PDA

View Full Version : Mẫu người của bạn như thế nào???

boy_hoaphuongdo
01-06-2003, 14:49
Nếu bạn là con gái, bạn muốn người bạn trai của bạn như thế nào??? Đẹp trai??? Học giỏi??? Hay như thế nào??? hihi mình muốn thăm giò một chút đó mà, Còn nếu bạn là con trai???hì hì, cũng giống như trên??? Cảm ơn.

LsB-a LiTtLe GeCkO
04-06-2003, 10:12
Uhm , xem ra câu hỏi này cũng hay ghê . Nếu như trước đây thì bé chips có thể nói mẫu "người đàn ông lí tưởng " của mình là gì , nhưng bây giờ bé chips chỉ biết nói 1 câu mà thui : HÃY LÀ NGƯỜI ĐÀN ÔNG CHUNG THUỶ VÀ YÊU BÉ THẬT LÒNG , YÊU BẰNG CẢ TRÁI TIM .
Đẹp trai , con nhà giầu , học giỏi nhưng mà không có 1 tình yêu thi cũng chả để làm gì . :wink:

blueroses832000
05-06-2003, 10:57
Nếu bạn là con gái, bạn muốn người bạn trai của bạn như thế nào??? Đẹp trai??? Học giỏi??? Hay như thế nào??? hihi mình muốn thăm giò một chút đó mà, Còn nếu bạn là con trai???hì hì, cũng giống như trên??? Cảm ơn.
một câu hỏi rất hay và thú vị lắm đấy. Mình nối thật nhé cứ xây dựng hình tượng một người khác để làm gì??? ki mà mình gặp một ai đó mà cảm thấy trái tim rung động thì cho dù những tiêu chuẩn mà ình đã đặt ra lúc đó cũng chằng để làm gì, nhưng mà phải có một tình cảm thực sự bắt nguồn tử trái tim hai người gọi là Tình Yêu.

hoahongdaygai
05-06-2003, 13:47
mình chỉ cần một người yêu mình ,tôn trọng mình và hi hilà người mà mình cũng yêu kìa.

boy_hoaphuongdo
05-06-2003, 19:42
mình chỉ cần một người yêu mình ,tôn trọng mình và hi hilà người mà mình cũng yêu kìa.
Liệu có đỏn giản như những gì bạn viết không??? Mình không nghĩ là như thế đâu. Chắc chắn bạn còn có những yêu cầu hơn thế nữa cơ.
Ví dụ có một chàng trai kô đc đẹp,

forday
05-06-2003, 20:11
theo FD thì mẫu người của FD chọn rất là cao nè học giỏi, đẹp trai, con nhả giàu ^_^ nói đùa thui chứ nếu như mà mình chọn được thì đã chọn lâu lắm rồi ^_^, người của FD chọn phải là người yêu thương FD thật lòng không có đối xử tệ với mình là được rồi thế mới đúng chứ :lol:

boy_hoaphuongdo
05-06-2003, 20:20
theo FD thì mẫu người của FD chọn rất là cao nè học giỏi, đẹp trai, con nhả giàu ^_^ nói đùa thui chứ nếu như mà mình chọn được thì đã chọn lâu lắm rồi ^_^, người của FD chọn phải là người yêu thương FD thật lòng không có đối xử tệ với mình là được rồi thế mới đúng chứ :lol:
Vậy các bạn đã tìm đc những người như thế chưa?? ngươi yêu của bạn có như ý muốn cuả bạn không vâtỵ???? Bạn thử nói cho mình một cách trân thực nhất về người yêu trong tâm trí của bạn đi. Kô có gì fải nghại cả đâu. Ví dụ bạn thích người đó cao hay gầy, đen hay trắng,...................tình tình thế nào, các bạn nói chung chung quá à.