PDA

View Full Version : [b]ai muốn có bạn để tâm sự thì dô đây???????????!!!!!!!!!!!!!!![/b]

lsb_ha son
20-05-2003, 10:19
tình bạn thật là đẹp mọi chư huynh, đệ ,cùng các sư tỉ vô lương sơn bạc chỉ với mong muốn được làm quen và kết bạn thôi đúng ko? ai có nhu cầu muốn tìm hiểu về nhau nhiều hơn. hẫy vô đây tại hạ xin sẵn sàng đón tiếp.rất mong quý vị nhiệt tình tham gia.

cobemayman
21-05-2003, 08:53
MM CÓ NHU CẦU ĐÓ ĐẤY.NHƯNG LIỆU HUYNH CÓ ĐÁP ỨNG ĐC KO VẬY?LIỆU BƯỚC CHÂN VÀO ĐÂY RỒI CÓ HIỂU THÊM ĐC AI HAY KO VẬY?HAY CHỈ HIỂU THÊM ĐC MỖI HUYNH THÌ HƠI ÍT.

tnukaka
25-05-2003, 09:41
2222222222, huynh muốn kết bạn thì ok, có tui đây. Tui là thành viên mới gia nhập, chưa rành các ngõ ngách mong huynh chỉ bảo giùm.

Ehhh, huynh ơi, đệ muốn hỏi sao hầu bao của huynh lại rỗng không vậy?Bị cảnh cáo ah? Nhưng huynh mới bị 1 lần mà bị trừ hết lương sao????Ghê thật.

kecaplinhhon
25-05-2003, 11:11
Tiểu đệ cũng đang có nhu cầu như huynh đã nói nhưng có thiệt là đc chứ mà huynh có lấy thù lao ko vậy nếu có là bao nhiêu vạy huynh công khai đê để cho thiên hạ biết.

cobemayman
26-05-2003, 09:51
huynh ơi!seo bao nhiêu người vào rồi mà hổng thấy huynh xuất hiện vậy?h

lsb_ha son
27-05-2003, 16:36
Rất vui khi ha_son được làm quen với các bạn mọi người cho ha_son xin lỗi nhé các bạn đã vô chủ đề của ha_son mà mình cư vắng mặt hoài'.
TO: COBEMAYMAN muội đã bươc chân vào đây thì nhất địmh sẽ tìm được nhiều niềm vui và còn có nhiều nguời để tâm sư chia sẻ những niềm vui cũng như nỗi buồn.nêu muội muốn huynh sẽ ladf người tâm sự cùng muội.
TO:TNUTAKA đệ hỏi sao hầu bao của hyunh ít quá uh huynh đã gửi cho chip2stas để góp khổ phần rồi.
TO:KECAPLINHHON đệ vào đây là muốn có thêm bạn để tâm sự mà ai lại lấy công chứ đệ cứ nói chuyên vô tư đi. ko mất tiền đâu.