PDA

View Full Version : ĐỆ CÓ Ý MuỐn ĐÓng GÓp

longphiho_hoanglong
11-05-2005, 12:17
Thưa các huynh đệ đệ có ý muốn đóng góp cho lương sơn không biết nó có hợp lý không nhưng đệ cũng đã suy nghĩ nhiều rồi ý kiến của đệ là chúng ta nên tạo trong bảng điều chỉnh cá nhân có một hộp riêng mà trong đó chúng ta có thể chép những bài nhạc mà mình thích vào hoặc có những kỷ niệm riêng của mình vào khi đó những người chơi như đệ có thể coi lương sơn như một mái nhà chung đệ rất mong các huynh hiểu và đáp ứng cho đó là ý kiến của đệ người coi trang wed này là mái nhà của mình khi đệ đang xa mái nhà thân yêu của mình

Mắt Đêm
12-05-2005, 21:55
Thưa các huynh đệ đệ có ý muốn đóng góp cho lương sơn không biết nó có hợp lý không nhưng đệ cũng đã suy nghĩ nhiều rồi ý kiến của đệ là chúng ta nên tạo trong bảng điều chỉnh cá nhân có một hộp riêng mà trong đó chúng ta có thể chép những bài nhạc mà mình thích vào hoặc có những kỷ niệm riêng của mình vào khi đó những người chơi như đệ có thể coi lương sơn như một mái nhà chung đệ rất mong các huynh hiểu và đáp ứng cho đó là ý kiến của đệ người coi trang wed này là mái nhà của mình khi đệ đang xa mái nhà thân yêu của mình
Host của LSB chỉ đủ để thành viên giao lưu trên diễn đàn thôi, bác đừng đòi hỏi phải cho phép load nhạc lên, nặng lắm, mà chả làm được gì tích cực cả :)

A - X - C - C
13-05-2005, 16:45
Má Ơi ! Được voi đòi ............................hai bà trưng ! pó chiếu ,ko biết ngày mai đổi hot xong ,tên này còn muốn ............làm trại chủ lắm chứ !

Tư Mã Nam Phong
13-05-2005, 19:26
Phí phạm quá nhiều ,muốn nghe nhạc thì nghe thui ,trang web địa chỉ đầy ra đó ,cũng dễ kiếm thôi ,cần gì phải làm bảng cá nhân.Phiền phức lắm...