PDA

View Full Version : Góp Ý Về Vụ Của Tổng Thống Việt Nam !

Cu Năng
11-05-2005, 23:13
đây là bài viết của TTVN trong mục thông báo treo nick :
Mẹ cha tổ sư bố chúng mày , bố mày nói nhẹ nhàng , cầu xin đủ điều chúng mày đéo tha . Bọn này đì nhà ông đến bao giờ nữa
Địt cụ đứa nào xài clone Báo Bất Đồng đéo đủ can đảm dùng nick thật mà đối chất . Chúng mày tưởng tao ngoan ngoãn được mãi à .Mày dựa vào hơi hám đéo gì ai , cả lò tụi QT , chúng mày toàn bênh vực nhau , treo nick à , giỏi treo hết đi , treo bà hết đi , bố đéo thèm vào cái LS mọi rợ này nữa
Cụ thằng Tống Giang , Trại chủ cái con mẹ gì mày , mày là một thằng vô dụng đéo có tài cán gì , mày tưởng mày làm được cái LS này thì hay ho klắm đấy à , mày ngu nó vừa vừa thôi , đến cấp dưới mày còn đéo thèm nghe lời mày . Mày mở nick ra con Vô tình KK lại treo bố nó lại . Trại chủ cái con bà mày , để bố mày làm còn hơn ối cái dạng mày .

Mày tưởng anh em tao là cái loại gì , mày tưởng bọn tay nhẫn nhục được mãi à , chúng mày nghĩ vác mấy cái thẻ treo mấy cái nick thì doạ được bọn tao à . Anh em BQP đâu , con giun xéo mãi cũng quằn , vào chửi chết tổ chúng nó đi , nhất là mấy cái con đĩ kia với mấy cái clone kia nữa , giỏi giang đéo hơn ai mà dám baỳu đặt dạy khôn . Mày biếta chửi chẳng lẽ tao ko biết à .
Thích treo à , treo đi , treo đi các con .
Bố mày ỉa vào cái LS này , ỉa vào cái lũ CQ mắt mù tai điếc chúng mày , ỉa vài cái lũ nào muốn ỉa vào đầu bố mày .

Giỏi thì treo đi , treo hết nick anh em BQP đi , bọn này reg cone vào chửi xem chúng mày còn treo được ko. Và đây là bài viết của Tế Công trong mục Khiếu nại.
Trước hết ! tôi TTVN xin lỗi mọi người khi đọc những bài viết với lời lẽ không hay như thế này , nhưng đành chấp nhận thôi , tôi đang điên lên đây !
Chẳng là tôi coi Người Đã Khuất và FD ( tức là 2 % ) như anh em ! tui nó có mượn pass và tôi đã cho mượn nick TTVN và bây giờ ra như thế này đây , nó posst bài chửi cả LS để cho tôi mang tiếng , tức có nghĩa tôi bị bán đứng ! Thế có tức không , tôi biết sau chuyện này chắc có lẽ tôi sẽ không còn đất để sống trên LS này ! Nhưng không sao tôi chỉ bực khị bị tui nó bị ngay những thằng mình coi là anh em bán đứng ! Tôi posst bài này cho mõi người biết được bộ mặt thật của chúng
Theo bài viết này (http://www.luongsonbac.de/forum/showthread.php?p=354336#post354336)Và những bài viết trong Đơn xin giảm án !
Tôi chính là LSB-Tế Công đây xin khẳng đinh 1 điều , những bài này không phải do tôi viết ! Ok ! tin hay không tuy mọi người !To VTKK : tao chơi với mày sao mày biết rồi đó , tao không thèm làm chuyện này ! Ok
Bầy giờ 2 thằng chó Người Đã Khuất và flame dragon ! đụ má , uổng công tao coi chúng mày như anh em , đã tin chúng mày nên đưa pass nick tongthong_vietnam cho chúng mày , bây giờ chúng mày bán đứng tao gửi những bài như thế này , thì quả là chúng bây không phải là người mà là những con chó , mã cha chúng mày ! đụ má tao đeo nghĩ là chúng mày là loại người như thế , ngoài YH hay trên diễn đàn tao đều coi chúng mày là anh em thế mà chúng mày nỡ ăn thít sống tao ! Tao đã tin lầm người !
Thế mà có nhiều người trên diễn đàn cũng tin tui bây cho mượn nick , mấy người đó rồi cũng có ngày bị tui bây bán đứng thôi !
Nhưng mà ở đây tao muốn nói 1 điều , tao không ngờ... má tui bây làm tao chết đứng rồi đó , được lắm , may mà khi tui bây cứ nằng nặng đoài nick Tế Công ta ko đưa , chỉ đưa pass TTVN mà thôi !
:no: 2 con chó Người đã khuất và flame dragon nghe đây , từ nay đừng có coi thằng này là anh em , nếu để tao gặp đừng có trách tao nhé ! đụ mẹ chúng mày ! Lồn má mày !
Má Tức điên lên đi được :khoc: má không ngờ.......... Bây giờ nick tao bị treo vĩnh viễn rồi cha chúng mày tao mà gặp ngoài đời tao chém liền đụ má , đừng có thách !
Tao gửi bài này cho mọi người trên LS biết được bộ mặt thật của chúng mày đồ chó !Em không biết ji` về vụ việc anyf nhưng em chắc hẳn Tế Công là thằng bạn thân em , em chắc nó kô nói nhwungx từ nhwu vậy đâu à , còn BQT thử xem lại hai cái từ và giữa TTVN & Tế Công xài mà coi cái từ " địt " chỉ dùng cho dân phía bắc còn từ " đụ " chỉ dùng cho các adn ở trong thôi , và cũng đừng miễn cưỡng quy tắc quá. Đừng chỉ nhìn vào bài của họ viết mà đánh giá mà hãy đánh giá họ qua những bài viết của họ , TTVN kô bao giờ là loại người nóng tính như vậy đâu , Mong BQT hãy giúp TTVN và giảm án nhẹ tri bằng BQT xem đại chỉ IP là biết ngay mà.
To anh Duy : em có lời này tuy không phải nhưng em muốn nói là hãy dừng tay lại đi anh , để mọi người vui vẻ hòa thuận có hay hơn kô , nếu em sai thì cho em xin lỗi , còn nếu như em đúng thì mong anh dừng đi , đừng gây hiểu nhầm giữa mọi người như vụ lần trước nữa. :(

Tình Trường Lãng Tử
12-05-2005, 07:18
mọi chuyện sảy ra thực hư thế nào chúng ta chưa biết rõ nhưng có lẽ những lời Tế Công nói là thật {theo Tình Trường nghĩ vậy }
Đường Đường là một Bang chủ của QPB đã có ít nhiều cống hiến cho LSB nên không thể làm vậy để vùi dập chính mình vì trên LS ai cũng biết TTVN là của TC !
nên mong BQT coi xét sự việc !
Tình Trường Lãng Tử

0 %
12-05-2005, 08:09
vào đây coi rõ thực hư đi
ta cũng đang thắc mắc chuyện đó đó

http://www.luongsonbac.de/forum/showthread.php?t=134243540&page=1&pp=9

--Yuna--
12-05-2005, 08:46
Ko phải vì tui là người của BQP mà nói thế này nhưng tui tin Bang chủ tui ko nói năng & hành động như thế . BC đã có ý định lập ra topic Xin giảm án thì chả có lý do gì để Bc tự đào thải & đánh mất cơ hội của mình . Quản lý vẫn chưa đưa ra ý kiến gì về việc có giảm án cho BC tui hay ko thì BC tui việc gì phải nói là " cầu xin đủ điều mà ko được tha " ? Lập chủ đề này là dành cho người có chức năng giải quyết và ý kiến của kẻ đoá mới cần thiết chứ lý lẽ của mí kẻ ko liên wan xía vào thì wan trọng gì . TUI TIN BC CỦA MÌNH . Mong mọi người xem xét kĩ càng và giải quyết rõ ràng vụ này .

A - X - C - C
12-05-2005, 10:55
Mấy huynh thử nghĩ xem ! Để có được nick Tế công Nhưng ngày hôm nay ,huynh ấy đã phấn đấu rất nhiều mới được , huynh áy cũng biết rất rõ luật LSB ,nếu chửi như vậy là treo nick rất nặng tại sao lại đi huỷ hoại cuộc đời mình như vậy ?Nếu thực sự TC có tin tưởng bạn bè mà cho mượn nick thì chỉ phạt tội cho mượn nick thôi , Xin đèn trời sao xét giảm bớt án cho TC !

Người Đã Khuất
12-05-2005, 11:15
xin lỗi thằng Năng nhé anh không biết là mày hay là con vợ mày nhưng mày có coi tao là anh em không mà mày nói thế hả. dạo này anh mày đã chán tất cả rồi còn bon chen cái gì nữa đâu mà mày nói thế. Bây giờ có thằng chửi mày như thế mày chịu được không
Anh mày hơi bị bức xúc rồi đó

MrLuck™
12-05-2005, 14:31
hic hic anh NDK ơi ! đoá là Năng chứ hổng phải Yến đâu nha ! đừng có mà hiểu nhầm _ lời lẽ của Yến khác lời lẽ của Năng đọc cách viết là biết liền à !
Năng post cái này cũng chỉ muốn chứng tỏ cho mọi người thấy bài mà anh TT chửi không phải của anh TT thôi chứ đâuphải Năng không coi anh là anh em _đây nè , nếu em sai thì cho em xin lỗi
quả thật đúng vậy mà trong Miền Nam hổng xài từ ... đó hic hic em hổng dám post ra !
thật sự em tin cái bài chửi bậy đó khôngphải do TT post _ quen biết bao nhiêu rồi nên em biết tính của anh ấy mà ...
dù sau cũng là do nick đó post lên chắc chắn không thoát tội nhưng ... BQT nên xem xét lại mức án phạt của TT

LSB-THU HÀ
12-05-2005, 14:39
Vụ nì cứ để ban QT và các ĐL xem xét lại , Chúng ta hãy cứ từ từ bình tĩnh mà chờ thôi
p/s : TTVN cứ bình tĩnh , chuyện đâu còn có đó mà , chú mà bu oan thì sớm muộn gì anh em và LS cũng bít thôi mà

Tư Mã Nam Phong
12-05-2005, 21:17
xin lỗi thằng Năng nhé anh không biết là mày hay là con vợ mày nhưng mày có coi tao là anh em không mà mày nói thế hả. dạo này anh mày đã chán tất cả rồi còn bon chen cái gì nữa đâu mà mày nói thế. Bây giờ có thằng chửi mày như thế mày chịu được không
Anh mày hơi bị bức xúc rồi đó

Xĩn lỗi anh người đã khuất nha , nói về tình bạn,tình anh em thì TT và FD chắc quen cũng gần 3 năm rồi , còn anh NDK và TT thì em không biết nhưng có một điều mong anh hãy hiểu cho : Anh Năng không phải là bon chen như anh nghĩ , cái gì cũng có sự công bằng của nó , để cho thấu tình đạt lí thì quả thật rất khó , nếu như anh nằm trong hoàn cảnh của TT thì sao , anh có điên lên không ? Em nói thật 99% là bực mình hết rồi , trong khi đó biết pass nick TT chỉ có anh và FD , ở trong hoàn cảnh như thế mọi sự hiểu lầm có thể xảy ra , nhưng có một điều mong anh cần biết : Cây ngay không sợ chết đứng , em mong anh cũng là dzậy , biết anh cũng rất bực nhưng mọi việc vẫn còn điều tra , ai đúng ai sai chắc chắn BQT sẽ tìm ra ngay , 2 bên càng làm như thế này thì người gây ra đứng ở ngoài cười vào mặt thôi , nếu anh không có thì TT sẽ công khai xin lỗi anh và FD .

Em chỉ góp ý thôi , còn anh muốn nghĩ gì thì nghĩ , cũng chẳng binh vực cho ai kể cả TT và TC .

Nhờ BQT nhanh nhanh giải quyết , tìm ra thủ phạm để mọi người đều có thể vui vẻ mà chơi trên LS này

Tình bạn mãi mãi vẫn là tình bạn , đẹp nhất vẫn là tình bạn .

Mắt Đêm
12-05-2005, 21:52
Tác hại của cái việc xài chung account là thế đấy, nhiều lúc có khi còn chẳng phải lỗi ai, mà cứ do hiểu lầm, rồi anh em quay phắt lại chửi nhau. Quan hệ rạn nứt một lần thì lần sau khó làm lại :)

Mong mấy anh em bỏ qua đi, chí ít là dành chút thời gian không đả động đến nhau, để cho nóng giận nó tan bớt đi, rồi sẽ tính tiếp.

Thêm nữa, mấy anh em này đều là dân bên box Tin học cả, có gì thì vào box ẩn Tin học, cùng thảo luận để xem ai đúng ai sai, hoặc là chứng minh là chẳng ai sai hết, thế có ổn hơn không :)

Hạ hoả nhé, giải quyết nhẹ nhàng, giao lưu vui vẻ ;)

0 %
13-05-2005, 02:51
hiện tại 2% đã gặp và nói chuyện với TT
tạm thời tình hình ổn hơn trước
nói chung giờ chỉ chờ ban quản trị điều tra
đề nghị các vị ko khích động thêm vụ này nữa nhé
thanks

LSB-Kaiser
13-05-2005, 08:05
Các ku chửi nhau um sùm lên lúc bị xử lại kêu oan.
1. BQT xử chỉ nhìn nick & chứng cứ chứ không nhìn người.
2. Lúc chửi nhau thì sao ko vào kêu oan luôn đi, chưa kể gửi tin nhắn chửi BQT.
3. Nếu là oan thật thì hóa ra mấy ku kia chửi nhầm người bị treo nick thành treo oan uổng sao?
Nên dù oan hay ko thì bài chửi nhau nó lù lù ra đấy. Các ku chịu khó ở tù cho có thêm thời gian hiểu về nhau. :cuoilon:
Sướng cái miệng hại cái thân!