PDA

View Full Version : Gởi BQT lsb

seta
15-03-2005, 22:38
em không biết đã làm gì xai trái mà đến nỗi mấy người đã khóa IP của nhà em vậy để đến bây giờ m mới vào lại được là sao vậy?
từ lúc em quy ẩn ít viết bài lại thì không có lý nào lại bi khóa IP được
em mong các vị trong BQT giải quyết giúp em nỗi oan này không giải quyết được thì em nhĩ lsb có người lợi dụng quyền lực để đàn áp
mong được nhận câu trả lời chính xác em xin hết

Tư Mã Nam Phong
16-03-2005, 09:55
Tội nghiệp huynh thật,huynh cũng gần giống như dệ,cách đây mấy ngày cũng bị khoá IP làm cho đẹ chẳng vào được,mong BQT sớm gải quyết tình trạng này.

LSB-LangChan
16-03-2005, 13:05
Tội nghiệp huynh thật,huynh cũng gần giống như dệ,cách đây mấy ngày cũng bị khoá IP làm cho đẹ chẳng vào được,mong BQT sớm gải quyết tình trạng này.
oh tương seta là cong gái chứ , thế mà Nữ Hiệp Si Tình lại bảo là con gái chết không cơ chứ lị. chẹp chẹp.

Mèo Mù
16-03-2005, 19:56
Đúng Seta là con gái mừ :D , Se ta nhờ ...
Bị Ban đó là do 1 số thành phần khủng bố phá hoại xài IP lung tung nên DD ban bớt thì phải , Seta đừng hiểu nhầm nghen . Chứ Seta ngoan lắm mừ :icon23:

LSB-nhocthuytien
17-03-2005, 01:19
Không có chuyện thì BQT không tự nhiên Ban IP của bất cứ thành viên nào cả ? Chẳng qua đợt vừa rồi có một số thành viên cố tình phá hoại, ngay lúc đó, BQT đã Ban IP .. vì thế dẫn đến một số nơi không vào được .
Giờ thì đã ổn định lại rồi đó . Chẳng phải ai chèn ép gì Seta đâu .