PDA

View Full Version : Vua Pháp Thuật

LSB-RongLuaBacCuc
10-05-2003, 23:42
Trong đây chắc hẳn ai trong các vị đều đọc qua bộ truyện hấp dẫn này. Tôi là tôi thích nhất cái đoạn Yoyo Asakura bị Hanna tát cho 1 wả như trời giáng vào mặt. Tuy nhân vật chính của bộ truyện là Yoyo nhưng tôi không thích nhân vật này lắm tôi là tôi thích anh chàng Hao Asakura lúc nào cũng có nụ cười nở trên miệng nhưng mà nụ cười hơi...sát thủ 1 tý tóm lại tôi thích anh ta ở cái tính cách giống hệt tôi chỉ thua tôi mỗi cái tài tán gái thôi :P

forday
11-05-2003, 15:04
ui trùi, nghe huynh nói nghe hay nhỉ, tiếc rằng muội đây chả thích thằng cha Hao Asukura một tí tẹo nào cả mà mm chỉ thích Yoyo thui và cả "bà chằn" Anna nữa ^_^, tính mm đây khá là giống Anna đó ^_^ coi chừng đó nha ^_^

Con_gai'_si_tinh`
14-05-2003, 16:06
thực ra , mm thích con mèo của ông nội yoyo hơn cho dù sau này nó phải hy sinh thê thảm ... thực ra Hao cũng có cái đáng yêu của Hao chứ đâu có phải nhân vật phản diện nào cũng đáng ghét đâu ???? Hao còn có 1 người hầu cận trung thành là 1 thằng nhóc tóc đen , da đen . hi hi hi , trong thằng bé này là ta có thể liên tưởng đến 1 cây nấm ngay .

janne
15-05-2003, 18:01
^^ Hao ! Hao ! I love Hao ! boy như dzậy mới là boy chứ ^^ oai ghê , cold ghê , khoái nhất là cái tàn nhẫn của Hao ! sao Hao và anna ko thành đôi nhỉ , bùn 5s , hic hai nhân vật mà tui yêu nhất

linhhon
17-05-2003, 19:25
mấy bác thích toàn nhân vật ghê quá
híc híc
tui thích nhân vật nào vui vui một tí cơ
ví dụ như nhóc quăn chocolove chẳng hạn
hé hé phép thuật thì có vẻ kém nhưng vui tính

forday
18-05-2003, 11:13
hà hà, công nhân mm J nói vui thật kon đây tuy thích các nhân vật trong truyện VPT nhưng mà kon đây lại chả mặn nồng gì với hắn hết đó, chỉ khoái tính cãch lạnh lùng của Hao thui ^_^

linhhon
18-05-2003, 14:28
sao lắm người thích hao thế nhỉ?
các nhân vật trong truyện đã xuất hiện hết đâu?
có người hơn cả hao thì sao?
vd như thế lực thứ 3 cũng chưa biết thế nào cả mà

janne
20-05-2003, 00:18
cái đó thì tương lai nhưng hiện tại Hao là cold nhứt * mơ màng * ^^ chà khoái nhất là lúc Hao đem linh hồn đối thủ cho hoả công công xơi á ^^ có uy làm sao . tuyệtttttttttttttttttttttttttttttttt

LSB-van_yeu_hoai
21-05-2003, 19:14
hà hà! truyện naỳ quả thật có nhiều tình tiết dzui thật đó!

conan dùng "mắm tôm " ruì tới đoạn "kiểm tra đàn ông " ha ha! mình không ngờ truyện hài hước đến thế! Manta nữa! nhỏ con mà rất dũng cảm ! mình thích nhất là Anna đó! tuy hơi dữ nhưng xứng đáng là vợ cuả Vua Pháp Thuật!

linhhon
26-05-2003, 21:23
mà sao có nhân vật quái di như hao thế nhỉ?
chẳng nhẽ không ai mạnh hơn hao nữa hả?
tui không tin điều đó
có thể chưa có đấy thôi
chuyện chưa kết thuc cơ mà

Doc*hanh*lang*tu
14-06-2003, 12:27
Mọi người có thấy rằng chuyện này hay phần nhiều là vì đây là 1 thể loại fantasy với nhưng nhân vật mang tính chất siêu siêu huyền bí và nhưng hình vẽ các linh hồn bảo vệ rất đẹp đặc biệt là ... Đại ca Hansho và linh hồn tướng cướp nhìn cứ như phim "Ông trùm" vậy?

forday
24-08-2003, 12:59
ui trùi lâu quá không ghé thăm đây nay vào đây thấy mọi người bàn luận có vẻ sôi nổi ghê vậy đó tiếc là forday không có cơ hội đọc tập 34 của truyện VPT :cry: tiếc ghê vậy đó không biết có ai sẵn lòng kể lại cho FD nghe với không ạ
To forever : cám ơn lời khen của huynh đài nha nhưng mà ở trong đây còn có nhìu người có ava dễ thương lắm ^_^

linhhon
09-09-2003, 16:38
truyện ngừng rồi còn đâu mà đọc tui hơi tiếc vì đã đọc đó
*-_-!!!!!!

flame dragon
09-09-2003, 19:52
tạo hạ lại khoái hồn ma Amida nhứt võ giỏi tuyệt vời!

LSB-KieuPhong
11-09-2003, 17:48
Tiếc là truyện phải tạp dừng chờ sáng tác tiếp nhỉ

LSB_conan
11-09-2003, 22:20
tiếc gì mà tiếc theo tui thì đây là một diệp tốt đấyb ..
tụi tui gần thi tốt nghiệp rùi cho nên hic hic..

linhhon
12-09-2003, 21:42
tội nhỉ vậy tháng 9 rồi mới thi tốt nghiệp là sao?
sao lại thi vào tháng 9 lạ nhẩy .nói chuyện ngừ tức cũng chỉ vì thế thôi.Truyện bây giờ hay củ chuối kiểu đó lắm
*-_-!

LSB-Huy_Aka
13-09-2003, 21:29
Truyện Vua Pháp Thuật chưa kết thúc mà các bác !
Truyện chỉ dừng tạm thời thôi , biết sao được mấy bố Việt Nam mình là hay củ chuối kiểu đó lắm .
Nhưng bù lại có rất nhiều truyện mới hay mà , như bộ Con nhà giàu thì sao ? Có ai khoái ko zị ? Truyện này trước đã ra rồi , tên là Trường học nụ cười . Có biết tui thích ai nhất trong Con nhà giàu ko ? Tất nhiên nhiều bác liên tưởng ngay đến nhân vật chính và Rui nhưng ko ! Tui khoái nhất là ...hà hà . Bí mật , đợi bác nào tranh luận đã xem coá giống tui ko ?

linhhon
22-09-2003, 20:44
mấy huynh đang mong ra lại à?
đừng mơ nữa được không? giống truyện truy lùng kho báu hải tăc hay là hunter thôi không ra nữa đâu
*-_-!

flame dragon
23-09-2003, 20:12
Thỉnh thoảng cũng phải ming 1 tý chứ!!!!!!

cong_tu_nha_ngheo_17
24-09-2003, 20:36
hi vọng càng nhiều thì thất vọng càng lớn đấy

flame dragon
25-09-2003, 12:43
Biết đâu đấy
1 ngày nào đó sẽ ra tiếp lúc đó tha hồ mà vui vẻ nhá!

forday
04-10-2003, 12:32
to Huy_Aka: huynh cũng thích đọc Hana Yori Dango ah, muội cũng đang đọc bộ nì đây nì muội thích nhất là Rui và Tshibiski [hông biết tên đúng hông nữa], nhưng lại khoái tính cách của Tshusa [chắc sai rùi] ^^, ah còn nữa bộ VPT đã bị ngừng ah oaoa đúng là nhà xuất bản kỳ cục thật >_<

happy_ghost
04-10-2003, 17:54
ha ha ha không bào giờ ra tiếp đâu nhà suất bản an cắp bản quền sợ bi nộ rồi khong dám xuất bản tiếp chư sao

LSB-Huy_Aka
05-10-2003, 19:52
to Huy_Aka: huynh cũng thích đọc Hana Yori Dango ah, muội cũng đang đọc bộ nì đây nì muội thích nhất là Rui và Tshibiski [hông biết tên đúng hông nữa], nhưng lại khoái tính cách của Tshusa [chắc sai rùi] ^^, ah còn nữa bộ VPT đã bị ngừng ah oaoa đúng là nhà xuất bản kỳ cục thật >_<
Muội muội nè muội viết tên huynh chịu , ko thể dịch được và cho nên chẳng bít nhân vật mụi thích là ai ?
Tshukasa hay Tshukusi ?
Hiện nay bộ này đang đến chỗ hấp dẫn wá , hix nhưng mờ không bít bà mẹ Tshukasa sẽ làm gì Tshukusi nhỉ ? Hồi hộp.....

flame dragon
06-10-2003, 14:21
đảm bảo muộn nhất 10 năm nữa phải ra
yên tâm mà chờ đợi!!

linhhon
10-10-2003, 21:26
muộn nhất là 10 năm nữa con nhanh nhất là 20 năm nữa hả?