PDA

View Full Version : Những vấn đề liên quan đến nick .

LSB-Mèo Đen
11-03-2005, 07:55
Vấn đề này thì MD thía cũng khá phức tạp , muốn đổi một cái nick , làm viền nick......hoặc là làm cả hai cùng một lúc thì chắc chắn là những vị anh hùng hoặc nữ hiệp sẽ không đủ tiền để mà làm. Sẽ viết bao nhiêu bài để có được con số 10.000$ để đổi nick đây? Chưa kể đến làm viền nick hoặc là nick nghiêng nữa chứ. Cộng tất cả lại sẽ là con số khá lớn mà bất kí một thành viên nào chăm chỉ post bài cũng không thể nào có được.Vì vậy MD mạn phép xin Trại Chủ sửa lại số tiền dùng trong những chức năng kể trên.

Mèo Mù
11-03-2005, 15:18
Đúng rồi đó, em chăm chỉ làm ăn, lừa zai mãi mới có chút vốn, giờ muốn đổi nick, làm viền ... thì $ lại quá lớn ... Quả thật hơi khó cho em, em cắn răng làm màu nick, làm viền nick hết bao nhiêu là tiền, đó là em có tư chất lừa zai mới có chút $ nhưvậy, bây giờ thành viên khác không đủ tư chất như em thì ngậm ngùi nhìn nick xấu mù sao ... Đề nghị giảm thêm giá, bỏ cả cái tính % khi gửi tiền vào Tiền trang, rút tiền ở Tiền trang đi ạ .

LSB-LyQuy
11-03-2005, 16:04
Trời, VTKK có gần 100 nghìn kìa mà còn đời hỏi cái giè? Cho anh mượn một ít cá độ nào :D

LSB-Kaiser
11-03-2005, 17:33
Càng đắt thì nó mới càng có giá trị, giảm xuống thì nhan nhản ra đầy LSB. Thôi, mong các em bớt ý cò và kết thúc ở đây.