PDA

View Full Version : Tìm người yêu !

Trở về lương sơn
30-03-2003, 17:25
Vợ ơi , vợ ở chốn nào hẵy mau mau về nấu cơm đi .Tôi đói lắm rồi đó nha , vậy ai là vợ tôi xin được cho biết tên

Hì hì chào các vị , em là lính mới gia nhập nên có gì không phải mong các vị bỏ qua cho nhé .

Về ngay vợ nhé anh có chuyện muốn bàn với em đây !

:cheers: :cheers: :55: :55: :1luvu:

forday
31-03-2003, 14:55
đúng là một câu hỏi thật là vô duyên chưa từng thấy, vợ đệ thì đệ đang tìm có cần tỷ ra tay cứu giúp kô? ^_^

Hon the ma vuong
31-03-2003, 15:16
Trùi ui cái này phải mang sang câu lạc bộ bồ ế để người ta xét duyệt chứ để đây các cấp chính quyền ko ai ngó ngàng tới đâu hiểu chưa?

forday
31-03-2003, 15:53
pp seo khó tính thế kô bít, ^_^

gillflower
31-03-2003, 16:01
mới dzô tưởng huynh có dzợ rùi chứ,

ngich ngom co nuong
01-04-2003, 16:22
Chưa có người yêu đã đòi có vợ là sao hả huynh? Xem ra cần phải coi lại trại quản lý ... chuồng dê của LS thui( :02_grin: :02_grin: )

Trở về lương sơn
04-04-2003, 14:08
:bawling: :bawling: :bawling:

--------------------------------------------------------------------------------

đúng là một câu hỏi thật là vô duyên chưa từng thấy, vợ đệ thì đệ đang tìm có cần tỷ ra tay cứu giúp kô? ^_^

:dance: :dance:

sao lại không chứ hay là thế này đi , u làm bạn của tôi cũng được khỏi phải tìm kiếm cho đỡ mất công không biết cô nương có đồng ý không nhỉ

:55: :55: :1luvu: :1luvu:

Trở về lương sơn
04-04-2003, 14:16
:25: :25: :a8: :a8:

--------------------------------------------------------------------------------

Trùi ui cái này phải mang sang câu lạc bộ bồ ế để người ta xét duyệt chứ để đây các cấp chính quyền ko ai ngó ngàng tới đâu hiểu chưa?

:ukliam2:

tôi thấy ông cũng đã làm phiền tôi nhiều quá rồi đó , hình như là tôi thấy ông đã bị bà vợ già ở nhà bắt phục vụ rồi cơ mà sao giờ vẫn thấy lang thang ở đây như một con chó sống chui lủi vậy . không những thế lại còn làm phiền người khác nữa chứ . hiện giờ là đã làm phiền tôi lần này là lần thứ 5 rồi đó .

hãy liệu hồn lão già !

Trở về lương sơn
04-04-2003, 14:25
:55: :1luvu: :55: :1luvu:

Chưa có người yêu đã đòi có vợ là sao hả huynh? Xem ra cần phải coi lại trại quản lý ... chuồng dê của LS thui( )

thì đúng như vậy đó nhưng khổ nỗi là không có ai muốn quản lý chuồng dê của tôi :bawling: :bawling: :bawling:
hay là "cô nương nghịch ngợm " quản lý nhé , không biết cô nương có đồng ý không nhỉ

:dance: :dazzler1:

ngich ngom co nuong
04-04-2003, 16:28
Xin lỗi nha nhưng mà nn đã có "trại" # để trông rùi, huynh nhờ nhầm người mất rồi

Trở về lương sơn
07-04-2003, 11:58
vậy sao nhưng tôi thấy nghịch ngợm cô nương vẫn còn trẻ lắm . liệu có trông được không , còn trại tôi không có gì cả cô nương có

gillflower
07-04-2003, 14:07
nói đại là huynh thích NN đi,huynh cứ nói lòng dòng,mm cũng thấy mệt nữa á

hong_y_thieu_nu
08-04-2003, 11:05
vậy huynh hãy thú nhận đi cứ lòng vòng ,kêu về giữ chuồng dê cho huynh hoài vậy??????

LSB-RongLuaBacCuc
08-04-2003, 21:35
pp seo khó tính thế kô bít, ^_^
pp của muội nói đúng rồi đó chứ chẳng phải ổng khó tính gì đâu.
To troveluongson: Mong rằng huynh đài hãy xem kỹ nội dung bài viết của mình trước khi chọn diễn đàn nha

Cool
10-04-2003, 15:26
Vơ mình ở đâu còn không biết thì sao có thể giữ đuợc vở hả ông bạn.
thôi để vợ ông cho tôi chăm sóc cho khi lại còn tốt hơn đấy ông bạn ah` h`i`i`i`i chuyên nha.

forday
13-04-2003, 15:33
huynh gì đó ui, huynh đã kím được dzợ chưa dzậy? tội huynh wá đi lang thang kím dzợ mà chưa thấy fải kô? ^_^

impersonal_girl
13-04-2003, 18:26
trùi trùi,cứa mí vô,định gả kon gái cho tên nì,ai dè,thấy hắn mạt sát pp mình ghê quá.hết mún gả,

Cool
23-04-2003, 09:23
oai zoai` ơi mọi nguời cứ quá lời hi``ii thế ai yêu anh nào yêu anh thì vô đê anh yêu liền càng nhiều em càng thích h`i`i`i
:1luvu: :1luvu: :1luvu: :1luvu:

cobemayman
23-04-2003, 16:32
oai zoai` ơi mọi nguời cứ quá lời hi``ii thế ai yêu anh nào yêu anh thì vô đê anh yêu liền càng nhiều em càng thích h`i`i`i
trùi ui sao anh tham quá vậy?có em rồi mà anh vẫn đi tìm cô # là sao vậy hả?khổ quá đi thui.

Cool
10-05-2003, 09:10
trùi ui sao anh tham quá vậy?có em rồi mà anh vẫn đi tìm cô # là sao vậy hả?khổ quá đi thui.

hic hic hic tham gì có tham đâu chưa có nguời yêu thì cứ càng nhiều càng ít chứ sao hic hic .Mà sao em gái noi anh oan chế hic hic em vói chả anh hic hic anh có nguời yêu em không mừng lại còn nói anh tham lam hic hic tham lam hic hic cang nghe càng buồn hic hic .đau lòng thế không biết.

cobemayman
10-05-2003, 09:25
hic hic hic tham gì có tham đâu chưa có nguời yêu thì cứ càng nhiều càng ít chứ sao hic hic .Mà sao em gái noi anh oan chế hic hic em vói chả anh hic hic anh có nguời yêu em không mừng lại còn nói anh tham lam hic hic tham lam hic hic cang nghe càng buồn hic hic .đau lòng thế không biết.[/quote]
em tưởng anh có rồi chứ bộ.ai bảo suốt ngày đi tán gái làm chi.hôm nay 1 chị,mai lại một em.thấy phát sợ.

Cool
10-05-2003, 10:48
hic hic hic đâu mà đã có cô nào chịu yêu anh đâu hic hic em nói cứ như anh coi tình yêu là trò chơi không bằng hic hic ......oan cho anh quá MM ơi hic hic ....không có thì mới phải đi tìm mà chả nhé anh đi tìm tình yêu choanh thì là sai trái à là có tội à hic hic oan oan quá thế mọi nguời ai cũng có tội hết mà cả em cũng có tôi đấy chứ không riêng gì anh đâuem à hi`i`i`ii...........!

cobemayman
10-05-2003, 16:22
oái trời ơi!mm có bảo mm chưa phạm lỗi lần nào đâu.nhưng trong chuyện này mm phạm lỗi gì nói thử nghe coi.

Trở về lương sơn
11-05-2003, 09:23
sao mọi người phaicải nhau vậy nhỉ ? vậy ai sẽ chịu làm vợ tôi thì nói mau nên ,cãi nhau hoài cho mệt người ra !

kiep_lang_tu
11-05-2003, 14:38
ùa!sao cứ phải cãi nhau hoài vậy?

nữ_nhi_anh_hùng
11-05-2003, 15:04
trùi ui ở chỗ này họp tụ những ng` ê sắc ế à như mà cũng phải nói rằng yêu làm gì cho đời nó khổ tui á tui sẽ theo chủ nghĩa độc thân con trai là cái thá gì ( cũng như câu ko thèm yêu cho con trai nó thèm) hi`còn TROVELUONG SON KIA nyhìn xấu xí bỏ xừ còn lâu mới có ng` làm vợ nghe về nhà mà nằm ngủ mơ nhé nhóc con

LSB-nhocthuytien
11-05-2003, 15:10
sao mọi người phaicải nhau vậy nhỉ ? vậy ai sẽ chịu làm vợ tôi thì nói mau nên ,cãi nhau hoài cho mệt người ra !

Ở một mình tự do vậy mà huynh không chịu, cưới vợ chi cho nó khổ vậy huynh. Bộ tính mang gông rồi àh?

Cool
15-05-2003, 09:10
oái trời ơi!mm có bảo mm chưa phạm lỗi lần nào đâu.nhưng trong chuyện này mm phạm lỗi gì nói thử nghe coi.

i``iihhih`ii Em CỦa anh đang định phạm tội à anh báo công an bắt em nha.à không anh bắt em về nhà nốt em vào phòng anh để em không phạm tội nữa ai lại vậy phận Nữ Nhi ai lại đi phạm tội hic hic hic ....!

Cool
15-05-2003, 09:17
hic hic hic mình sí Zai thế này không biết có ai chịu yêu mình không hic hic .mấy muội nói cho anh nghe coi hic hic có ai yêu anh không hả mấy muội ơi hic hic ....(Nhìn Lên Thì Chằng Bằn Ai......Nhìn Xuống Thì Chẳng Ai Bằng Mình)

Trở về lương sơn
15-05-2003, 17:02
nhoc thuy tien :
(Ở một mình tự do vậy mà huynh không chịu, cưới vợ chi cho nó khổ vậy huynh. Bộ tính mang gông rồi àh?)

nhưng mà không có vợ thì ai nấu cơm , chăm lo mọi việc cho tui đây . Chẳng nhẽ lại để một mình làm mọi việc hoài à : vẫn biết rằng lấy vợ có nghĩa là làm nô lệ nhưng cũng phải chịu thôi >

hix hix hix hix hix hix hix hix hix !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11