsb_soi hoang
12-09-2003, 14:00
việc quyết định tổ chức gặp mặt ở đâu đệ xin để cho huynh RLBC quyết định và thông báo cho mọi người còn đệ chỉ đưa ra ý kiến là chúng ta gặp mặt tại đồi thiên văn thôi

LSB-del_inz_01
12-09-2003, 14:27
hihi đồi thiên văn nhà các vị trông ra sao mà nói như đúng rùi vậy nhỉ tui nghe nói đồi thiên văn xấi thí mồ .

LSB-VanThang
12-09-2003, 20:21
Rồng Lửa Bắc Cực huynh đài đưa rõ địa chỉ và hướng dẫn kỹ cho mọi người đi. Có vẻ mọi người không biết là họp mặt ở đâu đó. Tại hạ xin chúc các vị huynh muội đi chơi vui thiệt là vui vẻ thiệt là vẻ :D :D :D

lsb_soi hoang
12-09-2003, 20:27
tại hạ xin thông báo lại địa chỉ cuôc họp mặt huynh đệ tại hải phòng.Dầu tiên chúng ta gặp nhau tại ngã 5 Kiến An nếu vị nào còn bỡ ngỡ thì hãy vào quán net huyền linh số 24 đường Trần Thành Ngọ Kiến An sau đó chúng ta sẽ thống nhất tổ chức đi đâu thì đi.

Bachlongdietta
13-09-2003, 08:58
Ai có ý kiến găp mặt ở quán chat Huyen Linh là không ổn rồi, chố đó chỉ dành cho cuộc gặp nhau trên mạng mà thôi con đằng này là gặp mặt giữa anh em lương sơn để nói chuyền, để uống rượu cơ mà. Theo ý kiến của tiểu đệ thì gặp mặt ở trên đồi Thiên Văn- Kiến An là tốt nhất, nơi đó vừa rộng, vừa đẹp chẳng khác nào lương sơn bạc thật. Mong huynh RLBC xem xét thử coi.

lsb_soi hoang
13-09-2003, 09:32
gặp mạt ở quán net huyền linh ko phải là để chat mà là địa chỉ để các anh em đến đó nếu ai còn bỡ ngỡ chưa biết thì xẽ có người hướng dẫn lên chỗ anh em tâp chung mà

Chú Thoòng
13-09-2003, 09:44
he he . nên chọn . ngày khác o HA` NỘI.. ĐỂ ANH EM CÒN ĐI ĐƯỢC CẢ HAI NƠI.... OK .. HẢI PHÒNG, RA ha` nội . sau đó. ha nội ra hai phòng???? ok o kok :idea: :idea: :idea: :idea:

hotamnuong
13-09-2003, 12:22
muội thấy địa điểm gặp gỡ ở hải phòng là không có ổn chút nào hết, gặp gỡ ở nơi xa xôi hẻo lánh vậy thân nữ nhi như muội thì mệt lắm đường đi thì lắm công an mà đạp xe đạp sang tận đó thì chỉ có nước ra hai tay hàng thôi thôi ! xem xét lại địa điểm đi các huynh ơi!

forever
13-09-2003, 12:23
chip thì bảo gặp ở quán cafe đường nguyễn chí thanh cơ mà ,mọi người lộn xộn quá đấy ,thống nhất nhanh nên không lại đến ngày đấy mỗi người 1 nơi bây giờ

tieucoi
13-09-2003, 13:19
huhuhuhu mọi người đều đi chơi bỏ muội ở nhà 1 mình ah ?chán quá !
hình như có mỗi muội là ở HÀ TÂY hả? sao ko có buổi họp mặt nào ở HÀ TÂY vậy ?
nếu thế này thì muội thiệt thòi quá đó

Chú Thoòng
13-09-2003, 13:31
sao mọi người ko hiểu a`.. banvatoi. cắt nghĩa nhé.. đây là họp ở HẢI PHÒNG. còn HÀ NỘI mình thì ỏ NGUYỄN CHÍ THANH.. GẦN HỒ ngọc khánh, ..
. còn theo ý bnavbto . nên hop 2 buổi khác nhau.. để dân HÀ NỘI còn vào HẢI PHÒNG và dân HẢI PHÒNG ra HÀ NỘI trước hôm 21.. cho nó đong đủ chút..
còn các bạn ở tinh xa,, ai nếu cho thể đên được thì nên săp sêp thời gian đến cho zui ... chuo vài kiểu ảnh. pót lên.. va` hình như . còn bàn kế hoạch . làm" ĐỒNG PHỤC" l S B hay sao nua~ ý... banvatoi . thấy chíp bảo vậy..
mọi người lên đến cho đông zui nha :!: :!: :!: :!: :!:

TrieuPhiYen_213
13-09-2003, 15:24
mm rất muốn tham dự buổi gặp mặt nhung muội ko thể đén được mm buồn qwá
nêu mọi người chụp ảnh nhớ gửi vào hòm thư của mm đẻ mm được ngắm mmọi người nha,.

LSB-Hunter
13-09-2003, 15:38
Thống nhất đi ! Họp mặt nhau tại Quán trà Dilmah Music cạnh siêu thị Ánh Dương

Sau đó họp bàn đi đâu thì quyết định sau . Còn để làm thế nào nhận ra nhau thì làm kí hiệu cho đỡ nhằm lẫn nhau .

Mật hiệu là : Trên mặt bàn đặt 1 con hạc giấy mầu trắng. Ai tới trước thì đem ra . Ai tới sau thì ngồi vô bàn đó và hỏi là xong .

Ok . Thế nào . Nếu đồng ý với ý kiến này thì họp mặt nhau vào lúc 8 giờ sáng thứ 5 ngày 17 tháng 09 năm 2003 nhé

bach thien long
13-09-2003, 17:05
theo đệ thấy chúng ta lên gặp mặt nhau ở đồi thiên văn vẫn hơn . vì chúng ta cần phải hưởn chút không khí trong lành một chút sau những ngày sống trong bầu không khí ồn ào chứ. có phải không anh (chi) em nhỉ.

bach thien long
13-09-2003, 17:11
ấy đại ca ơiiiiiii thế nhưng hôm đó bọn đệ phải đi học mà , vậy sao chúng ta không họp mặt vào ngày nghỉ cuối tuần nhỉ . vừa thuận tiện cả đôi đường mà hiiiiiiii :( :wink: :?: :idea: :!:

lsb_soi hoang
13-09-2003, 17:39
sao có mỗi vấn đề gặp nhau ở đau thôi mà mọi người cứ bàn đi tính lại mãi thế sao lại mỗi người một ý kiến như vậy đến bao giờ thì thống nhất đây ?

lsb_ha son
13-09-2003, 19:54
hehe đến ngày đó ha son sẽ đến gops vui cùng chư vị như vậy là vui rồi đúng ko?

LSB_Doan cong tu
13-09-2003, 20:01
he he bác hunter ơi em đang định gặp bác để làm vài ly đây không ngờ bác lại nói ra như vậy anh em mình họp đi chứ nhỉ.

Trở về lương sơn
13-09-2003, 20:13
Thống nhất đi ! Họp mặt nhau tại Quán trà Dilmah Music cạnh siêu thị Ánh Dương

Sau đó họp bàn đi đâu thì quyết định sau . Còn để làm thế nào nhận ra nhau thì làm kí hiệu cho đỡ nhằm lẫn nhau .

Mật hiệu là : Trên mặt bàn đặt 1 con hạc giấy mầu trắng. Ai tới trước thì đem ra . Ai tới sau thì ngồi vô bàn đó và hỏi là xong .

Ok . Thế nào . Nếu đồng ý với ý kiến này thì họp mặt nhau vào lúc 8 giờ sáng thứ 5 ngày 17 tháng 09 năm 2003 nhé

tại hạ đồng ý với thời gian mà HUNTER đưa ra , ai đồng ý cho một phiếu

boylonely3000
13-09-2003, 20:26
Theo tôi thì chúng ta họp mặt tại Đồi Thiên Văn là hợp lý nhất.
Thứ nhất là có địa điểm rộng rãi, thoáng mát mà lại không mất tiền thuê địa điểm "nghèo nhất đời học sinh mà" các bạn thấy có phải không.
Chứ mà hẹn nhau tại quán nào đó thì mất tiên thuê địa điểm mà không được thoải mái cho lắm, mà anh em LS cũng đâu có ít chứ.

Z_z
13-09-2003, 21:16
TUI ĐỒNG Ý CẢ HAI TAY KHI HỌP Ở NÚI THIÊN VĂN:
-Đây mới chứng thực là ngọn núi chúng ta ở Lương Sơn Thì phải họp ơ trên núi chứ?
Thống nhất là ở Núi Thiên Văn nhé

bỤiĐờI ĐấTcẢnG
13-09-2003, 21:54
vậy là tiêu rồi tôi ở đó đấy cô gái hồ taam lương ơi ở dây mà leo núi thì hay hơn đấy

LSB-Hunter
13-09-2003, 23:12
Tại quán trà hợp lý hơn. Nếu ở đồi thiên văn thì biết đâu mà tìm nhau chứ . Các vị cũng phải thực tế một chút đi

LSB-RongLuaBacCuc
14-09-2003, 10:38
Tại hạ có ý kiến thế này:
Họp mặt ở Đồi Thiên Văn thì sẽ không phải mất tiền thuê địa điểm họp mặt, như vậy mỗi thành viên có thể tiết kiệm được khoảng 10.000 VNĐ so với việc họp mặt ở Quán Trà Dilmah. Tuy nhiên nếu họp mặt ở Đồi Thiên Văn thì cũng có thể lấy đây là địa điểm vui chơi luôn vì vậy ta phải mua trước đồ ăn. Giải pháp tốt nhất là hẹn nhau ở chân đồi sau đó đóng tiền đi mua đồ ăn và lên đồi ngắm cảnh luôn thể. Tiền thừa sau đó có thể chụp hình v.v... Tóm lại là bàn sau. Nếu không ai còn ý kiến nào khác thì cứ theo kế hoạch này mà làm.

Z_z
14-09-2003, 12:58
Đúng rùi đấy ở chân núi Thiên văn & cầm theo con hạc trắng! :lol:

daihiep_hodo
14-09-2003, 13:15
tại hạ rất vui nếu cuộc họp mặt này diễn ra và thành công.để tỏ tấm lòng thành tại hạ xin chi 1 nửa số tiền mà cuộc hop này bị tổn hao.có lẽ chúng ta lên họp nhau ở 1 quán chát nào đó để tiện cho việc liên lạc .sau đó đi đâu thì đi.ok.có gì xin các huynh đệ thông báo cho tại hạ bằng tin nhắn.

LSB_Doan cong tu
14-09-2003, 13:16
hic em thấy cái đồi thiên văn này chẳng có cái giề cả mà mấy ông này cứ thích nhỉ nếu họp ở đây bọn ông hunter lèm sao mà biết chỗ nào mà đến chứ.

o0o_AlexMack_o0o
14-09-2003, 14:22
Theo tôi họp mặt ở đâu mà chả được.Quyết định nhanh lên kẻo hỏng

Z_z
14-09-2003, 14:34
Ở Núi Thiên Văn Đi!
chúng ta mua đồ ăn lên núi rùi mỗi người cầm một con hạc giấy!

Z_z
14-09-2003, 14:35
Có ai Đồng ý ko vậy? hi vong se có nhiều người ý kiến giống tôi!

daihiep_hodo
14-09-2003, 15:56
CÁI BỌN LÂU LA LẮM CHUYỆN KIA!ĐỂ CÁC ĐẦU LĨNH NÓI ĐI.THỐNG NHÂT LÀ Ở QUÁN ĐIMAL NHÉ.8GIỜ,NGÀY 17 NHÉ."TAO SẼ TÀI TRỢ 1 NỬA TIỀN'.THẰNG NÀO ĐI ĐƯỢC THÌ ĐI KO ĐI ĐƯỢC THÌ Ở NHÀ VÀ CÂM MỒM ĐI.

LSB-Mèo Đen
14-09-2003, 16:39
sao có mỗi cái chuyện đó mà bàn luận nhiều thẻ nhỉ, mang tiếng là anh hùng của Lương sơn Bạc mà lại đi họp ở Quán Dilhmat là sao hả , Thiên Văn vừa là núi vả cũng ko mât tiền thuê chỗ , rộng rãi và thoáng mát , nếu chupọ ảnh thì quá tiện, nói chuyện ko sợ người ta chửi , như thế mới là Lương Sơn chứ , còn về mấy vị kia thì ko hiểu sao lại ko đồng tình khi họp ở núi Thiên Văn vậy, nếu là ko gặp được nhau thì đã có người hướng dẫn hẹn gặp nhau ở chân đồi cơ mà sau đó mới lên, gần chợ dễ cho việc mua đồ , như thế vui hơn khi mà phải vào quán và gọi cho từng người một và lại ko được tự do nữa chứ , tóm lại tôi thấy nhiều nguời bảo họp ở núi Thiên Văn hơn cho nên huynh RLBC nên họp ở đây đi nhé .

lsb_soi hoang
14-09-2003, 20:09
thôi đủ rrồi đấy nếu như ko thống nhất được với nhau thì ko tổ chức gặp mặt tại hải phòng nữa thống nhất gặp mặt tại hà nội đi nói nhiều quá mỗi người một ý thì ko thể thống nhất được đâu.yêu cầu người quản lý mục ra quyết định rồi khoá mục này lại.

LSB-del_inz_01
14-09-2003, 20:19
theo tui nghe lời hunter là hay nhất đấy các vị ạ siêu thị ánh dương to lù lù mà không biết ở chỗ nào hay sao .

new_friend9999
14-09-2003, 20:35
theo mình cũng nên họp mặt ở đồi thiên VĂN,quán chát Huyen linh,số 24,trần thành ngọ kiến an

Trở về lương sơn
14-09-2003, 20:46
có 10.000 $ thôi mà cũng phải tiết kiệm nơi đàng hoàng không chơi toàn nơi vớ vẩn

Già Làng Đáng Kính
14-09-2003, 21:01
thía các anh oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii có cho dân HÀ NỘI vào ko hix' ko bít buôỉi họp trong đó có zui ko hihihi mong sao cả hai cuoọc họp diễn ra tốt đẹp ,ui 21 này roài mà chưa có sèng huhuhu

new_friend9999
15-09-2003, 08:12
mình thấy đa số mọi người đều thống nhất y' kiến họp mặt ở đồi THIÊN VĂN,quán chat HUYỀN LINH,số 24 trần thành ngọ ,kiến an,nên mình nghĩ nên họp ở đó thì hơn