PDA

View Full Version : Mở cửa hàng sổ xố lại đi !!!

LSB-Tế Công
18-03-2005, 18:30
Diễn đàn lương sơn ta giàu nhân lực thế mà nhìn hầu bao chỉ có vài lượng , sao đủ ăn cơ chứ?
LS bây giờ đã đóng của thương quán , vật chất có được cung không bán được ! :que:
LS bây giờ không cho chuyển tiền , những con nợ của tại hạ ==> chạy nợ ==> sạc nghiệp :bawling:
Tiệp cầm đồ lương sơn hổng có mở của để có thể cầm bài viết ! :dapdau:
Có cá độ đá banh mà hổng có chỗ nào để có thể mượn vay , cầm đồ để có tiền cá ! hix :dapdau:

Nạn đói tràn lan ơ Lương sơn bạc :evil3: ! người thất nghiệp thì đông , người có tiền thì ít ! Nhớ năm xưa Lương Sơn Bạc ta có cửa hàng xổ số , vì thế mà khối người có tiền có công ăn việc làm ơ lương sơn như tongthong_vietnam ta !
Vậy nay mong Trại Chủ & Quân Sư & CQ và các đầu lĩnh hội ý với nhau mở lại " Cửa hàng sổ xố LS " lại đi ! :icon23:
Lương Sơn Lão Tướng
LSB-Tế Công ( tức TTVN )
kính bút
P/s : tui hổng còn tiền nữa hix , trời ơi khổ quá ! mạng già ở lương sơn mà hổng có tiền :bawling: khổ quá !
Hãy tham gia QPB , ở đây chỉ có quyền lợi của anh em là trên hết !

A - X - C - C
18-03-2005, 18:35
--> Hic..... thương Ban chủ quá ! Thôi đừng cá độ nữa nha ! ở đây chơi xổ số luôn đi !
Bin cũng muốn biết cái cửa hàng sổ số nó ra sao nữa !

Hắc long công tử
18-03-2005, 18:38
nạn đói triền miên dân cư ko có
xe honda chạy đi bán hàng
ko có Bo 2 cửa để anh em đi cua gái
chả làm được nghề honda ôm trên LSB Why???
vì em hết tiền
dân LSB nghèo đói cần gấp tiền mượn các hào phú mà nỡ nào ko cho các hào phú chuyển tiền
để anh em chịu đói chịu rét vậy là saosao..........
mong BQT mở lại cửa hàng sổ xố để anh em có cái mà kiếm ăn

Chức Nữ
18-03-2005, 18:47
Đả đảo, đả đảo. Mở hàng Xổ số lại đi . Để cho OLD kiếm chút tiền nuôi con chứ, sắp chết đói rồi đây này. Đả đảo, đả đảo .

Tư Mã Nam Phong
18-03-2005, 18:52
Bang chủ có cần gấp không,đệ đưa cho một số vốn cho bang chủ,bang chủ ráng làm ăn chân chính để quản lý BQP nữa chứ cờ bạc như thế hoài anh em trong bang có ngày bốc cám mà en quá đi,đệ Chu du than thân trách phận rồi kìa.Vậy kính xin Trại chủ mở lại cửa hàng sổ xố để bang chủ còn lo cho anh em trong bang có nơi nương tựa .

Ngô Dụng
18-03-2005, 18:57
với danh nghĩa quân sư LSB Ngô Dụng ta sẽ mở lại cửa hàng sổ xố cho anh em
ehehehehehe.................
anh em hãy chờ đợi tin tức của quân sư Ngo Dunghehehehehe ........

o0o_AlexMack_o0o
18-03-2005, 19:07
Hic hic alex dạo này cũng túng quas ! muốn mua đồ tặng vợ yuêu mà ko có xiền đến khi vay được đủ thì chuyển tiền đóng cửa thế có chết kô chứ nào ai đòng ý giơ tay phát biêỷu cái

Bạch Đế
18-03-2005, 19:17
một ý kiến hay đó Bin cũng muốn có một chút tiền phòng thân khi cần có thể mang ra xử dụng chứ !
BQT nên làm việc này theo ý của TC đi , một ý kiến hay đó

LSB-LyQuy
18-03-2005, 20:53
Ok, Lý gia với tư cách là một nhà tư bản giàu có và tham tiền đã ý kiến với Vịt Kều Iu Nước Jonh Tống rồi, cái đó chỉ nay mai là có thôi, xin các vị bình tĩnh chuẩn bị tiền để cống hiến cho Lý gia và Jonh Tống vì sự nghiệp 1 ngày quay Xổ Số, 1 tuần cá bóng đá của chúng ta :D

*tay_mon_khanh*
18-03-2005, 20:56
He he !
Khổ cái thân bọn quản lý chúng em !
trông coi cái box cờ bạc mà chẳng thấy thù lao gì cả ! Anh lý xem sao ! do ny Tống
Va to my NGô xem sao cái ! đói tiền wué
Cũng nên mở lại Xổ số , nữa đê em cũng thích bắt Lô đề roài đây

Hắc long công tử
19-03-2005, 06:06
nhiều người trên LSB oán than vỉ tiền để làm ăn trong khi Mọi người chả có đồng xu dính túi gì cá :
mong BQT hãy mở lại cửa hàng sổ xố để mà anh em làm ăn chớ

Tư Mã Nam Phong
19-03-2005, 08:36
Ok, Lý gia với tư cách là một nhà tư bản giàu có và tham tiền đã ý kiến với Vịt Kều Iu Nước Jonh Tống rồi, cái đó chỉ nay mai là có thôi, xin các vị bình tĩnh chuẩn bị tiền để cống hiến cho Lý gia và Jonh Tống vì sự nghiệp 1 ngày quay Xổ Số, 1 tuần cá bóng đá của chúng ta :D
Chời ơi,BQP đang lâm vào cảnh nước mất nhà tan,bác Quỳ sao không cứu viện lại còn đòi cống hiến cho bác nữa.Vậy kính xin BQT mở cửa hàng Xổ số để các anh em còn có cơ hội noi gương của bác Quỳ làm giàu nữa chứ và cũng đồng kính xin bác Quỳ chi chứ đừng thu vào nữa .:D

Tư Mã Nam Phong
19-03-2005, 10:46
hic hic công nhận là nghèo thật đó,nếu có mở của hàng xổ số không biết có giàu lên nổi không đây,cá độ tùm lum en cũng nhiều nhưng sao vốn liếng bi ai cướp hay sao mà ....đau khổ...:D
Bang chủ ơi,có mượn tiền không?songlong này cho mượn nè:D

Hắc long công tử
24-03-2005, 06:32
oài sao mà lâu trả lời thế tuần lễ rồi NTT ới vào trả lời lẹ lẹ đi đợi cả tuần lễ rồi

A - X - C - C
25-03-2005, 10:31
Hic ... Ko biết có phải quậy qua hết tiền ko mà sao toàn thấy BQP đòi mởi cửa hàng Sổ Số ko hà ! Thôi nhờ TG Hay ND Mở giúp đi ha ! Anh em cũng chờ lâu lắm rồi !