PDA

View Full Version : Hỏi ?

.::Hận Thiên::.
03-05-2005, 08:36
Theo tui nên xóa bỏ cái hình phạt :xóa nick vĩnh viễn.
Hơi tàn nhẫn ,với lại thế giới đang xóa bỏ tử hình thì sao ta không bỏ cái hình phạt trên nhỉ :p.
Ai trả lời cho em đi?

***(LOVE)***
03-05-2005, 08:42
có xoá nick thì họ lại lập nick mới rồi họ lại quậy fải ko ấy? tôi đồng tình với bạn . Mọi người hãy lên tiếng đi chứ

LSB_VươngAnh
03-05-2005, 09:18
bỏ ? nói dễ nghe ... đừng nói là bỏ mà xem xét thì mấy ku Admin vơi ĐL cũng giãy này lên rồi , với lại trị "nước " phải có nhu có cương , nếu cương quá thì dân oán mà nhu quá thì dân nhờn gây loạn , có thưởng điểm tăng cấp thì cũng phải có hình phạt như vậy để răn đe chứ , sao bỏ đc ... về cái gì phản đối chứ cái này tui ủng hộ Admin à .

A - X - C - C
03-05-2005, 09:24
Hơi tàn nhẫn ,với lại thế giới đang xóa bỏ tử hình thì sao ta không bỏ cái hình phạt trên nhỉ :p.
Ai trả lời cho em đi?
Ặc ! Ở ngoài đời ,tử hình là.......đi luôn ,còn treo nick vĩnh viễn thì........lập nick khác trả thù thui ,khác nhau hoàn toàn ,Đề nghị giữ nguyên hình phạt !

.::Hận Thiên::.
03-05-2005, 09:30
Ặc ! Ở ngoài đời ,tử hình là.......đi luôn ,còn treo nick vĩnh viễn thì........lập nick khác trả thù thui ,khác nhau hoàn toàn ,Đề nghị giữ nguyên hình phạt !
Ở ngoài tử hình đi luôn nhưng trước khi tử hình để lại cho hậu thế một vài tên "đáng tử hình con ":D.
Theo tui tàn nhẫn như thế là không được ,kiếm bao nhiêu tiền ,điểm cuối cùng mất nick.lão tế công mà del nick thì sao nhỉ?tiếc không?
Còn vi phạm thì ai mà không vi phạm một số lần chứ?Phạt nặng bao nhiêu cũng được ,trừ tiền ,điểm nhưng del nick là tui kich liệt phản đối...

Hắc long công tử
03-05-2005, 09:31
Ặc ! Ở ngoài đời ,tử hình là.......đi luôn ,còn treo nick vĩnh viễn thì........lập nick khác trả thù thui ,khác nhau hoàn toàn ,Đề nghị giữ nguyên hình phạt !Tui Đồng ý với thằng Bin :D Đề nghị giữ nguyên Hình phạt Ko thay Đổi gì hết :D
Ở ngoài tử hình đi luôn nhưng trước khi tử hình để lại cho hậu thế một vài tên "đáng tử hình con "http://www.luongsonbac.com/forum/images/smilie/icon_biggrin.gif.
Theo tui tàn nhẫn như thế là không được ,kiếm bao nhiêu tiền ,điểm cuối cùng mất nick.lão tế công mà del nick thì sao nhỉ?tiếc không?
Còn vi phạm thì ai mà không vi phạm một số lần chứ?Phạt nặng bao nhiêu cũng được ,trừ tiền ,điểm nhưng del nick là tui kich liệt phản đối...
Thì ai kêu mấy Ku Để Del Những trường hợp Quá Đát Mới del :cuoilon: Như Tế Công 3 năm Đã Để bị Del Đâu vẫn sống an nhàn :cuoilon:

LSB-LyQuy
03-05-2005, 09:38
Án treo nick vĩnh viễn được đặt ra để thi hành với những nick có ý cố tình phá hoại DD, những nick bậy bạ. Cho dù treo vĩnh viễn tất nhiên vẫn có thể lập nick khác "trả thù" nhưng không hiểu lập đến bao giờ? Không có án tử hình không có nghĩa là không có án trung thân. Treo nick vĩnh viễn nó cũng giống như ở tù trung thân vậy đó. Tức là nick vẫn còn là thành viên của LSB chẳng qua không sử dụng được thôi. :D

LSB-Kaiser
03-05-2005, 19:35
Ai trả lời cho em đi?Bao giờ nước Việt Nam bỏ hình phạt "Tử Hình" thì Lương Sơn Bạc bỏ hình thức "Xóa nick vĩnh viễn".
Đính chính chút: Treo Nick vĩnh viễn!