PDA

View Full Version : kiến nghị mới ban quản lí la

hắc hạc
13-03-2005, 10:32
theo đệ thấy thì chúng ta lên cải tổ lại mục CLB kết bạn kết tình yêu
kiểu chi mà cứ đăng tin tìm chồng mới vợ cứ như quảng cáo dịch vụ ấy rui chưa được mấy bữa lại đăng đơn li dị. thật trả da làm sao cả. ko đúng mới phong tục người việt lắm. tuy đệ bít là chúng ta ngày nay khá tân tiến nhưng có giới hạn thôi. mong BQL thu nhận ý kiến của đệ tạo ra một khuân phép nào đó để có những tình yêu đẹp và những cặp vợ chông hạnh phúc. chứ cứ như là quảng cáo của mấy con cave loại 1 ấy thấy nó làm sao đó. đệ xin hết ý kiến.

Mèo Mù
13-03-2005, 10:42
Nói xong chưa hắc hạc, mấy cave đó không chịu ưng hắc hạc lên hắc hạc bực à :cuoilon: .
Nào, bảo cải tổ 3K, cải tổ ra sao, nói nghe thử coi với , chứ chỉ nói xuông như vậy thì dễ lắm :D .

PT_2002
14-03-2005, 02:26
Ra là ở đây chỉ có hắc hạc là người việt nam, còn mọi người chỉ là một nửa Việt Nam, nên không ra làm sao hết có phải không?
Vẫn luôn có câu : "Đèn nhà ai nấy sáng", PT thấy người ta cưới nhau, rồi ly dị đều có thông báo rõ ràng, kể cả cưới một lúc 2, 3 vợ cũng có sự đồng ý, có vi phạm Nội Quy 3k hay diễn đàn đâu. Mà cưới trên này, chứ cũng có cưới thật bên ngoài đời đâu. Lo sớm quá, kẻo già mất.

khatmau
18-03-2005, 15:05
chào tất các bạn !!!!
Tui là thành viên mới của LSB.....................????
Nói gì nữa nhảy (-_-)?
wên khuấy mất rồi có ai giúp tui một tay dược không vậy
huhuhuhuhuhuhuhuhu?
mẹ em bảo rằng :...............???????????????????????????????
em không nhớ nữa roài......huhuhuhu
thui em về đây !!! xin chào các bác
MAI EM NÓI TIẾP NHA !
ĐỢI EM ! [email protected]

hắc hạc
18-03-2005, 23:18
rất tiếc đệ bận thôi ko ra mạng được ko thì có vụ tranh luận khá thú vị đó . votinhkiemkhach bác nói thế cho em 1 thời gian để em xoạn thoả đã vì dào này em bận quá thôi , học hành khổ thế đó . nhưng ko biết ban quản lí 3k có đồng ý kiến của em ko ?
còn như PT_2002 nói thế ko đúng vặn thế ko thuyết phục nói là cưới thật đâu mà chỉ là cưới trên mạng thế thì đúng nhưng nói là ta ko có ai à còn lâu nhé ta đã từng cưới vợ đó nhưng chán cảnh lăng nhăng ta mới đề xuất việc này chứ ko thì ai thèm

Mèo Mù
19-03-2005, 11:08
Vậy thì làm nhanh lên rồi đưa ta coi, nếu được thì ta sẽ đồng ý và sẽ có thưởng chi mi, còn nếu không thì nó sẽ bay vào sọt rác không thương tiếc . Thế thôi .

hắc hạc
19-03-2005, 12:13
nè nói lăng cho cẩn thận nhé .Hơi bị ngứa mắt rồi đó . bít rồi ko phải nói . mà người ta nói là giống như thôi , đó là so sánh ko học văn à mà ko biết đúng là trả biết gì .

Mèo Mù
19-03-2005, 12:23
Cái tình ta nó như vậy rồi sao sửa được đây . :D. đó là ta bảo cái bản mi soạn mà không có giá trị thì vứt đi chứ giữ lại làm gì . Hơi khó nghe à ... Ta hồi còn đi học Văn toàn được điểm dưới Trung Bình thôi, bởi cô giáo bảo giọng văn thô tục, chẳng mượt mà như ai kia .:cuoilon:

hắc hạc
19-03-2005, 15:59
vội thôi ko thì còn lâu mới bắt bẻ nhau nhé . dân văn chính hiệu đó tuy con trai thôi nhưng thích thì văn cũng kko đến nỗi nào đâu . nhưng xin đợi nhé vì dạo này tại hạ đang bận ôn thi bận lắm mới cả đưa lên thì ai xét duyệt thế có gì cho tại hạ biết mới nhé . xin cáo từ .

Mèo Mù
19-03-2005, 16:12
Vớ vẩn không phải khoe nhá . Cứ làm xong rồi PM cho vt, ta coi rồi bàn với QL 3K . Thế thôi.

LSB_Ngô Dụng
19-03-2005, 16:24
vội thôi ko thì còn lâu mới bắt bẻ nhau nhé . dân văn chính hiệu đó tuy con trai thôi nhưng thích thì văn cũng kko đến nỗi nào đâu . nhưng xin đợi nhé vì dạo này tại hạ đang bận ôn thi bận lắm mới cả đưa lên thì ai xét duyệt thế có gì cho tại hạ biết mới nhé . xin cáo từ .

cái tên vớ vẩn này ngươi mau về BQP lãnh tội ngay về mau
ngươi đã dám xúc phạm tới Bang Chủ à gan
link dẫn chứng ngươi đã xúc phạm :

http://www.luongsonbac.com/forum/showthread.php?t=134239159
mau về BQP nhận tội ngay cho ta nhanh lên
còn dám ở đây bon chen à
còn thêm một lần nào nữa ta trục xuất khỏi BQP

xin lỗi VTKK tên này làm phiền MM quá

Trùm.
19-03-2005, 16:28
hơ hơ cái phong tục người Việt bây giờ nó thế HH à ! thích thì cưới chán thì li di cái 3K là nơi đáp ứng những điều đó nhóc đừng bon chen sửa đổi làm gì ! đừng tốn công vô ích !
nếu HH thấy khó chịu vì giống quảng cáo mấy con cave thì HH đừng vào 3K làm gì bà chị thấy HH cũng muốn tìn cave thì bà chị này cho HH ăn thẻ đó nhá !
tuy ta thuộc BQP nhưng mà BQP là BQP còn 3K là 3K ta không thích HH dây dưa vào cai 3K ta đang làm việc _ thông cảm HH dẹp ngay cái trò này đi !

hắc hạc
25-03-2005, 21:40
thôi được rồi theo ý cấp chên tại hạ xoạn sắp song rồi nhưng sư tỉ khat mau bảo thôi thì thôi cấp trên mà . xin lỗi các huynh đệ . quậy tí cho vui thôi mà hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii