PDA

View Full Version : Kiện LSB-NgocDienDiemBa

Đạt Ma Sư Tổ
04-03-2005, 18:46
Tại hạ bức xúc trước sự lộng quyền của NDDB và xin các CQ, QS, TC đèn trời soi xét : topic nàyhttp://www.luongsonbac.com/forum/showthread.php?t=134237457&page=1 hầu hết những người reply nói tục, nói bậy đều bị treo nick, nhưng cũng có những người không có nói bất cứ từ ngữ nào tục tĩu, bậy bạ nhưng vẫn bị treo nick! Xin BQT xem xét lại từng bài viết của các thành viên bị treo nick để minh oan, gỡ nick cho người vô tội! Cám ơn

LSB-Quên em đi !
04-03-2005, 19:07
Ờ , muội cũng thấy có nhiều bài viết cũng chưa đến nỗi bậy lắm , thui mọi người cứ xem xét cho huynh ấy vậy !

LSB-VanThang
05-03-2005, 01:22
Trong chủ đề Lã Fương kiến nghị đúng là có mí người chưa đáng bị treo nick . Tại hạ sẽ xem lại sau vậy .

tre_con_chay_lon_ton
05-03-2005, 08:55
Những thằng mang clone ra để chủi nữa , chị treo nốt nick đi nick thật đó

Ta cũng đang muốn biết mấy vị đó là ai đây . Chú biết nói giùm . Chị thưởng :D

Hi sinh 7 thằng bởi 2 thằng . Chết cười . :cuoilon:

nuhiepgiangho
05-03-2005, 10:15
Mọi người cho mụi hỏi nha ? cứ tuc tữu thì bị trêu nick thế thì mấy người cứ thích gây xì căng đan thì sao hả trả thấy treo nick gì thế hả:D

tre_con_chay_lon_ton
05-03-2005, 10:37
Tường Vi cười ai đó em :D . Em thấy vui không ?
8-| thường thôi. Chưa nhìu " cá" lắm anh ạ. :D

Đạt Ma Sư Tổ
05-03-2005, 10:39
Tại hạ đã đọc và xem xét hết tất cả cái bài viết trong topic này thì các nick songlongxuongnui, Tiếu_Tam_Tiếu,LSB-Mèo Đen, Hắc Diện là không có dùng bất cứ từ nào chửi bậy cả, đề nghị các CQ xem xét, gỡ nick cho mấy người này! Nguyên nhân chính là do thằng Lã Phương nóng nảy, chửi bậy, gây sự trước => : Tao dek cần thằng nào dạy về đối nhân xử thế cả. Nhất là cái loại như mày.Quai hàm đi tong à.Bơi ra Hải Phòng đi tao xem mày còn có xác về miền nam nữa không.Tao còn đi học thời giờ đâu ra mà ngồi nghĩ thơ như cái loại vô công rồi nghề như mày chứ. Suốt ngày kara với chẳng ok.Thấp kém à.Tài năng làm thơ của mày chắc cao lắm hả.Thơ với chả thẩn.Thối như cứt

Xin cám ơn!

LSB-Manowar-meomeo
05-03-2005, 11:04
Cái bác bụng to không biết dạo này thế nào để người ta đánh cho mất xác phải sống cuộc sống vất vưởng thế này mới khổ chứ .Bác bảo bác xem xét làm em mừng ta mặt thế mà em đợi mãi mà ko thía bác xem cái gì cả .Bác ơi !! Bác ới ! Bác ời !! Oan cho con Mèo Đen quá bác à , số nó khổ thế không bít nữa .Mèo Đen ơi !! Thương mày quá à ....;)
À mà em là Mèo Đen đó nha chứ không phải MMM đâu à .:cuoilon: ..

LSB-Tế Công
05-03-2005, 13:25
Không thể chịu được , BQP của tại mới được thành lập anh em trong Bang chưa được vui đến một ngày , thế mà lại bị treo nick đến gần một nữa thành viên trong Bang cơ chứ !!! đọc lại bài thì thấy cũng chưa đến nỗi treo nick cơ mà ? cùng lắm bị phạt 2 thẻ thồi sao LSB-NgocDienDiemBa lại nặng tay đến thế cớ chứ , đề nghị giảm án đê !!!
BQP đúng là quậy phá

LSB-nhocthuytien
05-03-2005, 13:37
NTT đã xem qua bài viết , ai chửi nặng thì vẫn để treo nick, còn ai nói kháy, xỏ xiên, chửi nhẹ, NTT sẽ gỡ treo nick và để lại 2 thẻ .
Mấy huynh đài có ghét ai, cũng thừa biết diễn đàn có nội quy, vẫn phạm rồi xách nhau đi kiện người khác xử nặng tay, xem ra xử như thế vẫn là đồng đều đó .
Người khác sai, không phải mình cũng sai theo mới gọi là đúng đâu.

Gỡ treo nick LSB_Chu Du, Tiếu_Tam_Tiếu, LSB-Mèo Đen, LSB_Hắc Diện, Ngọc Diện Diêm Bà, songlongxuongnui. Phạt lại mỗi người 2 thẻ.

Ngọc Diện Diêm Bà
05-03-2005, 17:37
Tại hạ bức xúc trước sự lộng quyền của NDDB và xin các CQ, QS, TC đèn trời soi xét : topic nàyhttp://www.luongsonbac.com/forum/showthread.php?t=134237457&page=1 hầu hết những người reply nói tục, nói bậy đều bị treo nick, nhưng cũng có những người không có nói bất cứ từ ngữ nào tục tĩu, bậy bạ nhưng vẫn bị treo nick! Xin BQT xem xét lại từng bài viết của các thành viên bị treo nick để minh oan, gỡ nick cho người vô tội! Cám ơn

Đây,đèn trời đây...các con dân có gì cần soi để bà soi cho nào? Bà nói cho mà biết,một mình bà phân thân QL ba,bốn box ko có thời gian đâu đi sàng lọc những bài chửi nhau của mấy đứa.Dám làm loạn PLD của bà là bà treo nick,bà đã nhẹ tay chỉ treo co một tuần (Đây là trường hợp chưa bao giờ có),còn ko biết điều.Dám kiện bà hả? Dám bảo bà cậy quyền hả? Bà nói cho mà biết,từ xưa đến giờ NDDB này là người ít đánh thẻ,treo nick nhất LSB.Bà nể mặt NTT,chứ ko bà đã treo lại hết nick đã được kích hoạt đó.Mà cái thằng LSB_Lady Conqueror có bị treo nick ko nhỉ? Thích lo chuyện bao đồng hả? Hai thẻ,vì tội nói xấu QL.Thực thi ngay trong này.Khóa bài.

-=Cổ Phong=-
05-03-2005, 22:19
- Em linh :D
Treo 1 tuần nhớ thả anh ra ngay nhá e cưng . Anh bức xúc lắm đó :(

Lâm Bình Chi
06-03-2005, 00:49
- Em linh :D
Treo 1 tuần nhớ thả anh ra ngay nhá e cưng . Anh bức xúc lắm đó :(
Cún nhỏ hay cún to cũng đều là cún cả !
Cún to khác cún nhỏ ở chỗ cún to bị người ta đánh thì lồng lộn sủa inh ỏi và đòi cắn. Cắn ko được thì lo lắng vì sợ bị đánh tiếp nên nhịn, chờ thời cơ thuận lợi sẽ táp cho 1 cái ! ----> cún to biết nhìn xa trông rộng.
Cún nhỏ bị người ta đánh hay mắng thì chỉ biết im lặng mà tìm chỗ nào đó thoải mái hoặc thân thiện để sống an bình ! ---> cún nhỏ dễ thương. :cuoilon: