PDA

View Full Version : la tai sao?

MINH NGUYET THANH CO
16-02-2003, 12:29
:oops: cac ban oi tai sao con nguoi cu luon lam kho nhau luon lam cho nhau phai suy nghi the. ban than toi muon lam co be vo tu ma ko duoc
vang ching toi cung ko the kim che long bao minh chi hoc va hoc. xin hay cho toi mot loi khuyen de song co tu chu?!!­

LSB-nhocthuytien
17-02-2003, 20:08
ngay chính bạn còn nói như vậy thì làm sao có ai giúp được cho bạn... nhưng bạn muốn vô tư là vô tư như thế nào? Không suy nghĩ, không yêu, không ghét, không buồn gì hết sao? Đúng không.. một khi bạn như thế rồi thì bạn lại cảm thấy chán áh..bởi vì khi ấy thì con người mình quá vô tâm rồi

nhamdoanhdoanh
18-02-2003, 07:02
bạn nên phẩu thuật thành bb th`i bạn sẻ trở nên vôp tư , ko sầu ko khổ thui , bb là đồ vật muh đâu có linh hồn còn con nguời th`i kách áh

LSB-nhocthuytien
18-02-2003, 16:29
Minh Nguyet Thanh Co ơi.. lần sau nhớ viết có dấu cho dễ đọc chút nghen

NTT_Langtuaotrang
22-02-2003, 18:46
Ha ha ha , cô em dốt nát ơi , bộ không biết cả telẽ nữa hả , để anh dạy cho nhé, Hiền ơi là Hiền

boytrongmua
28-02-2003, 11:30
dễ ợt !
Chỉ cần:
" dù ai nói ngả nói nghiêng
lòng ta vẫn vũng nhu kiềng 3 chân"
và sống thanh thảnh

LSB_TraChanh
02-03-2003, 20:42
Lang_tu_ao_trang huynh này, mm cảnh cáo huynh nha, ko được nói ngưòi khác với từ ngữ như vậy ( dốt nát ), hơn nữa lại là với con gái, thô lỗ wé.

Minh Nguyệt có lẽ chỉ biết kiểu telex thui, chứ ko bit kiểu telẽ như huynh bảo đâu. Đó, huynh gõ tiếng Việt cũng đã xong đâu mà chê người ta ? :D

boytrongmua
02-03-2003, 20:51
sợ Trà Chanh rồi
đanh đá quá

Cool
10-03-2003, 14:14
Yeu EM khong Phai? vi` tinh`
yeu emvi` cai' day chuyen` em deo.

h`o`o`ô qua' hay hay qua' ah` tuyet cu' meo` .
duoi' goc' nao` dauthay' xac' ve
the' ma` ve da~ tat' theo he`
nguoi` dauthap' thoang' tim` dau thay'
chi? con` thu buon` chut' xat' xe. :bawling: hu`hu``uu`uu ba` con oi buon` qua' ah` sap sang he roi` h`o`oo`o`o :dance: di bien? de ba` con song' vo~ song' vo~ nhap nho dua anhve`. :mrgreen: .
:dance: :dance: :dance:

boytrongmua
11-03-2003, 15:23
hay cái gì mà hay cơ chứ
sến bỏ xừ

Cool
23-03-2003, 08:10
oi chua' oi hay n ho? cai' ong nay` chang?them` khen thi` thoi lai con` che ong that la` cai con nguoi` .........! Nhung thoi khong sao con nguoi` ca dam? biet nhin` xa trong rong thi` sao co so .Tho* toi bay gio` ko hay thi` mai sau se~ hay hon vi` nho` co ong che hi``i`i`i. :mrgreen: .
neu toi ma` co noi? tieng' ma` ong muon xin chu~ ki' cua? toi thi` cu' noi nha rieng ong toi se~ ki~ tang cho ong thoai? con ga` mai' thi` thoi( oi moi nguoi` tu` tu` thoi ko can` chen nhau vay dau toi se~ ki~ cho moi nguoi` ma`) dang tuong? tuong den' ngay` vinh quang cua? minh`hi``i`i`i. :35: :35: :35:

boytrongmua
06-04-2003, 14:58
ngày đó còn xa vời lắm

Cool
06-04-2003, 15:52
Ồ ngày đó cũng không lâu nữa đâu ông bạn à cũng nhanh lắm cũng sắp tới rồi hi`hi`h`i`iih`i có khi lângỳ mai đấy ông ban boytrongmua. ông cứ yên tâm là có phần mà
:a8: :a8: :15: :mrgreen: :02_grin:

boytrongmua
06-04-2003, 16:00
chỉ sợ là đến ngày đó mình trở thành 1 ông già thôi
mà phàn là phần gì vậy? có phàn là vui rồi
vậy thì xin chúc huynh đệ có thành công sớm sủa vào nhé

Cool
09-04-2003, 13:01
chỉ sợ là đến ngày đó mình trở thành 1 ông già thôi
mà phàn là phần gì vậy? có phàn là vui rồi
vậy thì xin chúc huynh đệ có thành công sớm sủa vào nhé
hhooohoooooooohhhoho ông bạn không phải nhác yên tâm là thành công mà ông vô bài tôi mới viết mà coi đọc coi có hay không toi mới viết bài mới đấy nghe chưng có vẻ hay hiiii. bài " Em Đi Nấy Chồng Anh Tiếc Lắm Thay" hiii vo coi có đuọec không nhachọ lời bình luôn nếu có thệ

impersonal_girl
11-04-2003, 17:49
BTM đại ca,chòng của muội đã qua bên này rùi,để muội ra mắt huynh nhé.
chòng muội là nha tho nhon đó.

Cool
14-04-2003, 12:19
BTM đại ca,chòng của muội đã qua bên này rùi,để muội ra mắt huynh nhé.
chòng muội là nha tho nhon đó.

Là thằng nào vạy hả em hic hic chẳng thâynó đâu cả em nói dối anh à