PDA

View Full Version : Ban Quản Trị xem xét !

LSB-Quên em đi !
04-03-2005, 19:11
Nhân tiện vụ kiện NDDB , muội đề nghị BQT đèn giời soi xét thế nào chứ , huynh LSB_Lady Conqueror trên đây viết mới có mấy bài mà điểm quá HH , muội phấn đấu mỏi cổ cũng không được. Mà muội đã đọc hết mí bài huynh ấy viết , chả hiểu chất lượng chỗ nào mà cộng điểm , chỉ có vài bài được còn lại chỉ câu bài là giỏi ! Với lại cả Tiếu Tam Tiếu nữa. Hai người này quả là hiện tượng LS luôn đó , số điểm cứ là tăng một cách..cực kì vô lí , xem xét giùm muội chứ muội bức xúc lắm , muội phấn đấu cách chi mới được thế chứ , hức !
Đường link : http://www.luongsonbac.com/forum/search.php?searchid=27944

LSB-Han tinh thu sinh
04-03-2005, 22:33
Dương gia chẳng biết thế nào nhưng nếu QED thích có điểm thì OK thôi, Dương gia thưởng cho hai điểm vì bài khiếu nại này. :D

LSB-VanThang
05-03-2005, 01:03
Quên Em Đi: Tại hạ sẽ kiểm tra lại các điểm thưởng ko hợp lý.

LSB-Quên em đi !
05-03-2005, 14:10
Dương gia chẳng biết thế nào nhưng nếu QED thích có điểm thì OK thôi, Dương gia thưởng cho hai điểm vì bài khiếu nại này. :D
Huynh chỉ nói dối là giỏi , đâu , điểm thưởng đâu? Người ta bức xúc thiệt mới nhờ " đèn giời " soi mà huynh cứ chọc không à !

thai_tu_dan
05-03-2005, 18:48
Quên Em Đi: Tại hạ sẽ kiểm tra lại các điểm thưởng ko hợp lý.
Đề nghị bác Van Thang trừ điểm ngay.Vợ em chăm chỉ như một con ong mật,lên LSB từ hơn năm nay,làm ĐL còn chưa có số điểm như vậy.Trước đây nhờ bác xóa đi mấy nghìn bài,bây giờ thành ra tay trắng.Ko cần xem lại,trừ điểm và treo nick đê.

LSB-VanThang
06-03-2005, 03:36
BQT có dự định sẽ kiểm định lại các điểm đã thưởng trong danh sách. Những ai thưởng linh tinh sẽ bị phạt điểm đúng với số điểm của họ đã thưởng. Những bài chưa đáng thưởng thì sẽ xóa bớt.

LSB-Quên em đi !
06-03-2005, 18:23
Huynh nói thế mụi mới đỡ bớt bức xúc á , Vậy sao mụi góp ý hay thía mà huynh hông thưởng cho mụi zay cà?
to : Dương Chí : Huynh nói miệng mà chẳng thực hiện , thế sao là nam nhi đại trượng phu hả huynh Dương? Điểm cộng vì bài viết của mụi đâu :D

LSB-nhocthuytien
07-03-2005, 02:24
Việc khúc mắc xem như giải quyết xong. Việc điểm thưởng sắp tới BQT sẽ có quy định rõ hơn, để tránh thưởng phạt lung tung như hiện nay.
Quên em đi cũng đã tỏ tường. Mạn phép khóa bài này lại nhé .