PDA

View Full Version : VTKK là cái dek gì

ke dau mat 3
07-03-2005, 19:25
anh em trên LS con VTKK ko thể nào đứng trên LS một cách kiêu ngạo nó ko đáng để anh em tôn sùng anh em hãy đứng lên mà chống đối lại nó nick nó là chienbinh_xinhdep

Tình Trường Lãng Tử
07-03-2005, 22:10
anh em trên LS con VTKK ko thể nào đứng trên LS một cách kiêu ngạo nó ko đáng để anh em tôn sùng anh em hãy đứng lên mà chống đối lại nó nick nó là chienbinh_xinhdep
Cho tại hạ bon chen một chút nha !
VTKK là QL thì phải có trách nhiệm , Nếu huynh đệ cảm thấy VTKK sai thì nên post bài để kiện chứ hong phải là kêu gọi mọi người "đứng lên chống đối " như vậy , Trong LS khong ai tôn sùng ai cả , mọi người đều có thể nói chứ không bắt phải im lặng. Nếu huynh đài không hài lòng chổ nào thì cứ nêu ra
Đã là nam nhi thì có làm có chịu ai lại dấu nick để rồi vào lôi kéo kể lễ những chuyện mình không dám làm. "Con này con nọ " thật thiếu khiếm nhã !
Chắc huynh đài cũng không tốn ít công sức để điều tra nick của người ta nhỉ? huynh đài làm như vậy hong thấy hổ thẹm sao?
tại hạ hoàn toàn hong bít VTKK và Tại hạ bít chổ này không dành cho tại hạ chỉ đi ngang thấy gai mắt nên có đôi lời thoai.
KIẾU !!!!!!!!!!!! ;)

LSB-nhocthuytien
07-03-2005, 23:59
Đọc kỹ nội quy Khiếu Nại trước khi viết bài. Bài viết không đúng nội quy, lock!